ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7581
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:24
[RE: จบเถอะแฟนเรือ]
โสกราตีส พิมพ์ว่า:
ติ่มซำ พิมพ์ว่า:
ระวัง ร.ว. มาเสี้ยมต่อนะครับ  

ร.ว. คืออะไร? วานบอก เห็นหลายมู้ล่ะสงสัย  

แสดงว่า ยูสนี ไม่ดังพอ ที่จะจำไงครับ  

ดังแล้วได้ตังป่ะ เฉยๆอ่ะ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2009
ตอบ: 2659
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:27
46คือรัก พิมพ์ว่า:
คนเข้ามาแซมผมก็เห็นนะ แต่จากที่อ่านคอมเม้นส่วนใหญ่ แฟนแมนซิกับหงส์ก็ต่างมีเหตุผลของตัวเองแล้วก็ไม่ยอมกันเองทั้งคู่นะ

ถ้าจะบอกว่าทีมแดงๆมาเสี้ยมก็ได้ แต่บอกว่าแฟนสองทีมอยากจบกันเองทั้งหมดนี่มันอะไร คือคนอยากจบก็มี คนที่ยังไฟต์ต่อก็มี

แต่ก็นั่นแหละ ยกทั้งหมดให้ทีมแดงๆอีกทีมง่ายดี

ดูๆกันนะ  

ง่ายจริงๆ แล้วก็เห็นมีแต่แฟนลิเวอร์พูลบางยูสที่พยายามบอกว่าแฟนแมนยูบางยูสคอยเสี้ยม คือถ้ารู้ว่าเค้ามาเสี้ยมแล้วยังจะไปตามเค้าเหรอครับ แล้วเมื่อไหร่มันจะจบ
1
0
ใจเขาใจเรา ความสุขจะเกิดเมื่อ "คิด" ก่อนทำ
ซุปตาร์ยูโร
Status: เด็กหงส์
เข้าร่วม: 16 Oct 2013
ตอบ: 20653
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:31
พักนี้อ่านเฉยๆ แชมป์แบบเขาก็ไม่ได้ ไม่รู้จะพิมพ์ไรดี ไม่กดอ่านหลายกระทู้เลยแหละ
0
0

ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33989
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:32
Slumberboy พิมพ์ว่า:
คนเข้ามาแซมผมก็เห็นนะ แต่จากที่อ่านคอมเม้นส่วนใหญ่ แฟนแมนซิกับหงส์ก็ต่างมีเหตุผลของตัวเองแล้วก็ไม่ยอมกันเองทั้งคู่นะ

ถ้าจะบอกว่าทีมแดงๆมาเสี้ยมก็ได้ แต่บอกว่าแฟนสองทีมอยากจบกันเองทั้งหมดนี่มันอะไร คือคนอยากจบก็มี คนที่ยังไฟต์ต่อก็มี

แต่ก็นั่นแหละ ยกทั้งหมดให้ทีมแดงๆอีกทีมง่ายดี

ดูๆกันนะ  

ง่ายจริงๆ แล้วก็เห็นมีแต่แฟนลิเวอร์พูลบางยูสที่พยายามบอกว่าแฟนแมนยูบางยูสคอยเสี้ยม คือถ้ารู้ว่าเค้ามาเสี้ยมแล้วยังจะไปตามเค้าเหรอครับ แล้วเมื่อไหร่มันจะจบ

ก็นะครับ ผมไม่มีปัญหาอะไรอะถ้าใครจะว่ามีแฟนแมนยูบางยูสเข้าไปร่วมวงเสี้ยม เพราะเท่าที่เห็นมันก็มีบ้างจริงๆ
แต่จะมาโยนปัญหาให้แฟนแมนยูเป็นต้นเหตุของเรื่องเนี่ย ผมว่าไร้ความรับผิดชอบเกินไปล่ะครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: อยากไปหา ตอนนี้เลย!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 17537
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:41
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:

ร.ว. คืออะไร? วานบอก เห็นหลายมู้ล่ะสงสัย  

เค้าแฟนคลับผม เห็น พูดถึงตลอด 55  

อ่อ
1
0
Dave Grohl NIRVANA (1990–1994)
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:46
[H]ibarii พิมพ์ว่า:
RayMi_Liverpool พิมพ์ว่า:
ผมแฟนลิเวอร์พลู ก็อยากให้จบ และไม่อยากให้แฟนซิตี้ไปวอไร้สาระ แบบแฟนผีเปิดกระทู้ชง แฟนซิตี้ก็มาวอกับแฟนลิเวอร์พลูซะงั้น หยุดๆพักกันได้แร้ว ผมยังยอมรับทีมแมนซิตี้เรย เป๊ปปีนี้ทำทีมได้โหดจริงๆ แชมป์ 3 ถ้วย ก็ยินดีให้ แต่ทีมแมนซิตี้ก็ทีมแชมป์ ก็อย่าให้แฟนบอลบางคนจูงคุณมา ทะเลาะกับแฟนลิเวอร์พลูเลย คุณแฟนซิตี้ก็อยู่และภาคภูมิใจกับแชมป์เถอะครับ  
มีแวะมาเเขวะล่าสุดที่ยังไม่จบไม่ใช่คุณpepsiman แฟนหงส์หรอครับ พูดเหมือนแฟนทีมตัวเองถูกอยู่ฝ่ายเดียวอะ  

กระทู้ต้นเรื่องผมชี้แจงไปแล้วนี้ครับว่าผมตั้งทำไม

หรือคุณไม่เห็นแฟนฝั่งทีมคุณตั้งขึ้นมาช่วงกระทู้ด้านล่างครับ

ผมตั้งกระทู้ถึงเหตุการณ์นี้กระทู้แรกด้วยซ้ำ คุณกดเช็คประวัติที่ยูสผมก็ได้มั้ง ไม่น่ายากเย็นอะไร
0
0

อิอิ มีความสุข อิอิ
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4619
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:47
SUSNAROK พิมพ์ว่า:
พอโดนสวนคืนนิดหน่อยทำมาเป็นบอกเรื่องมันจบไปตั้งนานแล้ว มาขุดคุ้ยเอง ทีมเราจบแล้ว ทีมนายต่างหากยังไม่จบ 55555 เหมือนไม่ได้ดูเพื่อน ๆ ทีมตัวเองจริง ๆ อะ ทำตัวงอแงโทษนั่นโทษนี่ไม่เคยผิดเลยซักนิด  

เนี่ยท่าน ผมไม่ได้จะว่าแฟนแมนซิหรือแฟนหงส์จบไม่จบมันดีไม่ดียังไงนะ ผมเข้าใจว่าทำท่านก็อยากปกป้องทีมเป็นเรื่องธรรมดา ซึ่งแฟนทีมคนอื่นๆที่ยังปกป้องทีมอยู่แบบท่านก็ยังไม่ใช่มั้ยครับ

แต่ในกระทู้นี้พอจะหาทางลง ต้นตอแห่งความวุ่นวายทำไมมันถูกโยกมาที่แมนยูหมดเลยซะงั้น

ฟาดงวงฟาดงาจริงๆ  

ผมยอมรับว่าตอนเนี้ยผมไม่จบ เพราะมันขึ้นมาแล้ว แต่หลังจากนี้ขี้เกียจอ่านละแล้วมาเถียงด้วยละ 55555

แต่ไอที่ไปโบ้ยแฟนแมนยูนี่ผมก็ว่าไม่ใช่นะ เพราะก็เห็น ๆ กันอยู่ว่าส่วนใหญ่เป็นแฟนทีมไหนที่ตามแขวะเป็นประจำช่วงนี้ แถมเป็นแผล่บกันบานแทบจะเข้าห้องจ่ายแผล่บได้อยู่ละในคอมเมนต์เดียว ไม่เคยผิดเลยจริง ๆ
3
0

SPx
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 6473
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:52
อีกทีมจบไหมล่ะท่าน ลองอ่านดู
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:53
จบเถอะแฟนเรือ

เค้าแฟนคลับผม เห็น พูดถึงตลอด 55  

อ่อ  

ต้องเรียกว่า ด่าตลอดสิ

เหมือนจะรู้ตัว นะ

มนุษย์สองหน้า ด้านหน้า กับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 11:57

เป็น bnk รึ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 33989
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 12:06
พอโดนสวนคืนนิดหน่อยทำมาเป็นบอกเรื่องมันจบไปตั้งนานแล้ว มาขุดคุ้ยเอง ทีมเราจบแล้ว ทีมนายต่างหากยังไม่จบ 55555 เหมือนไม่ได้ดูเพื่อน ๆ ทีมตัวเองจริง ๆ อะ ทำตัวงอแงโทษนั่นโทษนี่ไม่เคยผิดเลยซักนิด  

เนี่ยท่าน ผมไม่ได้จะว่าแฟนแมนซิหรือแฟนหงส์จบไม่จบมันดีไม่ดียังไงนะ ผมเข้าใจว่าทำท่านก็อยากปกป้องทีมเป็นเรื่องธรรมดา ซึ่งแฟนทีมคนอื่นๆที่ยังปกป้องทีมอยู่แบบท่านก็ยังไม่ใช่มั้ยครับ

แต่ในกระทู้นี้พอจะหาทางลง ต้นตอแห่งความวุ่นวายทำไมมันถูกโยกมาที่แมนยูหมดเลยซะงั้น

ฟาดงวงฟาดงาจริงๆ  

ผมยอมรับว่าตอนเนี้ยผมไม่จบ เพราะมันขึ้นมาแล้ว แต่หลังจากนี้ขี้เกียจอ่านละแล้วมาเถียงด้วยละ 55555

แต่ไอที่ไปโบ้ยแฟนแมนยูนี่ผมก็ว่าไม่ใช่นะ เพราะก็เห็น ๆ กันอยู่ว่าส่วนใหญ่เป็นแฟนทีมไหนที่ตามแขวะเป็นประจำช่วงนี้ แถมเป็นแผล่บกันบานแทบจะเข้าห้องจ่ายแผล่บได้อยู่ละในคอมเมนต์เดียว ไม่เคยผิดเลยจริง ๆ  

ครับ ถ้าผมเป็นท่านผมก็ไม่จบเหมือนกันนั่นแหละ
แค่อยากได้คำยืนยันนั่นแหละ ว่าตกลงแล้วแฟนสองทีมเค้าอยากจบกันหมดอย่างที่ว่าหรือป่าว
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 20492
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 12:14
ตื่นมาแบบงงๆเลย ไม่ติดว่าจะเดือดกันเยอะขนาดนี้

ผมว่าข่าวมันก็เสี้ยมด้วยแหละ โครตเยอะ
2
0
Status: พร้อมจะลุยมานานแว้ว
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 15227
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 12:15
ผมก็ว่ามันเกินกันไปเยอะแล้วครับ จบยิ่งเร็วยิ่งดี
2
0
Status: พร้อมจะลุยมานานแว้ว
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 15227
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 12:21
Macor พิมพ์ว่า:
ตื่นมาแบบงงๆเลย ไม่ติดว่าจะเดือดกันเยอะขนาดนี้

ผมว่าข่าวมันก็เสี้ยมด้วยแหละ โครตเยอะ  

วันหลังผมจะรีบปลุกท่านนะ ตื่นๆ ท่าเรือเรามีเรื่องแล้วครับท่าน
2
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 513
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 12:40
[RE]จบเถอะแฟนเรือ
ผมว่าลิ้วพลูมากกว่าที่ไม่จบ

ตั้งแต่มีร้องเพลง กระทืบแฟนหงส์บารถบัสแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel