ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: บังคับขนาดนี้...จะไม่รักได้ไง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15750
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:08
[RE: ฤดูกาลใหม่ อยากให้ทีมรักเปลี่ยนแปลงอะไรกันบ้างครับ]
หลักๆก็เปลี่ยนผู้จัดการทีม ขาย,ปล่อยยืม นักเตะในทีมตัวที่ไม่ได้ใช้บ้าง สำรองบาซ่าตอนนี้ไม่มีตัวเปลี่ยนเกมเลย อยากได้นักเตะใหม่ๆมาสำรอง ไม่ก็ดันดาวรุ่งของทีมมาสำรอง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9540
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:14
[RE: ฤดูกาลใหม่ อยากให้ทีมรักเปลี่ยนแปลงอะไรกันบ้างครับ]
Cafe1n พิมพ์ว่า:
Black _Hawk พิมพ์ว่า:
อยากให้แมนยูชนะบางครับ

ถ้าเล่นกันแบบช่วงท้ายฤดูกาลนี้ มีตกชั้นเลยนะครับ  

ยังไงชื่อชั้นทีมระดับแมนยู ก็ดึงดูดนักเตะทั้งโลกครับ
ลองให้โอเล่ได้สร้างทีมของตัวเอง ได้นักเตะที่อยากได้ โละส่วนที่ไม่เต็มร้อยออกไป สปิริตทีมน่าจะดีขึ้น อาจได้เห็นอะไรดีๆครับ เพราะทีมมีเงินพร้อมทุ่มอยู่แล้ว  

กลัวนักเตะที่เข้ามาเพราะเงินมากกว่าครับ

แต่ก็อย่างว่าละถ้าอยากสร้างทีมที่พร้อมใช้งานเลยก็ต้องทุ่มเงินซื้อละครับ
1
0

แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 20477
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:20
ดันเด็กให้มากขึ้น
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20901
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:22
-------------------------- Firmino -----------------------
Mane --------------------------------------------- Salah
----------- AOC --------------------- Henderson ------
-------------------------- Faninho -----------------------
Robertson ---- VvD -------------- Gomez ---- Arnold
--------------------------- Alisson ------------------------

อยากได้ตัวจริงชุดนี้ครับ แล้ว AOC รีดฟอร์มกลับมาได้ก็พอใจละ ที่เหลือก็ระบาย Sturridge , Moreno , Mignolet

เติม LB เข้ามาคนนึง T.Kongolo , กับ ปีกซ้ายเท้าขวาซักคนเล่น NO.10 ได้ แบบ J.Brandt ครับ , เสริม GK สำรอง Hart ก็ได้ เอามาคอยลงบอลถ้วย ถ้ามินนี่ต้องย้ายน่ะนะ

เอาแค่นี้แหละ T.Kongolo 20 M , J.Brandt 25 M , Hart 6-10 M. จะเสริม RB ด้วยก็ได้ แต่ต้องปล่อย Clyne ออกนะ

เท่านี้ก็คิดว่า Full มากแล้วครับ
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11600
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:31
โค้ช โค้ช โค้ช และโค้ช ทั้งสองทีม
1
0
"FERNANDO & MSN"

อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:38
manoodtangdao พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนเจ้าของ เปลี่ยนบอร์ดบริหาร เปลี่ยน CEO เปลี่ยนผู้จัดการ เปลี่ยนกองหลัง เปลี่ยนแบ็คขวา เปลี่ยนกองกลาง เปลี่ยนปีกขวา เปลี่ยนกองหน้า เปลี่ยนสปอนเซอร์เสื้อ  

โดนใจมาก
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20111
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:38
ขอ Germany หรือ Netherlands Combination ละกัน ซื้อสามคน สามตำแหน่ง แวร์เนอร์ บรันด์ เฮกเตอร์ หรือ ดุมฟรีก เบิร์กไวน์ เดอ ลิกต์ จัดมา รวมกับคนที่มีอยู่เดิมไม่เสียตัวหลักไป เท่านี้ก็เพียงพอละสำหรับฤดูกาลหน้าของหงส์แดง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Mar 2015
ตอบ: 7326
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:43
ถูกแบนแล้ว
[RE]ฤดูกาลใหม่ อยากให้ทีมรักเปลี่ยนแปลงอะไรกันบ้างครับ
เยอะเลยครับ กองกลางตัวใหม่ หน้าเป้าตัวใหม่ ปีก โละคนเก่าออก ปรับจูนทีมใหม่ เปลี่ยนบรรยากาศทีม เติมเชื้อไฟให้ทีม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 170
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:44
ทีมรักผมไม่ขออะไรมากขอแค่รักษามาตรฐานลุ้นแชมป์แบบนี้แล้วก็ขอให้นักเตะไม่เจ็บไข้ได้ป่วยแค่นี้ก็พึงพอใจแล้วครับ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2213
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 11:47
เลโน่

เบเญริน ปาป้า โฮลดิ้ง แบ็คซ้ายตัวใหม่

ตอร์เรร่า กลางb2bตัวใหม่

เปเป้ โอซิล โอบา

ลากา
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 4055
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 12:02
อคินเฟเยฟ

ดาลอท มาโนลาส แมคไกว ชอ

แมคทอม รุเบน เนเวส

ปอกบา

ซีเยค ซานโช

แรชฟอด
1
0
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2008
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 12:10
แมนยูของผมขอแบบค่อยๆเป็นค่อยๆไปละกันคับ

----- เจมส์ ---- ลูกากู ---- เปเป้/ดักลาส---------

-------เฟอนานเดส------แม็คโทมิเนย์-------เตอเลอมอง--------

--ชอว์----ลินเดอเลิฟ-------แม็คไกว-------บิส ซาก้า------

-----------------เด เกอา-------------------

สำรอง โรเมโร,โจนส์,ทวนเซเบ้,ดาโล,ยัง,ชอง,เฟรด,มาติช,ลินกาด,กรีนวูด

ได้มา5-6คนราคาไม่แรงมาก คงพอไหวคับ
1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: Real Pilot Don't Need Runway
เข้าร่วม: 22 Jul 2008
ตอบ: 2132
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 12:12
Cafe1n พิมพ์ว่า:
Black _Hawk พิมพ์ว่า:
อยากให้แมนยูชนะบางครับ

ถ้าเล่นกันแบบช่วงท้ายฤดูกาลนี้ มีตกชั้นเลยนะครับ  

ยังไงชื่อชั้นทีมระดับแมนยู ก็ดึงดูดนักเตะทั้งโลกครับ
ลองให้โอเล่ได้สร้างทีมของตัวเอง ได้นักเตะที่อยากได้ โละส่วนที่ไม่เต็มร้อยออกไป สปิริตทีมน่าจะดีขึ้น อาจได้เห็นอะไรดีๆครับ เพราะทีมมีเงินพร้อมทุ่มอยู่แล้ว  

ผมว่าระดับโลกนี่ยากหน่อยครับ

เพราะขนาดตอนมอยส์มา ช่วงนั้นผีก็ดีกรีระดับแชมป์มายาวๆ ยังเซ็นได้แค่เฟลไลนี่ตัวเดียวเองครับ

1
0

Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 429
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 12:24
[RE]ฤดูกาลใหม่ อยากให้ทีมรักเปลี่ยนแปลงอะไรกันบ้างครับ
ผมว่าตาม line up เดอลิก น่าจะสลับกับปีเก้มากกว่า แล้วอุมตตี้สลับกับลองเล ส่วนcdm ก้ให้บุสเกตสลับกับเดยองได้ แล้วอีกอย่างผมเห็นมีข่าวกับ ludovit Reis ไม่รุ้ว่าเซ็นไปยัง ส่วนกองหน้า ผมว่าได้กรีสมันมาผมว่าถือว่าเยอะแล้วน่ะครับ คูตี้ มัลค่อมเมสซี่ กรีสมัน เดม แล้วอาจจะดัน abel ด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย IAMBOY เมื่อ Wed May 15, 2019 12:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Rossoneri
เข้าร่วม: 14 Oct 2010
ตอบ: 12052
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 12:36
เปลี่ยนตัวกุนซือจากกัตตูโซ่เป็นคนที่มีผลงาน ดูไว้ใจได้ ถ้าได้คอนเต้มาก็จะดีมาก หรืออย่างน้อย ๆ ได้ดิ ฟรานเชสโก้มาก็ยังโอเค

เรื่องนักเตะอยากได้กลางรุกเก่ง ๆ สักคน ถ้าได้ระดับฮาเมสมาจะดีใจมาก
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel