ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8578
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 13:51
[RE: [Anime] ปิด Fall 2018 ใครรุ่งใครร่วง]
Alter Rokku พิมพ์ว่า:
Bunny Girl Senpai Da Best Of Season  

Shinjo Akane is da best
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งดัทช์ลีก
Status: No Mona No Life
เข้าร่วม: 21 Sep 2007
ตอบ: 7724
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 13:52
[RE: [Anime] ปิด Fall 2018 ใครรุ่งใครร่วง]
ss นี้มีเมะเรื่องไหนกาวๆแบบ Grand Blue มั้ยครับ
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10758
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 13:52
BunGee_Gum พิมพ์ว่า:
Goblin เมะทำดรอปลงจากมังงะมากเลยนะ อ่านมังงะได้อารมณ์กว่าเยอะ  

คราวหน้าคงมาเป็นมูฟวี่ละมั้ง ทำเป็นเมะซีซั่นก็แบบนี้แหละ กลัวโดนเซ็นเซอร์
1
0
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 14:00
Gangjjang พิมพ์ว่า:
ss นี้มีเมะเรื่องไหนกาวๆแบบ Grand Blue มั้ยครับ  

Zombieland Saga ครับ

1
0
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

นักเตะอบต.
Status: Lei Fang my waifu
ตอบ: 1637
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 14:19
Kylo Ren พิมพ์ว่า:
miliallia พิมพ์ว่า:
Tokyo Ghoul สงสัยจะห่วย ในเพจมีแต่คนบอกให้รีบูตเหมือน FMA ส่วนตัวยังไม่ได้ดูต่อจาก Re ภาคแรก แต่เซ็งจริงๆตั้งแต่ภาค Root A ละ จะปรับอะไรเยอะแยะเรื่องเพี้ยนหมด

Persona 5 ครึ่งหลังจะมาเมื่อไหร่หรอครับใครรู้บ้าง  

P5 ออกมาเปน movie แล้วครับ movie 2 มามีนาคม  

AIS play จะเอาเข้ามาเหมือนเดิมมั้ยครับ ไปเสิร์จดูไม่ยักเจอข้อมูล

https://kissanime.ru/Anime/Persona-5-the-Animation-Dark-Sun

ผมดูอิงอ่ะครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 02 Nov 2008
ตอบ: 5664
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 14:25
Tokyo Ghoul สงสัยจะห่วย ในเพจมีแต่คนบอกให้รีบูตเหมือน FMA ส่วนตัวยังไม่ได้ดูต่อจาก Re ภาคแรก แต่เซ็งจริงๆตั้งแต่ภาค Root A ละ จะปรับอะไรเยอะแยะเรื่องเพี้ยนหมด

Persona 5 ครึ่งหลังจะมาเมื่อไหร่หรอครับใครรู้บ้าง  

P5 ออกมาเปน movie แล้วครับ movie 2 มามีนาคม  

AIS play จะเอาเข้ามาเหมือนเดิมมั้ยครับ ไปเสิร์จดูไม่ยักเจอข้อมูล

https://kissanime.ru/Anime/Persona-5-the-Animation-Dark-Sun

ผมดูอิงอ่ะครับ  

ขอบคุณมากๆครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ เป็ดเองกั๊บ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 9911
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 15:11
boyoat พิมพ์ว่า:
duckover พิมพ์ว่า:
Tensei shitara Slime Datta Ken นี่หนุกป่ะครับเกิดใหม่เป็นสไลม์เทพเหรอ  

สนุกครับ แต่เดินเรื่องตามแนวต่างโลก คือ พระเอก op  

ยิงยาวมา9ตอนเพลินดีครับ55555
1
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 18:29
Tensei shitara Slime Datta Ken นี่หนุกป่ะครับเกิดใหม่เป็นสไลม์เทพเหรอ  

สนุกครับ แต่เดินเรื่องตามแนวต่างโลก คือ พระเอก op  

ยิงยาวมา9ตอนเพลินดีครับ55555  

ชอบไอเดียการแสดงอารมณ์ของพระเอกเวลาเป็นสไลม์มาก คือ ดูแล้วเก็ทเลย ชอบจังหวะตบมุกของสกิลพระเอกด้วย
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: To Dare Is To DOเด็กไก่กุ๊กๆ COYS
ตอบ: 8087
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 22:58
imp.Elegantz พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
Seishun Buta Yarou wa Bunny Girl Senpai no Yume wo Minai สนุกขนาดนั้นเลยเรอะ คือไม่ค่อยชอบเมะแนวนี้เท่าไหร่
ส่วน tokyo ghoul นี่ ending เลยปะครับ ไม่มีต่อแล้วใช่มั้ย พึ่งดูจบเมื่อคืนเลย
สายดองอย่างผม รอสไลม์ออกครบเลย เพื่อนบอกสนุกมาก

รุ่นพี่กระต่าย สำหรับผมให้1เลยนะ ซีซั่นนี้
ส่วน Tokyo Ghoul: re จบแล้วครับบริบูรณ์เลย  

ตา chicky ยังไม่มา ไม่มีใครอวย zombieland เลย  

พึ่งกลับมาจากเที่ยวญีปุ่นเเล้วลุยงานต่อเนื่องเลย ไม่ได้เข้ามาบ่อยเลย SS เเต่เเอบดีใจที่สาวๆของผม มีหน้ามีตากับเค้าบ้าง Zombieland saga banzai!!

0
0
Haachamaa Chaamaaaaaaaaaa!!

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Jan 14, 2019 08:09
chickyono พิมพ์ว่า:
imp.Elegantz พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
Seishun Buta Yarou wa Bunny Girl Senpai no Yume wo Minai สนุกขนาดนั้นเลยเรอะ คือไม่ค่อยชอบเมะแนวนี้เท่าไหร่
ส่วน tokyo ghoul นี่ ending เลยปะครับ ไม่มีต่อแล้วใช่มั้ย พึ่งดูจบเมื่อคืนเลย
สายดองอย่างผม รอสไลม์ออกครบเลย เพื่อนบอกสนุกมาก

รุ่นพี่กระต่าย สำหรับผมให้1เลยนะ ซีซั่นนี้
ส่วน Tokyo Ghoul: re จบแล้วครับบริบูรณ์เลย  

ตา chicky ยังไม่มา ไม่มีใครอวย zombieland เลย  

พึ่งกลับมาจากเที่ยวญีปุ่นเเล้วลุยงานต่อเนื่องเลย ไม่ได้เข้ามาบ่อยเลย SS เเต่เเอบดีใจที่สาวๆของผม มีหน้ามีตากับเค้าบ้าง Zombieland saga banzai!!

ยอดแผ่นที่ 1 อยู่มั้งน่ะ zombieland
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel