ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 22:03
[RE: ฟิลโจนไล่โอเล่ระหว่างเกม]
ถ้าพูดจริง สำหรับผมคนที่ต้องไปคือโจนส์ครับ ผมวิจารณ์ระบบการเล่นของทีมก็จริง รวมถึงการทำทีมของโซลชาร์ก็จริง แต่ส่วนตัวไม่คิดที่จะไล่เขาออกเลยนะ ผมพูดเสมอว่าเขาควรได้โอกาสเป็นปี ๆ เพื่อทำในสิ่งที่เขาคิดแต่ถ้ามันไม่ดีเขาและทีมงานก็ต้องพร้อมที่จะถูกวิจารณ์ก็แค่นั้น

แต่โจนส์คือนักเตะในทีม และถ้าเขาพูดแบบนั้นไม่ว่าจะด้วยอารมณ์อะไรก็ตาม สำหรับผมไม่เหมาะอย่างยิ่งครับ ตัวเองก็ไม่ใช่จะพร้อมดีเด่อะไรเลย เจ็บซะเยอะ ลงมาก็พลาดไม่น้อย แต่นักเตะในยุคนี้หลายคนเป็นแบบนี้คือ พร้อมจะบ่นจะชี้นิ้วโทษคนอื่นยกเว้นตัวเองที่เป็นส่วนหนึ่งในปัญหาที่เกิดขึ้น ถ้าอยู่ในยุคเซอร์อเล็กซ์ไม่ต้องเดาเลยว่าโจนส์จะกระเด็นทันที และถ้าเขาทำจริงผมก็อยากให้ทำแบบนั้นด้วย เพราะไม่มีความเคารพกันเลยในฐานะผู้จัดการทีม

สถานะมันต่างนะระหว่างแฟนบอลกับนักเตะในทีมในการออกปากไล่ผู้จัดการทีม สำหรับผมคือไม่เป็นมืออาชีพอย่างมาก ถ้าเขาไม่ได้ทำผมก็พร้อมจะขอโทษนะครับในสิ่งที่ผมเขียนวิจารณ์ไปตามความรู้สึกและทำให้เขาเสียหาย แต่ขอให้ถ้ามันเกิดขึ้นจริงโซลชาร์อย่ามาพระเอกโลกสวยปกป้องบอกว่าไม่จริง โน่นนี่นั่นอีกล่ะ เพราะมันเท่ากับฝังตัวเองทั้งเป็นเพราะจะไม่มีใครยำเกรงคุณอีกเลย บางครั้งก็ต้องงัดพระเดชออกมาใช้บ้างแล้วครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 1769
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2019 10:09
[RE: ฟิลโจนไล่โอเล่ระหว่างเกม]
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ไม่ใช่ว่าเอ็ดมันหันไปคุยกับผู้หญิงข้างๆโจนส์หรอ
มันอาจจะหลุดกล้องไป แต่ก่อนที่เอ็ดจะหันมา
ผู้หญิงนั่นมองลงมาที่เอ็ดนะ แล้วพอเอ็ดหันมา
โจนส์ก็ไม่ได้มองเอ็ดเลยแม้แต่นิด ตามธรรมชาติไม่น่าใช่  

คือมันก็มองได้หลายมุมนะครับ โจนส์มันนั่งหลังเอ็ดตามธรรมชาติเราหันหลังไปคุยกับคนที่นั่งหลังเราตรงๆไม่ได้หรอก เอ็ดอาจจะแค่ได้ยินแล้วหันไปดุเฉยๆก็ได้ แต่คนที่เป็น ผญ. ก็อาจจะนึกว่าหันมาคุยกับเค้าเพราะมองมาทางนั้นพอดี อันนี้มองได้หลายแบบจริงๆ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: เทพบุตรลูกหนังแห่งอียิป
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 832
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2019 11:17
โจนส์ โดนดองยาวแน่ เตรียมตัวบินเดือนมกราเลยครับแบบนี้
ถ้าโอเล่ เอาโจนส์ออกไม่ได้ ก็ไปเถอะ ไร้น้ำยาแล้วละ
แก้ไขล่าสุดโดย midoz เมื่อ Tue Sep 24, 2019 11:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
สุภาพบุรุษลูกหนังฟาโรห์อวตารแห่งลุ่มแม่น้ำไนล์ ผู้ที่สามารถเหยียบหน้าเมสซี่ และ ปาเงินใส่หน้าโรนัลโด้ โดยที่ไม่ต้องเต้นช้อปปี้

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Wed Sep 25, 2019 21:56
แหมมมมมมมม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel