ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4 ... 35, 36, 37
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2007
ตอบ: 22
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:10
[RE: [BNK48] 3rd Single "Shonichi" Handshake Event Day 2]
ไปจับมือมาเมื่อวานครับ เสียดายที่ไม่เจอคนใน ss ในวันนี้อยากได้ของแจก 555.. ผมนั่งรถตู้จากนครสวรรค์ตีห้าต่อรถตู้จากฟิวเจอร์ไปถึงงาน 2โมงครึ่ง ต่อแถวหลายขดนิดหน่อยเข้าไปในฮอล ไปครั้งแรกก็ตื่นเต้นแหะ พอไปเริ่มต่อแถวก่อนเข้าเลน ตอนนั้นเลนเฌอข้างในเต็มหมดแล้ว ผมต่ออยู่ข้างนอกก่อนเข้าเลนก็ปาไป 7-8 ขดแล้ว ตอนรอจับมือก็ไถทวีตดู เห็นเฌอป่วย ไอ้ที่เราเตรียมจะไปพูดลืมหมด ได้แต่บอกน้องมีความสุขมากๆ พักผ่อนเยอะๆนะครับ ป่วยอยู่แต่ยังยิ้มแย้ม เฌอนี่มันเฌอจริงๆ ปล. ได้จับมือเฌอตอน10.50 น. ครับ

ส่วนอีกคนที่ทันไปจับก็น้องแนทเทอรีน เด็กหงส์นี่ละ ไม่ต้องรอจับนาน แถวน้องคนไม่เยอะแต่มาเรื่อยๆน่ะครับ ส่วนข้างๆที่เป็นน้องเข่ง ว่างเยอะเลย... คงรีวิวแค่นี้ครับ

ออตอนแรกอยากเอาบัตรทูshot บวกเงินไปแลกรูปเฌอ แต่เห็นคนขายแล้วผมคิดไปเองเลยว่า ไม่ต้องมาแลกหรอกไม่แลกแน่นอน 555 เดินดูของนิดหน่อยก็กลับบ้าน นั่งรถต่อ

สรุปว่าประทับใจ คราวหน้าไปคงต้องเตรียมใจดีๆก่อนไปพูดกับเฌอ แฟนคลับทุกคนรักน้องถ้าน้องต้องป่วยแบบคราวนี้ ผมเห็นแล้วใจมันบาง สงสารน้องมากกกกก
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39552
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:12
[RE: [BNK48] 3rd Single "Shonichi" Handshake Event Day 2]
Red Angel พิมพ์ว่า:
ไปจับมือมาเมื่อวานครับ เสียดายที่ไม่เจอคนใน ss ในวันนี้อยากได้ของแจก 555.. ผมนั่งรถตู้จากนครสวรรค์ตีห้าต่อรถตู้จากฟิวเจอร์ไปถึงงาน 2โมงครึ่ง ต่อแถวหลายขดนิดหน่อยเข้าไปในฮอล ไปครั้งแรกก็ตื่นเต้นแหะ พอไปเริ่มต่อแถวก่อนเข้าเลน ตอนนั้นเลนเฌอข้างในเต็มหมดแล้ว ผมต่ออยู่ข้างนอกก่อนเข้าเลนก็ปาไป 7-8 ขดแล้ว ตอนรอจับมือก็ไถทวีตดู เห็นเฌอป่วย ไอ้ที่เราเตรียมจะไปพูดลืมหมด ได้แต่บอกน้องมีความสุขมากๆ พักผ่อนเยอะๆนะครับ ป่วยอยู่แต่ยังยิ้มแย้ม เฌอนี่มันเฌอจริงๆ ปล. ได้จับมือเฌอตอน10.50 น. ครับ

ส่วนอีกคนที่ทันไปจับก็น้องแนทเทอรีน เด็กหงส์นี่ละ ไม่ต้องรอจับนาน แถวน้องคนไม่เยอะแต่มาเรื่อยๆน่ะครับ ส่วนข้างๆที่เป็นน้องเข่ง ว่างเยอะเลย... คงรีวิวแค่นี้ครับ

ออตอนแรกอยากเอาบัตรทูshot บวกเงินไปแลกรูปเฌอ แต่เห็นคนขายแล้วผมคิดไปเองเลยว่า ไม่ต้องมาแลกหรอกไม่แลกแน่นอน 555 เดินดูของนิดหน่อยก็กลับบ้าน นั่งรถต่อ

สรุปว่าประทับใจ คราวหน้าไปคงต้องเตรียมใจดีๆก่อนไปพูดกับเฌอ แฟนคลับทุกคนรักน้องถ้าน้องต้องป่วยแบบคราวนี้ ผมเห็นแล้วใจมันบาง สงสารน้องมากกกกก

ขอบคุณสำหรับการรีวิวนะครับ สุดยอดเลยท่านกับความมุ่งมั่น

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Music
เข้าร่วม: 01 Apr 2010
ตอบ: 1245
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:17
[RE][BNK48] 3rd Single "Shonichi" Handshake Event Day 2

อย่ามั่วววว น่ารัก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4916
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:18
โม ชุดแดง มีแก๊งเด็กด้านหน้าผมมันรวมตัวกันทำท่ากีกี้โคตรใจเลย
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26881
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:19
วันนี้ประจำการอยู่บ้าน เพราะเมื่อวานจับจนบัตรหมดไปแล้ว
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10417
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:24
ตอกบัตรให้4สาว SPICE GIRLS +น้องDEENEE +น้องGYGEE +น้องNIKY +น้องนิว

น้องฟอนด์(น่ารักที่สุดในโลก)

น้องมิวนิค

น้องแบมบู

น้องสตางค์

น้องDEENEE

น้องGYGEE

น้องNIKY

น้องนิว

พี่เสกฝากจับมือน้องๆเหล่านี้ด้วยนะครับ
นักบอลถ้วย ง.
Status: 'Once a Gooner always a Gooner'
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2411
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:24
อยู่บนรถครับตอนนี้ ใกล้ถึงไบเทคละ

วันนี้จับอร แคน และถมเลนเป้รอบพิเศษครับ

อยากถ่ายรูปรวมกับชาวssครับ ไม่ทราบว่านัดกันไว้ตรงไหนกี่โมงครับ
นักบอลถ้วย ข.
Status: 4ymik
ตอบ: 7695
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:32
ขออนุญาตรีรันของเมื่อวานครับ วันนี้ไม่ได้ไป ได้รับบัตรจับมือมาจากปธ บ้านนาก

น้องฟ้อนด์: โคตรน่ารัก น้องขี้เล่นมาก จำได้แค่ไฮไฟว์กันสองมือตอนท้าย

แก้ว: บอกไปว่ายังเขินอยู่เลย มาครั้งที่ 2 แล้ว แก้วบอก ต้องมาอีกซัก 10 รอบค่ะ แล้วก็ยิ้ม ตายครับ ชุดเปิดไหล่อีก

ตาหวาน: บอกน้องว่ารีบวิ่งวนมาหาในบุสุดท้าย น้องก็บอก ขอบคุณที่ยังวนมาหากันนะคะ เสียงน้องทำผมลืมหมดเลยที่เตรียมมาที่เหลือ

บอกน้องๆทุกคนว่าซิงหน้าเจอกันแน่นอน สรุป ผมต้องปั๊มเงินแล้วครับ

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2009
ตอบ: 13802
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:33
เนยจ๋า พรี่มาแล้วววว
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39552
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:34
pokerbright พิมพ์ว่า:
ขออนุญาตรีรันของเมื่อวานครับ วันนี้ไม่ได้ไป ได้รับบัตรจับมือมาจากปธ บ้านนาก

น้องฟ้อนด์: โคตรน่ารัก น้องขี้เล่นมาก จำได้แค่ไฮไฟว์กันสองมือตอนท้าย

แก้ว: บอกไปว่ายังเขินอยู่เลย มาครั้งที่ 2 แล้ว แก้วบอก ต้องมาอีกซัก 10 รอบค่ะ แล้วก็ยิ้ม ตายครับ ชุดเปิดไหล่อีก

ตาหวาน: บอกน้องว่ารีบวิ่งวนมาหาในบุสุดท้าย น้องก็บอก ขอบคุณที่ยังวนมาหากันนะคะ เสียงน้องทำผมลืมหมดเลยที่เตรียมมาที่เหลือ

บอกน้องๆทุกคนว่าซิงหน้าเจอกันแน่นอน สรุป ผมต้องปั๊มเงินแล้วครับ  

ประธานให้บัตรท่านมาแต่ตัวแกเองไปเลนคนอื่นสินะครับ

นักเตะอบต.
Status: OnlyFond
เข้าร่วม: 06 Aug 2009
ตอบ: 5078
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:37
ถ้าเห็นคนใส่เสื้อแจ็กเก็ตเบสบอสสีดำขาว ข้างหลังเป็นรูปแท่งไฟ ลองทักทายดูได้ครับ คือถ้าชาว ss รวมตัวกันในงานได้แล้วจะไม่ค่อยมาโพสบอร์ดครับเพราะมัวแต่คุยเรื่องในงานจับมือกันอยู่
แก้ไขล่าสุดโดย amadillon เมื่อ Sun Aug 19, 2018 12:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ส่งมือมาให้ฉัน ลองดูกันอีกครั้ง~
นักเตะอบต.
Status: OnlyFond
เข้าร่วม: 06 Aug 2009
ตอบ: 5078
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:38
itoonggy พิมพ์ว่า:

ประธานให้บัตรท่านมาแต่ตัวแกเองไปเลนคนอื่นสินะครับ  

ผมอยู่เลนตาหวานครับท่าน
ส่งมือมาให้ฉัน ลองดูกันอีกครั้ง~
นักบอลถ้วย ข.
Status: 4ymik
ตอบ: 7695
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:40
amadillon พิมพ์ว่า:
itoonggy พิมพ์ว่า:

ผมอยู่เลนตาหวานครับท่าน  

เอ้า ตอนผมออกมาจากเลนน้องฟ้อนด์ เห็นปธ เดินสวนเข้าเลนน้องไป ลืมของหรอครับ

อบรมขอไลเซนส์
Status: แฟนโมบาย
ตอบ: 15718
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:45
สมัครมาหวีด พิมพ์ว่า:
โม ชุดแดง มีแก๊งเด็กด้านหน้าผมมันรวมตัวกันทำท่ากีกี้โคตรใจเลย  

555 คนเยอะไหมเลนโม

คอมเมนเตเตอร์
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 22057
โพสเมื่อ: Sun Aug 19, 2018 12:45
ลงชื่อให้อุ๋งคร้บ กำลังต่อคิวรอไปจับมืออรรอบบ่ายครึ่ง

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4 ... 35, 36, 37
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel