ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แล้วใน ss โพลเป็นแบบไหนครับ
พลังประชารัฐ
???
ประชาธิปปัตย์
???
เพื่อไทย
???
ภูมิใจไทย
???
อนาคตใหม่
???
รวมพลังประชาชาติไทย
???
เสรีรวมไทย
???
ชาติไทยพัฒนา
???
เพื่อชาติ
???
ชาติพัฒนา
???
ประชาชาติ
???
ไทยรักษาชาติ
???
คะแนนทั้งหมด: 566
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 681
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 04:25
[RE: โพลมหาวิทยาลัยรังสิตเผย พรรคพลังประชารัฐ ครองคะแนนนิยมสูงสุด ตามมาด้วยประชาธิปัตย์ และ เพื่อไทย]
จริงๆฐานเสียง พปชร. ส่วนใหญ่น่าจะมาจาก คนชอบ ปชป. เก่านะผมว่า ซึ่ง 2 พรรคนี้น่าจะแย่งคะแนนกันเอง ปชป น่าจะได้น้อยกว่า พท เพราะคนเชียร์ พท คงไม่เลือก พปชร แน่ โพลเลยดูแปลกๆ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 11527
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:01
[RE: โพลมหาวิทยาลัยรังสิตเผย พรรคพลังประชารัฐ ครองคะแนนนิยมสูงสุด ตามมาด้วยประชาธิปัตย์ และ เพื่อไทย]
seev พิมพ์ว่า:
ขอนอกเรื่องหน่อยครับ

ในกรณีนี้ถ้าผมอยากได้คะแนนเพิ่มจากผลโพล

คะแนนที่ได้จากโพลควรจะนำหรือตามดีครับ  

ถ้าตามที่ผมคิดนำจะดีกว่าครับเพราะสำหรับคนที่ยังไม่ตัดสินใจมันจะดูน่าสนใจกว่า

แต่กลุ่มยังไม่ตัดสินใจก็จะมีพวกแอบฟมั่นไส้อยู่บ้างแต่น่าจะน้อยกว่า
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2798
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:13
[RE]โพลมหาวิทยาลัยรังสิตเผย พรรคพลังประชารัฐ ครองคะแนนนิยมสูงสุด ตามมาด้วยประชาธิปัตย์ และ เพื่อไทย
ToBerry พิมพ์ว่า:
โพล ยังไงก็คือโพลวันยังค่ำอ่ะครับ
ตราบใดที่ยังไม่ใช่การลงคะแนนเสียง
ตัวอย่างที่ดีก็ตอนเลือกตั้งผู้ว่าฯ กทม.
โพลหน้าคูหาให้ พงศพัศ ชนะแท้ๆ
พอนับออกมา หม่อมเอ๋อ เข้าวินเฉย

ไม่ได้โปรแกนะครับ แต่รู้สึกไม่ค่อยดีกับคำที่ใช้เรียก ถ้ามีคนมาเรียกญาติพี่น้องคุณว่าเอ๋อบ้างคงไม่ชอบ เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นน่าจะดูดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 5047
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:26
Elcapitano พิมพ์ว่า:
จริงๆแล้วแฟนพลังประชรัฐก็มีอยู่ไม่น้อยเลยนะ แต่พวกเขาไม่ได้เล่นโซเชี่ยลกันแบบเรา
เอาที่เจอในบริษํทก็คือกลุ่มผู้ใหญ่ที่มีฐานะ ไม่ลำบาก จะคิดประมาณว่า ตอนนี้ก็ดีหนิบ้านเมืองสงบ ไม่ต้องมีม๊อบเยอะแยะ อยู่อย่างนี้ดีแล้ว

ออฟฟิศผมทั้งออฟฟิศ FC ลุงตู่เลยครับ

เมื่อก่อนเคยมีคนบ่นหรือแซวลุงตู่ขึ้นมา

พวกโวยวายกันใหญ่ ไม่เอาลุงตู่แล้วจะให้ใครมาเป็น เค้ามาทำให้บ้านเมืองสงบฯลฯ

คือ ส่วนใหญ่คนพวกนี้ ไม่ว่าใครเป็นรัฐบาล เค้าไม่ได้เดือดร้อนอะไรอยู่แล้ว

ดังนั้น จึงชอบลุง เพราะถูกจริตกับตัวเอง
1
0
โค้ช UEFA PRO-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 40744
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:45
อีกไม่นานก็รู้ว่าหมู่หรือจ่า

1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11170
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:48
อย่าไปเชื่อโพลจัดตั้งครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 1772
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 07:59
น้องที่ทำงานบอก ตจว. สส เขตพื้นที่ ที่ฐานเสียงเเน่น พรรคพลังประชารัฐซื้อเข้าพรรคหมด
เเม้เเต่ในกทม. ถามใครเลือกพรรคพลังประชารัฐเยอะมาก งงเลย ไมเป็นงั้น
1
0
You'll Never Walk Alone

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 2442
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:03
เสรีนวมไทยสิครับ สุดยอดสุด
1
0
var goodman = 0
if owen <> `ตำนานสโต๊ค` {
goodman = 1
fmt.println `Owen is legend`
}
if torres <> `ตอไม้` {
goodman = 1
console.log "Torres is legend"
}

if goodman == 1{
system.out.println `you are gentleman`
} else {
echo `brain is err`
}
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 9691
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:08
คนสนับสนุนลุงตู่เยอะอยู่นะ

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 6050
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:12
ถ้าใน SS ก็อนาคตใหม่

ในโซเชี่ยลเสียงแตก ทั้งเพจเชียร์ลุง เชียร์พท. แต่ที่มาแรงและได้ใจคนกลุ่มใหม่ (วัยรุ่นก็คือ อนาคตใหม่)

ส่วนชาวบ้านทั่วไป (ที่ไม่โชเซี่ยล) ก็ยังยึดฐานเสียงเดิมไปยาวๆ

ประชาธิปัตย์ หรือ เพื่อไทย แล้วแต่เขตเลย

0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Aug 2008
ตอบ: 5897
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:22
ต้องพรรคนี้

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9848
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:23
ถ้าตัดความนิยมในตัวลุง กับกระแสในเน็ตออกนี้

ส.ส.เขตพรรคลุงนี้น่ากลัวนะครับ

จังหวัดบ้านผมนี้ ส.ส.เขตน่าจะเสร็จพรรคลุงหลายที่อยู่ เช่น

เขต1 น่าจะเสร็จ พท. เพราะเป็นส.ส.เก่ามาหลายสมัย

เขต2 น่าจะเสร็จพรรคลุง เพราะคนลงเป็นญาติกับ เจ้าถิ่นของจังหวัด

พูดนามสกุลไปคนรู้จักทั้งประเทศ

เขต3 น่าจะเสร็จพรรคลุง เพราะคนลงเป็น นายก อบต.หลายสมัย ย้ายมาลง ส.ส.

ส่วนพรรคอื่นน่าจะสู้ยากเพราะหน้าใหม่กันหมด

0
0

OkP
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 20856
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:37
ลูกค้าที่ร้านเป็นแฟนลุงเยอะกว่าที่คิดมาก ส่วนใหญ่พวกมีฐานะ กับข้าราชการฮะ

ปล.ผู้ใช้บัตรประชารัฐแถวบ้านเล่าให้ฟัง บอกว่ามีคนโทรมาเช็คชื่อ

แล้วบอกถ้าอยากได้ใช้บัตรต่อให้เลือกลุง แบบนี้ซื้อเสียงมั้ยนะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2009
ตอบ: 1093
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:38
จะกด อีกพรรคนึง แต่นิ้วอ้วนไปโดนอีกพรรคนึง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2008
ตอบ: 6952
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:39
ก็พวกเดียวกันนิ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel