ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 15:29
ถูกแบนแล้ว
[RE: ไอ่ที่ว่าข่าว เชลซี กับ ซีดาน นี่เชื่อได้มากน้อยแค่ไหนครับ]
ถ้าอยากโดนเชิญออกก็มา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 15:56
ถูกแบนแล้ว
[RE: ไอ่ที่ว่าข่าว เชลซี กับ ซีดาน นี่เชื่อได้มากน้อยแค่ไหนครับ]
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
ผมสงสัยว่าทำไมซีดานต้องมาเซลซี ตำนานก็ไม่ใช่ อังกฤษก็ไม่เคยมาเล่น ความสัมพันธ์อะไรก็ไม่มี ความเสี่ยงก็สูง

ผมว่าถ้าซีดานจะไปไหนต่อจากนี้ผมมองว่าไม่กลับฝรั่งเศส ก็น่าจะไปยูเว่ มากกว่าเพราะผมมองไม่มีเหตุผลอะไรที่ต้องรีบมาอังกฤษตอนนี้เลย

ส่วนตัวผมมองว่าที่เป็นไปได้นะ

1.บลอง
2.เรเปโตกี

ผมคิดออกแค่นี้จริง ๆ ตอนนี้ ใจอยากได้คอนเต้กลับมานะ แต่คงเป็นไปไม่ได้อะ

โลเปเตกีเปล่า
0
0
B2W
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6693
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 18:30
[RE]ไอ่ที่ว่าข่าว เชลซี กับ ซีดาน นี่เชื่อได้มากน้อยแค่ไหนครับ
ซีดานคงไม่มากลางฤดูกาลหรอก

ใช้”ดักดาน”ไปก่อนแล้วกัน

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย B2W เมื่อ Fri Feb 15, 2019 18:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2015
ตอบ: 9431
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 20:06
ข่าวลือครับ เหมือนตอนแมนยูอะ
แต่เชลซีลือกว่าอีกเพราะปลดบ่อย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Chelsea
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 21:39
ผมเองไม่อยากให้เค้าเข้ามาเลย กลัวจะต้องโดนเด้ง ไม่ใช่ว่าไม่เก่งนะครับ แต่คือสไตล์เสี่ยหมี ทำทีมไม่ดีไล่อย่างเดียว ดูอย่างโบอาสภาพยังติดตาผมอยู่เลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 410
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 09:19
ถูกแบนแล้ว
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
ผมสงสัยว่าทำไมซีดานต้องมาเซลซี ตำนานก็ไม่ใช่ อังกฤษก็ไม่เคยมาเล่น ความสัมพันธ์อะไรก็ไม่มี ความเสี่ยงก็สูง

ผมว่าถ้าซีดานจะไปไหนต่อจากนี้ผมมองว่าไม่กลับฝรั่งเศส ก็น่าจะไปยูเว่ มากกว่าเพราะผมมองไม่มีเหตุผลอะไรที่ต้องรีบมาอังกฤษตอนนี้เลย

ส่วนตัวผมมองว่าที่เป็นไปได้นะ

1.บลอง
2.เรเปโตกี

ผมคิดออกแค่นี้จริง ๆ ตอนนี้ ใจอยากได้คอนเต้กลับมานะ แต่คงเป็นไปไม่ได้อะ

เชลซีมีกองเต้ กับชิรู ที่เป็นคนฝรั่งเศส ครับ และ ยังมีอาซาร์ที่เคยเล่นในฝรั่งเศสอีก อีกทั้งในอดีตเชลซียังเคยโดนแบนห้ามซื้อขายนักเตะจากกรณี กาแอล กากูต้า ที่เป็นคนฝรั่งเศส ครับ สุดท้าย เชลซีกับซีดาน ก็มี ซี เหมือนกัน อาจจะได้ร่วมงานกัน เชลซีดาน
แก้ไขล่าสุดโดย Lamnung เมื่อ Sat Feb 16, 2019 09:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status: มารวยแค้ว
เข้าร่วม: 20 May 2009
ตอบ: 2547
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 13:47
BasMaaDee พิมพ์ว่า:
ส่วนคัวคิดว่า 95% ครับ

95% เป็นข่าวลือ ไม่น่าย้ายมาเชลซี

เพราะ ซีดานเคยบอกว่า ตัวเองไม่น่าจะเข้ากับที่อังกฤษได้ และ ยังพูดประมาณมีความผูกพันธ์กับ ยูเว่

ดูไม่มีทีท่ากับเชลซี

และ ถ้ามาเชลซี กลัวจะเอาชื่อมาทิ้งที่เชลซีนะสิ ไม่ใช่ไม่เก่ง เก่งเลยแหละ แต่ ที่เชลซีมันอยู่ยาก เก้าอี้ร้อน แฟนบอลหัวร้อนง่าย เจ้าของทีมก็ใจร้อน บอร์ดก็ไม่ได้เอื้อตลาดนักเตะกับโค้ช ไหนวันดีคืนดีดร็อปนักเตะ นักเตะรวมตัวกันเล่นไม่เต็ม100 อีก

อยู่ยากครับ  

แต่ผมมองว่าซีดานนนี่แหละเหมาะกับบอร์ดเชลซีมาก ไม่ต้องทุ่มให้ ดันเด็กได้ บอร์ดเชลซีหวานเลยแบบนี้
แต่ก็อีกอย่างคือเก้าอี้ร้อนจริง และผมก็คิดว่าซีดานเองก็คงไม่มา 55555
แต่ถ้าถามเรื่องการบริหาร หรือการทำงานร่วมกับบอร์ดเชลซี ผมว่าซีดานฉลุยเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel