ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7157
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:17
[RE: ทูเคิลตำหนิ 'อ.ยัง' ไม่จำเป็นต้องอัด'ดิ มาเรีย'ติดขอบสนาม]
ทีมพระเอกทำอะไรก็ไม่น่าเกลียดหรอก...ลองเป้นทีมอื่นทำดิไม่อยากจะคิด มู้ยาวกว่านี้เยอะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11520
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:25
ทูเคิลตำหนิ 'อ.ยัง' ไม่จำเป็นต้องอัด'ดิ มาเรีย'ติดขอบสนาม
สมน้ำหน้า โดนไปสองแอสซิสต์ เฉพาะแมตช์นี้ผมอยู่ข้างดิมาเรีย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ความคิด กำหนดทางเดินชีวิตคน
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1003
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:28
[RE: ทูเคิลตำหนิ 'อ.ยัง' ไม่จำเป็นต้องอัด'ดิ มาเรีย'ติดขอบสนาม]
ยังสมควรโดนลงโทษจริงๆนั่นแหล่ะ ไม่มีสปิริตนักกีฬา
แต่คิมเพมเป้ กับมาควินญอส ก็โชคดีในหลายๆครั้ง ซึ่งถ้าใช้มาตรฐานเดียวกัน
PSG จะเหลือตัวผู้เล่นแค่ 10 คนก่อนจบครึ่งแรกแน่ๆ
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดายฆ่าวัวฆ่าควายของท่านเล่นๆ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7222
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:33
Siyingtui พิมพ์ว่า:
ผมสะใจอยู่ดีครับ ขอโทษที่อยากให้มันเจ็บ ผมนี่เลวมากจริงๆ ไม่เคยเกลียดอดีตนักเตะแมนยูคนไหนเท่าไอ้หมอนี่เลย เฮ้อออ แต่ก็ดีแล้วล่ะนะที่ไม่เจ็บ  

ผมขอถามนิดนึง ไม่รู้จริงๆ

เข้าใจว่าดิมาเรียไม่ลงรอยกับอ้วนรองทรง
แต่เค้ามีปัญหากับพวกแฟนบอลผีขั้นรุนแรงมาก่อนหน้านี้เหรอครับ

เห็นเมืองนอกก็โห่กัน ในบอร์ดก็ดูไม่ค่อยปลื้ม
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1822
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:36
ถูกแบนแล้ว
ก็ไหล่ต่อไหล่นิ จะให้ทำไงปล่อยมันเลี้ยงผ่าน? หมาเลียมันก็เคยมากินข้าวที่โอลแทร็ฟฟอร์ด มันรู้อยู่ละว่าสนามเป็นหลังเต่า เบียดเสียเหลี่ยมเองก็ต้องโทษตัวเองนั่นแหละที่แข็งไม่พอ ละอีกอย่างลึกๆเชื่อว่ายังก็คงหมันไส้สิ่งที่ ไอ้ดิหมาเลียทำไว้กับสโมสรไม่ต่างกันหรอก
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1416
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:39
[RE]ทูเคิลตำหนิ 'อ.ยัง' ไม่จำเป็นต้องอัด'ดิ มาเรีย'ติดขอบสนาม
น่าจะมีน้ำใจนักกีฬาหน่อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status: หน้าจอคอม
เข้าร่วม: 13 Nov 2009
ตอบ: 266
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:43
"ผมคิดว่าเขามีความสัมพันธ์ที่ดีกับแฟนบอลนะ"

ทูเทิ้ล มึงได้เรียนหนังสือป่าววะ หรือจะแค่สัมภาษณ์เพื่อไม่ให้มันเกิดความรุนแรงเกิดขึ้นนัดหน้า ??

แต่ที่แน่ๆ แฟนผีทั่วโลกคงเกลียด ดิ มาเรีย ไปแล้วอ่ะ

... รวมถึงผมด้วย !!!
0
0
นักเตะอบต.
Status: สวัสดีชาวโลก ^-^
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4802
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 09:54
ทูเคิลตำหนิ 'อ.ยัง' ไม่จำเป็นต้องอัด'ดิ มาเรีย'ติดขอบสนาม
ในมุมของฟุตบอลก็ไม่ควรจริงๆ แหละ เกิดโดนแดงขึ้นมาทีมจะเสียหนัก หรือเกิดมันเจ็บขึ้นมาก็ไม่ควรนะ

ในมุมอื่นๆ สำหรับผมโดนดอกนี้ก็สมควรแก่นักเตะแบบนี้แล้วครับ

แพ้เกมนี้นี่แฟนทีมอื่นหลายๆ ท่านเหมือนได้ปลดปล่อยเลย คงอั้นมานาน

สู้กันใหม่เกมต่อไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39415
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 10:23
จริงๆช๊อตนี้ควักเหลืองที่ 2 ให้ยัง ยังดูดีกว่าควักเหลืองที่ 2 ให้ป๊อกอีกอ่านะ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18102
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 10:32
ThaiPrayBoy พิมพ์ว่า:
ผมสะใจอยู่ดีครับ ขอโทษที่อยากให้มันเจ็บ ผมนี่เลวมากจริงๆ ไม่เคยเกลียดอดีตนักเตะแมนยูคนไหนเท่าไอ้หมอนี่เลย เฮ้อออ แต่ก็ดีแล้วล่ะนะที่ไม่เจ็บ  

เข้าใจว่าดิมาเรียไม่ลงรอยกับอ้วนรองทรง
แต่เค้ามีปัญหากับพวกแฟนบอลผีขั้นรุนแรงมาก่อนหน้านี้เหรอครับ

เห็นเมืองนอกก็โห่กัน ในบอร์ดก็ดูไม่ค่อยปลื้ม  

หนีไปต่างประเทศขู่บอกว่าถ้าไม่ขายให้ PSG จะไม่กลับมาซ้อมอีก ไม่มีใครไม่โกรธมันหรอกไองูพิษนี่อะ
3
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 2638
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 10:50
อ.ยัง มักจะเล่นน่าเกลียดแบบนี้ล่ะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: แขนขวาสักทรง องค์นารายณ์
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3435
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 10:53
ัมันไหล่ชนไหล่นี่ครับ แต่ดิมาเรียไม่แข็งเลยโดนชนปลิว ถ้าเหตุการณ์พลิกผัน สกัดไม่โดน ดิมาเรียไปแน่ครับ เร็วกว่าด้วย แล้วถ้าจำไม่ผิดช็อตนี้กรรมการให้ทุ่มไม่ใช่เหรอครับ
0
0
"ไม่เมาเหล้า แล้วเรายังเมารัก
สุดจะหักห้ามจิต คิดไฉน
ถึงเมาเหล้าเช้าสาย ก็หายไป
แต่เมาใจเป็นประจำ ทุกค่ำคืน"
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 7209
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 11:17
ThaiPrayBoy พิมพ์ว่า:

เกลียดสิครับ

ผมว่าไอนี่พอๆ กะกูตัวเลย ตอนจะย้ายทำตัวงอแงไม่พอ ตอนเล่นก็เล่นแบบเตะไปวันๆ ใจเหม่อลอย ไม่ทุ่มเท ตอนย้ายสัมภาษณ์อย่าง... เติมเอาเอง

บอกว่าไม่ได้อยากย้ายมาแมนยูแต่แรก แต่ ณ ตอนนั้น มันมีแค่แมนยูทีมเดียวที่จ่ายราคาระดับนั้นไหว เลยต้องจำใจย้ายไปแมนยูก่อน

ตอนนั้นปารีสโดนเรื่องแฟร์เปย์หรือไรสักอย่าง เลยไม่พน้อมซื้อมั้ง ผมจำไม่ได้ละ นานมาก

ทำตัวทุเรศมาก โคตรเกลียดเลยนักเตะแบบนี้ ขนาดไม่ใช่ทีมที่เชียร์ เมื่อคืนนั่งดู โดนโห่ทุกดอกที่ได้บอล
แต่แกจัดคืนด้วย 2 แอสซิส 55
1
0
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2009
ตอบ: 15
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 11:21
สระไดร์ครับ สระไดร์
ใครจะว่าถ่อยไงก็ช่าง แต่ผมรู้สึกสระไดร์ครับ
ไม่เคยรู้สึกเกลียดอดีตนักเตะผีแดงที่ย้ายออกไปคนไหนเลย
มีไอกอรั่มเนี่ยแหละคนเดียว
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 7209
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 11:22
monease พิมพ์ว่า:
ัมันไหล่ชนไหล่นี่ครับ แต่ดิมาเรียไม่แข็งเลยโดนชนปลิว ถ้าเหตุการณ์พลิกผัน สกัดไม่โดน ดิมาเรียไปแน่ครับ เร็วกว่าด้วย แล้วถ้าจำไม่ผิดช็อตนี้กรรมการให้ทุ่มไม่ใช่เหรอครับ  

ผมว่ามันต้องคำนึงถึงความปลอดภัยของตัวเองและชาวบ้านด้วยนะตอนเล่น ไม่ใช่จะอ้างแต่ว่า ก็ไม่ผิดกฏ

ดูยังไงจังหวะนั้นมันก็ไม่น่าเล่นครับ ไม่จำเป็นเลย

แต่ดูเกมอยู่ คิดไว้แล้วแหละ เดี๋ยวมันต้องมีใครอัดดิมาเรียแน่ๆ เพราะแฟนบอลในสนามนี่เร้ามาก กระตุ้นมาก ละก็โดนจริงๆ

ผมเห็นละเสียวตรงขอบสนามมันต่างระดับ ดูอันตรายพิกล จัดท่าไม่ดีตอนเสียหลักจะเจ็บหนักเอา
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel