ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5 ... 21, 22, 23
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: We're All Made Here
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 41398
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:23
[RE: [26562] BNK48 x IDOL 5th Single “BNK Festival” Handshake Event]
การียอง พิมพ์ว่า:
ฟื้นเต็มที่ละ เขียน report ระบายฟามรุ้สึกในใจดีก่าาาาาาาาาาา  

มาๆ รออ่าน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 10 °C
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 11563
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:24
[RE: [26562] BNK48 x IDOL 5th Single “BNK Festival” Handshake Event]
popoing พิมพ์ว่า:
ฟื้นเต็มที่ละ เขียน report ระบายฟามรุ้สึกในใจดีก่าาาาาาาาาาา  

มาๆ รออ่าน  

ไม่เขียนของตัวเองบ้างรึ
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 19737
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:27

มาๆ รออ่าน  

รอเหมือนกันครับ

โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:28

มาๆ รออ่าน  

ใกล้เสร็จละ แป๊บๆ

นักบอลถ้วย ข.
Status: 4ymik
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7695
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:29
[RE][26562] BNK48 x IDOL 5th Single “BNK Festival” Handshake Event
pokerbright พิมพ์ว่า:
คุณ นน คร้าบบ  

ดีไหมครับ  

โคตรฮาเลย ตอนท้ายตกผมด้วยสายตาอ้อนวอนจริงๆ มาหาอีกนะ นะะ นะะะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:30
[RE][26562] BNK48 x IDOL 5th Single “BNK Festival” Handshake Event
รีวิววันนี้ สั้นๆก่อน 15 ใบ โคตรเละเทะเลยผม

Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51696
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:31
คุณ นน คร้าบบ  

ดีไหมครับ  

โคตรฮาเลย ตอนท้ายตกผมด้วยสายตาอ้อนวอนจริงๆ มาหาอีกนะ นะะ นะะะ  

Let it burnnnnn
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:32
รีวิววันนี้ สั้นๆก่อน 15 ใบ โคตรเละเทะเลยผม  

ไม่ไหว ไม่ไหว ทำไมเป็นคนแบบนี้

Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51696
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:46

ปกติก็เละเทะอยู่แล้วไม่ใช่หรอ ไม่เห็นแปลก
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:49
รออ่านรีวิว

ผู้จัดการทีมชาติ
Status: iwishyouthebest
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6238
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 18:57
สนุกแหะรอบนี้ เล่นเกมตู้ปลา
Status: 10 °C
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 11563
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 19:10
report Handshake 25/5
Spoil

อาจจะไม่ตรง100เปอร์ เพราะจำไม่ค่อยได้

แค่รอบนี้รู้สึกแปลกๆแหะ ยอมเลยว่ารอบนี้ไม่ค่อยเขินเท่ากับเมื่อก่อนเท่าไหร่

ตอนแรกที่แพลนเอาไว้ คือไปจะ ผัก ปัญ ครูแก้ว พิออม เพราะมีแค่4ใบ

แต่เจอมิลิน เปิดอัลติ ชุดนศ แผนทุกอย่างต้องเปลี่ยนใหม่หมด เลยต้อง ตัดสิน ระหว่าง ครูกับพิออม มวยถูกคู่อะ เลือกยากมากๆ

__________________________________________________________________________________________

เปิดด้วย ปัญสิกรณ์

คามิคนแรกเลย ตื่นเต้นมากตอนแรกถึงจะเคยเห็นน้องอยู่เลนข้างๆแต่ก็ไม่เคยจะได้พูดกับตัวจริง

ผม : หวัดดีว่าจะมาหานานแล้ว ตัวจริงน่ารักอะะ

ปัญ : จริงหรอคะะ แล้วก็โยกหัวดุ๊กดิ๊กๆ (น่ารักชิบ)

ผม : นี่ได้นอนยังเนี่ย (เห็นน้องดูง่วงๆ 555 )

ปัญ : นอนแล้วดิ 555

แล้วก็คุยไรกันอีกนิดหน่อยไม่รุ้ จำไม่ได้แล้ว

หมดเวลาก็ดูแลสุขภาพแล้วก็ร่ำลากันแบบปกติ

ตอนแรกนึกว่าจะเขินกว่านี่แหะ แต่กลับได้ฟิลที่ดูน่ารักอบอุ่นมาแทน 555

__________________________________________________________________________________________

ระหว่างก่อนจะจับมือปัญ ป้าแก้วออกมาจากห้องพัก ผมดำเรียบสลวย เลย จังหวะนั่นแหละ ตัดสินใจได้และ พิออมไว้รอบหน้านะ 5555

+ กับทีมงานกำลังไปพอดีก็เลยเออๆก็ได้วะ

(report อันนี้อาจจะไม่ 100 เปอ เหมือนตอนที่คุยเพราะ แบล็ง !! แบล็งไปเลย)

ผม : สวัสดีครับ ตัวจริงน่ารักมากๆเลยอะ

ครู : น่ารักแล้วรักมั้ยคะ ?

ผม : คะคะครับ

ครู : ..... พูดไรไม่รู้ลืมมมมจำไม่ได้

ผม : ครับ

ครู : รักแล้วจะมาหาอีกมั้ยคะ ?

ครู : พูดไรอีกประโยคไม่รู้

จำได้แค่ ครับๆๆๆๆ ครับ ครับ ครับ ครับ

เชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โคตรพรืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่ไหวเสียอาการจัดๆเลย

ปกติแล้วถามทีมงานได้เลย ผมไม่ค่อยจะชอบจ้องตาเมมหรอก มันเขิน

แต่กับครูโคตรแปลก ผมจ้องตานานมาก แบบดึงดูดสายตา มากๆ ไม่ยักกะเขินแบบตัวบิด แต่เหมือนยืนค้างไปเลย ไรเงี้ยะ แปลกมากๆ 555555555

ต่อมาเป็นผัก

ผม : ไม่ได้มาตั้งนานนี่หายเขินแล้วหนิ

ผัก : อะไรยางงงงงงงงงงงงเหอะะะ (แล้วก็ทำท่าติ๊งต๊องในแบบปกติของผักนั่นหละ)

แล้วก็มีคุยกันอีกนิดหน่อย

หมดเวลา

คนสุดท้าย นน

ผม : ไม่ได้มาหาตั้ง2เดือนไหนบอกจะอ้วนขึ้นไงงงงงงงงงงงง

นน : นี่ก็อ้วนแล้วนะะะ เอ๊ะต้องปะตรงนี้หรือตรงนี้ แล้วก็ไปจิ้มแขน (ติ๊งต๊องเกิน )

ผม : 5555 เออๆแล้วนี่สอบเสร็จยางง

นน : เสร็จแล้วววววว เสร็จเมื่อวาน เย้ (จำไม่ได้ชัวร์ว่าวันไหนแต่สอบเสร็จแล้ว)

ผม : เอ้อๆดีใจด้วย เออนี่ไม่น่าจะได้มาเดือนหน้านะ เจอกันเดือน7เลย เจอกัน รักษาสุขภาพด้วยเข้าใจ๊ ?

นน : โอเคคคคคค แล้วนั้นก็อย่าลืมดูแลรักษาสุขภาพเหมือนกันนะคะะะ

เกลียดนะคะ ของนน มันช่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

3คนบนก็ทำให้เขินได้นะแต่พอออกมาเลนก็เริ่มจะหายละ(ยกเว้นครูไว้คน ของแรง) แต่ของนนนี่มันพิเศษจริงๆ ถึงจะไม่เขินเท่ารอบแรกๆ แต่มันก็เขินกว่าคนอื่นอยู่ดี แหะะะะะะะะะ

แต่ถ้าให้ยก MVP รอบนี้ขอให้ครู พรืดดดดดดดดดดดดดดดด โคตรๆ

จบการระบาย ความรู้สึก เพียงเท่านี้ ไว้เจอกันงานหน้า บัยส์

แก้ไขล่าสุดโดย การียอง เมื่อ Sun May 26, 2019 19:18, ทั้งหมด 2 ครั้ง
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
Status:
เข้าร่วม: 11 Oct 2007
ตอบ: 389
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 19:20

มาๆ รออ่าน  

ใกล้เสร็จละ แป๊บๆ  

รอบนี้มีแต่คนเชียร์ของท่าน popoing จนผมต้องรอติดตามด้วยคน
เสียดายซิง 5 ผมไม่มีบัตรจับมือ.

หวังว่าครั้งหน้าจะมีโอกาสได้ไปร่วมสนุกกับสมาชิกบ้าง

ปล. ผมไปเจอครูแก้วทีแรกก้เหลวคาเลนเหมือนกัน. กะไปจับเพราะเพื่อนฝากจับ. แต่โดนมนต์ต้องไปซ้ำ
ปล2. อยากไปยินดีกับเจ้านากน้อยที่เรียนจบ. เสียดาย.
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 19:20
อย่าเพิ่งรุม รอถึงบ้านก่อนเดี๋ยวแจงให้ละเอียดเลย ไปลองของมาหลายคนเลยครับคราวนี้

ปล. รีวิวแก้วของการียองคือตามนั้นเลย ยืนตัวแข็งไปเลย พยักหน้า ครับๆๆๆๆๆๆ จนเดินออกมาเลย

โพสเมื่อ: Sun May 26, 2019 19:21
report Handshake 25/5
Spoil

อาจจะไม่ตรง100เปอร์ เพราะจำไม่ค่อยได้

แค่รอบนี้รู้สึกแปลกๆแหะ ยอมเลยว่ารอบนี้ไม่ค่อยเขินเท่ากับเมื่อก่อนเท่าไหร่

ตอนแรกที่แพลนเอาไว้ คือไปจะ ผัก ปัญ ครูแก้ว พิออม เพราะมีแค่4ใบ

แต่เจอมิลิน เปิดอัลติ ชุดนศ แผนทุกอย่างต้องเปลี่ยนใหม่หมด เลยต้อง ตัดสิน ระหว่าง ครูกับพิออม มวยถูกคู่อะ เลือกยากมากๆ

เปิดด้วย ปัญสิกรณ์

คามิคนแรกเลย ตื่นเต้นมากตอนแรกถึงจะเคยเห็นน้องอยู่เลนข้างๆแต่ก็ไม่เคยจะได้พูดกับตัวจริง

ผม : หวัดดีว่าจะมาหานานแล้ว ตัวจริงน่ารักอะะ

ปัญ : จริงหรอคะะ แล้วก็โยกหัวดุ๊กดิ๊กๆ (น่ารักชิบ)

ผม : นี่ได้นอนยังเนี่ย (เห็นน้องดูง่วงๆ 555 )

ปัญ : นอนแล้วดิ 555

แล้วก็คุยไรกันอีกนิดหน่อยไม่รุ้ จำไม่ได้แล้ว

หมดเวลาก็ดูแลสุขภาพแล้วก็ร่ำลากันแบบปกติ

ตอนแรกนึกว่าจะเขินกว่านี่แหะ แต่กลับได้ฟิลที่ดูน่ารักอบอุ่นมาแทน 555

ระหว่างก่อนจะจับมือปัญ ป้าแก้วออกมาจากห้องพัก ผมดำเรียบสลวย เลย จังหวะนั่นแหละ ตัดสินใจได้และ พิออมไว้รอบหน้านะ 5555

+ กับทีมงานกำลังไปพอดีก็เลยเออๆก็ได้วะ

(report อันนี้อาจจะไม่ 100 เปอ เหมือนตอนที่คุยเพราะ แบล็ง !! แบล็งไปเลย)

ผม : สวัสดีครับ ตัวจริงน่ารักมากๆเลยอะ

ครู : น่ารักแล้วรักมั้ยคะ ?

ผม : คะคะครับ

ครู : ..... พูดไรไม่รู้ลืมมมมจำไม่ได้

ครู : รักแล้วจะมาหาอีกมั้ยคะ ?

ครู : พูดไรอีกประโยคไม่รู้

จำได้แค่ ครับๆๆๆๆ ครับ ครับ ครับ ครับ

เชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โคตรพรืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่ไหวเสียอาการจัดๆเลย

ปกติแล้วถามทีมงานได้เลย ผมไม่ค่อยจะชอบจ้องตาเมมหรอก มันเขิน

แต่กับครูโคตรแปลก ผมจ้องตานานมาก แบบดึงดูดสายตา มากๆ ไม่ยักกะเขินแบบตัวบิด แต่เหมือนยืนค้างไปเลย ไรเงี้ยะ แปลกมากๆ 555555555

ต่อมาเป็นผัก

ผม : ไม่ได้มาตั้งนานนี่หายเขินแล้วหนิ

ผัก : อะไรยางงงงงงงงงงงงเหอะะะ (แล้วก็ทำท่าติ๊งต๊องในแบบปกติของผักนั่นหละ)

แล้วก็มีคุยกันอีกนิดหน่อย

หมดเวลา

คนสุดท้าย นน

ผม : ไม่ได้มาหาตั้ง2เดือนไหนบอกจะอ้วนขึ้นไงงงงงงงงงงงง

นน : นี่ก็อ้วนแล้วนะะะ เอ๊ะต้องปะตรงนี้หรือตรงนี้ แล้วก็ไปจิ้มแขน (ติ๊งต๊องเกิน )

ผม : 5555 เออๆแล้วนี่สอบเสร็จยางง

นน : เสร็จแล้วววววว เสร็จเมื่อวาน เย้ (จำไม่ได้ชัวร์ว่าวันไหนแต่สอบเสร็จแล้ว)

ผม : เอ้อๆดีใจด้วย เออนี่ไม่น่าจะได้มาเดือนหน้านะ เจอกันเดือน7เลย เจอกัน รักษาสุขภาพด้วยเข้าใจ๊ ?

นน : โอเคคคคคค แล้วนั้นก็อย่าลืมดูแลรักษาสุขภาพเหมือนกันนะคะะะ

เกลียดนะคะ ของนน มันช่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

3คนบนก็ทำให้เขินได้นะแต่พอออกมาเลนก็เริ่มจะหายละ(ยกเว้นครูไว้คน ของแรง) แต่ของนนนี่มันพิเศษจริงๆ ถึงจะไม่เขินเท่ารอบแรกๆ แต่มันก็เขินกว่าคนอื่นอยู่ดี แหะะะะะะะะะ

แต่ถ้าให้ยก MVP รอบนี้ขอให้ครู พรืดดดดดดดดดดดดดดดด โคตรๆ

จบการระบาย ความรู้สึก เพียงเท่านี้ ไว้เจอกันงานหน้า บัยส์

ขอบคุณครับ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5 ... 21, 22, 23
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel