ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:00
ถูกแบนแล้ว
[RE: แฟนจะไปทำงานกลางคืน]
ถ้าไม่เลิกกันแล้วไปหาผู้หญิงที่มูลค่าสูงกว่านี้ ท่านเตรียมตัวเตรียมใจแฟนท่านโดนผู้ชายแอบบีบนมเล่นแอบจูบทุกคืนที่ออกงานได้เลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16457
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:15
พูดในฐานะคนเคยเที่ยวบ่อยๆ สาวเสิร์ฟสาวเชียร์เบียร์แบบนิ่งๆไม่สนใจคนที่มาแซวมันก็มี แต่ถ้าไปเจอคนที่คารมย์คมคายหน่อย ร้อยทั้งร้อย เสร็จทุกราย ฝากไว้ให้ท่านคิด
1
0
Do you hear the people sing ?
ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18041
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:20
โดยส่วนตัวผม ผมคงหยุดตั้งแต่มีความคิดที่ว่ายอมทำเพราะเงินมาง่ายละ ถ้างานที่เงินมาง่าย แปลว่ามองที่ตัวเงินเป็นสำคัญมากกว่ายอมเหนื่อยด้วยความสามารถเพื่อให้ได้มันมา เจอแบบนึ้เตลิดแน่นอน ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเจอคนจริงใจไงเลยยังต้องทำ รอเหยื่อ
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:42
ตัดคำว่าแม่ของลูกไปได้เลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 772
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:48
แฟนจะไปทำงานกลางคืน
ถ้าไปจริง ทำใจไว้หน่อยก็ดีคับ ผมเจ็บมาเยอะ สมัยเรียนเรื่องนี้ เจอแบบนี้ทีไร เตรียมหาแฟนใหม่ได้เลย หมายถึงผมตอนนั้นนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 3549
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 19:49
Internet Boi พิมพ์ว่า:
หางานอื่นดูแล้วยังครับ งานกลางคืนมันไม่น่ามีแค่งานนั้นนะ

แล้วทำไมแฟนท่านเจาะจงงานนี้หว่า

ได้เงินง่าย ได้เงินไว ไม่ต้องทำไรมาก ชวนแขกคุย อ้อนเก่งๆ พูดหวานๆ จับมือจับแขนนิดๆหน่อยๆ ก็ได้เงินและ
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32142
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 20:07
ผมว่าเลิกเลยครับแอตติจูดแบบนี้ถ้าเค้าหาเงินง่าย เค้าจะติดใจสุดท้ายเราเองจะอึดอัด เราจะจมอยู่กับทุกข์ทำไม ไปหาคนดีๆมีรอตั้งเยอะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 811
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 21:02
ถูกแบนแล้ว
" เสริฟนั่งกับลูกค้าไรงี้ "
คำถามคือ พี่ไว้ใจแฟนขนาดไหน
ผมก็ชอบนั้งร้านเหล้า เรียก PR จ่ายดริ้งนะ แต่ก็สุภาพกับทุกคนนะครับ
อยู่ที่สภาพแวดล้อมร้านด้วยนะ

แต่โลกมันไม่สวยไงครับ คนทุกคนทำเพราะความจำเป็น อยากให้พี่เข้าใจแฟน แบะหาทางช่วยเหลือซึ่งกันละกัน

สุดท้ายนี้ ขอเอาใจช่วยครับ
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: แม้เหลือโอกาสให้เรารอดตาย แค่เพียงหนึ่งในล้านก็ตาม
เข้าร่วม: 02 Jun 2010
ตอบ: 3962
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 22:12

สมัยก่อนแต่งงาน ผมเป็น 1 ในผู้ชายที่ไม่ค่อยสุภาพเท่าไหร่

เจอน้องพวกนี้ แรก ๆ เราก็วางฟอร์มอะนะ ประมาณว่าน้องคนนั้น นี้ ได้ลิมิตแค่ไหน

แต่พอคุยถูกปากถูกคอ + มือถึงเงินถึง คนที่ เปิดเกมส์กลับเป็นพวกเธอ

แล้วเราก็ตามสไตล์ผู้ชายคือ ถึงเนื้อถึงตัว (ไม่ต้องจินตนาการนะว่าถึงกันแค่ไหน)

ผมเชื่อว่าผู้ชายไม่น้อยก็เป็นแบบผม แล้วแฟนท่าน จะเจอพวกผู้ชายแบบผม ถ้าไปทำงานอย่างงั้น

อันนี้เตือนไว้เลยนะ

2
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 15650
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 22:28
เปลี่ยนจากกทำผมผู้หญิงอย่างเดียว มาตัดผมผู้ชายด้วยดีกว่าไหม
อย่างน้อยก็ทำงานในร้านของตัวเอง ผู้ชายที่มาตัดไม่มีคนเมาแน่นอน
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 6604
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 23:16
ถูกแบนแล้ว
เอาตรงๆนะท่าน ไม่ว่าจะงาน PR หรือ เด็กนั่งดริงค์
ผมว่าถ้าเงินถึง กับ ดูไม่สกปรก น้องๆพวกนี้พร้อมจบทุกงานนะครับ

ไม่ได้ดูถูก หรือ กล่าวหาให้เสียหายนะครับ แต่โลกความจริง เป็นแบบนี้จริงๆ
เอาจริงๆ ก็เหมือนสาวอาบอบนวด แบบเลือกแขกเองได้นั่นแหละครับ
และจะรับ ไม่รับก็ได้ มันต่างกับ เด็กอาบอบนวดตรงนี้
อาบอบนวด คือต้องจบเท่านั้น และรับเรื่อยๆ
แต่เด็กนั่งดริงค์ ก็รับแค่คนเดียวหรือไม่รับเลย ตามแต่ความพอใจส่วนตัวด้วย

แต่โอกาสรับงาน ก็มีนะสิครับ ร้อยละ90 คนทำงานแบบนี้
เจอผู้ชายทุกวัน อยู่กับเงินทุกวัน เห็นเงินมาง่ายๆทุกวัน ผมว่าต้องมีเคลิ้มบ้าง

เราต้องลองห้ามครับ ถ้าเค้าจะไปทำจริงๆ ก็เผื่อใจไว้ได้เลย
งานแบบนี้ โอกาสเปลี่ยนใจไปหาคนอื่น หาเสี่ยเงินหนัก หรือ ชายอื่นๆมาติดพันสูง...
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Mar 2009
ตอบ: 380
โพสเมื่อ: Mon Aug 12, 2019 23:53
ตอบในฐานะที่แฟนทำงานออกแนวแบบนี้บ่อย ต้องดูที่แฟนเราล้วนๆเลยครับ ตอนแรกผมก็ไม่ไว้ใจ แต่สุดท้ายแฟนทำให้ไว้ใจได้ ทั้งการที่เราจะไปส่งไปรับ หรือเขากลับเองก็จะคอยบอกตลอด นานๆทีจะมีหลังไมค์มาแอ๊วซึ่งผมก็อยู่ด้วยแฟนก็จะบ่ายเบี่ยงพวกลูกค้า เรื่องแบบนี้ต้องใช้ความไว้ใจ และเราต้องไม่ทำให้เขาอึดอัดและมองว่าเราเป็นตัวปัญหาในชีวิตเขาครับ งานของเขาต้องอาศัย engage ในการทำงานครับ ช่วงหลังกลายเป็นว่าผมลุ้นให้เขามีงานนะเพราะเขากำลังสร้างตัว ส่วนผมก็คอยซัพพอร์ตเรื่องต่างๆพอ

แนะนำให้คุยกันแบบเปิดอก และประเมิณนิสัยเขากับความรักเขาที่ให้เรา ผมแนะนำท่านได้ไม่หมดหรอกเพราะคนเราไม่เหมือนกัน ผมแค่โชคดีที่แฟนไม่คิดมีลับหลัง มองแค่หวังเงินจากคนกลุ่มนั้น

ปล.แฟนผมไม่ใช่เด็กดริ้งหรืองานออฟนะ เป็นแนวเอ็นแบบ2คนขึ้นคือจะมีพริตตี้มาเป็นเพื่อนอยู่แล้วตลอด ไม่มีไปคนเดียว หรือนัดกินข้าว 1 ต่อ 1 ถ้าเป็นออฟจะไม่รับ พวกนี้จะมีกลุ่มแยกออฟกับห้ามออฟ กฏเคร่งมากกว่าที่เราคิดในการทำงาน เพราะถ้ามีไรเกิดขึ้นจะโดนแบนและทำงานนี้ยากขึ้นมากทันที ลองคุยดูครับว่าแฟนท่านทำประเภทไหน
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 885
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 07:37
พูดยากนะครับของแบบนี้
บางคนค่อย ๆ เขยิบไปเรื่อย ๆ
เงินมันสะพัดจริงๆ เผลอทำไม่ถึง 3 วัน ได้เงินเดือนเท่ากับมนุษย์เงินเดือน ยิ่งถ้าเป็น ออน.ด้วยนะยิ่งหนัก
เห็นหลายคนใน fb ยอด follow เป็นหมื่นมาทำงานแบบนี้เยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 12:45
Bestcendo พิมพ์ว่า:
Internet Boi พิมพ์ว่า:
หางานอื่นดูแล้วยังครับ งานกลางคืนมันไม่น่ามีแค่งานนั้นนะ

แล้วทำไมแฟนท่านเจาะจงงานนี้หว่า

เค้าเคยไปทำมาก่อน พอมีเงินเก็บเค้าก็ออกมาเปิดร้านเสรืมสวยครับ  

จบ

เข้าแล้วออกยากจริงๆ​ วงการนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel