ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:35
[RE: จบเถอะแฟนเรือ]
Macor พิมพ์ว่า:
Rung Bluemoon พิมพ์ว่า:
สำหรับตัวผมเอง เลิกทำตัวเป็นผู้ดีกันเสียที.
ตามสันดานหยาบของตัวผมเองดีที่สุด
ใครแรงมา ผมแรงตอบ

แรงให้อยู่ในกรอบนะพี่รุ่ง ผมไม่อยากให้พี่ติดคุก 555  

ห้ามใจมาหลายวันแล้วครับ ลบคอมเม้นท์ของตัวเองมาหลายสิบรอบ
ทำไงได้ละครับ แรงมาแรงไป อยู่ในกรอบได้ก็อยู่ คงได้ติดคุกกันบ้างแหละ.
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 15:39
Macor พิมพ์ว่า:
Pepsi Man พิมพ์ว่า:

ขุดมาทำไม ?

ขุดมาเพื่อให้ได้ทราบไงครับว่าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นสองครั้งแล้ว

ในวันที่แมนซิตี้ได้แชมป์

คือผมแค่สงสัยว่าสโมสรไม่คิดจะปรามนักเตะเลยเหรอครับ

ถ้าได้แชมป์ด่าพ่อล่อแม่ใครตายก็ได้ใช่ไหมครับ ?

สรุปคืออาจเกิดเหตุการณ์แบบนี้อีกครั้งในอนาคต รอบหน้าไม่รู้จะด่าใครตาย

ถ้าคุณบอกใช่ ผมจบเลยครับ

ปล.เปิดใจให้กว้างครับ ผมไม่ได้หาแนวร่วมอะไรแน่นอน

สโมสรเค้าก็แถลงขอโทษแล้วไง คุณต้องการอะไรอีก ให้เค้าเอาธูปเทียนมาขอขมาหรอไง
ไอ่เนื้อเพลงที่ว่ามันก็ท่อนเดียวไม่เจาะจงใคร แล้วแฟนเรือส่วนมากเข้าก็ไม่เห็นด้วย ทำไมไม่จบซักที

แล้วบอกเรือมีเหตุการณ์นี้ 2 ครั้ง แต่เรือได้แชมป์มาแล้วกี่ครั้ง? ครั้งอื่นมันก็ไม่มีอะไรป้ะ อย่าเยอะขอร้อง

ผมเปิดใจแล้วครับ ไม่งั้นคงไม่มาตาม quote คุยด้วย

ครับ ส่วนตัวผมจบไปนานแล้วครับ ผมเพิ่งพูดถึงประเด็นนี้วันนี้เอง

ที่พูดก็เพราะมีแฟนบอลบางส่วนมาตั้งแซะหงส์อีกรอบเท่านั้นจากเหตุการณ์นี้

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1765818

หวังว่ามันคงไม่ยากเกินเข้าใจนะครับว่าผมพูดประเด็นนี้ทำไมอีกรอบ

0
0

อิอิ มีความสุข อิอิ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2971
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 05:48
เข้ามาดูพ่อนักเลงใหญ่ ขอถรุยที
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 16988
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 09:52
จบเถอะแฟนเรือ
ทะเลาะกันเรื่องไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel