ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34069
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2019 00:20
[RE: "ทักษิณ" ฟ้องโลก! ซัด คสช. ทำทุกอย่างเพื่อสืบทอดอำนาจ สับ กกต.ไม่โปร่งใส]
T--BAG พิมพ์ว่า:
ACTART พิมพ์ว่า:
เหมือนโจร แจ้งจับตำรวจไห้จับโจร

เพ้อเจ้อ

หลังจากซื้อเรือดำน้ำไปรบกับ Aquaman

ต่อไป คงซื้อยานอวกาศ ไปรบกับ ทานอส

ไม่เสียดายภาษีบ้างหรอถามจริง????????????/  

ไม่เห็นหรอว่าด่าทั้งคู่ โจรแจ้งจับโจร

ติ่งมาดิ้นเฉย

ทำไมวะ ภาษี ก้อเสีย ทั้ง2ยุคอ่ะ ปัญญาอ่อนจริง

ถามยังกับยุคทักกี้ไม่ต้องเสียภาษี

สงสัยจะโกรธผม ที่ไปโควทแจ้งแบนเรื่องฉายา โดนแบนสินะ

จะบอกให้นะผมโควทไว้เฉยๆไม่ได้แจ้งแบน คนอื่นเห็นเค้าก็แจ้งแบนเอง

มาหาเรื่องผมเรื่องการเมืองซะงั้น

ไปตามอ่านกระทุ้เก่าๆ ดูผมเนี่ยด่าทั้ง2ฝั่ง  

ถ้าผมเป็นคุณเบน คงแบนซัก3เดือน

แค่เถียงกันเรื่องบอล

ถึงกับต้อง ดูถูกเหยียดหยาม เพื่อนสมาชิกขนาดนั้น

แค้นอะไรขนาดนั้น

ถึงกับแจ้งแบน กระทุ้ เก่าที่ผมกับ คู่กรณี รับโทษไปแล้ว

ผ่านไป4เดือนแล้ว โดนแบนไปแล้ว แจ้งแบนเพื่อ ?  

.  

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1964
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2019 14:39
ถูกแบนแล้ว
[RE: "ทักษิณ" ฟ้องโลก! ซัด คสช. ทำทุกอย่างเพื่อสืบทอดอำนาจ สับ กกต.ไม่โปร่งใส]
Rui_saotomE พิมพ์ว่า:
เหมือนโจร แจ้งจับตำรวจไห้จับโจร

เพ้อเจ้อ

หลังจากซื้อเรือดำน้ำไปรบกับ Aquaman

ต่อไป คงซื้อยานอวกาศ ไปรบกับ ทานอส

ไม่เสียดายภาษีบ้างหรอถามจริง????????????/  

ไม่เห็นหรอว่าด่าทั้งคู่ โจรแจ้งจับโจร

ติ่งมาดิ้นเฉย

ทำไมวะ ภาษี ก้อเสีย ทั้ง2ยุคอ่ะ ปัญญาอ่อนจริง

ถามยังกับยุคทักกี้ไม่ต้องเสียภาษี

สงสัยจะโกรธผม ที่ไปโควทแจ้งแบนเรื่องฉายา โดนแบนสินะ

จะบอกให้นะผมโควทไว้เฉยๆไม่ได้แจ้งแบน คนอื่นเห็นเค้าก็แจ้งแบนเอง

มาหาเรื่องผมเรื่องการเมืองซะงั้น

ไปตามอ่านกระทุ้เก่าๆ ดูผมเนี่ยด่าทั้ง2ฝั่ง  

ถ้าผมเป็นคุณเบน คงแบนซัก3เดือน

แค่เถียงกันเรื่องบอล

ถึงกับต้อง ดูถูกเหยียดหยาม เพื่อนสมาชิกขนาดนั้น

แค้นอะไรขนาดนั้น

ถึงกับแจ้งแบน กระทุ้ เก่าที่ผมกับ คู่กรณี รับโทษไปแล้ว

ผ่านไป4เดือนแล้ว โดนแบนไปแล้ว แจ้งแบนเพื่อ ?  

ตานี่เค้าทะเลาะกับผมแล่ะ พอดีคุณไปโควท โดนแบนเลยฟาดงวงฟาดงา  

.
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel