ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Silence makes us understand ourselves.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10398
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:46
[RE]คอนฯ i-zone ไม่มีใครมาเล่าเลยหรอ
Hero-Yuy พิมพ์ว่า:
ผมยืนตรง sl แถวกลางๆ ฟินมากก น้องๆ ทุกคนอย่างน่ารักกกเลยย คือแบบใกล้ชิดสุดๆ อิจฉาคนที่ยูจินกับเยนาเอามือถือไปถ่ายเล่นสุดๆ  
ยูจินสูงมาก ถึงผมจะชื่อทาสรักสาวตัวเล็กแต่ยอมความน่ารักยูจินไว้คนนึง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะกลางซอย
Status: . . . .
เข้าร่วม: 11 Feb 2010
ตอบ: 2948
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:47
[RE: คอนฯ i-zone ไม่มีใครมาเล่าเลยหรอ]
ทาสรักสาวตัวเล็ก พิมพ์ว่า:
MattriiiX พิมพ์ว่า:
กู๊ดบาย เซสชั่นอนาถมาก

มีดีแค่น้องๆจริงๆ ที่เหลือไม่ไหว  
นายได้พัดสาคูไหม ผมเดินหาไม่ได้พัดสาคูเลย เห็นคนเอามาพัดกันสวยมาก

กู๊ดบายเห็นคนทิ้งหรือปล่อยเพียบเพราะต้องรีบกลับ ตจว  
ไม่ได้หาเลยครั่บ ไปแต่ตัว เน้นเสพบรรยากาศ ฮาๆ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2010
ตอบ: 14200
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:47
คอนฯ i-zone ไม่มีใครมาเล่าเลยหรอ
ฝ่ายจัดกากมาก คิดได้ไงเรียกคนไปเข้าคิวที400คนพร้อมกัน3หลุม ก็เละเทะสิครับ แทนที่จะปล่อยไปทีละโซนหรือเรียกทีละร้อยก็ว่าไป

แต่ในคอนได้ที่ดีเลยไม่ร้อนเท่าไร

แต่เห็นว่ากู๊ดบายนี่ใช้คำว่าเ_ี้ยได้เลย น้องๆเดินอ้อมหลังตรงทางออกปกติแล้ววกกลับขึ้นเวที แบบกู๊ดบายยังไง ใครลงทุนซื้อต่อมานี่หัวร้อนเลยมั้ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 18761
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:51
[RE: คอนฯ i-zone ไม่มีใครมาเล่าเลยหรอ]
ผมไปดูคอน k-pop ครั้งแรก ผมประทับใจนะไม่รู้ว่าคอนอื่นดีกว่านี้ไหมแต่ครั้งแรกสำหรับผมถือว่าดี น่าจะเพราะผมคิดว่าคนมันจะแน่นกว่านี้ด้วยมั้งจากที่อ่านเม้นตามเพจ แต่ตรงที่ผมยืนไม่ได้แน่นอะไร

น้องๆน่ารักมากกกกกกกกก ถือว่าคุ้มค่ากับการบินจาก หาดใหญ่ มาดู ฟินดีถึงแม่จะว่าวจับมือ 55555

ที่ชอบอีกอย่างคือการทำป้ายแล้วมาแจกให้ถือตอนน้องร้องเพลงนี่คือน่ารัก ผมเคยดูแต่คอนเมทัล เจองี้รู้สึกว่าน่ารักดี

1
0

ฝากกดไลค์เพจหน่อยนะครับ แฮร่ๆ

https://www.facebook.com/SynysterGamingTV

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2010
ตอบ: 5063
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:54
coldrain พิมพ์ว่า:
ฝ่ายจัดกากมาก คิดได้ไงเรียกคนไปเข้าคิวที400คนพร้อมกัน3หลุม ก็เละเทะสิครับ แทนที่จะปล่อยไปทีละโซนหรือเรียกทีละร้อยก็ว่าไป

แต่ในคอนได้ที่ดีเลยไม่ร้อนเท่าไร

แต่เห็นว่ากู๊ดบายนี่ใช้คำว่าเ_ี้ยได้เลย น้องๆเดินอ้อมหลังตรงทางออกปกติแล้ววกกลับขึ้นเวที แบบกู๊ดบายยังไง ใครลงทุนซื้อต่อมานี่หัวร้อนเลยมั้ง  

วันที่ประกาศสิทธิ์ผมเห็นขายกันเป็นพัน
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10887
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:55
[RE]คอนฯ i-zone ไม่มีใครมาเล่าเลยหรอ
ยืนติดมุมรั้วฝั่งsrโคตรฟิน แต่ออกมา2ทุ่มพึ่งถึงบ้านที่ปากทางลาดพร้าว ติดอยู่ในห้าง2ชมwtfมากห้างนี้ ดีทุกอย่างยกเว้นสถานที่
1
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

Status: Silence makes us understand ourselves.
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 22:56
coldrain พิมพ์ว่า:

เรียกยืนตั้งแต่บ่ายสอง เข้าฮอลก็ใช่ว่าจะเย็นด้วยนะ
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: 24/7
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1030
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:00
ก่อนเข้าฮอลหัวร้อนมากครับ ตอนรันคิวบัตรยืนมีวูบนึงจะขายบัตรกลับบ้านละ

แต่เข้าไปเห็นหน้าแชยอนแล้วหายหัวร้อนเลย น้องมาโซนsrบ่อยมากดีที่ไม่หาแลกเป็นsl

1
0
★ LEE CHAEYOEN ★

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 4732
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:02
ผมทำงานไม่ว่างเฝ้าจอรู้อีกหมดเวลา สงสัยยังรักไม่มากพอ
ปัญหาอีกอย่างคือที่จัด เบื่อบางปิมาก
1
0
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:03
Gygeeเด็กดื้อนาโน๊ะ พิมพ์ว่า:
ผมทำงานไม่ว่างเฝ้าจอรู้อีกหมดเวลา สงสัยยังรักไม่มากพอ
ปัญหาอีกอย่างคือที่จัด เบื่อบางปิมาก  
ถ้าตามbnk ยังไงก็หนีไม่พ้น ว่าแต่ 2shot จีจี้ซื้อยัง 55555 ปั่นเงินไม่ทันละ
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2299
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:06
หลุม sl ครับ ไปเพราะใจรักน้องๆจริงๆ ยืนจนปวดขาปวดหลังไปหมด แม้ผู้จัดจะไม่โปรมีเรื่องหลายๆเรื่องที่ควรจะปรับปรุง โดยเฉพาะของที่เอาเข้างานได้ พวกพัดพวกป้ายกระดาษข้อความที่เอามาชูเชียร์เมนตัวเองกัน บางครั้งมันก็ใหญ่เกินไป ถือยกขึ้นก้บังคนข้างหลังหมด น่าสงสารคนข้างหลังบ้าง เดิมทีแค่แท่งไฟกับโทรศัพท์ที่ยกขึ้นถ่ายรูปถ่ายคลิปมาก้บังพอสมควรแล้ว แท่งไฟผมก้ว่าควรจะเอาแค่ของออฟฟิเชียลเท่านั้นที่เอาเข้าได้นะ เหนมีทั้งแท่งไฟทไวซ์ แท่งไฟแบล็คพิ้งงี้ มันดูเหมือนไม่ให้เกียรติในตัวน้องๆเท่าไหร่นะผมว่า แม้ไม่มีก้ไม่ต้องเอาไปก้ได้ ขอแค่รักและสนับสนุนในตัวน้องๆที่เรารักตลอดไปก้ได้นะผมว่า

ปล1.วันนี้ผมยืนแทบจะที่เดิมตลอด ขยับได้แค่หันซ้ายขวา แน่นมากๆ
ปล2.ถ้าผมบังใครไปก้ต้องขอโทษไว้ด้วยละกัน เพราะผมก้ยืนค่อนข้างข้างหน้าเหมือนกัน
ปล3.พวกกระเป๋าใหญ่ๆ บางทีก้ควรรับฝากไว้บ้างเถอะ ไม่ใช่ให้เอาเข้างานได้หมด สงสารคนในหลุมกันบ้าง วางไว้ที่พื้นกันทั้งนั้น จะขยับทีก้กลัวจะชนของคนอื่นเค้าเหมือนกัน

น้องน่ารักนะ พี่ไหวเหรอ+การแสดงเพลง Rumor คือดาเมจมากกก
แต่อย่างอื่นน้องๆก้ทำให้ผมฟินได้ตลอดคอนเสิร์ต โดยรวมผมจัดให้เป็นงานที่ดีละกัน เพราะน้องๆทั้งนั้น ทำผมละลายไปหมดละ

ขอถามนิดนึงครับ สามารถตามดูรูปหรือคลิปการแสดงที่แฟนๆถ่ายกันไว้ได้ช่องทางไหนบ้างครับ ในเฟสนี่มีกลุ่มไหนบ้าง ในทวิตเตอร์ค้นหาด้วย#อะไรกันบ้างครับ แทบจะไม่ได้ถ่ายรูปน้องๆไว้ดูเลย
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 4732
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:08
ถ้าตามbnk ยังไงก็หนีไม่พ้น ว่าแต่ 2shot จีจี้ซื้อยัง 55555 ปั่นเงินไม่ทันละ  

ซื้อแล้วครับ นี่ถ้าโอชิเฌอปรางคงไม่ได้ถ่าย ไมค่อยมีเวลามาจองไรแบบนี้
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 4809
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:10
เป็นครั้งแรกที่เริ่มติ่งจริงๆจัง และครั้งแรกที่ไปดูคอนเกาหลี
เริ่มจากซื้อบงจากทวิตไม่ได้ของ เกือบโดนโกงสุดท้ายได้ตังคืน
ยังไม่พอตอนไปเข้าห้องน้ำทำบัตรหาย หาไม่เจอไปติดต่อผู้จัดก็ให้ไปดูที่แถวว่าบัตรยืนมีคนสวมรอยไหม ก็ไม่มี สุดท้ายก็อ้อนวอนจนเค้ายอมให้เข้า เพราะหลักฐานทุกอย่างครบ โตตรเฟลมากวันนี้
แต่ทุกอย่างลงเอยด้วยน้องๆจริงๆ คือดีทุกคนเลย โดยเฉพาะสาคู

ปล.กล้องไม่สามารถเก็บความสวยและน่ารักของสาคูได้หมดจริงๆ
1
0
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:14
Aomine พิมพ์ว่า:
หลุม sl ครับ ไปเพราะใจรักน้องๆจริงๆ ยืนจนปวดขาปวดหลังไปหมด แม้ผู้จัดจะไม่โปรมีเรื่องหลายๆเรื่องที่ควรจะปรับปรุง โดยเฉพาะของที่เอาเข้างานได้ พวกพัดพวกป้ายกระดาษข้อความที่เอามาชูเชียร์เมนตัวเองกัน บางครั้งมันก็ใหญ่เกินไป ถือยกขึ้นก้บังคนข้างหลังหมด น่าสงสารคนข้างหลังบ้าง เดิมทีแค่แท่งไฟกับโทรศัพท์ที่ยกขึ้นถ่ายรูปถ่ายคลิปมาก้บังพอสมควรแล้ว แท่งไฟผมก้ว่าควรจะเอาแค่ของออฟฟิเชียลเท่านั้นที่เอาเข้าได้นะ เหนมีทั้งแท่งไฟทไวซ์ แท่งไฟแบล็คพิ้งงี้ มันดูเหมือนไม่ให้เกียรติในตัวน้องๆเท่าไหร่นะผมว่า แม้ไม่มีก้ไม่ต้องเอาไปก้ได้ ขอแค่รักและสนับสนุนในตัวน้องๆที่เรารักตลอดไปก้ได้นะผมว่า

ปล1.วันนี้ผมยืนแทบจะที่เดิมตลอด ขยับได้แค่หันซ้ายขวา แน่นมากๆ
ปล2.ถ้าผมบังใครไปก้ต้องขอโทษไว้ด้วยละกัน เพราะผมก้ยืนค่อนข้างข้างหน้าเหมือนกัน
ปล3.พวกกระเป๋าใหญ่ๆ บางทีก้ควรรับฝากไว้บ้างเถอะ ไม่ใช่ให้เอาเข้างานได้หมด สงสารคนในหลุมกันบ้าง วางไว้ที่พื้นกันทั้งนั้น จะขยับทีก้กลัวจะชนของคนอื่นเค้าเหมือนกัน

น้องน่ารักนะ พี่ไหวเหรอ+การแสดงเพลง Rumor คือดาเมจมากกก
แต่อย่างอื่นน้องๆก้ทำให้ผมฟินได้ตลอดคอนเสิร์ต โดยรวมผมจัดให้เป็นงานที่ดีละกัน เพราะน้องๆทั้งนั้น ทำผมละลายไปหมดละ

ขอถามนิดนึงครับ สามารถตามดูรูปหรือคลิปการแสดงที่แฟนๆถ่ายกันไว้ได้ช่องทางไหนบ้างครับ ในเฟสนี่มีกลุ่มไหนบ้าง ในทวิตเตอร์ค้นหาด้วย#อะไรกันบ้างครับ แทบจะไม่ได้ถ่ายรูปน้องๆไว้ดูเลย  
izone - 아이즈원 thailand ครับ + กลุ่ม i-zone Thailand group นอกจากนั้นก็แยกแต่ละด้อมไป แต่ถ้านาโกะ yabuki nako thailand fanclub สาคูก็ miyawaki sakura izone thailand

ถ้าจะตามเก้า(ฮเยวอน) ก็ในทวิตเลยครับเพียบ
1
0

โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 23:17

ซื้อแล้วครับ นี่ถ้าโอชิเฌอปรางคงไม่ได้ถ่าย ไมค่อยมีเวลามาจองไรแบบนี้  
ผมน้ำใสยังกดกันไม่ถึง 10% เลย กะว่ารอสิ้นเดือนค่อยกดอีก
ปล.งบ 2 shot ผมไหวแค่ 3 คน น้ำใส ไข่มุก อุ้ม
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel