ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 2442
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:49
[RE: ของตาย?...พี่เสือเลือกแล้วรอเซ็นฟรี"แวร์เนอร์"ซัมเมอร์หน้า]
สันหลังยาว พิมพ์ว่า:
sudlor_gang พิมพ์ว่า:
Tancred พิมพ์ว่า:
ห๊ะ เลวาน ฮุมเมล ก็โดนแบบนี้
จ่ายตังค์สักหน่อย สงสารทีมเล็กสักหน่อยครับพี่เสือ  

ฮุมเมลไม่ได้ย้ายฟรีนะครับ ค่าตัวประมาณ30กว่าล้านปอนด์มั้งถ้าจำไม่ผิด

เลวานนี่ก็บอกดอร์ทมุุนด์ล่วงหน้าเเล้วว่าจะย้ายไปบาเยิร์น
เหมือนมีข่าวว่าบาเยิร์นก็พร้อมจะจ่ายค่าตัว เเต่ดอร์ทมุนด์เลือกเก็บไว้จนหมดสัญญาเอง

สรุปว่าเป็นความผิดบาเยิร์นเหรอ  

อ่าวหรอครับ จำผิด
เปลี่ยนจาก hummel เป็น goretzka , Sebastian Rudy , sebastian rode จำได้สามคนนี้ฟรีนะครับ  

เอานักเตะฟรีมันก็ไม่ผิดไรนิครับ อย่างมาติปกับโคล่าชินัค หงส์กับปืนก็เอาของชาลเก้มา ทั้งคู่ก็เเกนหลักของชาลเก้ทั้งคู่ด้วย....เค้าก็อยากไปทีมใหญ่ได้เงินเยอะกว่า ไม่เห็นจะแปลกอะไร สัญญาก็หมดไปแล้วจะไปใหนก็ได้ถ้าเค้าเอาและตกลงค่าเหนื่อยได้ก็ จบแค่นี้......  

ตอนแรกบอก บาเยินไม่ผิด เจอสามนักเตะฟรีเข้าไป เบี่ยงประเด็นเบย
แก้ไขล่าสุดโดย sudlor_gang เมื่อ Tue Jun 11, 2019 17:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
var goodman = 0
if owen <> `ตำนานสโต๊ค` {
goodman = 1
fmt.println `Owen is legend`
}
if torres <> `ตอไม้` {
goodman = 1
console.log "Torres is legend"
}

if goodman == 1{
system.out.println `you are gentleman`
} else {
echo `brain is err`
}
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 13514
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:49
[RE: ของตาย?...พี่เสือเลือกแล้วรอเซ็นฟรี"แวร์เนอร์"ซัมเมอร์หน้า]
เนี่ยก็จะได้แบบนี้บ่อยๆ

พี่ถึงบ่นราคาตลาดโลกมันแพงเพราะแบบนี้ไง
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21759
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 17:20
เลวาน โมเดล
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22568
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 17:46
ก็ทำแบบเนี้ย แล้วยังมีหน้าไปแขวะทีมอื่นน้อ เฮอร์เนส
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3524
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:33
จ่ายตังค์สักหน่อย สงสารทีมเล็กสักหน่อยครับพี่เสือ  

ตลกได้อีก ฮุมเมิ่ลเป็นเด็กปั้นบาเยิร์น โดนดอทมุนดูดไป ซื้อกลับโคตรแพง
เลวาน บาเยิร์นจ่ายตังแต่ดอทมุนจะเก็บไว้ใช้ต่ออีกปียอมปล่อยฟรี แต่ได้ไป ucl กับประคองสถานะทีมคุ้มค่ากว่า
แล้วบาเยิร์นก็สงสารดอทมุน จ่ายเงินให้มากมายมาตลอด เพราะถ้าไม่ขายตัวให้บาเยิร์น ทีมดอทมุนจะล้มละลายไปแล้ว
ตัวอย่างเกิตเซ่จะเอามาทำไม ในเมื่อมีทั้ง รอบเบรี่ มุลเลอร์
แค่ตัวมาโรเทชั่นทำไมต้องเกิตเซ่ ทั้งที่เป๊บต้องการคนอื่น แถมตัวดีๆกว่านี้มีอีกเยอะ
ถ้าบาเยิร์นไม่ซื้อเกิตเซ่ ดอทมุนจะล้มลายในงบปีนั้น
ปีก่อนๆก็ปล่อยกู้ให้ตรงๆด้วยซ้ำ
สักแต่จะแซะแต่ไม่รู้ความอะไรสักนิด
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:47

ฮุมเมลไม่ได้ย้ายฟรีนะครับ ค่าตัวประมาณ30กว่าล้านปอนด์มั้งถ้าจำไม่ผิด

เลวานนี่ก็บอกดอร์ทมุุนด์ล่วงหน้าเเล้วว่าจะย้ายไปบาเยิร์น
เหมือนมีข่าวว่าบาเยิร์นก็พร้อมจะจ่ายค่าตัว เเต่ดอร์ทมุนด์เลือกเก็บไว้จนหมดสัญญาเอง

สรุปว่าเป็นความผิดบาเยิร์นเหรอ  

เปลี่ยนจาก hummel เป็น goretzka , Sebastian Rudy , sebastian rode จำได้สามคนนี้ฟรีนะครับ  

เอานักเตะฟรีมันก็ไม่ผิดไรนิครับ อย่างมาติปกับโคล่าชินัค หงส์กับปืนก็เอาของชาลเก้มา ทั้งคู่ก็เเกนหลักของชาลเก้ทั้งคู่ด้วย....เค้าก็อยากไปทีมใหญ่ได้เงินเยอะกว่า ไม่เห็นจะแปลกอะไร สัญญาก็หมดไปแล้วจะไปใหนก็ได้ถ้าเค้าเอาและตกลงค่าเหนื่อยได้ก็ จบแค่นี้......  

ตอนแรกบอก บาเยินไม่ผิด เจอสามนักเตะฟรีเข้าไป เบี่ยงประเด็นเบย  

แล้วเซ็นฟรีผิดตรงไหนฟระ ถึงไม่มาบาเยิร์นก็ไปทีมอื่นอยู่ดี
บางทีนักเตะต้องการย้ายทีมแบบเลือกเส้นทางของตัวเองได้ไม่ใช้ต้องให้ทีมบังคับไปนอกประเทศ เขาก็เลือกยอมไม่รับเงินเดือนใหม่ยอมอดมาหลายปี เพื่อได้ไปต่อสัญญาที่ใหม่ที่ต้องการได้
บางอาจตัวอาจจะเป็นหนทางเดียวที่คุณจะได้มาบาเยิร์น
ไม่ว่าจะมาจากทีมที่ชังกันมาก หรือได้ย้ายมาเป็นสำรองได้ทดสอบฝีเท้ากับบาเยิร์นสักปีสองปี พวกนี้ได้ใจกองเชียร์มากกว่าด้วยซ้ำ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:53
espnstar พิมพ์ว่า:
แบบนี้แย่อ่ะ บาเยิร์นน่าจะจ่ายบ้างนะซื้อไปเลยกดราคาได้อยู่แล้วใจนักเตะไปแล้ว

แต่ทำแบบนี้ไลป์ซิกซวยเลย มีปัญหาแน่รอปล่อยฟรีก็ไม่ไหวแต่จะขายได้รึเปล่า

จะบีบนักเตะย้ายก็ยากถ้าใจไปแล้ว นักเตะอาจรอย้ายฟรีเหมือนเคสอื่นๆ

ถ้ามีน้ำใจบ้างน่าจะยอมจ่ายปีนี้เลย ยังไงถ้าไม่น่าเกลียดมากไลป์ซิกต้องขาย

โดนมัดมือชกแล้วเก็บไว้ไม่ได้แน่นอน สังเกตข่าวกับลิเวอร์พูลก็เงียบไป

แสดงว่าตัวนักเตะตั้งใจไปบาร์เยินแน่ๆ แต่บาร์เยินดันเล่นบทโหดเลยแฮะ  

คิดน้อยไปนะครับ ดูกว่าลิเวอร์พูลจะมีปัญญาดึงเกอิต้า
ต้องให้มันงอแงขนาดไหน ซื้อต้องรออีกเป็นปีๆ กว่าจะย้าย
คุณจะเอาอะไรไปง้างเรดบลูได้ คุณไม่ใช้ทีมที่มีเงินทีมเดียว
แล้วนักเตะไม่ใช่ว่าจะย้ายได้ด้วยแค่เงินด้วย
พูดไปทีมสามล้อถูกหวยไม่ได้ใช้เงินที่ทีมหามาเอง ก็คงไม่เข้าใจ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 18:55
[N]ew[B]alance พิมพ์ว่า:
จริงไม่จริงไม่รู้ แต่ที่รู้คือบาเยิร์นโดนคนรุมทึ้งไปก่อนแล้ว 55+ หรือถ้าสรุปย้ายไปทีมอื่นคนที่หมันไส้ก็จะมาสะใจบาเยิร์นงกนัก อดแแดรกอะไรแบบนี้อีกคอยดู

อีกอย่างแวร์เนอร์ไม่ใช่เป้าหมายหลักในการเสริมปีนี้อยู่แล้วปะ ก็เห็นอยู่ว่าปีนี้มองหาปีกธรรมชาติ ปีหน้าจะยังไงก็อยู่ที่ตัวนักเตะกับไลป์ซิก ทีมต้องแก้ตั้งหลังยันหน้าใจคอจะให้ซื้อรวดเดียวปีเดียวเลยไงนิ งบแค่ 250 ใช้ไปแล้ว 110 นะเออ  

ใช้ครับ จะซื้อสากแวเนอร์มาทำไม ไรประโยชน์มาก
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 19:05
MachineRedz พิมพ์ว่า:
ได้แค่ในลีคนั่นแหละ เอาตรงๆนะ ทำแบบนี้บ่อยๆมันจะเป็นทำตัวเองจมในกะลาเอานะ

บาเยินช่วงพีค ก็มาจาก รอบเบน ริเบรี่ ฆาบีมาติเนส มาจานอกลีคทั้งนั้น

ถ้ายังคว้านอยู่แต่ในลีคก็ไปได้แค่นั้นแหละ

ไม่เกี่ยวซะทีเดียวหรอกผมว่า ดูจากทีมท่านก็ได้ครับ ไม่ได้ซื้อของแพงแบรนด์เนมเลย มาเน่+ฟานไดค์ มาจากเซาธ์ ซาลาห์+อลิซง จากโรม่า ไวนัลดุม จากนิวฯ โรเบิร์ตสันมาจากฮัลล์ อาโนลนี่ก็เด็กปั้นปะครับ แต่การที่บินสูงได้ขนาดนี้ก็มาจากโค้ชที่เก่งแนวทางการทำทีมที่ชัดเจน สามารถหาส่วนผสมที่ลงตัวได้ ผมเชื่อว่านักเตะก็แค่วัตถุดิบคนปรุงจริงๆก็คือโค้ช ทั้งคล็อปป์ ทั้งเป๊ปคือสุดยอด  

หมายถึงความหลากหลายด้วยครับ ไม่ใช่แค่เรื่องคนในหรือนอกลีค ที่หมายถึงคือรวมทั้งเชื้อชาติด้วย

นักเตะแต่ละชาติมันจะมีจุดเด่นของชาตินั้นๆอ่ะ อย่าง สเปน ก็กองกลาง อิตาลี ก็กองหลัง ไรงี้ด้วยครับ

หงส์ซื้อแพงนะ มาเน่ตอนนั้น 36 ล้านปอนด์ เมื่อ 3 ปีที่แล้วเลยนะ ซาลาห์ก็ 40 ล้านปอนด์ แต่ซื้อต้นตลาดเลย

ฟานไดจ์ 75 ล้านปอนด์ อลิซง 60 ล้านปอนด์ แพงๆทั้งนั้น พวกนี้มันแบรนด์เนมแล้วครับ

ผลงานของพวกเค้าในซีซั่นนั้นๆก็คือตัวท๊อปเลยแหละ แต่เสือใต้ปัจจุบันไม่ได้กล้าจะซื้อกล้าจะลองกับตัวท๊อปเท่าไหร่เลย

เอาตัวที่มีชื่อซักหน่อย ราคาไม่แรงซะมากกว่า จะว่าไม่แรงก็ไม่ได้ L.Hernandez ก็ซื้อมาแพง

แต่ผมแค่คิดว่านักเตะในทีมมันไม่ค่อยหลากหลายเนี่ยสิ น่าจะหาซื้อพวกตัวท๊อปๆจากลีคต่างๆมาเสริมบ้าง ผมว่าหลังๆมานี้ขยายในลีคตัวเองมากไป

พอดีบาเยิร์นไม่ใช้สามล้อถูกหวยครับ ไม่ได้มีเจ้าของ ถ้าซื้อแพงๆตาม บอร์ดต้องระวังสถานะทางการเงินที่ทีมหามาสะสมเอง แล้วคนเยอรมันไม่ชอบเอาเอาเงินไปใช้ฟุ่มเฟือย ไม่ใช้ไม่มีเงินนะ เพราะค่าสนามหกร้อยกว่าล้าน จ่ายไม่กี่ปีก็หมดไปแล้ว แชมป์ลีกเจ็ดสมัยซ้อนคงไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากมั้งครับ ถ้าช่วงเปลี่ยนยุคจะมีดร็อปๆไปบ้าง คงไม่ต้องสอนบอร์ดบาเยิร์น
ไปลุ้นทีมตัวเองเถอะครับ ทุ่มจนได้แชมป์ ucl ในรอบ14ปี
แต่ก็ยังไม่ได้แชมป์ลีคนี้ครับ
ถ้ามีเฮอร์เนสบริหารงานในช่วงสิบกว่าปีนี่ ทีมคงไม่เสี่ยงล้มลาย ถึงต้องขายทีมให้รอดตาย แล้วคงไม่ลุ้นต้องแชมป์ทีเกินสิบปี
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 19:09
ทำไม่บาเยิร์นต้องอยากได้สากกระเบือมาเข้าทีมด้วยครับ
หลังบอลโลกหลายๆคนแหวะไปเลย ไม่มีใครเอาไปเทียบเลวานอีกเลย
มันเป็นข่าวที่ไร้สาระสำคัญมากที่คิดว่าบาเยิร์นจ้องจะเอาตัวฟรี
แล้วก็ไร้สาระมากที่คิดว่าจะเอาเงินไปง้างตัวจากเรดบูล
เจ้าของมันมีเงิน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 11161
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 21:24
ได้แค่ในลีคนั่นแหละ เอาตรงๆนะ ทำแบบนี้บ่อยๆมันจะเป็นทำตัวเองจมในกะลาเอานะ

บาเยินช่วงพีค ก็มาจาก รอบเบน ริเบรี่ ฆาบีมาติเนส มาจานอกลีคทั้งนั้น

ถ้ายังคว้านอยู่แต่ในลีคก็ไปได้แค่นั้นแหละ

ลาห์ม ชไวนี่ มุลเลอร์ นอยเออร์ อลาบา โกเมส โครส มานซูคิช นี่มาจากนอกลีกมั้ย แหม่ มันก็บอกยากนะว่าเป็นผลมาจากนักเตะนอกลีก เพราะชื่อที่เหลือที่ผมพูดมายุคนั้นพีคทั้งหมดเลย ส่วนรอบเบน ริเบรี่มาปีแรกๆ ก็ยังไม่ได้แชมป์ UCL นะ จวนเจียนอยู่หลายปีถึงได้
แก้ไขล่าสุดโดย WOOT77 เมื่อ Tue Jun 11, 2019 21:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20931
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 07:19
WOOT77 พิมพ์ว่า:

ลาห์ม ชไวนี่ มุลเลอร์ นอยเออร์ อลาบา โกเมส โครส มานซูคิช นี่มาจากนอกลีกมั้ย แหม่ มันก็บอกยากนะว่าเป็นผลมาจากนักเตะนอกลีก เพราะชื่อที่เหลือที่ผมพูดมายุคนั้นพีคทั้งหมดเลย ส่วนรอบเบน ริเบรี่มาปีแรกๆ ก็ยังไม่ได้แชมป์ UCL นะ จวนเจียนอยู่หลายปีถึงได้  

เข้าใจความหมายของผมใหม่ครับ ผมหมายถึงบางตำแหน่งเฉยๆ อย่างปีกเงี้ยะ มันควรเป็นตัวท๊อปๆต่างแดนเฉยๆ

กองหน้างี้ มันควรเป็นตัวท๊อปๆ เดี๋ยวนี้เสือใต้ซื้อแต่ตัวที่ไม่ค่อยท๊อปแล้วอ่ะ อีกอย่าง บุนเดส การแข่งขันมันไม่เข้มเท่าเมื่อก่อนด้วย

ไม่นับปีนี่นะ ที่ โควัชสตาร์ทห่วยเอง นักเตะเก่งๆผุดขึ้นมาน้อยลงมากเมื่อเทียบกับตอนนั้นอ่ะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20931
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 07:22
Gowito พิมพ์ว่า:

ไม่เกี่ยวซะทีเดียวหรอกผมว่า ดูจากทีมท่านก็ได้ครับ ไม่ได้ซื้อของแพงแบรนด์เนมเลย มาเน่+ฟานไดค์ มาจากเซาธ์ ซาลาห์+อลิซง จากโรม่า ไวนัลดุม จากนิวฯ โรเบิร์ตสันมาจากฮัลล์ อาโนลนี่ก็เด็กปั้นปะครับ แต่การที่บินสูงได้ขนาดนี้ก็มาจากโค้ชที่เก่งแนวทางการทำทีมที่ชัดเจน สามารถหาส่วนผสมที่ลงตัวได้ ผมเชื่อว่านักเตะก็แค่วัตถุดิบคนปรุงจริงๆก็คือโค้ช ทั้งคล็อปป์ ทั้งเป๊ปคือสุดยอด  

หมายถึงความหลากหลายด้วยครับ ไม่ใช่แค่เรื่องคนในหรือนอกลีค ที่หมายถึงคือรวมทั้งเชื้อชาติด้วย

นักเตะแต่ละชาติมันจะมีจุดเด่นของชาตินั้นๆอ่ะ อย่าง สเปน ก็กองกลาง อิตาลี ก็กองหลัง ไรงี้ด้วยครับ

หงส์ซื้อแพงนะ มาเน่ตอนนั้น 36 ล้านปอนด์ เมื่อ 3 ปีที่แล้วเลยนะ ซาลาห์ก็ 40 ล้านปอนด์ แต่ซื้อต้นตลาดเลย

ฟานไดจ์ 75 ล้านปอนด์ อลิซง 60 ล้านปอนด์ แพงๆทั้งนั้น พวกนี้มันแบรนด์เนมแล้วครับ

ผลงานของพวกเค้าในซีซั่นนั้นๆก็คือตัวท๊อปเลยแหละ แต่เสือใต้ปัจจุบันไม่ได้กล้าจะซื้อกล้าจะลองกับตัวท๊อปเท่าไหร่เลย

เอาตัวที่มีชื่อซักหน่อย ราคาไม่แรงซะมากกว่า จะว่าไม่แรงก็ไม่ได้ L.Hernandez ก็ซื้อมาแพง

แต่ผมแค่คิดว่านักเตะในทีมมันไม่ค่อยหลากหลายเนี่ยสิ น่าจะหาซื้อพวกตัวท๊อปๆจากลีคต่างๆมาเสริมบ้าง ผมว่าหลังๆมานี้ขยายในลีคตัวเองมากไป

พอดีบาเยิร์นไม่ใช้สามล้อถูกหวยครับ ไม่ได้มีเจ้าของ ถ้าซื้อแพงๆตาม บอร์ดต้องระวังสถานะทางการเงินที่ทีมหามาสะสมเอง แล้วคนเยอรมันไม่ชอบเอาเอาเงินไปใช้ฟุ่มเฟือย ไม่ใช้ไม่มีเงินนะ เพราะค่าสนามหกร้อยกว่าล้าน จ่ายไม่กี่ปีก็หมดไปแล้ว แชมป์ลีกเจ็ดสมัยซ้อนคงไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากมั้งครับ ถ้าช่วงเปลี่ยนยุคจะมีดร็อปๆไปบ้าง คงไม่ต้องสอนบอร์ดบาเยิร์น
ไปลุ้นทีมตัวเองเถอะครับ ทุ่มจนได้แชมป์ ucl ในรอบ14ปี
แต่ก็ยังไม่ได้แชมป์ลีคนี้ครับ
ถ้ามีเฮอร์เนสบริหารงานในช่วงสิบกว่าปีนี่ ทีมคงไม่เสี่ยงล้มลาย ถึงต้องขายทีมให้รอดตาย แล้วคงไม่ลุ้นต้องแชมป์ทีเกินสิบปี  

แล้วจะเดือดทำไมละนิ่ ผมไม่เดือดร้อนนะ ทีมผมจุดยืนเดิมมันไม่ใช่แชมป์ มันรองบ่อนมาตั้งแต่แรก

จะอยู่ตรงนี้ไม่แปลก ได้แชมป์ผมก็ดีใจแล้วครับ อีกอย่างที่ทุ่มอ่ะ ไปดูด้วยนะว่าเงินมาจากไหน

ลองวัดเงินซื้อขายบวกลบกันจริงๆ แล้วมาดูใหม่นะครับ ถ้าจะอ้างแบบนี้ ขนาดดูดตัวทณอปในลีคไปแล้วนะ

ลีคก็การแข่งขันต่ำ ยังทำได้แค่นั้น
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8062
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 10:47
ไม่อยากให้เอาแบบฟรีๆเลย สงสาร
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 2442
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 11:00
Gowito พิมพ์ว่า:

แล้วเซ็นฟรีผิดตรงไหนฟระ ถึงไม่มาบาเยิร์นก็ไปทีมอื่นอยู่ดี
บางทีนักเตะต้องการย้ายทีมแบบเลือกเส้นทางของตัวเองได้ไม่ใช้ต้องให้ทีมบังคับไปนอกประเทศ เขาก็เลือกยอมไม่รับเงินเดือนใหม่ยอมอดมาหลายปี เพื่อได้ไปต่อสัญญาที่ใหม่ที่ต้องการได้
บางอาจตัวอาจจะเป็นหนทางเดียวที่คุณจะได้มาบาเยิร์น
ไม่ว่าจะมาจากทีมที่ชังกันมาก หรือได้ย้ายมาเป็นสำรองได้ทดสอบฝีเท้ากับบาเยิร์นสักปีสองปี พวกนี้ได้ใจกองเชียร์มากกว่าด้วยซ้ำ  

คุยอีกเรื่อง จบอีกเรื่อง
0
0
var goodman = 0
if owen <> `ตำนานสโต๊ค` {
goodman = 1
fmt.println `Owen is legend`
}
if torres <> `ตอไม้` {
goodman = 1
console.log "Torres is legend"
}

if goodman == 1{
system.out.println `you are gentleman`
} else {
echo `brain is err`
}
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel