ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: I'm Not perfect But I'm Limited Edition.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 13858
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 14:01
คางทูมซูฮก"หงส์"แกร่งกว่าปีที่แล้ว-หวังผลเหมือนเดิม
ชุดเดิมเลยครับ ไม่ได้ซื้อเสริมเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Tue Sep 17, 2019 14:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: คางทูมซูฮก"หงส์"แกร่งกว่าปีที่แล้ว-หวังผลเหมือนเดิม]
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
ความจริงหงส์นี่เป็นทีมที่แปลกมาแต่ไหนแต่ไรแล้วนะ... เป็นทีมที่พร้อมชนะได้ทุกทีม.. แต่ก็พร้อมแพ้ทุกทีมได้เช่นเดียวกัน...

และแม้ตอนนี้จะเป็นทีมที่โคตรจะดูดี โคตรจะเก่งเลย แต่ก็ยังดูเป็นทีมธรรมดา... เป็นทีมที่เหมือนเอาชนะด้วย "ใจ" มากกว่าฝีเท้าอะ... คือยังไงๆ ก็ยังไม่เหมือนทีมแบบ แมนซิ บาซ่า มาดริด บาเยิร์น ยูเว่... ที่ดูเหมือนว่า จะไม่สามารถแพ้ได้ ไรแบบนั้นอะ...

หรือผมอาจจะติดภาพหงส์แบบสมันก่อนมานานหรือเปล่าก็ไม่รู้... 5555 คหสต. นะครับ...  

แต่ก่อนเจอทีมเก่งจะเก่งตามเจอทีมเล็กจะดรีอปลงมา แต่ปีนี้ยังเอาอยู่ 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel