ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 173
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 11:28
ถ้า CM Punk ยังอยู่ WWE คิดว่าจะได้เป็นตัวแบกสมาคมมั้ยครับ
สาเหตุที่แกออกไปแกสาเหตุนึงผมเคยอ่านบทสัมภาษณ์ว่าแกคิดว่าแกดีพอที่จะได้เป็นคู่เอกใน WM แล้ว แกอยากจะก้าวหน้ามากกว่านี้ เลยมีข้อสงสัยว่าถ้าตอนนี้ Punk ยังอดทนและรอคอยอยู่คิดว่าแกจะถึงฝั่งฝันและได้ถึงขั้นเป็นตัวแบกสมาคมอีกคนนึงมั้ยครับ
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5768
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 11:31
[RE: ถ้า CM Punk ยังอยู่ WWE คิดว่าจะได้เป็นตัวแบกสมาคมมั้ยครับ]
ถ้าอยู่จนถึงตอนนนี้อาจจะเฟดๆออกไปแล้วก็ได้ ไหนจะลูกเทพโรมัน. Seth อีก
เสียดายน่าจะไปปล้ำสมาคมอื่น ไม่น่าไปเสียกะ mma เลย

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 12257
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 11:47
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้า CM Punk ยังอยู่ WWE คิดว่าจะได้เป็นตัวแบกสมาคมมั้ยครับ]
ทำไมคนชอบเยอะจังหว่า
ส่วนตัวผม โคตรเฉยๆเลย
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: งามไส้ตุดยอดดด!
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 12618
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 11:47
คงยากครับ อีโกแกสูงมาก บทไม่ยอมตกเลย

จริงอยู่ที่แกทำงานหนักจริง แต่ก็ควรจะแบ่งกระจายบทให้คนอื่นบ้าง

อันนี้พอไม่ได้เป็นคู่เอก WM งอน ออกแม่งเลย

Arsenal || Gunner || Forever

Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 7105
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 11:55
อีโก้สูงมากกกกกกกกครับคนนี้ ผมก็ชอบแกนะ แต่ลองนึกว่าถ้าเป็นบริษัทเรา มีคนที่ทำงานเก่งมากแต่อีโก้สูง เพื่อนร่วมงานก็ลำบากใจนะ ผมว่าแบบนี้ดีกับทุกฝ่ายที่สุดแล้วแหละ

แต่ถ้าแกจะรีเทิร์นก็ยินดีต้อนรับนะ แต่ผมว่าแนวทางแกเหมาะกับสมาคมอื่นมากกว่า คล้ายๆ moxley อ่ะ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jan 2008
ตอบ: 3816
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:04
ถูกแบนแล้ว
ช่วงเล่นเป็นตัวร้าย ป๊อดๆอะเฉยๆนะ การปล้ำก็ทักษะดี แต่ไม่ได้มีอะไรพิเศษมาก

แต่พอมารับบทช่วงที่พร้อมจะหักล้างกับสมาคมนี่เท่โคตรๆ ตอนนั้นโคตรชอบ
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26592
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:09
ถ้าตอนนี้คงไม่แล้วแหละ ดูจากสังขาร สมาคมคงไม่ให้เป็นตัวแบกหรอก แต่ไมค์สกิลล์แกโคตรดี อันนี้ยอมรับ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8060
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:10
มีโอกาส สกิลไมค์ มันได้

MOG
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 19553
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:34
คงไม่ได้แบกหรอกครับ ก่อนแกจะออกผมว่าก็ช่วงขาลงแกแล้วนะ

ไหนจะกระแสแก็งโล่กำลังมา ไหนจะไบร์อั้นกำลังพีค ถ้าอยู่ต่อเต็มที่ก็แบบออตั้นตอนนี้แหละ

คือพอมีบทดีๆบ้างแต่เป็นสะพานให้ชาวบ้านซะส่วนใหญ่

ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
ตอบ: 15809
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:38
ไม่ได้ดูโคตรๆนาน

ตอนนี้ใครดังสุดหว่า
Status:
ตอบ: 173
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 12:48
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:

ถ้าแบกสุดผมให้ Roman กับ Seth ครับ
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 13:04

ผมดูแค่ hilight 24/7 มี r truth กะคนตัวเตี้ยๆ
แก้ไขล่าสุดโดย RachainTK เมื่อ Tue Sep 17, 2019 13:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
ตอบ: 15809
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 14:56
jumpterry พิมพ์ว่า:

ถ้าแบกสุดผมให้ Roman กับ Seth ครับ  

ไม่รู้จักเลย

ล่าสุดที่จำได้ ก็จอนซีน่า แรนดี้ออตัน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9370
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 18:26
MOG พิมพ์ว่า:
คงไม่ได้แบกหรอกครับ ก่อนแกจะออกผมว่าก็ช่วงขาลงแกแล้วนะ

ไหนจะกระแสแก็งโล่กำลังมา ไหนจะไบร์อั้นกำลังพีค ถ้าอยู่ต่อเต็มที่ก็แบบออตั้นตอนนี้แหละ

คือพอมีบทดีๆบ้างแต่เป็นสะพานให้ชาวบ้านซะส่วนใหญ่  

ตอนนี้ออตั้น ปั้นคนอื่นรัว ๆ แต่บทตอนนี้อ่อนมากเลย ไม่ค่อยโอเคเลย แต่ชอบ aj style ตอนนี้ คาริสม่า หัวหน้าแกงค์ oc แรงมาก แต่ถ้าปั่นประสาทสุดตอนนี้ ชอบ sami zayn มาพล่ามๆ ให้ตัวเองโดนกระทืบ เป็น โทรโข่งให้ น้าชิน
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2013
ตอบ: 1496
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 20:47
คือ WWE ก็ใจร้ายกับแกเหมือนกันนะ ไม่ใช่ว่า punk เอาแต่ใจอย่างเดียว
ตอน punk อยู่ แทบไม่มีใครได้พักเลย พอปัจจุบัน WWE ก็อ่อนลง
ยอมให้นักมวยปล้ำหยุดพักบ้าง ขนาดเบอร์ 1 อย่าง seth rollin ยังได้พัก 2 อาทิตย์เลย
ส่วนบทตัวร้าย WWE ก็ยังงี้อยู่แล้ว กดบทกดท่า ให้ปล้ำน่าเบื่อไม่งั้นเดี๋ยวคนเชียร์
มันเลยมีมิติเดียว มี AJ นี่แหละที่มีบทให้กระทืบตัวดีได้ แต่เพื่อนแกก็ต้องยอมเสียแชมป์
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel