ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
01 August 2018 19:43 by redenzo
โปรแกรมบุนเดสลีก้า ฤดูกาล 2021/22



วันศุกร์ที่ 13 สิงหาคม 2564
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 14 สิงหาคม 2564
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบคุ่ม
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไฟรบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2564
20.30 น. ไมนซ์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
22.30 น. โคโลญจน์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน



วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564
01.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - สตุ๊ตการ์ท

วันเสาร์ที่ 21 สิงหาคม 2564
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. โบคุ่ม - ไมนซ์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซึย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 22 สิงหาคม 2564
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
22.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โคโลโญจน์



วันศุกร์ที่ 27 สิงหาคม 2564
01.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันเสาร์ที่ 28 สิงหาคม 2564
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไฟรบวร์ก
20.30 น. ไมนซ์ - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเลฟด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. โคโลญจน์ - โบคุ่ม
23.30 น. บาเยิร์น - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหาคม 2564
20.30 น. อูดิโอน เบอร์ลิน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
22.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - แฮร์เบ ไลป์ซิก



วันเสาร์ที่ 11 กันยายน 2564
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โคโลญจน์
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไมนซ์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 12 กันยายน 2564
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - สตุ๊ตการ์ท
22.30 น. โบคุ่ม - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์



วันศุกร์ที่ 17 กันยายน 2564
01.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - กรอยเธอร์ เฟือธ

วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2564
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบคุ่ม
20.30 น. ไมนซ์ - ไฟรบวร์ก
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
23.30 น. โคโลญจน์ - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2564
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
00.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 24 กันยายน 2564
01.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 25 กันยายน 2564
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โคโลญจน์
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไมนซ์
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซึย มึนเช่นกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2564
20.30 น. โบคุ่ม - สตุ๊ตการ์ท
22.30 น. ไฟรบวร์ก - เอาส์บวร์ก



วันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2564
01.30 น. โคโลญจน์ - กรอยเธอร์ เฟือธ

วันเสาร์ที่ 2 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - เอาส์บวร์ก
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไฟรบวร์ก
23.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบคุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 3 ตุลาคม 2564
20.30 น. ไมนซ์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
22.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
00.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2564
01.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โคโลญจน์

วันเสาร์ที่ 16 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไมนซ์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โบคุ่ม
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - สตุ๊ตการ์ท

วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม 2564
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - บาเยิร์น มิวนิค
22.30 น. เอาส์บวร์ก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์



วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2564
01.30 น. ไมนซ์ - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2564
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไฟรบวร์ก
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2564
20.30 น. โคโลญจน์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. สตุ๊ตการ์ท - อูนิโอน เบอร์ลิน
00.30 น. โบคุ่ม - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2564
01.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โคโลญจน์
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ไฟรบวร์ก - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไมนซ์
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 31 ตุลาคม 2564
21.30 น. เอาส์บวร์ก - สตุ๊ตการ์ท
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โบคุ่ม



วันศุกร์ที่ 5 พฤศจิกายน 2564
02.30 น. ไมนซ์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันเสาร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไฟรบวร์ก
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - เอาส์บวร์ก
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. โบคุ่ม - ฮอฟเฟ่นไฮม์
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. โคโลญจน์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
01.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



Saturday 20 November
Borussia Dortmund - Stuttgart
Bayer Leverkusen - Bochum
Union Berlin - Hertha Berlin
Borussia M'gladbach - Greuther Fürth
Freiburg - Eintracht Frankfurt
Hoffenheim - RB Leipzig
Mainz - FC Cologne
Augsburg - Bayern Munich
Arminia Bielefeld - Wolfsburg



Saturday 27 November
Bayern Munich - Arminia Bielefeld
RB Leipzig - Bayer Leverkusen
Wolfsburg - Borussia Dortmund
Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Stuttgart - Mainz
Hertha Berlin - Augsburg
FC Cologne - Borussia M'gladbach
Bochum - Freiburg
Greuther Fürth - Hoffenheim



Saturday 4 December
Borussia Dortmund - Bayern Munich
Bayer Leverkusen - Greuther Fürth
Union Berlin - RB Leipzig
Borussia M'gladbach - Freiburg
Stuttgart - Hertha Berlin
Hoffenheim - Eintracht Frankfurt
Mainz - Wolfsburg
Augsburg - Bochum
Arminia Bielefeld - FC Cologne



Saturday 11 December
Bayern Munich - Mainz
RB Leipzig - Borussia M'gladbach
Wolfsburg - Stuttgart
Eintracht Frankfurt - Bayer Leverkusen
Freiburg - Hoffenheim
Hertha Berlin - Arminia Bielefeld
FC Cologne - Augsburg
Bochum - Borussia Dortmund
Greuther Fürth - Union Berlin



Wednesday 15 December
Borussia Dortmund - Greuther Fürth
Wolfsburg - FC Cologne
Bayer Leverkusen - Hoffenheim
Union Berlin - Freiburg
Borussia M'gladbach - Eintracht Frankfurt
Stuttgart - Bayern Munich
Mainz - Hertha Berlin
Augsburg - RB Leipzig
Arminia Bielefeld - Bochum



Saturday 18 December
Bayern Munich - Wolfsburg
RB Leipzig - Arminia Bielefeld
Eintracht Frankfurt - Mainz
Freiburg - Bayer Leverkusen
Hoffenheim - Borussia M'gladbach
Hertha Berlin - Borussia Dortmund
FC Cologne - Stuttgart
Bochum - Union Berlin
Greuther Fürth - Augsburg



Saturday 8 January
Bayern Munich - Borussia M'gladbach
RB Leipzig - Mainz
Eintracht Frankfurt - Borussia Dortmund
Bayer Leverkusen - Union Berlin
Freiburg - Arminia Bielefeld
Hoffenheim - Augsburg
Hertha Berlin - FC Cologne
Bochum - Wolfsburg
Greuther Fürth - Stuttgart



Saturday 15 January
Borussia Dortmund - Freiburg
Wolfsburg - Hertha Berlin
Union Berlin - Hoffenheim
Borussia M'gladbach - Bayer Leverkusen
Stuttgart - RB Leipzig
Mainz - Bochum
Augsburg - Eintracht Frankfurt
Arminia Bielefeld - Greuther Fürth
FC Cologne - Bayern Munich



Saturday 22 January
RB Leipzig - Wolfsburg
Eintracht Frankfurt - Arminia Bielefeld
Bayer Leverkusen - Augsburg
Borussia M'gladbach - Union Berlin
Freiburg - Stuttgart
Hoffenheim - Borussia Dortmund
Hertha Berlin - Bayern Munich
Bochum - FC Cologne
Greuther Fürth - Mainz



Saturday 5 February
Bayern Munich - RB Leipzig
Borussia Dortmund - Bayer Leverkusen
Wolfsburg - Greuther Fürth
Stuttgart - Eintracht Frankfurt
Mainz - Hoffenheim
Augsburg - Union Berlin
Hertha Berlin - Bochum
Arminia Bielefeld - Borussia M'gladbach
FC Cologne - Freiburg



Saturday 12 February
RB Leipzig - FC Cologne
Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
Bayer Leverkusen - Stuttgart
Union Berlin - Borussia Dortmund
Borussia M'gladbach - Augsburg
Freiburg - Mainz
Hoffenheim - Arminia Bielefeld
Bochum - Bayern Munich
Greuther Fürth - Hertha Berlin



Saturday 19 February
Bayern Munich - Greuther Fürth
Borussia Dortmund - Borussia M'gladbach
Wolfsburg - Hoffenheim
Stuttgart - Bochum
Mainz - Bayer Leverkusen
Augsburg - Freiburg
Hertha Berlin - RB Leipzig
Arminia Bielefeld - Union Berlin
FC Cologne - Eintracht Frankfurt



Saturday 26 February
Eintracht Frankfurt - Bayern Munich
Bayer Leverkusen - Arminia Bielefeld
Union Berlin - Mainz
Borussia M'gladbach - Wolfsburg
Freiburg - Hertha Berlin
Hoffenheim - Stuttgart
Augsburg - Borussia Dortmund
Bochum - RB Leipzig
Greuther Fürth - FC Cologne



Saturday 5 March
Bayern Munich - Bayer Leverkusen
RB Leipzig - Freiburg
Wolfsburg - Union Berlin
Stuttgart - Borussia M'gladbach
Mainz - Borussia Dortmund
Hertha Berlin - Eintracht Frankfurt
Arminia Bielefeld - Augsburg
FC Cologne - Hoffenheim
Bochum - Greuther Fürth



Saturday 12 March
Borussia Dortmund - Arminia Bielefeld
Eintracht Frankfurt - Bochum
Bayer Leverkusen - FC Cologne
Union Berlin - Stuttgart
Borussia M'gladbach - Hertha Berlin
Freiburg - Wolfsburg
Hoffenheim - Bayern Munich
Augsburg - Mainz
Greuther Fürth - RB Leipzig



Saturday 19 March
Bayern Munich - Union Berlin
RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
Wolfsburg - Bayer Leverkusen
Stuttgart - Augsburg
Mainz - Arminia Bielefeld
Hertha Berlin - Hoffenheim
FC Cologne - Borussia Dortmund
Bochum - Borussia M'gladbach
Greuther Fürth - Freiburg



Saturday 2 April
Borussia Dortmund - RB Leipzig
Eintracht Frankfurt - Greuther Fürth
Bayer Leverkusen - Hertha Berlin
Union Berlin - FC Cologne
Borussia M'gladbach - Mainz
Freiburg - Bayern Munich
Hoffenheim - Bochum
Augsburg - Wolfsburg
Arminia Bielefeld - Stuttgart



Saturday 9 April
Bayern Munich - Augsburg
RB Leipzig - Hoffenheim
Wolfsburg - Arminia Bielefeld
Eintracht Frankfurt - Freiburg
Stuttgart - Borussia Dortmund
Hertha Berlin - Union Berlin
FC Cologne - Mainz
Bochum - Bayer Leverkusen
Greuther Fürth - Borussia M'gladbach



Saturday 16 April
Borussia Dortmund - Wolfsburg
Bayer Leverkusen - RB Leipzig
Union Berlin - Eintracht Frankfurt
Borussia M'gladbach - FC Cologne
Freiburg - Bochum
Hoffenheim - Greuther Fürth
Mainz - Stuttgart
Augsburg - Hertha Berlin
Arminia Bielefeld - Bayern Munich



Saturday 23 April
Bayern Munich - Borussia Dortmund
RB Leipzig - Union Berlin
Wolfsburg - Mainz
Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
Freiburg - Borussia M'gladbach
Hertha Berlin - Stuttgart
FC Cologne - Arminia Bielefeld
Bochum - Augsburg
Greuther Fürth - Bayer Leverkusen



Saturday 30 April
Borussia Dortmund - Bochum
Bayer Leverkusen - Eintracht Frankfurt
Union Berlin - Greuther Fürth
Borussia M'gladbach - RB Leipzig
Stuttgart - Wolfsburg
Hoffenheim - Freiburg
Mainz - Bayern Munich
Augsburg - FC Cologne
Arminia Bielefeld - Hertha Berlin



Saturday 7 May
Bayern Munich - Stuttgart
RB Leipzig - Augsburg
Eintracht Frankfurt - Borussia M'gladbach
Freiburg - Union Berlin
Hoffenheim - Bayer Leverkusen
Hertha Berlin - Mainz
FC Cologne - Wolfsburg
Bochum - Arminia Bielefeld
Greuther Fürth - Borussia Dortmund



Saturday 14 May
Borussia Dortmund - Hertha Berlin
Wolfsburg - Bayern Munich
Bayer Leverkusen - Freiburg
Union Berlin - Bochum
Borussia M'gladbach - Hoffenheim
Stuttgart - FC Cologne
Mainz - Eintracht Frankfurt
Augsburg - Greuther Fürth
Arminia Bielefeld - RB Leipzig
แก้ไขล่าสุดโดย redenzo เมื่อ Sun Oct 10, 2021 17:16, ทั้งหมด 34 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

=================================
ติดตาม SoccerSuck ใน Facebook ที่: https://www.facebook.com/soccersuck01
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel