ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Apr 2008
ตอบ: 5902
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 11:17
[RE: เซ็กส์เสื่อมในวัยหนุ่ม (บทความสาระ)]
บทความมีสาระดีครับ ส่วนตัวไม่ค่อยดูหนังโป๊ ตอนไปสบายตัวก็แข็งปกติ (ไม่มีแฟน) แต่ปัญหาคือไม่อึดเท่าไร นี่ก็ออกกำลัง ส-อา แล้วนะหรือน้อยไป แต่ จ-ศ ไม่มีเวลา รถติด ถึงบ้านเย็น ขมิบก็ทำบ้างไม่ทำบ้าง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
THE THEATRE OF DREAMS
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 673
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 11:56
[RE: เซ็กส์เสื่อมในวัยหนุ่ม (บทความสาระ)]
ขอบคุณครับสำหรับความรู้
ปล.นี่สมัครมาเขียนบทความเลยใช่ไหมครับ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 2547
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 11:58
255BB พิมพ์ว่า:
บทความมีสาระดีครับ ส่วนตัวไม่ค่อยดูหนังโป๊ ตอนไปสบายตัวก็แข็งปกติ (ไม่มีแฟน) แต่ปัญหาคือไม่อึดเท่าไร นี่ก็ออกกำลัง ส-อา แล้วนะหรือน้อยไป แต่ จ-ศ ไม่มีเวลา รถติด ถึงบ้านเย็น ขมิบก็ทำบ้างไม่ทำบ้าง  

โอ้วววว เจอแล้วช้างเผือก 55555 โชคดีมากที่เกิดยุคนี้แต่ไม่หลงไปในกระแส

ดีแล้วครับ ขอให้ท่านยังคงทำแบบนี้ต่อไปนะครับ
0
0
หนังสือ e-book “เซ็กส์เสื่อมในวัยหนุ่ม : ปรากฏการณ์ประหลาดที่เกิดกับผู้ชายหลายคนในวันนี้”
https://www.mebmarket.com/web/index.php?action=BookDetails&data=YToyOntzOjc6InVzZXJfaWQiO3M6NzoiMjY2MjgwOCI7czo3OiJib29rX2lkIjtzOjY6IjEwNjY3MCI7fQ

อ่านบทความได้ที่ ...
https://m.facebook.com/Reboot-Army-บทความสาระ-2230094023907855/
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 12:02
Electrix พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับสำหรับความรู้
ปล.นี่สมัครมาเขียนบทความเลยใช่ไหมครับ  

ใช่แล้วครับ ผมกำลังทำเพจอยู่มาสักพักละ เตรียมเนื้อหาอยู่ แต่รอไม่ไหว เป็นห่วงคนใน ss 555555

จึงทดลอง ใช้ ss เป็นที่เผยแพร่ที่แรกก่อนครับ prototype

เพราะ ss เหมาะที่สุด ทั้งเรื่องจำนวนคน และ แนวทางของบทความผมครับ 5555

5
0
หนังสือ e-book “เซ็กส์เสื่อมในวัยหนุ่ม : ปรากฏการณ์ประหลาดที่เกิดกับผู้ชายหลายคนในวันนี้”
https://www.mebmarket.com/web/index.php?action=BookDetails&data=YToyOntzOjc6InVzZXJfaWQiO3M6NzoiMjY2MjgwOCI7czo3OiJib29rX2lkIjtzOjY6IjEwNjY3MCI7fQ

https://m.facebook.com/Reboot-Army-บทความสาระ-2230094023907855/
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 1921
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 12:09
บทความมีสาระมากครับ อยากกดแผล่บเพิ่มไอ้ซัก 10 แผล่บ

ผมมีคำถามครับ

ผมอายุ 30 ต้นๆค่อนไปทางกลาง มีแฟนแล้ว แต่เจอกันไม่บ่อย

ออกกำลังบ่อยอยู่ (เตะบอล) ดูหนังโป๊ ช่วยตัวเองก็ค่อนข้างบ่อยอยู่

เรื่องแข็งตัวไม่ใช่ปัญหาเท่าไหร่ครับ แต่ปัญหาของผมคือ เรือล่มเร็วมาก

เวลาลงสนามจริงเสียเซล์ฟมากครับ พอจะมีคำแนะนำไม้ครับท่าน

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2010
ตอบ: 97
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 12:30
เข้ามายืนยันอีกเสียง อาการผมคือเห็นแฟนแก้ผ้าต่อหน้ายังไม่แข็ง แล้วมาเจอบทความแบบนี้เลยลองทำตาม พอ Reboot ไปช่วงนึงก็กลับมาทั้งแข็งทั้งอึด
และถึงวันนี้ผมงดช่วยตัวเองมา 200 วันแล้ว อยู่ที่ความตั้งใจล้วนๆ
1
0
Even if it kills me, I refuse to kick a Woman!!!!
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 14:16
TheRedz พิมพ์ว่า:
บทความมีสาระมากครับ อยากกดแผล่บเพิ่มไอ้ซัก 10 แผล่บ

ผมมีคำถามครับ

ผมอายุ 30 ต้นๆค่อนไปทางกลาง มีแฟนแล้ว แต่เจอกันไม่บ่อย

ออกกำลังบ่อยอยู่ (เตะบอล) ดูหนังโป๊ ช่วยตัวเองก็ค่อนข้างบ่อยอยู่

เรื่องแข็งตัวไม่ใช่ปัญหาเท่าไหร่ครับ แต่ปัญหาของผมคือ เรือล่มเร็วมาก

เวลาลงสนามจริงเสียเซล์ฟมากครับ พอจะมีคำแนะนำไม้ครับท่าน

ต้องถามท่านก่อนว่าท่านมีการขมิบเพื่อเกร็งให้แข็งตัวไหม ถ้าเป็นเช่นนั้น ต้องถามต่อว่า ถ้าท่านไม่ขมิบเกร็งมันจะเป็นอย่างไร ถ้าอ่อนตัวก็แสดงว่าการแข็งตัวของท่านไม่ดีพอ ทำให้ต้องขมิบก้นเกร็งเอาไว้ ซึ่งตรงนี้อาจทำให้เกิดการหลั่งเร็วได้ ..... นี่เคสที่ผมอ่านมานะ มีหลายเคสเลย แต่ไม่รู้ตรงกับท่านรึป่าวนะ

แต่สำหรับตัวผม ผมทำการรีบูตแล้ว เวลาแข็งได้มันแข็งสุดๆเลยนะครับ แบบไม่ต้องเกร็งเลย และมันจะทำให้ค่อนข้างหลั่งช้าโดยธรรมชาติด้วย

ดังนั้นสำหรับผม รีบูตเถอะครับ ลองดู ยิ่งในเคสท่านนี่น่าจะไม่นาน เผลอๆแค่ 30-60 วัน อาจเห็นผลเลยก็ได้
0
0

Status: #MerciArsene
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 182
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 15:43
ขอบคุณสำหรับบทความดีๆครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 286
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 17:11
ขอบคุณมากครับ สำหรับบทความ
ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ จากใจจริง
มีเพจ มีไร เมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 18:05
Pznov พิมพ์ว่า:
มีเพจ มีไร เมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ  

กำลังทำเพจอยู่ครับ ทำไม่เป็น วันนี้เสร็จงานจะไปซื้อหนังสือวิธีสร้างเพจครับ

เจอกันเร็วๆนี้นะครับ
1
0

Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2008
ตอบ: 411
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 19:38
ผมเป็นอยู่เลย กำลังหาสาเหตุและวิธีแก้ไขอยู่เลย ขอบคุณครับ
1
0
いつも 一人で歩く。
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1064
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 23:02
โห สุดยอดมากๆ ครับ ขอบคุณมากๆ ที่ย่อยมาให้อ่าน เป็นเรื่องสำคัญแลัดีมากๆ ที่คนส่วนใหญ่ยังไม่รู้

เกือบไม่ได้อ่านแล้ว ปล่อยผ่านไปรอบนึงเพราะหัวมู้ไม่ค่อยดึงดูด ไม่นึกว่าจะความรู้อัดแน่นขนาดนี้
โชคดีมากๆ ที่กลับมาเห็นแล้วตัดสินใจกดเข้ามา คิดว่าเริ่มเข้าข่ายนิดๆ เหมือนกัน จริงๆก็รู้แหละว่าเสพติดหนังโปี มันอันตรายต่อชีวิตเซ็กซ์ แต่ยิ่งได้ข้อมูลอ้างอิงทางวิทยาศาสตร์มันยิ่งทำให้เราหนักแน่นมากขึ้น รู้ที่มาที่ไป

ขอบคุณอีกครั้งครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status: แสงเหนือจะนานแค่ไหน?
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 2575
โพสเมื่อ: Thu Mar 07, 2019 23:42
The Immortal พิมพ์ว่า:
WRGTON พิมพ์ว่า:
ผมกำลังพยายามทำแล้วทำอีก ต้องหาอะไรไม่ให้ฟุ้งซ่านมากๆจริงครับ วนแล้ววนอีก อยากรีบูทเหมือนกันครับมันเหมือนจะรีเฟรชกว่านี้ อารมณ์ตอนนี้เหมือนเราเสพย์ติดมันจนอดไม่ได้

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆครับ  

มีคนเป็นแบบท่านเยอะแยะครับ
แต่คนเหล่านั้นก็หลายคนนะที่ reboot จนสำเร็จจนได้

คือทุกๆความก้าวหน้าที่ท่านสะสมขึ้นมา มันมีผลดีกว่าท่านไม่สะสมอะไรเลยนะครับ

ลองตั้งเป้าหมายสั้นๆดูก่อนแบบผมนะ ผมตั้งเช็คพ้อยทุกๆ 5 วัน สะสมไปเรื่อยๆ

สมมิถ้าท่านสะสมไปถึงวันที่ 23 แล้วท่านเกิด relapse อย่าลบทิ้งทั้งหมดนะครับ ให้หักกลับหลังไป 5 วัน ( เหลือ 18) แล้วก็ตั้งตัวใหม่ นับต่อไปครับ ถึง 30 วัน เมื่อไหร่ท่านจะดีใจมาก

เพราะถ้าท่าน set back กลายเป็น 0 ท่านจะท้อนะ กลายเป็นหลอกตัวเองแรงเกินไป แล้วก็ไม่อยากทำอีก

ครับ จะลองดูครับบบบ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2010
ตอบ: 3541
โพสเมื่อ: Fri Mar 08, 2019 07:31
ผมว่าผมก้เป็น​ จะเลิกดูหนังโป๊กะจินตนาการแบ้วครับ

จะมีsex กะแฟนและก้แค่นัดเยวๆพอ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 286
โพสเมื่อ: Fri Mar 08, 2019 11:43
The Immortal พิมพ์ว่า:
Pznov พิมพ์ว่า:

กำลังทำเพจอยู่ครับ ทำไม่เป็น วันนี้เสร็จงานจะไปซื้อหนังสือวิธีสร้างเพจครับ

เจอกันเร็วๆนี้นะครับ  

คือผมเนี่ย เป็นเหมือนคุณเลย เป็นแบบนี้เป๊ะเลย
และผมหาทางรักษาด้วยตัวเอง อย่างนั้นเลย คือ คิดว่าป่วยทางกาย
กูต้องงดแอลกอฮอล์ ออกกำลังกายเยอะๆ กินนั่น เพิ่มนี่ งดนู่น ไม่ทำตัวเครียด
เข้าใจว่า แม่งร่างกายไปแล้วว่ะ คิดงี้มาตลอด จนมาอ่านบทความนี้
ถึงบางอ้อ เออ เป็นแบบนี้เป๊ะเลย กูเสพเยอะไปจริงๆ ตลอดห้าหกปีที่ผ่านมา
ยิ่งทุกวันนี้มันเข้าถึงง่ายมากกกกก เปิดไอจีเอย ทวิตเอย เมื่อก่อนอยากดูต้องโหลดบิท

เป็นปัญหาชีวิตคู่เลยว่าได้ แฟนหาว่านอกใจ แอบไปมีกับคนอื่นมั่ง
หมดรักแล้วมั่ง ทะเลาะบ้านแตกไปสี่ห้ารอบ จนแฟนยอมอ่อนใจ
มองหาทางรักษากัน ตอนแรกคิดว่าเป็นโรคฮอร์โมนบกพร่อง
จนมาอ่านที่คุณเขียนนี่แหละ มีงี้ด้วยว่ะ และมันใช่จริงๆ ยอมรับลูกผู้ชายเลย
ว่าห้าปีหลังมาเสพสื่อลามกเยอะมาก เช่น ส่องพวกไอจีสาวๆเด็ดๆ นุ่งน้อยๆ วับแวม
ไม่ก็Tumblrติดเรท(ตอนนี้ไม่มีแล้ว) หลังๆมาง่ายหน่อยก็พวกทวิตสายดาร์กต่างๆ เออว่ะ กูแม่งเยอะจริงๆ และอาการมันใช่อย่างที่บอกเลย

สุดยอดมาก โชคดีจิงๆที่มาเจอบทความนี้
ขอบคุณครับ จะเริ่มลอง heal ตัวเองตั้งแต่วันนี้ละ เลิกหมด ดูดิ้จะใช้เวลาเท่าไร
แก้ไขล่าสุดโดย Pznov เมื่อ Fri Mar 08, 2019 11:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel