ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: sigh !!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1340
โพสเมื่อ: Thu Oct 18, 2018 15:30
[RE: ทำไงดีครับ อยู่กับแฟนเพื่อนจนรู้สึกไม่ดี]
ควรจะรู้ตั้งแต่ไป - กลับด้วยกันเป็นประจำ กินข้าว นี่ให้สุด ๆ แค่ดูหนังนะ มากกว่านี้ไม่คิดก็ไม่ใช่ละ

ถามว่าถ้าเป็นผม ผมจะไม่ทำตั้งแต่ไป - กลับด้วยกัน แล้วครับ เป็นหน้าที่แฟน ให้เพื่อนมันมาทำเอง ถึงมันขอก็ไม่ทำให้ตลอด เอาถ้ามันไม่ว่าง ติดธุระจริง ๆ ทำแทนให้ได้

ทุกการกระทำที่พูดมา ควรเป็นหน้าที่ของคนที่จีบกัน หรือเป็นแฟนกันมากกว่าครับ แฟนเพื่อนไม่น่าเข้าข่าย

ถึงเขาจะไม่คิดอะไรจริง ๆ แต่ก็ไม่ได้แปลว่าเราไม่คิดอะไร
ถ้าแคร์เพื่อนจริง ๆ จะทำอะไรก็คิดมาก ๆ นะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel