ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:06
[RE: 3bb เดี๋ยวนี้บริการแย่ลง?]
pockyza พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยโทรไปแล้วไม่รับหรือไม่ติดเลยนะ ผมเพิ่งเรียกช่า
งมาเปลี่ยนเร้าทเตอร์ให้เมื่อวาน โทรเช้า บ่ายมาเลยพอช่างปิดงานปุ้บก็โทรกลับมาอีกทันที  

ผมนี่2รอบแล้ว โทรไม่ใช่ครั้งเดียวด้วยนะต่อรอบไม่ต่ำกว่า3-4ครั้ง รอสายจนมันตัดอ่ะฟังเพลงสนุกเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:08
[RE: 3bb เดี๋ยวนี้บริการแย่ลง?]
ail2knight พิมพ์ว่า:
ส่ง Email ไปแทนครับ โทรไม่รับบ้าง หรือ ช่างไม่มาบ้าง แต่พอส่ง Email นี่ติดต่อกลับอย่างไวครับ

แล้วก็สักแปปเดียวก็มีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับมาละครับ

Spoil

contact@3bb.co.th

อันนี้ไม่เคยลอง ขอบคุณครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 2999
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:12
ใครจะมองว่าผมอวย ก็ไม่ว่ากัน

ผมให้ดีที่สุดในปัจจุบัน

แต่ก็ไม่ว่าคนอื่นที่ด่านะ เพราะแต่ละพื้นที่ มันต่างกันจริงๆ

แต่พื้นที่ผม นนทบุรี(โซนท่าอิฐ) โคตรดีครับ
0
0
Oh YeaHH !!!
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 1374
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:12
บริการแถวบ้านผมยังโอเคอยู่นะ อย่างที่เม้นบนๆบอกแหละ
ถ้าปัญหาใหญ่เคยเจอเหมือนกันไม่มีคนรับเป็นระบบตอบกลับอัตโนมัติว่ากำลังแก้อยุ่
แต่ปัญหาที่บ้านคนเดียวช่วงนี้ไม่ค่อยมีเหตุให้โทรแจ้งเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 172
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:17
เข้ามางงครับ
ผมว่าเป็นค่ายที่บริการดีสุด
แก้ไขไวสุดแล้ว
0
0

แข้งเจลีก
Status: อยากน้วยแมว
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8208
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:18
1530 โทรไปก็ติดตลอดนะ เพิ่งจะโทรไปขอข้อมูลเรื่องโปรใหม่ครั้งนึงกับโทรไปขอเปลีย่นโปรครั้งนึง

สว่นทีมช่างนี่แล้วแต่พื้นที่ แต่ที่เคยใช้บริการทั้งที่บ้านแม่กลองกับบางกรวยนี่ถือว่าทีมช่างโอเคทั้งหมดเลย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 Feb 2006
ตอบ: 3450
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:36
ส่วนตัวผม ไม่ค่อยเจอปัญหาเรื่องบริการ แต่ล่าสุดที่ผมไม่โอเค คือ การยัดเยียด 3BB monomax มันขึ้นป๊อปอัพให้สมัครตลอดเวลาน่ารำคาญมาก เข้าเว็ปไม่ได้ถ้าไม่สมัคร ผมโทรไปด่า มันถึงยกเลิกปิด popup ให้
0
0
โอกาสมาพร้อมความพยายาม
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13692
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:45
อยู่ดีๆ โทรมาบอกผมได้เน็ต 300 เม็ก เพราะเปลี่ยนแพ็คเกจให้จ่ายเท่าเดิม ผ่านมาหลายเดือนสรุปตอนนี้ก็ได้แค่ 150 เม็ก เท่าเดิม โทรมาบอกทำไม
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10283
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 11:56
บริการขึ้นอยู่กับพื้นที่กับความนานในการใช้มั้งครับ

ผมใช้ทรูตั้งกะ256kbจนปัจจุบัน ว่ากันตรงๆพื้นที่ผมทรูบริการดีมาก สัญญาณดี มีบ้างนานๆทีก็เน่า หรือไม่ติดเลยทั้งคืนเหมือนปรับปรุงระบบไรก็ว่าไป ตื่นมาก็ปกติ

ของผมนี่โทร.ไงก็ติด รับตลอด ถ้านัดปุ๊ปพรุ่งนี้ก็เข้า มีช่วงนึง ซื้อAPมาใช้เอง ละใช้ไปใช้มาอยู่ดีๆพวกIOSใช้ไม่ได้เลย แต่แอนดรอย+มือถือปกติ ก็โทร.ให้เขามาแก้ เข้ามาแก้4-5รอบอะก็ยังไม่ได้ จนเขาต้องส่งมือโปรที่อยู่กับทีมช่างมานาน เข้ามารอบเดียวผ่าน

ก่อนพื้นที่ผมจะได้ไฟเบอร์ ผมได้สักเดือนที่แล้ว ก่อนหน้านั้นสักเดือนผมแจ้งเรื่องไรไปนี่ละ ละเขาก็เข้ามาเปลี่ยนตัวAPให้ ตอนติดตั้งไฟเบอร์นี่แย่หน่อย มันเป็นทีมรับติดตั้งจากข้างนอก ติดตั้งภาษาอะไร คืนนั้นหัวไฟเบอร์แตกเลย แต่พอโทร.แจ้ง รุ่งขึ้นทีมเดิมหน้าคุ้นเข้ามา เห็นสายแตก แก้ จบ ละจริงๆเขาไม่ต้องเข้ามาก็ได้นะ มันมีทีมไอที่รับติดในหมู่บ้านผมอยู่ มันเข้าผิดบ้าน พอผมบอกผิดบ้านมันไปเลย มันไม่แก้ให้ด้วย
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 245
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 12:05
ggmm พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยโทรไปแล้วไม่รับหรือไม่ติดเลยนะ ผมเพิ่งเรียกช่า
งมาเปลี่ยนเร้าทเตอร์ให้เมื่อวาน โทรเช้า บ่ายมาเลยพอช่างปิดงานปุ้บก็โทรกลับมาอีกทันที  

ผมนี่2รอบแล้ว โทรไม่ใช่ครั้งเดียวด้วยนะต่อรอบไม่ต่ำกว่า3-4ครั้ง รอสายจนมันตัดอ่ะฟังเพลงสนุกเลย  

ผมเป็นมาสักสามสี่เดือนแล้ว เรื่องcall center ไม่รับสายโทรติดยากเสียค่าโทรครั้งละเยอะมากกับการรอสายมีหลายคนโดนแบบนี้เหมือนกันครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 6009
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 12:24
ถูกแบนแล้ว
ส่วนตัว ไม่ชอบกระทู้แบบนี้ครับ มันเหมือนการโจมตีผู้ประกอบการ โดยที่ไม่มีหลักฐานชัดเจน หรือไม่สมเหตุสมผล เพราะผมก็ลูกค้า3bb แต่ไม่เคยปัญหาแบบที่ท่านว่า แถมให้บริการเหมือนเดิมมาตราฐานเป๊ะตลอด6ปีที่ใช้งานมา
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 13:07
Rockhound Blueblood พิมพ์ว่า:
ส่วนตัว ไม่ชอบกระทู้แบบนี้ครับ มันเหมือนการโจมตีผู้ประกอบการ โดยที่ไม่มีหลักฐานชัดเจน หรือไม่สมเหตุสมผล เพราะผมก็ลูกค้า3bb แต่ไม่เคยปัญหาแบบที่ท่านว่า แถมให้บริการเหมือนเดิมมาตราฐานเป๊ะตลอด6ปีที่ใช้งานมา  

ต้องการแบบใหนล่ะครับ ภาพหลักฐาน หรืออะไร ผมใช้มาตั้งแต่เป็นเม็กเน็ต ก่อนหน้านี้ผมก็ชมมาตลอด จะโจมตีเพื่อ?

นี่แค่รอบหลังนะครับ ไม่มีคนรับ

[/img]
แก้ไขล่าสุดโดย ggmm เมื่อ Wed Jun 26, 2019 13:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 13:11
ถูกแบนแล้ว

ต้องการแบบใหนล่ะครับ ภาพหลักฐาน หรืออะไร ผมใช้มาตั้งแต่เป็นเม็กเน็ต ก่อนหน้านี้ผมก็ชมมาตลอด จะโจมตีเพื่อ?

นี่แค่รอบหลังนะครับ ไม่มีคนรับ

[/img]  

ครับ มีหลักฐานก็ดี ทีหลังก็ลงภาพประกอบไว้ด้วย ผมเป็นห่วงท่าน เผื่อผู้ปะระกอบการมาอ่านเจอ เค้าอาจะไม่พอใจ ฟ้องร้องท่านได้นะ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 13:16

[/img]  

ครับ มีหลักฐานก็ดี ทีหลังก็ลงภาพประกอบไว้ด้วย ผมเป็นห่วงท่าน เผื่อผู้ปะระกอบการมาอ่านเจอ เค้าอาจะไม่พอใจ ฟ้องร้องท่านได้นะ  

ฟ้องเรื่องอะไร? อย่ามโนครับ เลขลูกค้าเบอร์โทรไป1530ก็น่าจะบันทึกใว้ที่เค้านั่นแหละ

เรื่องจริง 100% ถ้าติเรื่องการบริการไม่ได้แล้วฟ้องก็เชิญครับ ยินดีให้ฟ้องเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 26, 2019 13:23
ถูกแบนแล้ว

[/img]  

ฟ้องเรื่องอะไร? อย่ามโนครับ เลขลูกค้าเบอร์โทรไป1530ก็น่าจะบันทึกใว้ที่เค้านั่นแหละ

เรื่องจริง 100% ถ้าติเรื่องการบริการไม่ได้แล้วฟ้องก็เชิญครับ ยินดีให้ฟ้องเลย  

ไม่มีใครู้เจตนาที่แท้จริของคุณไงครับ การมาตั้งเรื่องบ่นในที่สาธารณะ มันก็เหมือนการประจานองค์กรเค้านั่นแหละ ทั้งๆที่ปัญหาที่แท้จริงมีหรือป่าวก็ไม่รู้ ฝ่ายเค้าอาจจะมองว่าคุณโจมตีเค้าก็ได้ ฟ้องได้นะแบบนี้ ถ้าคุณอยากบ่นจริงๆไม่บ่นในเพจของ3bbละ ด่าไปเลย อันนั้นผมว่าเค้าทำอะไรคุณไมไ่ด้แน่ๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel