ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17283
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 10:51
[RE: สถิติอันสุดยอดของ Arsenal]
The Badgers พิมพ์ว่า:
gUnNeR พิมพ์ว่า:
ผมก็คงต้องบอกเหมือนเดิม ผมไม่ได้ชอบมุสตาฟี่ แต่สถิติมันบอกอยู่ว่ามันป้องกันเยอะสุด ดันไปด่ามันว่ารั่วที่สุด
ลองให้อูไนใช้ทีมแบบไม่มีมันดูดิ ว่าผลงานทีมจะเป็นยังไง ผมก็อยากรู้เหมือนกัน

ผมก็ย้ำอยู่ว่าแผนเกมรับอูไนมันห่วย
จะด่านักเตะแต่ทีมอื่นที่รองๆก็แย่กว่าตั้งหลายทีม เขาต้องต้องติวเอาตามมีตามเกิดเลย แถมออกมาดีกว่า ไม่มั่วแบบนี้ด้วย

เหมือนที้มีคนเอาสถิติส่วนตัว มุสเทียบกับแมคไกวร์ ก็เด่นกว่าปะ ถ้าผมจำไม่ผิด

แต่มุสชอบพลาดจังหวะสำคัญ สมาธิไม่ดี ถ้าดึงสติได้น่าจะดี  

เนี่ยะ คุณก็คงมาแนวเดียวกับคนที่ผมไปไล่เถียงด้วย
เด๋วผมขอว่ามุสที่ว่าพลาด มันพลาดแบบเสียให้นัดไหนบ้าง ยกเป็นหลักฐานมาหน่อย คุณก็หนีละมั้งนะ

ผมขึ้นขนาดต้องไปไล่เช็คดู เพราะเถียงแบบลอยๆข้างๆคูๆ มันไม่ได้อะไร
ปรากฏว่าที่คุณเห็นแบบจังๆ เพราะกอสลงมากกว่า
คุณไม่ชอบการที่มันทำฟาวล์ ผมก็เข้าใจ มันเป็นเพราะแผนของอูไนส่งด้วยเรื่องนึงคือดันสูง

นอกนั้นผมเห็นว่าเป็นเรื่องขอการฝึกเกมรับ ซึ่งผมเห็นว่าเป็นที่อูไนไม่มีการสื่อสารกับนักเตะระหว่างนักเตะทั้งนั้น
ช่วงท้ายฤดูกาลมันโคตรชัด เพราะผมเถียงกับคนอื่นที่ไปโทษว่าทีมเน่าเพราะมัน แล้วมันไม่มีหลักฐานนั้นละ
คุณจำไนล์ส่งบอลกลับโกลล์ได้ไหม คุณจำลิสไตเนอร์โหม่งคืนเลโน่ได้เปล่าละ

สุดท้าย ตัวเลขการป้องกันของมัน ก็ยังไม่มีคนสงสัยว่าที่ว่ารั่วที่สุด กลายเป็นคนที่ป้องกันได้มากที่สุดไปได้ยังไงอยู่ดี
ผมถึงบอกไงว่า ผมรอดูว่าทีมไม่มีมัน ผลจะเป็นยังไง ก็คงโยนไปที่เลโน่อีกดินะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 12:18
[RE: สถิติอันสุดยอดของ Arsenal]
ค่อยๆปรับไป
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12575
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 14:50
อูไน กำลังอัพเวลให้เลโน่ป่าวน่ะครับ

0
0

ใครอยากเป็นเศษหมา..
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 4899
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 15:35
อูไนร้อยแผน VS โอเล่แผนเดียว

ครบ 10 นัดอยากรู้จริงๆว่าใครมันจะหนักกว่ากัน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel