ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1381
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 01:38
[RE: เผยค่าตัว"โลซาโน่"ลดเหลือ 38 ล.-มีเงื่อนไขฉีกสัญญานาโปลี 130 ล.]
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
Agazzi พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆ ตัวนี้มีดีแค่เร็วเองครับ ที่เหลือเฉยๆนะ

ิอยู่พีเอสวี 2ปี

ลง60 ยิง30ลูก แอสอีกอีกเป็นสิบ

เฉยๆมากครับ

ดูโรนัลโด้กะเมสซีน้อยๆหน่อยก้ได้ครับ  

ถ้าจะหาข้อมูลมา ก็หา ๆ มาให้ครบด้วยครับ
ยิงเยอะๆในลีค ที่ค่าสัมประสิทธิ์ไม่ได้มากมายอะไร
แล้วเอามาวัดผลว่าเก่งเนี้ย ตลกสิ้นดี
มีมาทำให้ไม่เอาไปเทียบ โรนัลโด้กะเมสซี ด้วย

กองหน้าจากลีคฮอลแลนด์ ทั้งเดปาย ทั้งเดิกเค้าท์ ก็ยิงเยอะๆมาก่อน
ราคาก็ไม่ได้แรงอะไร ถ้าเก่งจริง ทำไมไม่มีคนแย่งซื้อแพงๆหล่ะ

ได้หรอ

เพิ่งเคยเห็น ยกค่าสัมประสิทธิ์ลีคมาค้านเฉยเลย

แบบนี้ ถ้าตัวไหนเก่งในลีคฮอลแลนด์ จะเรียกว่าเก่งไม่ได้

เพราะค่าสัมประสิทธิ์ลีคไม่สูงแบบนี้หรอ 555

นักเตะฝีเท้าดี ๆ จากลีคนี้ มันก็มีเยอะแยะ แต่ยกชื่อเดปาย กับ เคาท์มา

ทำไมไม่ยก รุด ฟานนิสเตอรอย งี้ ร็อบเบน งี้ มันก็โตจากลีคนี้มาเน้อ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1381
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 01:39
[RE: เผยค่าตัว"โลซาโน่"ลดเหลือ 38 ล.-มีเงื่อนไขฉีกสัญญานาโปลี 130 ล.]
ใจเย็นๆ ตัวนี้มีดีแค่เร็วเองครับ ที่เหลือเฉยๆนะ

ลง60 ยิง30ลูก แอสอีกอีกเป็นสิบ

เฉยๆมากครับ

ดูโรนัลโด้กะเมสซีน้อยๆหน่อยก้ได้ครับ  

ถ้าจะหาข้อมูลมา ก็หา ๆ มาให้ครบด้วยครับ
ยิงเยอะๆในลีค ที่ค่าสัมประสิทธิ์ไม่ได้มากมายอะไร
แล้วเอามาวัดผลว่าเก่งเนี้ย ตลกสิ้นดี
มีมาทำให้ไม่เอาไปเทียบ โรนัลโด้กะเมสซี ด้วย

กองหน้าจากลีคฮอลแลนด์ ทั้งเดปาย ทั้งเดิกเค้าท์ ก็ยิงเยอะๆมาก่อน
ราคาก็ไม่ได้แรงอะไร ถ้าเก่งจริง ทำไมไม่มีคนแย่งซื้อแพงๆหล่ะ

เคครับ เฉยๆก้เฉยๆ

เอาตามที่ท่านว่าแหละ

ท่านรู้เรื่องลีค เรื่องเก่าสมัยเค้าท์ เดปายมา ดีที่ไม่อ้างแต่สมัย เบิกแคมป์มาอ้างอีก

รู้แม้กระทั่งไม่มีคนแย่งซื้อ ผมก้คงเชื่อละะครับว่าเฉยๆจริงๆ

ปล.จากนี้ผมไม่ตอบละนะครับ
ปล2.ผมเชื่อละจริงๆและเชื่อในความพยายามท่านมากด้วยครับ เห็นอุสาแก้ข้อความไป13รอบ

5555 เดปาย กับ เคาท์ ทำผมลั่นเลย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Liverpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6567
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 13:42
L.Doncic พิมพ์ว่า:

เฉยๆมากครับ

ได้หรอ

เพิ่งเคยเห็น ยกค่าสัมประสิทธิ์ลีคมาค้านเฉยเลย

แบบนี้ ถ้าตัวไหนเก่งในลีคฮอลแลนด์ จะเรียกว่าเก่งไม่ได้

เพราะค่าสัมประสิทธิ์ลีคไม่สูงแบบนี้หรอ 555

นักเตะฝีเท้าดี ๆ จากลีคนี้ มันก็มีเยอะแยะ แต่ยกชื่อเดปาย กับ เคาท์มา

ทำไมไม่ยก รุด ฟานนิสเตอรอย งี้ ร็อบเบน งี้ มันก็โตจากลีคนี้มาเน้อ  

ก็ยกตัวอย่างที่ไม่ได้ประสบความสำเร็จ และราคาพอๆ กับ โลซาโน่ ไงครับ
แปลกตรงไหน ไม่สงสัยเหรอครับ ว่าทำไมทีมใหญ่ไม่เอากัน ???
ราคาก็ไม่ได้แพงอะไรมากมาย ???

ไปหาข้อมูลมาดี ๆ ก่อนนะครับ

รุด ฟานนิสเตอรอย ซื้อมาเมื่อ19ปีก่อน ด้วยราคา 19ล้านปอนด์ ราคาระดับโลกตอนนั้นเลย ถ้าล้มเหลวสิ ถึงจะแปลก

รอบเบนตอนย้ายมาเซลซีก็ยังเป็นดาวรุ่ง เล่นให้เซลซี 3 ปี ยิงไปแค่ 16ประตูเอง
เพิ่งมาเก่งตอนมาดริด และเก่งสุดๆตอนบาเยิร์นเอง

แบบนี้ได้ปล่าว???

แก้ไขล่าสุดโดย ekaphop007 เมื่อ Wed Aug 21, 2019 13:48, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: Liverpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6567
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 13:46
sillyboy พิมพ์ว่า:

ตอนซาล่าอยู่โรม่า แฟนหงส์ก็พูดแบบนี้แหล่ะ  

อันนี้แฟนหงส์เขาฝังใจนักเตะจากลีกอิตาลีอ่ะครับ เช่น อควิ พวกนี้

สถิติก็ยิงไป 15ลูก ไม่ได้เว่อร์วังอะไร(หรือยิงเยอะ แล้วแต่มุมมอง)

อันนี้น่าเห็นใจแฟนหงส์ครับ
ผมเองก็ 1ในนั้น ยอมรับกันตรงๆ เคส อควิ มันหลอกหลอนอยู่อ่ะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ekaphop007 เมื่อ Wed Aug 21, 2019 13:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel