ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 May 2015
ตอบ: 9420
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:06
มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ
เอาแบบทั้งเฉาะหรือไม่เฉาะก็ได้
แชร์ประสบการณ์ทีครับ อยากรู้เป็นเช่นไร
แก้ไขล่าสุดโดย ริค ไกรมส์ เมื่อ Fri Jul 12, 2019 03:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: ฉันเกิดในรัฐบาลที่ง่าว
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 12076
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:14
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]
หอพักฮานะอพาร์ทเมนต์เชียงของ | Chiang Khong
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ - Residences.in.th

ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ ซ.2 ถ.1020 | RentHub.in.th
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ | Chiang Khong
https://www.renthub.in.th/อพาร์ทเม้นท์-ห้องพัก หอพัก/เชียงของ-เชียงราย
https://www.renthub.in.th/อานะ-อพาร์ทเม้นท์-เชียงของ
https://www.residences.in.th/116572-ฮานะ-อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52734
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:15
รอดูผู้กล้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15139
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:18
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]

คุณก็รู้ ที่นี่...

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12272
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:27
ร้อยละ 40 ของประชาคม SS มันก็ต้องมีกันบ้างแหละน่า
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7530
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:28
ผมไม่เคยนะแต่เคยคุยกับแท็กซี่เป็นลุงๆหน่อย แกบอกว่าแกเคยแบบเฉาะแล้วนะ แกบอกว่าเด็ดกว่าผู้หญิงเยอะลีลา ได้แล้วลืมหญิง แกบอกชีวิตนี้ต้องลองสักครั้ง แต่ผมก็ไม่เคยลองนะยังไม่กล้าพอ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 10263
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:32
ถูกแบนแล้ว
ไม่เคยลอง แต่เคยโดนลอง

เรปล่างนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: ฉันเกิดในรัฐบาลที่ง่าว
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 12076
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:33
manpond555 พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยนะแต่เคยคุยกับแท็กซี่เป็นลุงๆหน่อย แกบอกว่าแกเคยแบบเฉาะแล้วนะ แกบอกว่าเด็ดกว่าผู้หญิงเยอะลีลา ได้แล้วลืมหญิง แกบอกชีวิตนี้ต้องลองสักครั้ง แต่ผมก็ไม่เคยลองนะยังไม่กล้าพอ  

อ้างลุงขับแท็กซี่อีกแล้ว
หอพักฮานะอพาร์ทเมนต์เชียงของ | Chiang Khong
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ - Residences.in.th

ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ ซ.2 ถ.1020 | RentHub.in.th
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ | Chiang Khong
https://www.renthub.in.th/อพาร์ทเม้นท์-ห้องพัก หอพัก/เชียงของ-เชียงราย
https://www.renthub.in.th/อานะ-อพาร์ทเม้นท์-เชียงของ
https://www.residences.in.th/116572-ฮานะ-อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Real Madrid Forever
เข้าร่วม: 31 Mar 2009
ตอบ: 1727
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:39
ผมไม่กล้าาาาา ผมกลัวววววววววว

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2015
ตอบ: 9420
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:47
imcnuttaphol พิมพ์ว่า:

ผมก็กลัวครับ
กลัวจะเปลี่ยนไปตลอดกาล
Status: Real Madrid Forever
เข้าร่วม: 31 Mar 2009
ตอบ: 1727
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 03:48
ริค ไกรมส์ พิมพ์ว่า:
imcnuttaphol พิมพ์ว่า:

ผมก็กลัวครับ
กลัวจะเปลี่ยนไปตลอดกาล  

งั้นท่านไปลองเลยครับ

ดาวซัลโวยุโรป
Status: Francis C.Xavier
เข้าร่วม: 01 May 2008
ตอบ: 11132
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 04:02
กลิ่นเหมือนของจริงไหมครับ แล้วเราเจ็บไหมครับท่าน
Status: คามิ ผักขม
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1295
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 04:07
แบบเฉาะเป็นไงบ้างครับ

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6755
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 04:48
ผมเคย พูดกันตรงนี้เลย แมนๆ

สปอยคลอบไว้ก่อนเผื่อออกอากาศไม่ได้

Spoil

เคยที่แบบแปลงเพศอะไรหมดแล้ว ดูทรงแล้วน่าจะแปลงมานานแล้วด้วย ดูจากทรงนมที่เป็นบล็อคๆไม่เนียนเท่าสมัยนี้ หรือสมัยนี้มันก็ยังไม่เนียนอยู่? ศัยกรรมหน้าอะไรเหมือนผู้หญิงหมด ออกแนวตาโตๆฝรั่งๆไรงี้.. แล้วตรงน้องสาวเขาก็เหมือนของหญิงแท้อยู่นะ หน้าตารูปทรง แล้วจะมีน้ำแฉะๆตลอดเวลา แต่ไม่ถึงกับแฉะ คือไม่แฉะอ่ะ แต่ก็ไม่แห้ง ไม่รู้เหมือนกันมาจากอะไร คงเป็นระบบที่เขาติดตั้งไว้มั้ง เพราะเขาไม่มีน้ำหล่อลื่นเหมือนหญิงแท้ .. ถามว่ามันส์ไหม มันส์มากครับ ฟิตจัดเลย โคตรดี คนละฟิลลิ่งกับหญิงแท้เลย มันส์คนละแบบ ของหญิงแท้มันจะนุ่มๆนิ่มๆเหลวๆเนื้อธรรมชาติไช่ปะละ ของเขาก็ใกล้เคียงกันแต่ไม่นิ่มไม่นุ่มเท่า.. พูดกันตรงนี้ว่าแอบไปซ้ำสองสามรอบ ถามว่าตอนนั้นรู้ไหม ไม่รู้ครับ มารู้เอาทีหลัง รู้แล้วก็ซ้ำอีกรอบก่อนลา  

ก็จะประมานนี้ละครับ  
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 May 2009
ตอบ: 9730
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 04:58
Zombasto พิมพ์ว่า:
ผมเคย พูดกันตรงนี้เลย แมนๆ

สปอยคลอบไว้ก่อนเผื่อออกอากาศไม่ได้

Spoil

เคยที่แบบแปลงเพศอะไรหมดแล้ว ดูทรงแล้วน่าจะแปลงมานานแล้วด้วย ดูจากทรงนมที่เป็นบล็อคๆไม่เนียนเท่าสมัยนี้ หรือสมัยนี้มันก็ยังไม่เนียนอยู่? ศัยกรรมหน้าอะไรเหมือนผู้หญิงหมด ออกแนวตาโตๆฝรั่งๆไรงี้.. แล้วตรงน้องสาวเขาก็เหมือนของหญิงแท้อยู่นะ หน้าตารูปทรง แล้วจะมีน้ำแฉะๆตลอดเวลา แต่ไม่ถึงกับแฉะ คือไม่แฉะอ่ะ แต่ก็ไม่แห้ง ไม่รู้เหมือนกันมาจากอะไร คงเป็นระบบที่เขาติดตั้งไว้มั้ง เพราะเขาไม่มีน้ำหล่อลื่นเหมือนหญิงแท้ .. ถามว่ามันส์ไหม มันส์มากครับ ฟิตจัดเลย โคตรดี คนละฟิลลิ่งกับหญิงแท้เลย มันส์คนละแบบ ของหญิงแท้มันจะนุ่มๆนิ่มๆเหลวๆเนื้อธรรมชาติไช่ปะละ ของเขาก็ใกล้เคียงกันแต่ไม่นิ่มไม่นุ่มเท่า.. พูดกันตรงนี้ว่าแอบไปซ้ำสองสามรอบ ถามว่าตอนนั้นรู้ไหม ไม่รู้ครับ มารู้เอาทีหลัง รู้แล้วก็ซ้ำอีกรอบก่อนลา  

ก็จะประมานนี้ละครับ  

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel