ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 599
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 13:48
ถูกแบนแล้ว
[RE: หัวร้อนกับคนในบอร์ดแต่เช้า]

ปลิวกันดั่งใบไม้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34014
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 15:38
[RE]หัวร้อนกับคนในบอร์ดแต่เช้า
yuiter7776 พิมพ์ว่า:
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
yuiter7776 พิมพ์ว่า:
AMI N พิมพ์ว่า:

เห้ย ผมไปดูมู้น้องกระปุกที่ผมตั้งมา

บอกมีคนพูดถึงผม เลยเข้ามาดูมู้นี้ไม่คิดว่าท่านจะหัวร้อนขนาดนั้นนะ

ผมก็พิมพ์ไปตามที่อ่านมาเกือบทุกหน้า แล้วไปดูหน้า 4

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1767188/4

ผมแสดงความเห็นไปครั้งนึงแล้ว แต่พอมาอ่านดูครบทุกหน้า

ดูเหมือนท่านไม่เปิดใจอะ ก็เลยเม้นอีกรอบ

ถ้าทำให้ไม่พอใจ ผมขอโทษละกัน

ผมยอมรับคำขอโทษครับ ส่วนตัวผมจะเป็นยังไงต่อไปก็แล้วแต่ ผมยอมรับได้ครับ  

555555555555 ท่านไม่คิดจะขอโทษที่ด่าเขายันบุพการีหน่อยหรอ  

ไม่ครับ ถ้าผมคิดจะขอโทษผมคงไม่มาตั้งมู้พลีชีพตัวเองแบบนี้หรอกครับ  
ว่าจะอ่านเฉยๆ เจออันนี้เข้าไปก๊ากจริง

คนนึงไม่ได้ผิดอะไร แต่ยอมถอย กล่าวขอโทษเพื่อให้อีกฝ่ายรู้สึกแย่น้อยลง

คนนึงทำผิดตำตา บอกไม่ขอโทษเพราะตั้งใจ สุดย๊อดดด

พาดพิงบุพการีเอย ไล่ให้เค้าหายไปจากโลกเอย
เหลือเพื่อนกี่คนอ่ะ ไปเตือนเค้าหน่อยสิว่าให้เลิกคบกับท่านไปๆได้ละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
3
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 16:12
[RE: หัวร้อนกับคนในบอร์ดแต่เช้า]
ไล่อ่านครบทุกเม้นท์ ก็ที่นี่แหล่ะครับ ที่คัดกรองคนอย่างคุณออกไปนั่นแหล่ะครับ เขาจบแล้ว เขาขอโทษก็แล้ว ความคิดความอ่านไม่น่าโตมาจนถึงอายุ 30 เลยนะครับ

หลังจากพลีชีพไปแล้ว ก็ลองมาคิดทบทวนคอมเม้นท์ที่เพื่อนๆสมาชิกให้ความเห็น ลองมาปรับใช้กับชีวิตจริงดูบ้างก็ได้นะครับ เป็นห่วง ดูแลตัวเองด้วย
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: อยู่เพื่อตัวเอง
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 16:18
ถึง จขกท. หากยังตามอ่านอยู่ในกระทู้นี้ผมอยากบอกว่าค่อยๆคิดตามนะครับ จากหลายท่านว่ามาลองคิดว่าทำไมเค้าถึงว่าท่านกันหลายคนขนาดนี้

เรื่องผิดผมว่าไม่แปลกนะใครจะทำอะไรผิดก็เกิดขึ้นได้ แต่สิ่งที่ควรจะทำคือ "แก้ไขให้มันถูกต้อง" เท่านั้นเองครับ

ผมไม่รู้ว่าคุณอ่านหลายๆท่านรุมด่านี้จะรู้สึกยังไงนะ อาจจะโกรธแบบว่าไอพวกนี้มันหมาหมู่รุมว่าเราเฉยๆ ไม่ต้องไปสนใจอะไรทำนองนั้นหรือเปล่า แต่ผมอยากให้คุณลดอคติแล้วทำความเข้าใจกับตัวเองใหม่หน่อยนะครับว่าเราทำอะไรแปลกไปหรือเปล่า
1
0
รับทำโคมไฟอะคริลิคตามสั่งครับ facebook/GzLightZone
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 52088
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 16:20
ล็อกเอ้า แล้วไปนั่งคุยกับหมอนข้างดีกว่า
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9041
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 16:38
หูย พึ่งเห็นว่ามีเดือด

เอาจริงๆ ก็ไม่ต่างกับที่ AMIN เขาว่าไว้เลย

เหมือนเขาพูดแทงใจดำแล้วหัวร้อนเลยอ่ะ

พฤติกรรม ก็คุยต่อแต่กับคนที่เห็นด้วยเท่านั้น ไม่ก็แย้งคอมเม้นไหนที่พอเถียงได้

ดูแล้วไม่คิดจะยอมปรับตัวเองเลยจริงๆ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: We're All Made Here
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 41344
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 18:26
พึ่งเห็น
1
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: เปรี้ยง!เข้าให้
เข้าร่วม: 06 May 2007
ตอบ: 1264
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 22:08
เพิ่งมาไล่อ่านย้อนหลัง
ความเห็นส่วนตัวผมในเรื่องนี้(เรื่องที่ไม่พอใจคนในบอร์ดแล้วมาตอบโต้แบบนี้ ส่วนเรื่องออกไปสังสรรค์อันนั้นอยู่ที่มุมมองคน ไม่มีผิดไม่มีถูก) ก็ตามที่เขาว่ากันแหละครับ จขกท ผิดจริงๆนะเรื่องนี้
เหตุผลคนอื่นก็ให้เยอะแล้ว ตามนั้นเลย

แต่ที่ผมมาตอบตอนนี้ ไม่เกี่ยวกับเนื้อหากระทู้หรอก ผมไม่รู้ว่า จขกท หลังจากโดนแบนไปแล้วยังเข้ามาอ่านกระทู้ย้อนหลังไหม แต่ผมว่าน่าจะมาอ่านอยู่ บอกตรงๆ ผมเป็นห่วงนะ ผมเข้าใจความรู้สึกคุณดี เป็นห่วงสภาพจิตใจ
รู้ว่าเป็นคนคิดมาก หลังจากเรื่องนี้ผมว่า จขกท ก็คงยังคิดมากอยู่แหละ ยังเก็บไปคิดไปสักพักแหละกว่าจะผ่านไปได้ แต่ถ้าคุณยังอ่านความเห็นผมอยู่ ผมอยากให้คุณอย่าคิดมาก
กระทู้พวกนี้ วันๆนึงก็มีหลายกระทู้มันฝลัดไปเรื่อยๆ คนที่มาตอบแล้ว ตอบเสร็จ กด X ปิดหน้าบราวเซอร์ไปใช้ชีวิตของเขาต่อ เขาไม่ได้มาอะไรกับคุณต่อแล้ว แต่คุณยังเก็บคำพูดเหล่านี้แบกไว้ตลอด คิดมากตลอด ส่งผลต่อชีวิตประจำวันนะ ที่ผมตอบยาวๆเพราะเพื่อนผมคนนึงก็เป็นแบบนี้ ผมเข้าใจมันดี หลายคนไม่เข้าใจความรู้สึกนี้นะ จะมาว่าไร้สาระ เรื่องแค่นี้เอง แต่ผมไม่ได้มองแบบนั้นนะ ผมใส่ใจความรู้สึกคนอื่น ผมคุยกับมันแบบเปิดใจเลยเข้าใจความรู้สึกคนที่เป็นแบบนี้

คนคิดมากแบบนี้จะปล่อยวางเรื่องต่างๆยากมาก แต่ผมอยากขอให้คุณลองปล่อยวางให้ได้
แล้วชีวิตคุณจะสงบกว่านี้ เปิดใจรับฟังความเห็นผมหน่อยแล้วกันนะ

"ช่างมันเถอะ ไม่เป็นไร อดทนไว้ ปล่อยวางบ้าง"

แก้ไขเพิ่มเติม ปล. แต่ความเห็นส่วนใหญ่ที่คนในบอร์ดนี้ให้ ผมว่าเขาหวังดีกันทั้งนั้นนะ
ผมหวังว่า จขกท.จะปรับตัวเข้ากับสภาพสังคมทุกวันนี้ได้นะ
แก้ไขล่าสุดโดย Lanesra_Ar เมื่อ Fri May 24, 2019 22:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6403
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 22:28
เพิ่งกลับมาเปิดคอมไล่อ่านหมด ถ้าจำไม่ผิดจขกท.เคยช่วยคนในssที่ส่งมาม่าไปลังนึงอะ
สุดท้ายโดนหลอก ผมว่าเรื่องนั้นน่าจะหัวร้อนกว่าเรื่องแค่นี้อีกนะ
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5377
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 08:48
จำคำผมไว้ "นั่งบนภู ดูหมูกัดกัน"

จงเปนคนที่นั่งบนภูครับ อย่าลงมาเปนหมู ขอให้ จขกท โชคดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel