ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3010
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:21
[RE: Live : เปิดใจ พีช พชร ปมเลิก แพทริเซีย กู๊ด]
ตอนที่พีท pause ไป น่าโคตรซึม เลย
นี่ขนาดรวยเชี่ยๆนะเนี่ย ยังอกหัก T__________________T
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2014
ตอบ: 1487
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:23
[RE: Live : เปิดใจ พีช พชร ปมเลิก แพทริเซีย กู๊ด]
ใน relationship คุณต้องสู้

คุณต้องสู้เพื่อ relationship ของคุณ

อื้อหือ
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2008
ตอบ: 3779
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:23
Nesky พิมพ์ว่า:
อูยยยย บอกเลยตอนที่พีทบอกว่า ตอบยากมาก แล้วบอกเป็นเรื่องไม่ได้ตั้งใจ

ทำไมเหมือนผมรู้ความหมายของพีชวะ แบบเหมือนที่ผมเคยโดนเลย ยังจำความรู้สึกตอนนั้นได้อยู่เลย แบบช็อคอะ  

เมาไม่ได้ตั้งใจอารมณ์พาไปซินะ ถ้าแบบนั้นเคยโดนเหมือนกันพูดแล้วเครียด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2014
ตอบ: 1487
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:25
bookbaza พิมพ์ว่า:
อูยยยย บอกเลยตอนที่พีทบอกว่า ตอบยากมาก แล้วบอกเป็นเรื่องไม่ได้ตั้งใจ

ทำไมเหมือนผมรู้ความหมายของพีชวะ แบบเหมือนที่ผมเคยโดนเลย ยังจำความรู้สึกตอนนั้นได้อยู่เลย แบบช็อคอะ  

เมาไม่ได้ตั้งใจอารมณ์พาไปซินะ ถ้าแบบนั้นเคยโดนเหมือนกันพูดแล้วเครียด  

ผมเพิ่งฟังย้อนหลังถึงตรงนี้ จุกแทนเลยตอนจะพูด คำว่าไม่ได้ตั้งใจ
นักเตะเทศบาล
Status: รสชาติชีวิต .
เข้าร่วม: 27 Apr 2015
ตอบ: 3470
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:26
[RE]Live : เปิดใจ พีช พชร ปมเลิก แพทริเซีย กู๊ด
เข้าใจและเห็นใจพีชเลย
ว่าแต่ไปห้างอย่าลืม อุดหนุน potato corner ของเขานะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2009
ตอบ: 4519
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:30
ผมสัญญาจะซื้อโปเตโต้คอนเนอทุกครั้งที่เดินผ่าน

ซื้อให้กำลังใจพีทเหรอครับ?

ป่าวผมซื้อกินปกติอยู่แล้ว นน.ขึ้นมา3โลแล้ว

ปล.ไก่อร่อยกว่าเฟรนช์ฟรายอีก แต่ก็ซื้อทั้งคู่อยู่ดี
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2009
ตอบ: 7824
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:33

ยังจำโมเมนท์นั้นได้อยู่เลย ตอนนั้นก็ยอมใจผญ.ส่วนนึงที่สารภาพออกมา เพราะของพวกนี้มันไม่มีหลักฐานอยู่แล้ว แต่เพราะรู้สึกผิดจริงๆแหละเลยยอมพูด เคสนี้แพทก็คงเหมือนกัน แล้วที่พีทบอกก็พอฟังแล้วตัดสินใจได้เลย ก็เหมือนผมอีกนั่นแหละ มันรับไม่ได้จริงๆอะ มันช็อคจริงๆนะแบบ ใจหล่นวูบ
แก้ไขล่าสุดโดย Nesky เมื่อ Tue Aug 20, 2019 20:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:35

ยังจำโมเมนท์นั้นได้อยู่เลย ตอนนั้นก็ยอมใจผญ.ส่วนนึงที่สารภาพออกมา เพราะของพวกนี้มันไม่มีหลักฐานอยู่แล้ว แต่เพราะรู้สึกผิดจริงๆแหละเลยยอมพูด เคสนี้แพทก็คงเหมือนกัน แล้วที่พีทบอกก็พอฟังแล้วตัดสินใจได้เลย ก็เหมือนผมอีกนั่นแหละ มันรับไม่ได้จริงๆอะ มันช็อคจริงๆนะแบบ ใจหล่นวูบ  

ของผมทนครบมาอีก3ปี แล้วก็หยุดจริงๆไม่ไหว เห็นใจเลย
นักบอลถ้วย ง.
Status: แฟนผีแดง,ตราไก่ ไม่อีแอบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3586
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:44
goesfishing พิมพ์ว่า:
ตอนที่พีท pause ไป น่าโคตรซึม เลย
นี่ขนาดรวยเชี่ยๆนะเนี่ย ยังอกหัก T__________________T  

อารมณ์แบบ Flashback ย้อนกลับมาเลย ภาพจำยังชัด ยังสะเทือนถึงตอนนี้
ใครว่าคนที่ไม่เคยหมดหวังจะไม่แพ้
ก็ในเมื่อเรายังไม่หมดหวังกับรักของเรา เรายังแพ้เลย..
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34457
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:53
ใครสปอยหน่อยครับ สรุปข่าวลือที่ว่าผู้หญิงไปนอนกับคนอื่นนี่จริงมั้ย ผมสงสัยหนักมาก โทษทีไม่ได้เปิดดูเลย
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:03
ถูกแบนแล้ว
Wee_48 พิมพ์ว่า:
งงตอนแรกเรื่องอะไร เรื่องแฟนเลิกกันมันใหญ่ขนาดเต็มฟีดขนาดนั้นเลยหรอ  

ไม่แปลกนี่ครับ เป็นารสุ้กัน ระหว่าวง คนรวยหมื่นล้าน แต่แพ้คนรวยพันล้าน คิดดูละกัน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:04
ถูกแบนแล้ว

นายโดนอะไรมาครับ แฟนนายไปมีอะไรกับคนอื่นเราะ
แก้ไขล่าสุดโดย CaptainRamos เมื่อ Tue Aug 20, 2019 21:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 6604
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:10
ถูกแบนแล้ว
ตอนแรก ที่มีข่าว ใครๆ ต้องคิดว่า ผู้ชาย มีใหม่ชัวร์555
ผมก็คิด รวยซะขนาดนี้

แต่ปรากฎว่าเกมพลิกว่ะ
ผู้หญิงเฉยเลย555
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51657
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:12
ไม่ได้ตั้งใจ อืมๆ
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 21:21
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ใครสปอยหน่อยครับ สรุปข่าวลือที่ว่าผู้หญิงไปนอนกับคนอื่นนี่จริงมั้ย ผมสงสัยหนักมาก โทษทีไม่ได้เปิดดูเลย  

คำว่าไม่ได้ตั้งใจ ผมว่าก็ตรงนี้และแต่ไม่รู้ว่าพลาดกับใคร อาจตจะป็นคนที่มีข่าวนี่และ 555
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel