ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Dec 2009
ตอบ: 4107
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 14:13
[RE: มี VAR เพื่อ! JK บ่นลูกแรกสิงห์ล้ำ 3 ตัว-เตรียมตัวเอาคืนวันเสาร์]
เอ้ออ กลัวแล้ววววววว นี่ขนาดเราชนะนะเนี่ย
ยอมก็ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 12504
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 19:59
[RE: มี VAR เพื่อ! JK บ่นลูกแรกสิงห์ล้ำ 3 ตัว-เตรียมตัวเอาคืนวันเสาร์]
ทำอย่างกับแฟนเชลซีไ่เคยก่ากรรมการหลังเกม โคตรตลกทีมผู้ดีจังวะ

ละอีกอย่าง คำพูดคล็อปไม่ได้บอกเอาคืน บอกแค่ต้องเตรียมตัวให้ดีกว่าเดิมในเกมวันเสาร์นี้
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 12504
โพสเมื่อ: Thu Sep 27, 2018 20:00
Draz พิมพ์ว่า:
เอ้ออ กลัวแล้ววววววว นี่ขนาดเราชนะนะเนี่ย
ยอมก็ได้  

นี่เป็น1คนที่อ่านแต่หัวข้อข่าววว
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 02 Nov 2009
ตอบ: 133
โพสเมื่อ: Fri Sep 28, 2018 11:55
ถูกแบนแล้ว
ฝากเชลซีช่วยตบเป็ดแดงให้ปีกหักไปเลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: CHELSEA TILL DIE !!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 792
โพสเมื่อ: Fri Sep 28, 2018 23:23
[RE]มี VAR เพื่อ! JK บ่นลูกแรกสิงห์ล้ำ 3 ตัว-เตรียมตัวเอาคืนวันเสาร์
vit_bank พิมพ์ว่า:
Karn Kaewpunpong พิมพ์ว่า:
ทำไมดูหลายๆคนพยายามโทษกรรมการอะ555ละลูกล้ำหน้าอะ คนล้ำไม่ได้เล่นบอล อันนี้เด็กยังรู้เลย ละบาคลี่อะจะบอกล้ำก็ไม่ถูกเพราะแขนบ็อบบี้ออกมาอยู่ในไลน์อยู่เลย เอาไรไปล้ำอย่างมากก็แค่เหลื่อม ให้เครดิตกันหน่อยสิค้าบหู้วว  

ส่วนที่ล้ำคือส่วนที่เล่นบอลได้เช่นขา ลำตัว หัว แขนมันไม่ได้ใช้เล่นบอล ฉะนั้นเวลาล้ำไม่ล้ำแขนไม่มีส่วนเกี่ยวข้องเค้าดุที่ขา ลำตัว หัว

เวลาจะพิมพ์อะไรหาข้อมูลมาก่อนนะ  
ก็บาคลี่ยืนหันหลังให้โกลล์ บ็อบบี้ยืนหันข้าง ละตัวบาคลี่ยังไม่พ้นช่วงตัวบ็อบบี้เลยหนิครับแขนก็ยื่นออกมาปกติ ต้องหาข้อมูลอะไรอะครับจะเรียนเป็นกรรมการฟีฟ่าหรอ555รู้ว่าแพ้แล้วอารมณ์ไม่ดีนะครับ แต่เอาเหอะผมไม่ถือ  

บาร์คลี่มันไม่พ้นช่วงตัวเฟอร์มิโน่ตรงไหน สายตาคุณปกติรึป่าว เหลื่อมกว่าเฟอร์มิโน่ชัดเจน มาเถียงก็เอาข้อเท็จจริงมาเถียงสิ แพ้ผมเฉยๆนะถ้ามันแฟร์อะ แต่แบบนี้ขนาดมี Var มันยังผิด กรรมการล้วนๆ  
จะซีเรียสทำไมอะครับคุณไม่ได้เป็นทีมเดียวที่เสียผลประโยชน์จรก VAR สักหน่อย ตอนเตะ fa รอบชิงกะแมนยูซีซั่นก่อนแอชลี่ยังแฮนด์บอลต่อน่ากรรมการเลย แถมกรรมการเรียกดู VAR ผมยังไม่ได้จุดโทษเลย ผมว่าโฟกัสข้อผิดพลาดนักเตะทีมตัวเองจะดีกว่านะครับ555  

เอ้าก็คุณมาบอกว่าบาร์คลี่ไม่ล้ำหน้า ผมก็เอารูปมาให้ดูนี่ไง ว่ามันล้ำ มันจะซีเรียสก็เพราะคุณบอกว่าไม่ล้ำทั้งๆที่หลักฐานก็มีเนี่ย มาทำเหมือนตัวเองเก่ง บอกว่าเด็กเล่นบอลยังรู้ สงสัยคงไม่เคยเล่นบอลสินะ ผมก็เอามาให้ดูนี่ไง นี่พาไปย้อนอดีตเพื่อไร รู้ครับว่าทุกคนมีผลกระทบอยู่แล้ว ผลเมื่อคืนผ่านมาแล้วผมก็ไม่ได้ไม่ยอมรับ แค่อธิบายให้คุณดูไงว่ามันล้ำหรือไม่ล้ำ  
แค่ผมพิมแค่นั้นคือผมทำเหมือนตัวเองเก่งแล้วหรอครับ5555555คุณคงจะเก่งมากเลยสินะถึงได้ตัดสินคนอื่นตั้งแต่ยังไม่เคยเจอ อย่าหัวร้อนสิค้าบกรรมการอาจจะมองว่าไม่ล้ำก็ได้หนิ หรือถ้ามันล้ำน่าเกลียดจริงกรรมการก็คงไม่ให้ได้ประตูหรอกจริงมะ ถือว่าฟาดเคราะห์ไงครับ555555  

คำว่าอันนี้เด็กยังรู้เลยนี่ไม่ต่างจากดูถูกคนอื่นเลยเนอะ ขอเตือนไว้อีกอย่างนะเปลี่ยนชื่อ User ก็ดีนะ ถ้าจะเล่นในนี้ มันอันตราย  
ถ้างั้นบอกได้มั้ยล่ะครับว่าผมดูถูกใคร ??? มีชื่อคุณอยู่ในนั้นมั้ย555ก็ไม่ ละก็ขอบคุณที่เป็นห่วงเรื่องชื่อยูสนะครับบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15600
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 10:25
nutstr20 พิมพ์ว่า:
ฝากเชลซีช่วยตบเป็ดแดงให้ปีกหักไปเลย  

สม เล่นบอร์ดมาก็นาน ยังโชว์โง่อีก
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Liverpool FC, Granada CF
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 395
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 11:40
Enlighten พิมพ์ว่า:

สม เล่นบอร์ดมาก็นาน ยังโชว์โง่อีก  

งงว่าตั้งแต่ปีที่แล้วทำไมถึงโดนแบน หรือว่าพึ่งมีคนแจ้ง
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15600
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 12:58
เพื่อนพระเอก พิมพ์ว่า:
Enlighten พิมพ์ว่า:

งงว่าตั้งแต่ปีที่แล้วทำไมถึงโดนแบน หรือว่าพึ่งมีคนแจ้ง  

สงสัยแค้นเรื่องพลิกนรกกลับมาชนะ 4-0 โดนถีบตกรอบ UCL
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel