ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Mar 2007
ตอบ: 1340
โพสเมื่อ: Tue Sep 25, 2018 09:21
[RE: เดินเร็ววันละ40นาที+ควบคุมอาหาร ผอมไหมครับ]
FLAMINT_O พิมพ์ว่า:
acoustic พิมพ์ว่า:
ผมออกกำลังกายได้สักเดือนกว่าแล้ว

เดิน 1 กิโล วิ่ง 10 นาที /3 เซต ก็ชั่วโมงกว่าทุกวัน

แต่กินเหมือนปกติ แต่งดน้ำอัดลม พวก fastfood งดเลย

มีคนทักว่าดูบางลง ผมสูง 165 หนัก 84 ตอนนี้เหลือ 78 แหละ

แต่ก่อนแรก ๆ เหมือนจะขึ้เกียจไม่เอาเลย

เดี๋ยวนี้ 16.15 น. ใส่รองเท้าออกจากบ้านแล้ว

วันอาทิตย์เดินอย่างเดียว ชั่วโมงนึง  

16.15 นี่ไม่ได้ทำงานใช่ไหม 555

ทำงานนี่ 18.00 พึ่งถึงบ้าน  

ครับ ขายของที่บ้าน ผมต้องรีบไปเพราะ แม่บ้านต้องไปแอโรบิคหมู่บ้าน

ช่วง 18.00 ผมกลับบ้านก็เฉียดๆ เวลาแล้วครับ วิ่งที่โรงเรียนแถวบ้าน

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel