ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 03:17
ถูกแบนแล้ว
[RE: ไร้ปราณี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี]
Inspiration92 พิมพ์ว่า:
Hormones พิมพ์ว่า:
ไม่ดู​ ก็พอรู้ผล​ โหดเกิ้นนนน​ ย้ายลีคมั้ยเป๊ป​ จูฟว่างอยู่นะ​  

แฟนเรือไม่ถูกใจสิ่งนี้ครับ 5555  

พอพัฒนาถึงจุดหนึง ต่อให้เป็บไม่คุมแต่นักเตะตัวหลักยังมีแนวทางการเล่นทีดี ก็จะโหดต่อเนื่องระดับสูงได้อีกหลายปีครับ

แต่ถ้าเป็น klopp เนี่ย ถ้าออกไปแล้ว ใครจะมากระตุ้นนักเตะได้เหมือนเดิม ใช้แพสชั่นอย่างเดียวมันไม่ได้อ่ะ ระบบมันยังไม่ลงตัว 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2006
ตอบ: 1804
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 03:23
[RE: ไร้ปราณี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี]
ก็เล่นไปตีตราทีมเค้าว่าไร้คลาส money cant buy class ซะทุกมู้แถมแผล่บกันท็อปเม้นทุกกระทู้

ไปชี้เค้าว่าทีมเค้าไร้คลาสนี่เหมือนเหมาและตีตราทุกอณูของสโมสรนี้อะ แฟนซิตี้เค้าก็รักทีมของเค้า

จะด่านักเตะที่ร้องประโยคนั้นว่าไร้น้ำใจนักกีฬา ไร้มารยาท อะไรผมว่าแฟนซิตี้ไม่โกรธเท่านี้หรอก
แก้ไขล่าสุดโดย SuPerNovice เมื่อ Sun May 19, 2019 03:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Aug 2007
ตอบ: 570
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 03:47
ขอหน่อยเถอะ

ตอนที่แฟนทีมLiverpool ไปไล่ยิงพลุใส่รถบัสทีมผม พวกคุณก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่แฟนบอลคุณไปจุดพลุหน้าโรงแรมเกมเจอบาซ่า ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่แฟนบอลพวกคุณไปผลักคนตกน้ำพุ ไปเหยียดคนขายของชาวเอเซียในเกม UCL ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนมีกรณีแฟนบอลพวกคุณไปชูป้ายเยาะเย้ยกรณีเครื่องบินตกใส่แมนยูตอนที่มาเมืองไทยหน้าสนาม ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่มีกรณีซัวเรสไปเหยียดผิว ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

แต่พอมีคลิปออกมากลายเป็นว่านักเตะทีมผมพลาดบ้าง โผล่มากันเพียบด่าเหมารวมทีมมาตั้งแต่เม้นแรกๆเลยว่าทีมผม "ไร้คลาส" "ไร้ประวัติศาสตร์" ด่ายับเหมารวมทั้งทีมทั้งแฟน อารมณ์เหมือนเคืองที่ตัวเองพลาดแชมป์แล้วได้โอกาศระบายแค้นอะ ,แฟน City ส่วนใหญ่ก็ไม่เห็นด้วยในกรณีนี้นะ หลายคนก็ด่าทีมตัวเองเรื่องการประกาศออกสื่อด้วยซ้ำว่าแม่งแย่ แต่นั่นแหละ หลายกระทู้ลากด่าลากแผล่บกันไป แฟนหงส์คนไหนด่าทีมผมว่าไร้คลาส ไร้ประวัติศาสตร์ได้นี่ แผล่บกระจาย

ทีมพวกคุณเองขนาดระดับสื่อของประเทศมาด่าทีมผมว่าใช้เงินซื้อถ้วยแต่ซื้อประวัติศาสตร์ไม่ได้ ยังไม่มีแฟนCityคนไหนไปด่าทีมLiverpoolแบบเหมารวมเลย แต่พอเป็นนักเตะทีมผมพลาดกรณีนี้กรณีเดียวนี่กลายเป็นว่าเป็นความชอบธรรมที่ Liverpool จะได้มาถล่มทีมพวกผมแบบเหมารวมซะงั้น
แฟนCity ต่อให้เป็นสายสงบก็เป็นคนเหมือนกันนะครับ โดนสะสมมาหลายวันจากแฟนLiverpoolเกือบทั้งบอร์ด พอวันนี้หลายคนระบายความสะใจกับแฟนLiverpoolที่มานั่งถ่มถุยทีมผมบ้างดันรับกันไม่ได้ซะงั้น คือที่เขาแซะคืนเรื่องไร้คลาสเนี่ย เขาไม่ได้ด่าทีมคุณด้วยซ้ำ เขาแซะไปตรงๆกับแฟนทีมLiverpoolที่มาด่าทีมผมแบบเหมารวมก่อนนี่แหละ
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2009
ตอบ: 1505
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 03:57
GusZ พิมพ์ว่า:
ขอหน่อยเถอะ

ตอนที่แฟนทีมLiverpool ไปไล่ยิงพลุใส่รถบัสทีมผม พวกคุณก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่แฟนบอลคุณไปจุดพลุหน้าโรงแรมเกมเจอบาซ่า ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่แฟนบอลพวกคุณไปผลักคนตกน้ำพุ ไปเหยียดคนขายของชาวเอเซียในเกม UCL ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนมีกรณีแฟนบอลพวกคุณไปชูป้ายเยาะเย้ยกรณีเครื่องบินตกใส่แมนยูตอนที่มาเมืองไทยหน้าสนาม ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

ตอนที่มีกรณีซัวเรสไปเหยียดผิว ก็บอกว่า เป็นเรื่องของแฟนบอลแย่ๆไม่กี่คน อย่าเหมารวม อย่าว่าทีม

แต่พอมีคลิปออกมากลายเป็นว่านักเตะทีมผมพลาดบ้าง โผล่มากันเพียบด่าเหมารวมทีมมาตั้งแต่เม้นแรกๆเลยว่าทีมผม "ไร้คลาส" "ไร้ประวัติศาสตร์" ด่ายับเหมารวมทั้งทีมทั้งแฟน อารมณ์เหมือนเคืองที่ตัวเองพลาดแชมป์แล้วได้โอกาศระบายแค้นอะ ,แฟน City ส่วนใหญ่ก็ไม่เห็นด้วยในกรณีนี้นะ หลายคนก็ด่าทีมตัวเองเรื่องการประกาศออกสื่อด้วยซ้ำว่าแม่งแย่ แต่นั่นแหละ หลายกระทู้ลากด่าลากแผล่บกันไป แฟนหงส์คนไหนด่าทีมผมว่าไร้คลาส ไร้ประวัติศาสตร์ได้นี่ แผล่บกระจาย

ทีมพวกคุณเองขนาดระดับสื่อของประเทศมาด่าทีมผมว่าใช้เงินซื้อถ้วยแต่ซื้อประวัติศาสตร์ไม่ได้ ยังไม่มีแฟนCityคนไหนไปด่าทีมLiverpoolแบบเหมารวมเลย แต่พอเป็นนักเตะทีมผมพลาดกรณีนี้กรณีเดียวนี่กลายเป็นว่าเป็นความชอบธรรมที่ Liverpool จะได้มาถล่มทีมพวกผมแบบเหมารวมซะงั้น
แฟนCity ต่อให้เป็นสายสงบก็เป็นคนเหมือนกันนะครับ โดนสะสมมาหลายวันจากแฟนLiverpoolเกือบทั้งบอร์ด พอวันนี้หลายคนระบายความสะใจกับแฟนLiverpoolที่มานั่งถ่มถุยทีมผมบ้างดันรับกันไม่ได้ซะงั้น คือที่เขาแซะคืนเรื่องไร้คลาสเนี่ย เขาไม่ได้ด่าทีมคุณด้วยซ้ำ เขาแซะไปตรงๆกับแฟนทีมLiverpoolที่มาด่าทีมผมแบบเหมารวมก่อนนี่แหละ  

ตอนนี้เขาเหล่านั้นยังตีมึน แกล้ง งงกันอยู่เลย ครับ มีหลายคนไม่เผาผีด้วยซ้ำ ย้ำว่าคำว่าไร้คลาสของบางคนหรือหลายคน มันเกินเลยบริบทไปมาก จะเกินแค่ไหนพวกท่านรูดีแก่ใจ
7
0
Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51672
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 04:24
[RE]ไร้ปราณี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี
ใครทำอะไรไว้ก็รู้เองกันดีอยู่แล้ว

มีข่าว ด่า แขวะ เรียกร้องให้ออกมารับผิด ขอโทษ พอเริ่มมีข่าวออกมาขอโทษและยอมรับกันไป

บางคนก็จบ เพราะมันเป็นเรื่องของนักเตะ แฟนซิตี้เองก็ไม่ได้เห็นด้วย

แต่แฟนลิเวอ(บางคน)ไม่ยอมจบเอง ไปนั่งไล่แขวะ ไร้คลาสๆๆ ทีตอนโดนแฟนแมนยูบางคนไล่แขวะแต่ก่อน ก็ไม่พอใจ

แต่ตอนนี้กลับมี(บางคน)ที่เคยโดนตอนนั้น มาไล่ทำเอง แล้วยัดเยียดว่าเป็นทีมไร้คลาส เหมารวมนักเตะทั้งสโมสรว่าไร้คลาส

เป๊ปมันของปลอม ดีแต่พูดเอาหล่อ จากข่าวเมื่อวาน หลายคนบอก ที่เคยชื่นชมเป๊ปคือหมดความรู้สึกนั้นไปเลย

ลูกทีมทำ เป๊ปออกรับหน้าแทน และขอโทษให้ กลับโดนมองว่าไม่แมน

ก็ไม่เข้าใจนะ ว่าทำไมบางคนถึงได้อินอะไรขนาดนั้น คู่แค้นในลีคก็ไม่ใช่ ทีมร่วมเมือง หรืออริทีมที่แค้นมากก็ไม่ใช่

แต่ก็อยากจะแขวะให้ได้ ไร้คลาสๆ บางทีเจออะไรเยอะๆมันก็น่ารำคาญตาเหมือนกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 711
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 05:01
คือมาเม้นแบบไม่ได้อ่านอะไรเลยไปรอบหนึ่งกะลงชื่อไว้เฉย พอไล่อ่าน 555 อะไรกันนี่ พากันไปไหนต่อไหน
1
0

นักเตะเทศบาล
Status: ❤™
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1523
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 06:03
kaka122 พิมพ์ว่า:
Rung Bluemoon พิมพ์ว่า:
เป็นไงละมึง. 3 ถ้วยกับอีก 1 ถาด ทีมกูพอจะมีคลาสกับเค้าบ้างได้ไหมละ?  

มันก็แค่แฟนทีมนั้น เขาว่าวแล้วหัวร้อน จริงๆแล้วการล้อเลียนมันเกิดขึ้นเป็นเรื่องปกติของโลกฟุตบอลอยู่แล้ว
ในไทยก็ไม่ต่างกันเอาตั้งแต่สมัยก่อนแมนยูแพ้ มิลาน มันยังมีทำเพลงผีกาก้ามาล้อเลย
ทำเป็นมาแขวะเรื่อง มันนี่แค๊นบายคลาส ไม่ดูแฟนทีมตัวเองเลย
มันคงหัวร้อนมากที่โดนซิตี้แซงคว้าแชมป์ จนว่าว EPL ไป 30 ปีเต็ม นั่นแหละ
ปีก่อนซิตี้คว้าดับเบิ้ลแชมป์ ปีนี้ทริปเปิ้ลแชมป์ ขนาดนี้ยังไม่มีคลาสก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว
ปล่อยๆเขาไปเหอะ  

อย่าไปแขวะสวนนางเอกเชียวครับ กลายเป็นตัวร้ายให้พวกพี่แกรุมด่าเสมอแหละ ต้องสงบเสงียมเจียมตัว ดีใจแบบเบาๆ (แม้ว่าจะแย่งแชมป์จากพี่แกมาอย่างยากได้สำเร็จ + กด 3 แชมป์ในประเทศ) ให้พี่แกแขวะไปครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15300
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 06:39
[RE: ไร้ปรานี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี]
ยิงไม่เกรงใจคู่ชิงเลย 555
แตนก็พยายามแล้วน
แต่เรือโหดเกินเบอร์ไปมาก

ยินดีกับแชมป์ในประเทศของซิติเซนด้วย พวกคุณโคตรเหมาะสมกับประวัติศาสตร์หน้านี้เลย
วันที่ 1 หวังว่าหงส์ผมจะได้เฮดังๆแบบนี้เช่นกัน
แก้ไขล่าสุดโดย Chokkz เมื่อ Sun May 19, 2019 06:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
The Journey of new beginnings.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 143
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 06:55
[RE: ไร้ปรานี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี]
เป็นไงละมึง. 3 ถ้วยกับอีก 1 ถาด ทีมกูพอจะมีคลาสกับเค้าบ้างได้ไหมละ?  

แฟนทีมไหนว่าเรือไร้คลาสครับ?? ผมแฟนหงส์ ชื่นชมเรือและเปปนะอาจจะเกลียดนักเตะบางคนบ้าง 5555 อาจจะตกข่าว
แก้ไขล่าสุดโดย expolog198 เมื่อ Sun May 19, 2019 06:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: รักปืนใหญ่ ใส่ใจ BNK48
เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 5696
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:15
ไร้ปรานี!เรือขยี้แตนพินาศ 6-0 สร้าง ปวศ.กวาดเทรเบิ้ลแชมป์เมืองผู้ดี
สุดยอดเรือใบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:17
ชื่นชมเป๊ปและความให้เกียรติคู่แข่งของเป๊ป แต่เกลียดนักเตะซิตี้กับแฟนซิตี้ใน SS บางคนมากกก กุรอซ้ำแน่นอน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Jul 2009
ตอบ: 1095
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:34
SUSNAROK พิมพ์ว่า:
Spoil
SudsoiFC พิมพ์ว่า:
Inspiration92 พิมพ์ว่า:
TheAnfieldIrons พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยครับ ทำไมต้องถล่มหนักขนาดนี้ สงสารแฟนๆวัตฟอร์ตบ้าง
เขาลุ้นแชมป์แรกในประวัติศาสตร์ ฝันร้ายชัดๆ

ปล.ผมว่าคนที่ยึดติดไม่ใช่แฟนหงส์หรอกครับ เป็นแฟนเรือบางคนเองนี่แหละ
มองกลางๆแล้วให้มันผ่านไปเถอะครับ เรื่องไม่ดีอย่าไปแก้ตัว ปล่อยเวลาผ่านไป
มันก็จะค่อยๆหายไปเอง

ก็คงใช่ครับท่าน เพราะแฟนหงส์ในบอร์ดนี้เยอะ เลยเก็บอะไรมาก็เยอะตามครับ แต่เชื่อเถอะครับ ลึกๆแล้วผมก็ไม่อยากเห็นแบบนี้หรอกครับ แขวะกันไปกันมา ไม่จบ ผมรักสงบ ฮ่าๆๆๆ
ปล.ถ้าทีมท่านได้ชิง ก็คงยิงไม่ต่างจากทีมผมหรอกครับ  

ผมไม่ค่อยได้ตามเรื่องนี้เท่าไห่ แต่เห็นใน livescore ละกะจะเข้ามาแสดงความยินดีด้วย

เพราะว่าผลงานการครองเกาะอังกฤษของซิตี้ปีนี้มันสุดจริงๆ

แต่พอเจอท้อปเม้นไปเท่านั้นแหละ ความสวยงามที่น่าชื่นชมมันก็หดลงเลยโดยทันที

ดีหน่อยเจอคอมเม้นท่านที่เป็นสายรักสงบเช่นกัน ยังไงก็ดีใจกับท่านด้วยครับผม  

ขอโทษนะครับ คอมเมนต์ผมมันทำไมหรอครับ ผมไม่ได้ปฏิเสธซักคำกับคำที่ทีมผมโดนเรียกหรือแก้ตัวให้กับนักเตะและทีมงานที่ทำผิดพลาดในเหตุการณ์นั้น แถมในรูปประโยคผมยังขึ้นต้นยอมรับ "ไร้คลาส" ด้วยซ้ำ สงสัยว่าความสวยงามมันหายไปไหนหรอครับ  

พิมพ์เอง เลือกgifมาเอง น่าจะรู้อยู่แก่ใจเนาะ

แต่ยังไงก็ดีใจด้วยครับ  

ผิดก็ว่าไปตามผิด ย้อนดูประวัติก็ไม่เคยออกมาปกป้องอยู่แล้วถ้ามันผิดจริง

บอกให้รู้ว่าผิด เตือนให้สำนึกก็พอเข้าใจ แต่เยอะ ๆ เอาสนุกปาก

เหมือนเก็บกดที่ไม่เคยได้แชมป์แล้วหาที่ลงแบบนั้นก็ช่วยเงียบฝีปากหน่อย

เลือกgifมาก็ความหมายประมาณนี้มั้งครับ สั้น ๆ ก็คง "น่ารำคาญ" แต่ขอบคุณนะครับ  

ผมเข้าใจมุมของท่านนะครับ ขออนุญาตกลับไปตอบคำถามที่ว่าคอมเมนต์ของท่านทำไม?

มุมของผมคร่าวๆคือผมมาสายสงบอยู่แล้ว ยิ่งช่วงบอร์ดเดือดๆตอนเกิดเรื่องผมแทบจะไปสิงห์อยู่วาไรตี

กระทู้ที่ตั้งเกี่ยวกับ Inside Anfield นัดสุดท้ายผมก็ยังพิมพ์ไว้อยู่เรื่องเชียร์ให้สนุกเชียร์ให้เป็นกีฬาไรงี้ และไม่มีประเด็นใหม่มา

พอเข้ามากะว่าจะมาแสดงความยินดีกับซิตี้กับความสำเร็จในฤดูกาลนี้

แต่กลายเป็นเจอคอมเมนต์ท่านไปก่อน ก็เลยฟิวแบบ เอ้า ไรวะ ไรงี้ ทำไมยังมีประเด็นอยู่ 555

ผมก็สายค่อนไปทางสงบครับ อาจมีเม้นต์แย็บ ๆ บ้างตามประสาบลัฟบอลทั่วไป แต่พูดตามตรงแฟนแมนซิคนอื่น ๆ ก็สายสงบทั้งนั้น คงเพราะแฟนบอลน้อย เลยมีกันแค่กลุ่มเล็ก ๆ ไม่ไปสุงสิงกับใคร ไม่งั้นช่วงลุ้นแชมป์ที่มีแต่แฟนทีมลิเวอร์พูลตั้งกระทู้เอาสถิติกองหน้าคนนู้น โค้ชคนนั้นเป็นแฟนหงส์ ทีมนี้ชนะทีมแชมป์บลา ๆ ๆ จะเห็นเลยว่าไม่มีกระทู้จากแฟนแมนซิตอบโต้เลยซักกระทู้เดียว จนมีอยู่กระทู้นึงที่แฟนเรือใบตั้ง แล้วมีคอมเมนต์บอกว่า "ดีใจที่แฟนแมนซิออกมาพูดอะไรบ้าง ปล่อยให้เขาทำอยู่ฝ่ายเดียว" 55555  

+1 ครับท่าน ผมก็ตามไม่ทันเหมือนกันเรื่องไร้คลาสอะไรเนี่ย เเต่สิ่งหนึ่งที่เเน่ๆคือ....

เเฟนเรือใบรักสงบพอสมควรครับ ไม่ได้เข้าข้างเเต่ดูจากปฏิกริยาเเฟนทีมส่วนมากผมว่าคงเหลืออดจริงๆ

ปล.เพิ่มเติม ในตอนที่เเฟนหงส์ยิงพลุใส่บัสนักเเตะ ผมก็ไม่เห็นเเฟนบอลเรือใบไปโจมตีไร้คลาสๆเชิงลบเเบบนี้นะครับ ผมเชื่อในเรื่อง action=reaction นักเเตะที่ล้อเลียนก็สมควรโดน เเต่เรื่องไหนที่เกินlimit เเฟนบอลทีมบางท่านผมว่ามองข้ามๆไปก็ดีนะครับ เพราะเรื่องนี้เป๊ปก็ออกมาขอโทษเเล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย TM_tentacle เมื่อ Sun May 19, 2019 07:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0

นักเตะอบจ.
Status: i have no idea
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 2384
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:51
เก่งคับ

ทีมไร้คลาส

ทีมสามล้อถูกหวย

ไม่ได้แขวะนะ
แค่เรียกฉายา เหมือนที่พวกคุณเรียกลิเวอร์พูล ว่า เป็ดบ้าง นกบ้าง แหละครับ

0
3
หากโดน 37 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:55
ถูกแบนแล้ว
tobi2 พิมพ์ว่า:
ต่อให้ได้กี่แชมป์ นักเตะร้องเพลงล้อคนอื่น ไร้คลาสอยู่ดีแหละ Allez, Allez, Allez.
Allez, Allez, Allez.  

ตามแต่ใจละกัน แล้วแต่จะคิด  

มันก็ต้องคิด ล้อทีมเป็นเรื่องปกติ แต่ล้อคนเจ็บเนี่ย ใช่เรื่องมั้ย
0
0
Status: อีก 20 ปีก็จะรอ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1839
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 07:57
โคตรโหด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel