ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 1643
โพสเมื่อ: Fri Dec 14, 2018 21:50
[RE: [NAPOLITH] แพ้นัดเดียวตกรอบ ไอบ้าเอ้ย]
Marouane Fellaini พิมพ์ว่า:
RederPool พิมพ์ว่า:
koratdevil พิมพ์ว่า:
เด่วกรรมคงตามสนองเข้าสักวัน  

เหมือนที่เป็นอยู่ตอนนี้  

+100 กำลังอ่านๆการแลกเปลี่ยนความเห็นดีๆอยู่ เห็นแล้ว.... งงว่ากำลังบอกตัวเองอยู่รึเปล่า เฮ้อ ไม่สร้างสรรค์ พอเหอะไม่ใช่กระทู้ทีมตัวเองเลย  

คุณไม่เคยไปตอบกระทู้ทีมอื่นเลยว่างั้น ?

เป็นคนดีจริงๆน่านับถือ 555555+  

ถ้าเข้าใจภาษาของคนหมู่มากจะรู้ว่าไม่ได้ห้ามไปตอบกระทู้ทีมอื่น แต่เวลาที่ไปตอบกระทู้ทีมอื่นก็ควรมีมารยาทในการตอบในสังคมที่อยู่รวมกันด้วย ไม่ใช่สักแต่ใช้คำพูดที่ทำให้คนอื่นเขารู้สึกไม่ดี ลองดูนะครับว่าไม่ใช่ผมคนเดียวที่คิดแบบนี้ หวังว่าอ่านแล้วคงคิดและเข้าใจสิ่งที่ผมสื่อนะ ผมไม่ใช่คนดี แต่ก็ไม่เคยโดนเรื้อนจนถูกแบน เชื่อผมมันไม่เท่หรอก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 321
โพสเมื่อ: Sat Dec 15, 2018 01:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: [NAPOLITH] แพ้นัดเดียวตกรอบ ไอบ้าเอ้ย]
koratdevil พิมพ์ว่า:
เด่วกรรมคงตามสนองเข้าสักวัน  

เหมือนที่เป็นอยู่ตอนนี้  

+100 กำลังอ่านๆการแลกเปลี่ยนความเห็นดีๆอยู่ เห็นแล้ว.... งงว่ากำลังบอกตัวเองอยู่รึเปล่า เฮ้อ ไม่สร้างสรรค์ พอเหอะไม่ใช่กระทู้ทีมตัวเองเลย  

คุณไม่เคยไปตอบกระทู้ทีมอื่นเลยว่างั้น ?

เป็นคนดีจริงๆน่านับถือ 555555+  

ถ้าเข้าใจภาษาของคนหมู่มากจะรู้ว่าไม่ได้ห้ามไปตอบกระทู้ทีมอื่น แต่เวลาที่ไปตอบกระทู้ทีมอื่นก็ควรมีมารยาทในการตอบในสังคมที่อยู่รวมกันด้วย ไม่ใช่สักแต่ใช้คำพูดที่ทำให้คนอื่นเขารู้สึกไม่ดี ลองดูนะครับว่าไม่ใช่ผมคนเดียวที่คิดแบบนี้ หวังว่าอ่านแล้วคงคิดและเข้าใจสิ่งที่ผมสื่อนะ ผมไม่ใช่คนดี แต่ก็ไม่เคยโดนเรื้อนจนถูกแบน เชื่อผมมันไม่เท่หรอก  

สาธุ๊๊๊๊๊๊๊

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel