ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1986
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 06:13
[RE: ถ้าเบคแฮมเล่นบอลสมัยนี้จะเกิดไหมครับ]
คนที่บอกไม่เกิดแล้วยกคนอื่นสมัยนี้มาเทียบ

เกิดพร้อมกันตำแหน่งเดียวกันทีมเดียวกัน

ตัวที่เอามาเทียบเนี้ยตั้งหาก อาจจะไม่ได้เกิดเอา

แกกัปตันอังกฤษยุคที่มีแต่สตาร์ล้นทีมนะครับ แถมคนอังกฤษฝากความหวัง

ใว้ที่แกมากกว่าคนอื่นๆที่ว่าเก่งๆในทีมด้วยนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8243
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 08:38
[RE: ถ้าเบคแฮมเล่นบอลสมัยนี้จะเกิดไหมครับ]
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:

เล่นตัวกลางได้นะ ใครว่าเเกเทคนิคงั้นๆผมเถียงเเทนเลย เเค่ไม่ได้โชว์เฉยๆ
ไปดูหัวข้อ Dribbling Skills เลย  

โห สกิลทักษะดูโหดกว่าตอนอยู่ แมนยู เสียอีก

1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: โลกอันกว้างใหญ่ เรามันแค่ใคร
เข้าร่วม: 31 Aug 2007
ตอบ: 3730
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 11:28
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:

เล่นตัวกลางได้นะ ใครว่าเเกเทคนิคงั้นๆผมเถียงเเทนเลย เเค่ไม่ได้โชว์เฉยๆ
ไปดูหัวข้อ Dribbling Skills เลย  

ไม่เคยดูคลิปสกิลแกมาก่อน สกิลทรงเดียวกับซีดานเลย
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3939
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 19:43
คิดดูถ้าอยู่ยูเว่ มีโด้คอยเข้าฮอส ไปอยู่บาเยิร์น ที่หน้าเป้ามีเลวาน

กองหน้าสายเล่นดีหน้าเขตโทษ หรือวิ่งทะลุไลน์ดีๆ ยิ้มทุกคนอะ

จะไปเลี้ยงหลบสี่ห้าคนทำไม ถ้าเปิดทีเดียว ก็ถึงพื้นที่อันตรายได้เลย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3939
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 19:50
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
ponjaba พิมพ์ว่า:
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
jiw_gunner พิมพ์ว่า:
ส่วนใหญ่ก็ไม่ได้ว่าเบคกากปะ แต่จุดเด่นมันอยู่ที่การเปิดบอล ซึ่งสมัยนี้การครอสบอลจากด้านข้างแทบไม่มีทีมไหนใช้กันแล้ว

แล้วที่บอกทักษะเบคไม่ดีนี่คือ เวลาเอาไปเทียบกับกลางจ๋าเลย มันเทียบกันไม่ได้อยู่แล้ว

ส่วนที่เบคได้ลงตรงกลางของมาดริดช่วงนั้น คิดว่าโค้ชชอบอยากเอาลงสนามเองจริงดิ???  
แล้วรู้ได้ไงว่าโค้ชไม่อยากเอาลง???  
ไม่อยากเอาลงจริงครับ ปีสุดท้ายไงที่ไปเซ็นล่วงหน้า แต่พี่แกก็ตบหน้าโค๊ชด้วยฟอร์มการเล่นที่สุดยอดที่สุดด้วยด้วยเรียกได้ว่าแบกมาดริดได้เลย  
เขามีปัญหากันก่อนป่าวครับก่อนจะไม่เอาลง

ปล ผมเข้าใจคอมเม้นท่านนะ  

ถ้าผมจำไม่ผิดมีปัญหาที่เบคส์ไปเซ็นกับ LA ล่วงหน้านี่แหละครับ คาเปลโล เลยบอกว่ายังไงก็ไม่มีทางให้เบคส์ลงแล้ว

แบบ anymore เลย อยากซ้อมๆไป แกย้ำบ่อยมากด้วย เพราะนักข่าวจี้แกเรื่องเบคส์บ่อย

แล้วคือมาดริด ฟอร์มไม่สม่ำเสมอ มากๆ จนสุดท้าย แกยอมกลืนน้ำลายตัวเองเรียกเบคส์มาติดทีมตัวจริง

แล้วระเบิดฟอร์มมากๆ สำหรับผมนะ คือโหดชิบหาย เป็นคนคัมแบคให้มาดริดกลับมาเป็นแชมป์ในลีคปีนั้นเลย

เรื่องนี้โคตรดังอะตอนนั้น ที่คนอย่างคาเปลโลยอมกลืนน้ำลายตัวเอง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel