ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 04 Nov 2005
ตอบ: 3296
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้]
อะไรกันนักหนาหว่า เพิ่งโดนแบนไปเมื่อกี้1ยูส อันนี้มาอีกแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Championships 500cc - 1993
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: พอเลยพอ....กดพอสก่อนเลย
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44862
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:26
[RE: คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้]
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
ปลา วาฬทราย พิมพ์ว่า:
corona MoSalah V.Capt DANIAL

ก๊กเดียวกันแน่ๆ  

มันต้องมีอีกดิ 1คน8ยูส ยังทำมาแล้ว  

มันมีด้วยเหรอคนแบบนั้น เขาป่วยหรือเลป่า โทดที
0
0
เรื่องบางเรื่อง ไม่มีใครถูก ไม่มีใครผิด เพียงแต่สิ่งที่เราคิดมันต่างกัน
My Liverpool, the Kop will always rule
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
ตอบ: 6923
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:27
หน้าเเรกไม่ทัน หน้าสองก็ได้วะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: YOU MAD???
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14525
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:27
วันนี้หาเรื่องลงหลุมกันใหญ่
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2343
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:28
สงสารพวกผมบ้างเถอะครับ แพ้ทีเละ
0
0

"ไม่ได้เกลียดคนที่ทีมที่เชียร์ครับ แต่เกลียดที่นิสัย"
Status:
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:28
Hos25 พิมพ์ว่า:
กลัวเพื่อนเหงาในคุก?  

เพื่อนหรือคนละไอดี
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
ตอบ: 18051
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:30
ประกาศตัวไปเลย ผมเชียร์เรอัล มาดริดไว้รอทีมหลักผมผงาดครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 207
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:30
ถูกแบนแล้ว

โม ซาล่า ผมเคย pm คุยกัน ยอมรับครับ แต่พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เล่น ส่วน corona ไม่รู้จักครับ ที่ผมแผล่บก้เพราะอยากแผล่บที่มีคนมาอวยบอส

ตามนั้นครับ กับยูสลิเวอ์พูลสายแท็งคนอื่น ก็มี pm หากันประจำแปลกตรงไหนครับ

ไม่คิดเอาเองนะครับ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 7672
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:34
แต่ผมว่าเรื่องจริงนะ ลิเวอร์มีทุกวันนี้ได้ ถึงไม่ได้แชมป์แต่ก็ไม่อายใคร ก็เพราะคล็อป

คล็อปต้องมาต้องแก้ทั้งระบบ ทั้งตัวนักเต๊ะ การซื้อขาย อีกจิปาถะ

แล้วคล็อปเป็นคนที่ต้องให้เวลากับเขา แล้วลิเวอร์ก็ให้เวลากับคล็อปจริงๆ

ฉะนั้นผมว่าคล็อปเหมาะกับลิเวอร์พูลมากกว่า ที่จะไปเชลซี หรือ แมนซิ ที่ต้องการความสำเร็จที่รวดเร็ว

แต่ดิสเครดิตโค้ชวคนอื่นทำไม่ได้เหมือนคล็อปอันนี้ก็เว่อร์ไป
2
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12438
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:40
อย่าไปยัดเยียดไห้เค้า
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ติ่งเฮียเจิด
เข้าร่วม: 27 Feb 2010
ตอบ: 7673
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:40
ggmm พิมพ์ว่า:
Hos25 พิมพ์ว่า:
กลัวเพื่อนเหงาในคุก?  

เพื่อนหรือคนละไอดี  

แล้วชอบมาว่าเราทีมนางเอก โดนกระทำ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17570
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:44
คล๊อป ทำให้ลิเวอร์พูล มีทุกวันนี้
คุกแน่นแล้ว สุสานไหมน่าจะว่างกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: พอเลยพอ....กดพอสก่อนเลย
ตอบ: 44862
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:44
V.Capt DANIAL พิมพ์ว่า:

โม ซาล่า ผมเคย pm คุยกัน ยอมรับครับ แต่พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เล่น ส่วน corona ไม่รู้จักครับ ที่ผมแผล่บก้เพราะอยากแผล่บที่มีคนมาอวยบอส

ตามนั้นครับ กับยูสลิเวอ์พูลสายแท็งคนอื่น ก็มี pm หากันประจำแปลกตรงไหนครับ

ก็สันดานเล่นเดียวกัน อุดมการณ์สายแท๊งเลอะเทอะเสี้ยมๆหน่อยเหมือนกัน ก็จัดเป็นก๊กเดียวกันไง ผมก็คิดถูกแล้วนี่ครับ

ไม่ได้บอกว่าก๊กเดียวกัน ต้องรุ้จักกันสักหน่อย ไม่คิดเอาเองนะครับ

หรือจะให้ผมใช้คำว่า สปีชี่ร์เดียวกันดีจะได้เข้าใจตรงกัน

โถ่ววสายแท๊ง แท๊งตรงไหนหาตีนแล้วมุดรูมากกว่า ถรุ๊ย
1
0
เรื่องบางเรื่อง ไม่มีใครถูก ไม่มีใครผิด เพียงแต่สิ่งที่เราคิดมันต่างกัน
My Liverpool, the Kop will always rule
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 207
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:55
ถูกแบนแล้ว
V.Capt DANIAL พิมพ์ว่า:

ก็สันดานเล่นเดียวกัน อุดมการณ์สายแท๊งเลอะเทอะเสี้ยมๆหน่อยเหมือนกัน ก็จัดเป็นก๊กเดียวกันไง ผมก็คิดถูกแล้วนี่ครับ

ไม่ได้บอกว่าก๊กเดียวกัน ต้องรุ้จักกันสักหน่อย ไม่คิดเอาเองนะครับ

หรือจะให้ผมใช้คำว่า สปีชี่ร์เดียวกันดีจะได้เข้าใจตรงกัน

โถ่ววสายแท๊ง แท๊งตรงไหนหาตีนแล้วมุดรูมากกว่า ถรุ๊ย  

แล้วแต่ท่านจะคิดเลยครับ

ผมดูบอลผมก็ดูเอาสนุก เล่นบอร์ดนี้ผมก็เล่นเอาสนุก ผมคงไปห้ามความคิดท่านไม่ได้

ผมอาจไม่ใช่คนมาซีเรียสกับการเล่นบอร์ดแบบท่าน บอลชนะผมก็ดีใจ บอลแพ้ผมก็เซงจะไม่เข้ามาช่วยยรับตีนอะไรก้แล้วแต่ท่านจะคิด เห็นเป็นบอร์ดรวมก็แซว หรือวอร์ทีมอื่นเอาสนุก แต่ถ้าต้องมานั่งวอร์กับแฟนทีมตัวเอง ผมคงไม่อะครับ แล้วผมก็คงไม่ไปไล่คอมเม้น ถุยใส่ใคร เพียงเพราะผมไม่ชอบคอมเม้นเค้าหรอกครับ

ขอบคุณที่อ่านครับ
แก้ไขล่าสุดโดย V.Capt DANIAL เมื่อ Wed Sep 19, 2018 16:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2009
ตอบ: 748
โพสเมื่อ: Wed Sep 19, 2018 16:55
ตัดเรื่องกระทู้เรียกตีนอะไรต่าง ๆ ออกไปนะ
ออกตัวก่อนด้วยว่าผมแฟนแมนยูฯ

ในความคิดผม ลิเวอร์พูลชุดนี้ดีกว่าดอร์ทมุนด์ชุดที่คล็อปเคยคุมช่วงพีคอีก เอาแค่ศักยภาพก่อนอะนะไม่เกี่ยวกับโทรฟี่ เกมบุกดุเดือดเพรสแหลกนั่นซิกเนเจอร์อยู่แล้ว แต่ความเหนียวแน่นของแนวรับนี่ลิเวอร์พูลชุดนี้ดูดีจริง ๆ แล้วตอนนี้ถ้าต้องหมุนเวียนนักเตะบ้างฟอร์มคงไม่ต่างจากเดิมมากเท่าไหร่

คล็อปแกเด่นเรื่องดึงพลังนักเตะออกมาได้จริง ๆ อย่างพวก เฟอร์มิโน่ มาเน่ ซาล่าห์ ที่ดูแววดีอยู่แล้ว ข้ามไปอีกระดับเลย อย่างไวนัลดุม มิลเนอร์ โรเบิร์ตสันพวกนี้ก็ดูราศีจับสุด ๆ ช่วงนี้

ไม่ค่อยแปลกใจนะที่แฟนหงส์บางคนรู้สึกมั่นใจมาก ๆ ว่าปีนี้มาแน่
ออกสตาร์ทเดือดขนาดนี้
แก้ไขล่าสุดโดย heyJERK เมื่อ Wed Sep 19, 2018 17:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel