ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5120
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 18:18
คุณบิณฑ์ บรรลือฤทธิ์ แกมี Power ระดับไหนครับ
ทำดีเยอะครับ เครดิตค่อนข้างดี

แต่ผมขอแกอย่างเดียว อย่าทำหนัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16494
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 20:32
[RE]คุณบิณฑ์ บรรลือฤทธิ์ แกมี Power ระดับไหนครับ
คนทำดี ดันมีคนไปกระแหนะกระแหน คนไม่ทำ...อะไร วันวันเอาแต่หาเรื่องคนอื่น เค้าทำดีก็หาว่าเค้าทำดีเอาหน้า เอาหน้าแล้วยังไงดีกว่าไม่ทำอะไรเลยจริงมั้ย

ผมเชื่อคนนึงแหละว่าเค้าไม่โกงหรอก ที่ใช้ชื่อตัวเองคงเพราะว่าจะได้ไม่มีบัญชีหลอกจะได้สังเกตุง่ายๆว่าบัญชีนี้ของจริง คงไม่ได้มีเจตนาอะไรไม่ดีหรอก

เห็นจ่าดราม่าแอดดิก โพสอยู่มีมิจฉาชีพ เอารูปที่รับบริจาคของคุณบิณฑ์ไปตัดแปะเป็นบัญชีของตัวเอง พวกแบบนี้นี่คือต้องชั่วขนาดไหน คนที่โดนน้ำท่วมเค้าเดือดร้อนจะตายอยู่แล้ว ยังกล้าหลอกลวงคนอื่น
หากินบนความเดือดร้อนของผู้อื่น อีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Elizx เมื่อ Mon Sep 16, 2019 20:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel