BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Line ID: @saless เบอร์โทรศัพท์ 0654695416 , 0654693944 โปรโมชั่นลดจากเดิม 30% (ไม่รับโฆษณาผิดกฏหมายทุกประเภท)
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
13 October 2018 22:57 by redenzo
โปรแกรมลา ลีก้า ฤดูกาล 2020/21



วันศุกร์ที่ 11 กันยายน 2563
02.00 น. กรานาด้า - แอธเลติก บิลเบา

วันเสาร์ที่ 12 กันยายน 2563
21.00 น. เออิบาร์ - เซลต้า บีโก้
02.00 น. กาดิซ - โอซาซูน่า

วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2563
21.00 น. เรอัล บาญาโดลิด - เรอัล โซเซียดาด
23.30 น. บีญาร์เรอัล - อูเอสก้า
02.00 น. บาเลนเซีย - เลบานเต้

วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2563
02.00 น. อลาเบส - เรอัล เบติส


วันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2563
21.00 น. บีญาร์เรอัล - เออิบาร์
23.30 น. เกตาเฟ่ - โอซาซูน่า
02.00 น. เซลต้า บีโก้ - บาเลนเซีย

วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน 2563
21.00 น. อูเอสก้า - กาดิซ
23.30 น. เรอัล เบติส - เรอัล บาญาโดลิด
23.30 น. กรานาด้า - อลาเบส
02.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เรอัล มาดริด


วันเสาร์ที่ 26 กันยายน 2563
18.00 น. อลาเบส - เกตาเฟ่
21.00 น. บาเลนเซีย - อูเอสก้า
23.30 น. เอลเช่ - เรอัล โซเซียดาด
02.00 น. เรอัล เบติส - เรอัล มาดริด

วันอาทิตย์ที่ 27 กันยายน 2563
17.00 น. โอซาซูน่า - เลบานเต้
19.00 น. เออิบาร์ - แอธเลติก บิลเบา
21.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - กรานาด้า
23.30 น. กาดิซ - เซบีญ่า
23.30 น. เรอัล บาญาโดลิด - เซลต้า บีโก้
02.00 น. บาร์เซโลน่า - บีญาร์เรอัล


วันอังคารที่ 29 กันยายน 2563
00.00 น. เรอัล โซเซียดาด - บาเลนเซีย
02.30 น. เกตาเฟ่ - เรอัล เบติส

วันพุธที่ 30 กันยายน 2563
00.00 น. อูเอสก้า - แอตเลติโก้ มาดริด
00.00 น. บีญาร์เรอัล - อลาเบส
02.30 น. เออิบาร์ - เอลเช่
02.30 น. เรอัล มาดริด - เรอัล บาญาโดลิด

วันพฤหัสบดีที่ 1 ตุลาคม 2563
00.00 น. แอธเลติก บิลเบา - กาดิซ
00.00 น. เซบีญ่า - เลบานเต้
02.30 น. เซลต้า บีโก้ - บาร์เซโลน่า


วันเสาร์ที่ 3 ตุลาคม 2563
18.00 น. เรอัล บาญาโดลิด - เออิบาร์
21.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - บีญาร์เรอัล
23.30 น. เรอัล โซเซียดาด - เกตาเฟ่
23.30 น. เอลเช่ - อูเอสก้า
02.00 น. บาเลนเซีย - เรอัล เบติส

วันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2563
17.00 น. โอซาซูน่า - เซลต้า บีโก้
19.00 น. อลาเบส - แอธเลติก บิลเบา
21.00 น. เลบานเต้ - เรอัล มาดริด
23.30 น. กาดิซ - กรานาด้า
02.00 น. บาร์เซโลน่า - เซบีญ่า


วันเสาร์ที่ 17 ตุลาคม 2563
18.00 น. กรานาด้า - เซบีญ่า
21.00 น. เซลต้า บีโก้ - แอตเลติโก้ มาดริด
23.30 น. เรอัล มาดริด - กาดิซ
02.00 น. เกตาเฟ่ - บาร์เซโลน่า

วันอาทิตย์ที่ 18 ตุลาคม 2563
17.00 น. เออิบาร์ - โอซาซูน่า
19.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เลบานเต้
21.00 น. บีญาร์เรอัล - บาเลนเซีย
23.30 น. อลาเบส - เอลเช่
23.30 น. อูเอสก้า - เรอัล บาญาโดลิด
02.00 น. เรอัล เบติส - เรอัล โซเซียดาด


วันศุกร์ที่ 23 ตุลาคม 2563
02.00 น. เอลเช่ - บาเลนเซีย beIN Sport 1

วันเสาร์ที่ 24 ตุลาคม 2563
21.00 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล มาดริด
23.30 น. โอซาซูน่า - แอธเลติก บิลเบา
23.30 น. เซบีญ่า - เออิบาร์
02.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - เรอัล เบติส

วันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคม 2563
20.00 น. เรอัล บาญาโดลิด - อลาเบส
22.00 น. กาดิซ - บีญาร์เรอัล
00.30 น. เกตาเฟ่ - กรานาด้า
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - อูเอสก้า

วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม 2563
03.00 น. เลบานเต้ - เซลต้า บีโก้


วันศุกร์ที่ 30 ตุลาคม 2563
03.00 น. เออิบาร์ - กาดิซ

วันเสาร์ที่ 31 ตุลาคม 2563
20.00 น. เรอัล มาดริด - อูเอสก้า
22.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เซบีญ่า
00.30 น. โอซาซูน่า - แอตเลติโก้ มาดริด
03.00 น. อลาเบส - บาร์เซโลน่า

วันอาทิตย์ที่ 1 พฤศจิกายน 2563
20.00 น. เรอัล เบติส - เอลเช่
22.00 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล โซเซียดาด
00.30 น. กรานาด้า - เลบานเต้
03.00 น. บาเลนเซีย - เกตาเฟ่

วันจันทร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2563
03.00 น. บีญาร์เรอีล - เรอัล บาญาโดลิด


วันศุกร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2563
03.00 น. เอลเช่ - เซลต้า บีโก้

วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2563
20.00 น. อูเอสก้า - เออิบาร์
22.15 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล เบติส
00.30 น. เซบีญ่า - โอซาซูน่า
03.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - กาดิซ

วันอาทิตย์ที่ 8 พฤศจิกายน 2563
20.00 น. เกตาเฟ่ - บีญาร์เรอัล
22.15 น. เรอัล โซเซียดาด - กรานาด้า
00.30 น. เลบานเต้ - อลาเบส
00.30 น. เรอัล โซเซียดาด - แอธเลติก บิลเบา
03.00 น. บาเลนเซีย - เรอัล มาดริด


Sunday 22 November
Deportivo Alavés - Valencia
Athletic Club - Real Betis
Atletico Madrid - Barcelona
Eibar - Getafe
Cádiz - Real Sociedad
Granada - Real Valladolid
Levante - Elche
Osasuna - Huesca
Sevilla - Celta Vigo
Villarreal - Real Madrid


Sunday 29 November
Barcelona - Osasuna
Real Betis - Eibar
Celta Vigo - Granada
Getafe - Athletic Club
Huesca - Sevilla
Real Madrid - Deportivo Alavés
Real Sociedad - Villarreal
Valencia - Atletico Madrid
Real Valladolid - Levante
Elche - Cádiz


Sunday 6 December
Deportivo Alavés - Real Sociedad
Athletic Club - Celta Vigo
Atletico Madrid - Real Valladolid
Eibar - Valencia
Cádiz - Barcelona
Granada - Huesca
Levante - Getafe
Osasuna - Real Betis
Sevilla - Real Madrid
Villarreal - Elche


Wednesday 13 December
Barcelona - Levante
Real Betis - Villarreal
Celta Vigo - Cádiz
Getafe - Sevilla
Huesca - Deportivo Alavés
Real Madrid - Atletico Madrid
Real Sociedad - Eibar
Valencia - Athletic Club
Real Valladolid - Osasuna
Elche - Granada


Sunday 20 December
Athletic Club - Huesca
Atletico Madrid - Elche
Barcelona - Valencia
Celta Vigo - Deportivo Alavés
Eibar - Real Madrid
Cádiz - Getafe
Granada - Real Betis
Levante - Real Sociedad
Osasuna - Villarreal
Sevilla - Real Valladolid


Wednesday 23 December
Deportivo Alavés - Eibar
Real Betis - Cádiz
Getafe - Celta Vigo
Huesca - Levante
Real Madrid - Granada
Real Sociedad - Atletico Madrid
Valencia - Sevilla
Real Valladolid - Barcelona
Villarreal - Athletic Club
Elche - Osasuna


Wednesday 30 December
Athletic Club - Real Sociedad
Atletico Madrid - Getafe
Barcelona - Eibar
Celta Vigo - Huesca
Cádiz - Real Valladolid
Granada - Valencia
Levante - Real Betis
Osasuna - Deportivo Alavés
Sevilla - Villarreal
Elche - Real Madrid


Sunday 3 January
Deportivo Alavés - Atletico Madrid
Athletic Club - Elche
Real Betis - Sevilla
Eibar - Granada
Getafe - Real Valladolid
Huesca - Barcelona
Real Madrid - Celta Vigo
Real Sociedad - Osasuna
Valencia - Cádiz
Villarreal - Levante


Sunday 10 January
Atletico Madrid - Athletic Club
Celta Vigo - Villarreal
Cádiz - Deportivo Alavés
Granada - Barcelona
Huesca - Real Betis
Levante - Eibar
Osasuna - Real Madrid
Sevilla - Real Sociedad
Real Valladolid - Valencia
Elche - Getafe


Wednesday 20 January
Deportivo Alavés - Sevilla
Barcelona - Real Sociedad
Real Betis - Celta Vigo
Eibar - Atletico Madrid
Getafe - Huesca
Cádiz - Levante
Real Madrid - Athletic Club
Valencia - Osasuna
Real Valladolid - Elche
Villarreal - Granada


Sunday 24 January
Deportivo Alavés - Real Madrid
Athletic Club - Getafe
Atletico Madrid - Valencia
Celta Vigo - Eibar
Huesca - Villarreal
Levante - Real Valladolid
Osasuna - Granada
Real Sociedad - Real Betis
Sevilla - Cádiz
Elche - Barcelona


Sunday 31 January
Barcelona - Athletic Club
Real Betis - Osasuna
Eibar - Sevilla
Getafe - Deportivo Alavés
Cádiz - Atletico Madrid
Granada - Celta Vigo
Real Madrid - Levante
Valencia - Elche
Real Valladolid - Huesca
Villarreal - Real Sociedad


Sunday 7 February
Deportivo Alavés - Real Valladolid
Athletic Club - Valencia
Atletico Madrid - Celta Vigo
Real Betis - Barcelona
Huesca - Real Madrid
Levante - Granada
Osasuna - Eibar
Real Sociedad - Cádiz
Sevilla - Getafe
Elche - Villarreal


Sunday 21 February
Athletic Club - Villarreal
Atletico Madrid - Levante
Barcelona - Cádiz
Real Betis - Getafe
Huesca - Granada
Osasuna - Sevilla
Real Sociedad - Deportivo Alavés
Valencia - Celta Vigo
Real Valladolid - Real Madrid
Elche - Eibar


Sunday 28 February
Deportivo Alavés - Osasuna
Celta Vigo - Real Valladolid
Eibar - Huesca
Getafe - Valencia
Cádiz - Real Betis
Granada - Elche
Levante - Athletic Club
Real Madrid - Real Sociedad
Sevilla - Barcelona
Villarreal - Atletico Madrid


Sunday 7 March
Athletic Club - Granada
Atletico Madrid - Real Madrid
Real Betis - Deportivo Alavés
Cádiz - Eibar
Huesca - Celta Vigo
Osasuna - Barcelona
Real Sociedad - Levante
Valencia - Villarreal
Real Valladolid - Getafe
Elche - Sevilla


Sunday 14 March
Deportivo Alavés - Cádiz
Barcelona - Huesca
Celta Vigo - Athletic Club
Eibar - Villarreal
Getafe - Atletico Madrid
Granada - Real Sociedad
Levante - Valencia
Osasuna - Real Valladolid
Real Madrid - Elche
Sevilla - Real Betis


Sunday 21 March
Athletic Club - Eibar
Atletico Madrid - Deportivo Alavés
Real Betis - Levante
Celta Vigo - Real Madrid
Getafe - Elche
Huesca - Osasuna
Real Sociedad - Barcelona
Valencia - Granada
Real Valladolid - Sevilla
Villarreal - Cádiz


Sunday 4 April
Deportivo Alavés - Celta Vigo
Barcelona - Real Valladolid
Cádiz - Valencia
Granada - Villarreal
Levante - Huesca
Osasuna - Getafe
Real Madrid - Eibar
Real Sociedad - Athletic Club
Sevilla - Atletico Madrid
Elche - Real Betis


Sunday 11 April
Athletic Club - Deportivo Alavés
Real Betis - Atletico Madrid
Celta Vigo - Sevilla
Eibar - Levante
Getafe - Cádiz
Huesca - Elche
Real Madrid - Barcelona
Valencia - Real Sociedad
Real Valladolid - Granada
Villarreal - Osasuna


Wednesday 21 April
Deportivo Alavés - Villarreal
Atletico Madrid - Huesca
Barcelona - Getafe
Real Betis - Athletic Club
Cádiz - Real Madrid
Granada - Eibar
Levante - Sevilla
Osasuna - Valencia
Real Sociedad - Celta Vigo
Elche - Real Valladolid


Sunday 25 April
Athletic Club - Atletico Madrid
Celta Vigo - Osasuna
Eibar - Real Sociedad
Huesca - Getafe
Real Madrid - Real Betis
Sevilla - Granada
Valencia - Deportivo Alavés
Real Valladolid - Cádiz
Villarreal - Barcelona
Elche - Levante


Wednesday 28 April
Deportivo Alavés - Huesca
Athletic Club - Real Valladolid
Atletico Madrid - Eibar
Barcelona - Granada
Real Betis - Valencia
Getafe - Real Madrid
Cádiz - Celta Vigo
Levante - Villarreal
Osasuna - Elche
Real Sociedad - Sevilla


Sunday 2 May
Celta Vigo - Levante
Eibar - Deportivo Alavés
Granada - Cádiz
Huesca - Real Sociedad
Real Madrid - Osasuna
Sevilla - Athletic Club
Valencia - Barcelona
Real Valladolid - Real Betis
Villarreal - Getafe
Elche - Atletico Madrid


Sunday 9 May
Deportivo Alavés - Levante
Athletic Club - Osasuna
Barcelona - Atletico Madrid
Real Betis - Granada
Getafe - Eibar
Cádiz - Huesca
Real Madrid - Sevilla
Real Sociedad - Elche
Valencia - Real Valladolid
Villarreal - Celta Vigo


Wednesday 12 May
Atletico Madrid - Real Sociedad
Celta Vigo - Getafe
Eibar - Real Betis
Granada - Real Madrid
Huesca - Athletic Club
Levante - Barcelona
Osasuna - Cádiz
Sevilla - Valencia
Real Valladolid - Villarreal
Elche - Deportivo Alavés


Sunday 16 May
Deportivo Alavés - Granada
Athletic Club - Real Madrid
Atletico Madrid - Osasuna
Barcelona - Celta Vigo
Real Betis - Huesca
Getafe - Levante
Cádiz - Elche
Real Sociedad - Real Valladolid
Valencia - Eibar
Villarreal - Sevilla


Sunday 23 May
Celta Vigo - Real Betis
Eibar - Barcelona
Granada - Getafe
Huesca - Valencia
Levante - Cádiz
Osasuna - Real Sociedad
Real Madrid - Villarreal
Sevilla - Deportivo Alavés
Real Valladolid - Atletico Madrid
Elche - Athletic Club


เช็คโปรแกรมฟุตบอลวันนี้  สรุปผลบอลเมื่อคืน  ผลบอลวันนี้
แก้ไขล่าสุดโดย redenzo เมื่อ Wed Oct 28, 2020 13:15, ทั้งหมด 38 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

=================================
ติดตาม SoccerSuck ใน Facebook ที่: https://www.facebook.com/soccersuck01
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel