ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6754
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 01:56
[RE: [Man utd] ภาพนักเตะที่ลงซ้อมก่อนยูโรป้า]
อยากเห็นโกเมส
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 2544
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 02:14
[RE][Man utd] ภาพนักเตะที่ลงซ้อมก่อนยูโรป้า
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
blackmagician พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
blackmagician พิมพ์ว่า:

คนข้างซ้ายเปเรย์ร่า(ที่ไม่มีเบอร์)ใช่charlie wellensที่เขาพูดถึงกันหรือป่าว  

ใช่ครับ ผมยัง งงๆ ว่าได้มาร่วมซ้อมด้วยได้ไง เพราะชุด U23 จริงๆ มีเด่นๆ อีกหลายคน  

เท่าที่อ่านสัมโซลชา น่าจะประมาณว่าเห็นแววแล้วให้ได้ลิ้มรสการซ้อมแบบชุดใหญ่บ้างเหมือนดาวรุ่งหลายๆคนในปีก่อน คงไม่ได้ลงในปีนี้หรอกครับ

พูดถึงผลงาน กองกลางตัวกลางที่ยิง3ประตูใน5นัดนี่ไม่ใช่ขี้ๆเลย

แต่ถ้าจะดันจริงๆผมว่าน่าจะดันlevittหรือgalbraithก่อนมากกว่า โดยเฉพาะคนหลังเดบิวท์กับทีมชาติชุดใหญ่ไปแล้วทั้งที่ยังไม่ได้เล่นชุดใหญ่สักนัด  

3 ประตู 5 นัดไม่ใช่ขี้ๆ งั้นการ์ดเนอร์ก็เทพละท่าน 555 หยอกๆ

ต่อให้ยิงเยอะแค่ไหน โค้ชป๊อดก็ไม่กล้าเอาลง  

มันก็แค่เกมระดับ u18 ครับ เด็กมันมีแววจริง แต่ไม่ได้เทพเว่อวังขนาดว่า เอามาลงชุดใหญ่แล้วได้เลยหรอกครับ ขนาดกรีนวู๊ดยิงยับๆในชุดu18 ผมดูตอนเล่นกับทีมช่วงท้ายฤดกาลที่แล้ว ยังอารมแค่ว่า เออเด็กแววดี แต่สุดท้ายก็ยิงไม่ได้ เก้ๆกังๆอยู่ดี เพราะฉะนั้น ผมว่าเวลาปั้นดาวรุ่งเราควรค่อยๆดันขึ้นมาเมื่อถึงเวลาเหมาะสมดีกว่าครับ เปนสเตปๆไป โตเร็วเด๋วเสียคนหมด อย่างพวกยานาไซงี้ แรชก็เริ่มเลอะเทอะละ ตัวอย่างไม่ดีมีให้เหนเยอะครับ

ปล. อย่างการ์เนอร์ เล่นu23 ที่เค้าอวยๆกัน ผมขอบอกเลยว่า ผมดูแกเล่นทุกนัด ตั้งแต่เปิดฤดูกาล ผมยังไม่เหนว่าแกจะดูเทพจัดจนต้องดันขึ้นชุดใหญ่เลยครับ แต่ทรงดีกว่าเด็กที่เหลือทุกคน อันนี้แน่นอน

ปล.2 แต่โกเมสเล่น u23 นี่เทพจัดจิงๆครับ เสียดายติดที่แกตัวเล็กมาก ถ้าโตกว่านี้ซัก10-15 เซนนะ ผมว่าขึ้นชุดใหญ่ยาวแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21608
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 04:58
[RE: [Man utd] ภาพนักเตะที่ลงซ้อมก่อนยูโรป้า]
รอดูโกเมสเล่น amc
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2008
ตอบ: 412
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 09:41
kittyilove พิมพ์ว่า:

โกลใช้โรเมโร่ ได้ไหมม  

เด นี้ตัดขากางเกงเลยหรอ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hi Naomi, i love you!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3330
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 10:43
เห็นเด็กๆพวกนี้เติบโตและเริ่มได้รับโอกาสแล้วคิดถึง Gribbin จัง
เสียดายมากๆ

0
0
MANCHESTER UNITED FANCLUB
imp
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2008
ตอบ: 3382
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 11:14
ชอง นี่แววดับมาก.....เล่นฟุตบอลได้แย่มากๆ ไม่มีไหวพริบ ไม่มีเซนส์ในการเล่นเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel