ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:15
[RE: ถ้าหงส์ได้ 5 คนนี้พอไหม]
มันต้องมีโฮมโกรนด้วยครับ ปล่อยทั้ง สเตอริด ลาลาน่า มิลเนอร์ ไคลน์
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ได้

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4725
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:16
ถูกแบนแล้ว
ทำไมผมมองว่าเดปายไม่ใช่อะ ซื้อมาเหมือนโดนย้อยแมว เก่งอะเก่ง แต่เก่งที่ไหน
ผมดูคลิปแล้วดูคลิปอีก เเม่งเหมือนมีอะไรมาห้อยก้นไม่รู้ ไ/ม่น่าเกิดแน่นอน ไปหาตัวอื่นเถอะ
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39684
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:30
[RE]ถ้าหงส์ได้ 5 คนนี้พอไหม
ถ้าผมเป็น เดอ ลิก ผมจะเลือกมาหงส์ก่อนไปสเปนนะ มายืนคู่กับรุ่นพี่ทีมชาติ แถมเคมีเข้ากับทีมอีก พอเก็บประสบการณ์ถึงตุดนึงค่อยไปสเปนก็ยังไม่สายย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 1454
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 19:57
เอาเดอลิทมาฟาร์มก่อนซักสามสี่ ฤดูกาล แล้วค่อยปล่อยราคาสถิติโลกกองหลัง ไรโอล่าได้เงินสองเด้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 14271
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 20:15
ผมว่าสุดท้ายน่าจะได้แค่ เดปาย โกลแก่ๆ สักคน แล้วก็ สำรอง ซ้าย
0
0
FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout

นักเตะตำบล
Status: เจ็บคักเจ็บแหน่
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 3125
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 20:25
ถ้าหงส์ได้ 5 คนนี้พอไหม
เดอลิกจะไม่มาลิเวอร์ก็เพราะเอเย่นนี่แหละ ตะหงิดๆว่าคล้อปไม่อยากมีปัญหา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

LiverpooL GoaLLLLLLLLLLLLLLLLLL

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15711
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 20:30
เชื่อดิไอ้ตัวที่มีข่าวไม่ได้สักตัว

อย่างชากีรี่มีชื่อมาหลังซีเยค เฟคีร์อีกนะ

มีข่าวไม่กี่วันชูเสื้อเลย คือถ้าไม่ใช่ตำแหน่งสำคัญจริงๆ

คลอปไม่สนใจพิเศษอยู่แล้ว ตอนนี้ผมทำใจแระ

ซื้อขายฤดูกาลหน้าผมว่าไม่มีอะไรหวือหวาหรอก

เพราะตอนนี้เดาใจคลอปว่าทีมลงตัวแล้ว คงหาตัวพวก

ไม่ดังมากสัก 2-3คนมาปั้นชัวร์เอามาทดแทนพวกที่ย้ายออก

ไปที่เหลือก็ดันดาวรุ่งเอา
0
0

นักเตะอบจ.
Status: อยากลืม...กลับจำ
เข้าร่วม: 01 Mar 2011
ตอบ: 3814
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:12
hakim ziyech ตามดูตั้งแต่บอลโลก ตัวนี้ผมว่าของจริง
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:39
ถ้าหงส์ได้ 5 คนนี้พอไหม
ผมอยากได้ เดปาย มากกกก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 22886
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:54
สำหรับตี๋ 5 ตัวนี้จบเลย

อังเดร โอนาน่า ตัวแทน ซิมง มินโญเล่ต์
นิโกลัส ตาญาฟิโก้ ตัวแทน อัลเบร์โต้ โมเรโน่
มัตไตจ์ส เดอ ลิกต์ จับคู่ เฟอร์กิล ฟาน ไดจ์ต
ดอนนี่ ฟาน เดอ เบค ตัวแทน อดัม ลัลลาน่า
ดูซาน ทาดิช ตัวแทน แดเนี่ยล สเตอร์ริดจ์

0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2010
ตอบ: 1440
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 22:00
RAFAYed พิมพ์ว่า:
ไปดูคลิปซีเยคเลยครับ ท่านจะลืมเฟคีย์เลย ซ้ายฉมังมากๆ จ่ายคม ลูกนิ่งแจ่ม ยิงดี สถิติปีนี่อย่างโหด เดอ ลิก , ฟายเดอบีค , เนเรส , เดอ ยอง , ทาดิช ว่าฟอร์มดีแล้ว ซีเยคนี่เด่นจนได้นักเตะยอดเยี่ยมสโมสรอ่ะ  

KAN KLOPP พิมพ์ว่า:
ลองไปหาดูฟอร์ม Ziyech ครับ ท่านจะลืม Fekir ไปเลย  

ผมถามแบบไม่ได้ดูฟอร์มเลยนะครับ แต่ดูจากคลิปทรงดีเลย แต่อยากขอความเห็นเรื่องร่างกายหน่อยครับ หน่วยก้านกลัวจะไม่ไหวกับพรีเมียร์จริงๆ มีโดนกระแทกตัวลอยแน่ๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12509
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 22:41
ApizYes พิมพ์ว่า:
Ugurcan Cakir - GK ไม่รู้จัก 555

Matthias De Ligt อยากได้อยากโดนเลยแหละ

Ryan Sessegnon เอามาเป็นแบ๊คอัพซ้ายก็ดี

Memphis Depay ฟอร์มดีจริง แต่ไม่ชอบทัศนคติ

Hakim Ziyech ไม่เคยดูฟอร์ม แต่ชอบเฟคีมากกว่า หวังสูงหน่อย Iscoเลย  

ซีเยค เล่นดีมากคับ สไตล์ มาเรซ แต่เล่นดีกว่าอ่ะ ได้มาจิงแนวรุกก้อหลากหลายเลย

เดปาย เอาไว้มาหมุน 3 เทพ ก้อดีนะ เพราะฤดูกาลที่ผ่านมาถือว่าโชคดี ไม่ค่อยมีใครเจ็บ

0
0
คนรักน้องแมว
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 21852
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 00:08
โกล์ขอ HG ละกัน เอาพวก Heaton/Ben Foster ไรงี้มาก็ได้ ส่วนกองหลัง ได้ข่าวมาเหมือนกันว่าลิเวอร์พูลติดต่อไปทาง De Ligt จริงๆ แล้วเจ้าตัวก็ยังไม่ได้ตัดสินใจด้วย ก็ยังพอมีลุ้น แบคซ้ายอยากได้ Chilwell นะ แต่น่าจะแพงแน่ๆ ส่วนตัวรุก ผมอยากได้ Ziyech มากกว่า Fekir นี่ลืมๆ ไปเถอะ ไม่น่าจะได้มาละ ถ้าจะไปเอาตัว Lyon ไปเอา Aouar ดีกว่า ส่วน Depay นี่มีลุ้นได้มาเหมือนกัน แต่ก็เฉยๆ ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

ส่วนตัวอยากได้ De Ligt กับ Ziyech แล้วก็ Chilwell ถ้าได้ครบสามคนนี้ น่าจะได้ลุ้นแชมป์ต่อกันอีกปีหน้า
แก้ไขล่าสุดโดย NickValensi เมื่อ Mon May 20, 2019 00:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34889
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 00:38
gyarados พิมพ์ว่า:
Memphis Depay ที่มีข่าวเพราะผมว่า ขอเดาว่าอาจจะต้องปล่อย ซาล่า หรือ มาเน่ คนใดคนนึง  

ไม่มีข่าวว่าจะขายใครทั้งนั้นแหละครับ ตัวที่จะโดนปล่อยคือพวกส่วนเกิน อยากยกระดับทีมต้องซื้อตัวเข้ามาแข่งขันแย่งตำแหน่งกัน ซื้อมาทดแทนมันก็ไม่ต่างกับทีมปั้นแล้วขายแล้วก็วนลูปอยู่ที่เดิม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2144
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 10:42
[RE]ถ้าหงส์ได้ 5 คนนี้พอไหม
Sirking พิมพ์ว่า:
RAFAYed พิมพ์ว่า:
gyarados พิมพ์ว่า:
Memphis Depay ที่มีข่าวเพราะผมว่า ขอเดาว่าอาจจะต้องปล่อย ซาล่า หรือ มาเน่ คนใดคนนึง  
ไม่ปล่อยใครจ้า ถ้าคล้อปซื้อเดปาย คือเอามาหมุนกับ 3 ประสาน สลับลงกับฟีโน่ได้ เพราะเดปายทีมชาติก้เล่น F9

ได้เดปายคือไม่เอาแวร์เนอร์แล้ว จูเลี่ยน บรันด์ที่เปนข่าวหนักๆก้ไม่อยากย้ายออกนอกเยอรมัน แถมเลเวอร์ได้เล่น UCL ด้วย อยู่ต่ออีกปีแน่ๆ ฉะนั้น ซีเยค ตอบโจทย์ ไม่แพงด้วย

กองหลัง บาลาเก้ กรูรู สเปนบอกเรากำลังเจรจากับเดอ ลิก พร้อมกับ PSG ด้วย ตอนนี้มี 3 ทีม สนใจจริงจังกับเดอ ลิก

เซสเซยง ผมว่าไปเอา เครสเวลดีกว่า ถูกกว่า เกมรับดีกว่า ครอสบอลดีกว่า แต่รุกอ่อนกว่าหน่อย

โกล์ เอาโฮมโกรนดีกว่า ฮีตั้น ฮาร์ท ฟอสเตอร์(เบน,เฟรสเชอร์) บัตแลนด์ โป๊ป ใครก้ได้ เห็นข่าวเบินลี่จะปล่อยโกล์ออก 1 คน (ฮีตัน,ฮาร์ท,โป๊ป) ไปสอยมาโลด ไม่น่าแพงด้วย  

เห็นด้วยครับ Depay ถ้ามาคือแค่ Back up กึ่งสลับตัวจริงได้เลย

ถ้าขาย SMF สักคนจริง ตัวแทนแค่ระดับ Depay ไม่พอแน่ๆ

GK ก็อยากได้ของ burnley เหมือนกัน แต่ไม่มีข่าวเล้ย :(

เซสผมว่ามันดีกว่านี้ได้อีก 19 เอง อยู่ฝั่ง VVD ด้วย น่าจะโดนด่าจนเก่ง 5555 แฟนหงส์ถ้าเก่งคงได้อยู่ยาวๆ

จริงๆผมชอบ Werner มากกว่า แต่ความหลากหลายสู Depay ไม่ได้  
Depay ถ้าองค์ลงนี่มันรับจบทุกอย่างเลยนะ ผมว่าอาจจะดีกว่า werner ตรงนี้ล่ะ แต่ในแนวรุกที่มโนแล้วอยากได้สุดคือ Dybala อ่ะ สำหรับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel