ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2698
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 11:52
[RE: แฟนขอดูมือถือครับ]
ถ้าท่านให้ดูครั้งแรก ก็จะมีครั้งที่ 2-3-4 ตามมาเรื่อยๆ อย่ายอม ไม่งั้นยาววว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 2769
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 11:55
ทำไมถึงไม่ให้ดูกัน ผมละงงใจ ของผมอยากดูก็ดูไปดิ ไม่มีความลับอะไรอยู่แล้ว

มีแต่คลิปโป๊ส่งในกรุ๊ปไลน์เพื่อน แฟนชอบมาขอดู

0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 6117
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:01
ChickenRun พิมพ์ว่า:
เมื่อเช้านี้แฟนขอดูมือถือครับ

ส่วนตัวผม ในโทรศัพท์เรามีความลับอะไรไหม
ก็ไม่มี มีแต่กลุ่มเพื่อนที่คุยกันตลกโปกฮา กลุ่มเล่นเกมด้วยกันทุกอาทิตย์
กลุ่มส่งคลิป 18+ ให้กันบ้าง
คุยกับสาวอื่นไหม ก็ไม่ได้คุย

แต่คือว่าความรู้สึกของผมคือแบบไม่ชอบไง ไม่ชอบก็คือไม่ชอบ
ไม่ค้นมันจะเป็นไรมากไหมไรงี้ มันพื้นที่ส่วนตัวจริงๆนะในความรู้สึก
ไม่ชอบให้ใครมาเจาะแจ๊ะ

เขาก็บอก ไม่สบายใจ ยิ่งปิดยิ่งไม่สบายใจ
ผมเลยตอบไปว่า ให้ดูได้นะ ตอนนี้เลยก็ได้
แต่รู้ไว้นะว่าไม่ชอบแค่นี้แหละ

เขาเลยบอก ถ้าคิดแต่ความสบายใจของตัวเอง
แบบนี้ไปอยู่คนเดียวเลยก็ได้นะ ทำไมไม่เลิกกันไปเลย

ผมก็แบบ เฮ้อ เหนื่อยครับ เจออะไรแบบนี้แต่เช้า
ท้อชีวิตเลย รู้สึกเฟล

ก่อนหน้านี้ เขาเคยแอบมาเปิดดูมือถือผมตอนอาบน้ำ
หรือ ตอนผมหลับ
ก็เจอแชทที่ผมคุยกับพวกรุ่นน้อง มีผู้หญิงด้วย
บางคนเป็นน้องสนิทมาก รู้จักกันก่อนจะมาคบอีก
ก็คุยกับแบบ ไม่ได้มีอะไร ตบมุขนิดหน่อย แล้วก็จบข้อความไปในตัว

ก็มาดราม่า ทำไมต้องคุย นู่นนี่นั่น
นี่เลยเป็นเหตุผลว่าทำไม ผมถึงไม่ชอบให้เธอมายุ่งมือถือ
เพราะเรื่องบางเรื่อง มันไม่มีอะไร ผมไม่ได้คิดอะไร
ผมคุยแล้ว จบ
เธอก็มาทำให้เป็นเรื่องวุ่นวาย

ผมผิดไหมครับ
วันๆก็ไม่ได้ไปเที่ยว กลางคืนไม่ออกไปไหน เหล้าก็เลิกกินแล้ว
เล่นแต่เกมอยู่บ้าน

555 เข้าใจหัวอกเดียวกันเลยครับ เอาน้าาา รักเขาแล้ว ก็มียอมๆเขาบ้าง 555
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16263
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:19
ผมวางไว้ปกติไม่เคยกลัวจะดูก็ดูในนั้นก็มีเข้าเว็บโป๊ และทวิตเตอร์ ดูได้ไม่ว่า
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:29
ถูกแบนแล้ว
ใหดูเลยสำหรับผม เพราะ้าเขา ไม่ได้ดู เขาก็จังไม่มีความสุขรวมถึงผมด้วย พอเราให้ดูก็ดู เขาก็จะเลิกดูไปเอง จนกว่าเขาจะสงสัยระแวงนั้นละ ถึงดูอีก

ถ้าไม่มีอะไรก็ให้ดูไปดิ เรื่อง 18 + กลุ่ม เพื่อนผมก็มี

แต่ผมจะบอกไว้ถ้าถ้าดูละบอกด้วยนะ บอกหลังดูกะได้ เพราะ เกิดเขางอลๆๆผมได้เข้าใจว่ามาจากมือถือ ก็ไม่พ้นคุยเรื่องสาวๆๆในกลุ่มเพื่อน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 201
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:30
การมีแฟนหนึ่งคนคุณก็จะได้นักสืบแถมมาด้วย นี่คือโปรโมชั่นแอบแถมมา โดยไม่ได้ระบุในสัญญา เมื่อก่อนผมหวงนะมือถือพักหลังอยากจะดูอะไรก็ดูเลย เอา user/password ไปด้วยเลยจะได้จบๆ ยกเว้นไลน์เรื่องงานห้ามอ่านก่อนผม ตอนนี้เหรอครับเล่นเฟสแทนผมไปแระ ยังดีว่าไปกินเหล้ามันไม่ตามไม่ถามไม่ไถ่ สงสัยสบายใจมั้ง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 4928
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:32
ChickenRun พิมพ์ว่า:
Guitar_Hero พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมเป็นคนมีครอบครัวแล้ว อยู่ในสถานะครอบครัว ผมไม่มีอะไรต้องปิดบังเพราะถือว่าเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตกันและกันแล้ว
ผมให้แฟนทำลายนิ้วมือของเธอไว้เปิดเครื่องผมได้เลย ไม่มีความลับอะไรเลย และแฟนแทบไม่เคยเช็ค หรืออาจเช็คแบบนานๆครั้งมั้ง ซึ่งผมไม่มีปัญหา จะดูก็ดูไปเพราะไม่มีอะไรต้องปิดบัง พอผมไม่ปิดบังเธอก็ไม่มีอะไรท้าทายเลยไม่อยากเช็คไปเองแหละ

ไลน์ห้องแชทแบบแชร์คลิปผมก็มี แฟนก็คงรู้แต่มันไม่เป็นปัญหา

ถ้าจะมีเรื่องที่ต้องหลบเลี่ยงก็ลบไปสิ คุยเสร็จก็ลบไปถ้ามันจะเป็นชนวนให้เกิดเรื่อง
แม้ผมจะบริสุทธิ์ใจแค่ไหน แต่อะไรที่มันอาจก่อให้เกิดปัญหาผมจะลบมันออกไปซะ ก่อนที่มันจะก่อตัวเป็นปัญหา

อะไรก็ตามที่เกี่ยวกับแฟนเก่าจะเป็นปัญหาของผู้หญิงเสมอ เพื่อนผมเล่าให้ฟังเรื่องตลกร้าย
คือแฟนเราอ่ะเป็นคนใจกว้าง อะไรก็ได้ จะคุยกับใครก็ได้ แต่ห้ามติดต่อแฟนเก่าเด็ดขาด จะแอดเฟรนใครก็ได้ แต่ห้ามแอดแฟนเก่า
จะบริสุทธิ์ใจแค่ไหนก็ตาม แต่คุณมึงจะติดต่อแฟนเก่าไม่ได้!!!
นั่นแหละต้นตอของปัญหา รู้แล้วก็เลี่ยงซะ

ถ้าอยู่ในสถานะแฟน คุณอาจคิดว่าคุณควรมีพื้นที่ส่วนตัว นั่นไม่ผิดอะไร ยิ่งบอกกันก่อนให้รู้ถึงเส้นแบ่งยิ่งดี

แต่หากคุณแต่งงานกันแล้ว ผมว่าเรื่องนี้มันต้องหมดไปนะ ถ้ามีเรื่องไม่ดีที่ต้องปิดบังกันนั่นไม่ใช่สิ่งที่ควรเกิดขึ้นในชีวิตครอบครัว

เคยลบครับ แต่ช่วงหลังจิตสำนึกก็แบบ อันนี้ไม่ลบก็ได้วะ แสดงความบริสุทธิใจ
ให้เห็นไปเลย ถึงแม้จะคุยแบบนี้ ก็ไม่มีไร
สุดท้าย ล่อผมซะยับเลย

นั่นละครับอย่างที่บอก คุยกับใครก็ได้ ยกเว้น.....
1
0
เริ่มต้นดี มีชัยไปกว่าครึ่ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 8808
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:39
ของผมถ้าเจอเช็คผมก็เลิก เพราะผมก็ไม่เช็ค ก็บอกไปก่อนตั้งแต่คุยแรก ๆ นั่นแหละ ถ้าไม่ไว้ใจไม่สบายใจก็เลิกได้เลย ผมไม่ได้มีความลับหรอกแต่เพื่อนผมหรือคนรู้จักที่สนิทกับผมอีกล่ะ บางเรื่องที่เค้าปรึกษาเราเพราะไม่อยากให้มีใครรู้ ดังนั้นถ้าไม่โอเคก็เลิกไปดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาระแวงกัน
2
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2009
ตอบ: 2329
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 12:56
แฟนขอดูมือถือครับ
เหมือนกันครับผมก็ไม่ชอบ คือหลายคนชอบบอกว่าถ้าบริสุทธิ์ใจ ก็ให้ดูไปจะมากังวลอะไร

คือไม่ได้กังวลครับ ให้ดูตลอด แต่ไม่ชอบอะ มันพื้นที่ส่วนตัว บางทีคุยกับลูกน้อง หัวหน้า ที่บ้าน เพื่อน มันไม่ใช่แค่ 18+ 20+ บางเรื่องบางฟีลมันไม่ใช่อะไรที่จะมาแชร์ให้คนอื่นรับรู้

ละที่งงคือดูแล้วไท่เจออะไรทำไมต้องดูตลอด สรุปคือไม่เชื่อใจหรือแค่อยากรู้เรื่องส่วนตัว?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4407
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 13:08
ถ้าขอก็ยื่นให้ดูเลย2ครั้งเดี๋ยวก็เงียบ ถึงเป็นพื้นที่ส่วนตัวแต่ถ้ามองกันถึงแต่งงานยังไงก็ต้องให้รู้ได้บ้าง
2คนอยู่ด้วยกันต้องปรับตัว พอไม่ให้ดูก็จะเก็บไปคิดจินตนาการไปไกลเกินทะเลาะกันอีก ก็ตัดปัญหานี้ทั้งก็จบ

ยิ่งคบกันนานๆปัญหาก็ยิ่งเยอะขึ้น ต้องแก้ตั้งแต่ตอนนี้คบแบบใครจะยอมใครก่อนอีโก้เยอะพอกันแบบนี้ดีจริงๆเหรอ
แบบนี้มันจะต้องมีคนนึงเปลี่ยนอ่ะ ถ้าพึ่งคบกันยังเป็นแบบนี้ผมว่าเลิกกันไปหาคนที่เลิกเจ๊าะแจ๊ะเถอะสบายใจกว่า

ถ้าคบกันนานสเกลปัญหาเล็กๆแบบนี้แทบไม่มีแล้วอ่ะ มันเป็นเรื่องหาเงินแต่งงาน ย้ายเข้าหอ มีลูก ฯลฯ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 409
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 13:13
ดูไปเหอะมีแต่หนังโป๊ะ ดูแล้วจดจำด้วย จะได้เป็นงานหน่อย
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Dec 2014
ตอบ: 2446
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 13:15
สำหรับผมนะดูๆไปเหอะ สบายใจทั้งสองฝ่าย ถ้ารับกับคลิปโป๊ หรือเรื่องตลกโปกฮารูปสาวอะไรแบบนี้ที่เราคุยกับเพื่อนได้นะ
0
0
ลายเซ็น
sT7
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2009
ตอบ: 708
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 13:51
เข้าใจทั้งสองฝ่าย เลย

ส่วนตัวนี่โดนประจำ ใจก็ไม่ชอบให้ดูถึงไม่มีอะไร แต่เรื่องมือที่ 3 ก็มักจะมาจากคำว่าไม่มีอะไรเกินเลย หรือแค่คนสนิทเฉยๆนี่แหละ ผู้หญิงน่าจะกลัวตรงนี้

ปล.ผมโดนทั้งตาม GPS ส่องแชท ปวดหัวเหมือนกันนะครับ เหมือนไม่มีชีวิตส่วนตัว
แต่ทำไงได้เรารักเค้า ก็ต้องยอมถอยให้ 1 เก้า (ระบาย)
แก้ไขล่าสุดโดย sT7 เมื่อ Mon Aug 19, 2019 13:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ค.ศ. 1925(พ.ศ. 2468)เมื่อเราเริ่มจัดตั้งกลุ่มแกนของพรรคอภิวัฒน์ในปารีส ข้าพเจ้ามีอายุเพียง 25 ปีเท่านั้น หนุ่มมาก หนุ่มทีเดียว ขาดความจัดเจน แม้ว่าข้าพเจ้าได้รับปริญญาแล้ว และได้คะแนนสูงสุด แต่ก็ไม่มีอะไรมากไปกว่าทางทฤษฎี ข้าพเจ้าไม่มีความจัดเจน และโดยปราศจากความจัดเจน บางครั้งข้าพเจ้าประยุกต์ทฤษฎีอย่างนักตำรา ข้าพเจ้าไม่ได้นำความเป็นจริงในประเทศของข้าพเจ้ามาคำนึงด้วย ข้าพเจ้าติดต่อกับประชาชนไม่พอ ความรู้ทั้งหมดของข้าพเจ้าเป็นความรู้ตามหนังสือ ข้าพเจ้าไม่ได้เอาสาระสำคัญของมนุษย์มาคำนึงด้วยให้มากเท่าที่ข้าพเจ้าควรจะมี ในปี ค.ศ. 1932 (พ.ศ. 2475) ข้าพเจ้าอายุ 32 ปี พวกเราได้ทำการอภิวัฒน์ แต่ข้าพเจ้าก็ขาดความจัดเจน และครั้นข้าพเจ้ามีความจัดเจนมากขึ้น ข้าพเจ้าก็ไม่มีอำนาจ
ปรีดี พนมยงค์ เอเชียวีก ฉบับวันที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2523
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 4119
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 13:52
ของผมอยากดู ดูไปเลยมือถือวางไว้ห่างๆหน่อยเวลาไม่เล่น

เวลาผ่านไปก็เลิกดูไปเอง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hala madrid :)
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6576
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 14:00
ของผมนี่ของใครของมันเลยไม่ยุ่ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel