ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Spirit of Shankly
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1323
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:56
[RE: คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้]
ปลา วาฬทราย พิมพ์ว่า:
V.Capt DANIAL พิมพ์ว่า:
corona MoSalah V.Capt DANIAL

ก๊กเดียวกันแน่ๆ  

โม ซาล่า ผมเคย pm คุยกัน ยอมรับครับ แต่พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เล่น ส่วน corona ไม่รู้จักครับ ที่ผมแผล่บก้เพราะอยากแผล่บที่มีคนมาอวยบอส

ตามนั้นครับ กับยูสลิเวอ์พูลสายแท็งคนอื่น ก็มี pm หากันประจำแปลกตรงไหนครับ

ไม่คิดเอาเองนะครับ  

ก็สันดานเล่นเดียวกัน อุดมการณ์สายแท๊งเลอะเทอะเสี้ยมๆหน่อยเหมือนกัน ก็จัดเป็นก๊กเดียวกันไง ผมก็คิดถูกแล้วนี่ครับ

ไม่ได้บอกว่าก๊กเดียวกัน ต้องรุ้จักกันสักหน่อย ไม่คิดเอาเองนะครับ

หรือจะให้ผมใช้คำว่า สปีชี่ร์เดียวกันดีจะได้เข้าใจตรงกัน

โถ่ววสายแท๊ง แท๊งตรงไหนหาตีนแล้วมุดรูมากกว่า ถรุ๊ย  
+1 หาตรีนเเล้วมุดรู
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3364
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:07
[RE: คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้]
วันไหนทีมพลาด ก็อย่ามาเรียกร้องหาความเห็นใจกันนะ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: พอเลยพอ....กดพอสก่อนเลย
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44862
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:13

โม ซาล่า ผมเคย pm คุยกัน ยอมรับครับ แต่พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เล่น ส่วน corona ไม่รู้จักครับ ที่ผมแผล่บก้เพราะอยากแผล่บที่มีคนมาอวยบอส

ตามนั้นครับ กับยูสลิเวอ์พูลสายแท็งคนอื่น ก็มี pm หากันประจำแปลกตรงไหนครับ

ก็สันดานเล่นเดียวกัน อุดมการณ์สายแท๊งเลอะเทอะเสี้ยมๆหน่อยเหมือนกัน ก็จัดเป็นก๊กเดียวกันไง ผมก็คิดถูกแล้วนี่ครับ

ไม่ได้บอกว่าก๊กเดียวกัน ต้องรุ้จักกันสักหน่อย ไม่คิดเอาเองนะครับ

หรือจะให้ผมใช้คำว่า สปีชี่ร์เดียวกันดีจะได้เข้าใจตรงกัน

โถ่ววสายแท๊ง แท๊งตรงไหนหาตีนแล้วมุดรูมากกว่า ถรุ๊ย  

แล้วแต่ท่านจะคิดเลยครับ

ผมดูบอลผมก็ดูเอาสนุก เล่นบอร์ดนี้ผมก็เล่นเอาสนุก ผมคงไปห้ามความคิดท่านไม่ได้

ผมอาจไม่ใช่คนมาซีเรียสกับการเล่นบอร์ดแบบท่าน บอลชนะผมก็ดีใจ บอลแพ้ผมก็เซงจะไม่เข้ามาช่วยยรับตีนอะไรก้แล้วแต่ท่านจะคิด เห็นเป็นบอร์ดรวมก็แซว หรือวอร์ทีมอื่นเอาสนุก แต่ถ้าต้องมานั่งวอร์กับแฟนทีมตัวเอง ผมคงไม่อะครับ แล้วผมก็คงไม่ไปไล่คอมเม้น ถุยใส่ใคร เพียงเพราะผมไม่ชอบคอมเม้นเค้าหรอกครับ

ขอบคุณที่อ่านครับ  

ผมก็ไม่เคยตั้งกระทู้ตีตรา แถมประจานใครว่าเป้นขยะ เพียงเพราะผมไม่ชอบคอมเม้นพวกเขาหรอกครับ
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1660859/1/#38089350

แหม่ ปากว่าตาขยิบกันเลยทีเดียว ไม่ค่อยจะซีเรียสเลยให้ตายสิ

ถ้าให้ผมต้องมานั่งวอร์กับแฟนทีมอื่น หรือแฟนตัวเองผมก็คงไม่ทำเหมือนอะครับ นี่ก็มาตอบเฉยๆ เป็นมารยาท

1
0
เรื่องบางเรื่อง ไม่มีใครถูก ไม่มีใครผิด เพียงแต่สิ่งที่เราคิดมันต่างกัน
My Liverpool, the Kop will always rule
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:13
ฝั่งโน้นมีแก๊งคไลน์ ฝั่งเราไม่ต้องมีก็ได้
0
0
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 207
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:15
ถูกแบนแล้ว

แล้วแต่ท่านจะคิดเลยครับ

ผมดูบอลผมก็ดูเอาสนุก เล่นบอร์ดนี้ผมก็เล่นเอาสนุก ผมคงไปห้ามความคิดท่านไม่ได้

ผมอาจไม่ใช่คนมาซีเรียสกับการเล่นบอร์ดแบบท่าน บอลชนะผมก็ดีใจ บอลแพ้ผมก็เซงจะไม่เข้ามาช่วยยรับตีนอะไรก้แล้วแต่ท่านจะคิด เห็นเป็นบอร์ดรวมก็แซว หรือวอร์ทีมอื่นเอาสนุก แต่ถ้าต้องมานั่งวอร์กับแฟนทีมตัวเอง ผมคงไม่อะครับ แล้วผมก็คงไม่ไปไล่คอมเม้น ถุยใส่ใคร เพียงเพราะผมไม่ชอบคอมเม้นเค้าหรอกครับ

ผมก็ไม่เคยตั้งกระทู้ตีตรา แถมประจานใครว่าเป้นขยะ เพียงเพราะผมไม่ชอบคอมเม้นพวกเขาหรอกครับ
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1660859/1/#38089350

แหม่ ปากว่าตาขยิบกันเลยทีเดียว ไม่ค่อยจะซีเรียสเลยให้ตายสิ

ถ้าให้ผมต้องมานั่งวอร์กับแฟนทีมอื่น หรือแฟนตัวเองผมก็คงไม่ทำเหมือนอะครับ นี่ก็มาตอบเฉยๆ เป็นมารยาท

ก็ไม่เป็นไรครับ ก้ต่างคนต่างเล่นไปละกันนครับ
1
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17570
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:21
คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้
ช่วงนี้หงส์ท็อปฟอร์ม แฟนบอลก็ท็อปฟอร์มด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9462
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:23
ถูกแบนแล้ว
ทำไมผมขำวะชอบๆ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9007
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:39
[RE]คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้
ผมว่าประสบการณ์ทำให้ลิเวอร์พลูดีขึ้นมากกว่า ไม่ไล่ใครออกง่ายๆเหมือนเดิมไปเรื่อยๆ แม้จะแชมป์ว่าว

แม้แต่ซิตี้เอง อันนี้ผมไม่ได้ล้อนะ คือมันต้องดูพัฒนาการ ดูสภาพทีมด้วย ว่าเอะอะเราจะไล่โค้ชออกไปรึป่าว

อย่างคล็อปผมชื่นชมตรงกล้ามาคุมลิเวอร์พลู ในช่วงที่ก็ไม่ได้ดีเด่นอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16987
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 17:39
ขยะโ๕รตเยอะวันนี้
0
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34027
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 21:25
อัลไลว้าาาาา
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 21:50
ถูกแบนแล้ว
heyJERK พิมพ์ว่า:
ตัดเรื่องกระทู้เรียกตีนอะไรต่าง ๆ ออกไปนะ
ออกตัวก่อนด้วยว่าผมแฟนแมนยูฯ

ในความคิดผม ลิเวอร์พูลชุดนี้ดีกว่าดอร์ทมุนด์ชุดที่คล็อปเคยคุมช่วงพีคอีก เอาแค่ศักยภาพก่อนอะนะไม่เกี่ยวกับโทรฟี่ เกมบุกดุเดือดเพรสแหลกนั่นซิกเนเจอร์อยู่แล้ว แต่ความเหนียวแน่นของแนวรับนี่ลิเวอร์พูลชุดนี้ดูดีจริง ๆ แล้วตอนนี้ถ้าต้องหมุนเวียนนักเตะบ้างฟอร์มคงไม่ต่างจากเดิมมากเท่าไหร่

คล็อปแกเด่นเรื่องดึงพลังนักเตะออกมาได้จริง ๆ อย่างพวก เฟอร์มิโน่ มาเน่ ซาล่าห์ ที่ดูแววดีอยู่แล้ว ข้ามไปอีกระดับเลย อย่างไวนัลดุม มิลเนอร์ โรเบิร์ตสันพวกนี้ก็ดูราศีจับสุด ๆ ช่วงนี้

ไม่ค่อยแปลกใจนะที่แฟนหงส์บางคนรู้สึกมั่นใจมาก ๆ ว่าปีนี้มาแน่
ออกสตาร์ทเดือดขนาดนี้

โหดจริงครับคลอปเนี่ยผมก็เดกผีแต่ยอมรับเลย ทำให้ลิเวอร์ตอนนี้บสู้ทีมระดับทอปของยุโรปได้อย่างไม่กลัว แบบสูสีก็ว่าได้
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20175
โพสเมื่อ: Thu Sep 20, 2018 01:02
คล็อปเป็นอมตะ อยู่มาร้อยกว่าปีแระ

555555555555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel