ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เชียเบค่อนอยู่ไหม
เชีย
???
เชียฝั่งตรงข้ามเบค่อนทุกนัด
???
คะแนนทั้งหมด: 181
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16001
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 13:30
[RE: [ROV] ทำไมเบค่อนทีมที่หลายคนเคยชื่นชอบกลับโดนช่องแชทรุมต่อว่าตอนแข่ง]
เชียร์อยู่อย่างห่างๆ
เมื่อวานก็ตบเด็กซะเกมส์ขาดเลย โหดแท้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 00:38
[RE: [ROV] ทำไมเบค่อนทีมที่หลายคนเคยชื่นชอบกลับโดนช่องแชทรุมต่อว่าตอนแข่ง]
ยังเชียร์และยังให้กำลังใจพวก เบค่อนเหมือนเดิมครับ พลาดพลั้งไปในอดีต ย้อนกลับมาแก้ไม่ได้
ผมคิดว่า เซททีมปัจจุบันไม่ต้องถึงแชมป์โปรลีคก็ได้ แต่ให้อยู่ในลีคตลอด ทำยูทูป ฐานแฟนคลับ เบค่อนก็อันดับต้นของประเทศ หากินตรงนี้ได้อีกอยู่แล้ว
อย่างน้อยๆ ใครเจอเบค่อนในลีค ไม่ว่าจะ ดี 1 หรือ โปรลีคในอนาคต ก็ได้ลับคมตัวเองระดับประเทศอยู่แล้วครับ

ในระดับนานาชาติ ใกล้เคียงสุดคือ ahq ที่มีนักกีฬาเกาหลี
แต่เบค่อนไปไทยทั้งชุด ดังนั้นเป็นผลดีทั้งนั้นเลยครับ ที่กลับมา
1
0
แข็งแกร่งไว้ !

หลุดออกคุก เดียวก็ได้สมัครใหม่จำไว้
อย่ามาห้าวกับแฟนหอย !!!

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2008
ตอบ: 2360
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 11:22
ถูกแบนแล้ว
aumhaki พิมพ์ว่า:
ยังเชียร์และยังให้กำลังใจพวก เบค่อนเหมือนเดิมครับ พลาดพลั้งไปในอดีต ย้อนกลับมาแก้ไม่ได้
ผมคิดว่า เซททีมปัจจุบันไม่ต้องถึงแชมป์โปรลีคก็ได้ แต่ให้อยู่ในลีคตลอด ทำยูทูป ฐานแฟนคลับ เบค่อนก็อันดับต้นของประเทศ หากินตรงนี้ได้อีกอยู่แล้ว
อย่างน้อยๆ ใครเจอเบค่อนในลีค ไม่ว่าจะ ดี 1 หรือ โปรลีคในอนาคต ก็ได้ลับคมตัวเองระดับประเทศอยู่แล้วครับ

ในระดับนานาชาติ ใกล้เคียงสุดคือ ahq ที่มีนักกีฬาเกาหลี
แต่เบค่อนไปไทยทั้งชุด ดังนั้นเป็นผลดีทั้งนั้นเลยครับ ที่กลับมา  

อย่างที่บอกครับ ตอนนี่้ไทยล้วนที่เข้มๆหายากจริง

ผมก็แอบเชียเบค่อนเล็กๆนะ นิสัยไม่เกี่ยงนะ ฝีมือล้วนๆ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2019 23:35
จ่าบูด พิมพ์ว่า:
aumhaki พิมพ์ว่า:

อย่างที่บอกครับ ตอนนี่้ไทยล้วนที่เข้มๆหายากจริง

ผมก็แอบเชียเบค่อนเล็กๆนะ นิสัยไม่เกี่ยงนะ ฝีมือล้วนๆ  

ตอนนี้ในโปรลีคเข้มๆ อ่ะมีแน่นอน แต่พอระดับนานาชาติ เรื่องแรงกดดันเป็นหลักเลยครับ ต่างชาติแบกเรื่องพวกนี้ได้ แต่การสื่อสารในระดับนานาชาติมันต้องเป๊ะกว่าในโปรลีค
ชิงแชมป์โลกล่าสุด Mad นี่คือ เข้มตั้งแต่ลีค [ครึ่งซีซั่นหลัง]
aic ก็ตบ เวียดนามมาเละ
แต่แมทย์ชิงก็แพ้ได้เหมือนกัน
ผมนี้แฟนคลับเบค่อนแบบหนักเลย สงสารมันมากตอนชิงเวริล ถ้าตอนนั้นมันได้เวริลกัน สภาพทีมจะไม่ออกเป็นแบบนี้
แต่ตอนนี้คือมันกรองจนเหลือแค่คนที่อยู่ด้วยกันได้จริงๆ ล่ะ ผมว่าปัญหาเรื่องส่วนตัวไม่มีแน่
แต่แฟนคลับต้องรับได้กับการโดนวิจารณ์เรื่องที่ผ่านมาแหละ ซัพพอร์ทไป
ชืิ่อเบค ขายได้ ฐานแฟนคลับผมว่า ยังเป็นอันดับ 1-3 ของไทยแน่นอน
มิค นี้ถ้าไม่ติดว่า ต้องอยู่ในเบค่อน ผมว่าไม่ต่างจากพวกกิต หรือ กายแน่นอน เพราะฐานแฟนคลับที่รักเยอะมาก
จะหวั่นๆ ก็ตรงเชแต่รายนั้นเขาไม่ค่อยซีเรียสภาพที่คนอื่นจะสาดใส่อยู่แล้ว เก่งหน่ะเก่งจริงแน่ แต่เชแม่งขิงเก่ง 55555 ถ้ามองเป็นสีสันต์มันก็ไม่มีอะไร แต่ถ้ามองว่า แม่งเยอะอะไรยังงี้ พอล้ม คนซ้ำ ผมก็รับได้อยู่ 5555
1
0
แข็งแกร่งไว้ !

หลุดออกคุก เดียวก็ได้สมัครใหม่จำไว้
อย่ามาห้าวกับแฟนหอย !!!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel