ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
01 August 2018 19:43 by redenzo
โปรแกรมบุนเดสลีก้า ฤดูกาล 2021/22
BLOG TOPIC_A
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Line ID: @saless เบอร์โทรศัพท์ 0654695416 , 0654693944 โปรโมชั่นลดจากเดิม 30% (ไม่รับโฆษณาผิดกฏหมายทุกประเภท)



วันศุกร์ที่ 13 สิงหาคม 2564
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 14 สิงหาคม 2564
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบคุ่ม
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไฟรบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2564
20.30 น. ไมนซ์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
22.30 น. โคโลญจน์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน



วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564
01.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - สตุ๊ตการ์ท

วันเสาร์ที่ 21 สิงหาคม 2564
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. โบคุ่ม - ไมนซ์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซึย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 22 สิงหาคม 2564
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
22.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โคโลโญจน์



วันศุกร์ที่ 27 สิงหาคม 2564
01.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์

วันเสาร์ที่ 28 สิงหาคม 2564
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไฟรบวร์ก
20.30 น. ไมนซ์ - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. เอาส์บวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเลฟด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. โคโลญจน์ - โบคุ่ม
23.30 น. บาเยิร์น - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหาคม 2564
20.30 น. อูดิโอน เบอร์ลิน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
22.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - แฮร์เบ ไลป์ซิก



วันเสาร์ที่ 11 กันยายน 2564
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - เอาส์บวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โคโลญจน์
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไมนซ์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 12 กันยายน 2564
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - สตุ๊ตการ์ท
22.30 น. โบคุ่ม - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์



วันศุกร์ที่ 17 กันยายน 2564
01.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - กรอยเธอร์ เฟือธ

วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2564
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบคุ่ม
20.30 น. ไมนซ์ - ไฟรบวร์ก
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
23.30 น. โคโลญจน์ - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2564
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
00.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 24 กันยายน 2564
01.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 25 กันยายน 2564
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โคโลญจน์
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไมนซ์
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. โบรุสเซึย มึนเช่นกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2564
20.30 น. โบคุ่ม - สตุ๊ตการ์ท
22.30 น. ไฟรบวร์ก - เอาส์บวร์ก



วันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2564
01.30 น. โคโลญจน์ - กรอยเธอร์ เฟือธ

วันเสาร์ที่ 2 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - เอาส์บวร์ก
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไฟรบวร์ก
23.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบคุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 3 ตุลาคม 2564
20.30 น. ไมนซ์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
22.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
00.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2564
01.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โคโลญจน์

วันเสาร์ที่ 16 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไมนซ์
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โบคุ่ม
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - สตุ๊ตการ์ท

วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม 2564
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - บาเยิร์น มิวนิค
22.30 น. เอาส์บวร์ก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์



วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2564
01.30 น. ไมนซ์ - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2564
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไฟรบวร์ก
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2564
20.30 น. โคโลญจน์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. สตุ๊ตการ์ท - อูนิโอน เบอร์ลิน
00.30 น. โบคุ่ม - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2564
01.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคม 2564
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โคโลญจน์
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ไฟรบวร์ก - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - ไมนซ์
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 31 ตุลาคม 2564
21.30 น. เอาส์บวร์ก - สตุ๊ตการ์ท
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โบคุ่ม



วันศุกร์ที่ 5 พฤศจิกายน 2564
02.30 น. ไมนซ์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันเสาร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไฟรบวร์ก
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - เอาส์บวร์ก
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. โบคุ่ม - ฮอฟเฟ่นไฮม์
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. โคโลญจน์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
01.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต



วันศุกร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2564
02.30 น. เอาส์บวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - สตุ๊ตการ์ท
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โบคุ่ม
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - กรอยเธอร์ เฟือธ
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮมื - แอร์เบ ไลป์ซิก
21.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โวลฟ์สบวร์ก
00.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 21 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
23.30 น. ไมนซ์ - โคโลญจน์



วันศุกร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2564
02.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไมนซ์

วันเสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - เอาส์บวร์ก
21.30 น. โคโลญจน์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. โบคุ่ม - ไฟรบวร์ก
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์

วันอาทิตย์ที่ 28 พฤศจิกายน 2564
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - อูนิโอน เบอร์ลิน
23.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564
02.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันเสาร์ที่ 4 ธันวาคม 2564
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - กรอยเธอร์ เฟือธ
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
21.30 น. ไมนซ์ - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. เอาส์บวร์ก - โบคุ่ม
21.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โคโลญจน์
00.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม 2564
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไฟรบวร์ก



วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคม 2564
02.30 น. โคโลญจน์ - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 11 ธันวาคม 2564
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไมนซ์
21.30 น. แอร์เบ ไลป์วิก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. โบคุ่ม - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - สตุ๊ตการ์ท

วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2564
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - อูนิโอน เบอร์ลิน
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น



วันอังคารที่ 14 ธันวาคม 2564
00.30 น. สตุ๊ตการ์ท - บาเยิร์น มิวนิค
02.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - โคโลญจน์
02.30 น. ไมนซ์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โบคุ่ม

วันพุธที่ 15 ธันวาคม 2564
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
02.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - กรอยเธอร์ เฟือธ
02.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ฮอฟเฟ่นไฮม์
02.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ไฟรบวร์ก
02.30 น. เอาส์บวร์ก - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 17 ธันวาคม 2564
02.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โวลฟ์สบวร์ก

วันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม 2564
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไมนซ์
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. โบคุ่ม - อูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - เอาส์บวร์ก
00.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 19 ธันวาคม 2564
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. โคโลญจน์ - สตุ๊ตการ์ท



วันศุกร์ที่ 7 มกราคม 2565
02.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันเสาร์ที่ 8 มกราคม 2565
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไมนซ์
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - อูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. ไฟรบวร์ก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - เอาส์บวร์ก
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - สตุ๊ตการ์ท
00.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 2565
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โคโลญจน์
23.30 น. โบคุ่ม - โวลฟ์สบวร์ก



วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2565
02.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไฟรบวร์ก

วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2565
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - แอร์เบ ไลป์ซิก
21.30 น. ไมนซ์ - โบคุ่ม
21.30 น. โคโลญจน์ - บาเยิร์น มิวนิค
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม 2565
21.30 น. เอาส์บวร์ก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
23.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - กรอยเธอร์ เฟือธ



วันศุกร์ที่ 21 มกราคม 2565
02.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์

วันเสาร์ที่ 22 มกราคม 2565
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - เอาส์บวร์ก
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - อูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. ไฟรบวร์ก - สตุ๊ตการ์ท
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ไมนซ์
00.30 น. โบคุ่ม - โคโลญจน์

วันอาทิตย์ที่ 23 มกราคม 2565
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โวลฟ์สบวร์ก
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - บาเยิร์น มิวนิค



วันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565
02.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - โบคุ่ม

วันเสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
21.30 น. ไมนซ์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. เอาส์บวร์ก - อูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21.30 น. โคโลญจน์ - ไฟรบวร์ก
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - แอร์เบ ไลป์ซิก

วันอาทิตย์ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - กรอยเธอร์ เฟือธ



วันศุกร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2565
02.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โคโลญจน์

วันเสาร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - เอาส์บวร์ก
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ไมนซ์
21.30 น. โบคุ่ม - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - สตุ๊ตการ์ท

วันอาทิตย์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์



วันศุกร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565
02.30 น. ไมนซ์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

วันเสาร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - โบคุ่ม
21.30 น. เอาส์บวร์ก - ไฟรบวร์ก
21.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - อูนิโอน เบอร์ลิน
00.30 น. โคโลญจน์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต

วันอาทิตย์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - กรอยเธอร์ เฟือธ
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
01.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565
02.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮมื - สตุ๊ตการ์ท

วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ไมนซ์
21.30 น. โบรุสเซีย มีนเช่นกลัดบัค - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. ไฟรบวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โคโลญจน์
00.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - บาเยิร์น มิวนิค

วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2565
21.30 น. โบคุ่ม - แอร์เบ ไลป์ซิก
23.30 น. เอาส์บวร์ก - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์



วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม 2565
02.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - เอาส์บวร์ก

วันเสาร์ที่ 5 มีนาคม 2565
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไฟรบวร์ก
21.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - อูนิโอน เบอร์ลิน
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
21.30 น. โบคุ่ม - กรอยเธอร์ เฟือธ
00.30 น. สตุ๊ตการ์ท - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม 2565
21.30 น. ไมนซ์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23.30 น. โคโลญจน์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์



วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม 2565
21.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - สตุ๊ตการ์ท
21.30 น. ไฟรบวร์ก - โวลฟ์สบวร์ก
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - บาเยิร์น มิวนิค
21.30 น. เอาส์บวร์ก - ไมนซ์
00.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม 2565
21.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - โคโลญจน์
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
23.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โบคุ่ม
01.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม 2565
02.30 น. โบคุ่ม - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม 2565
21.30 น. สตุ๊ตการ์ท - เอาส์บวร์ก
21.30 น. ไมนซ์ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ไฟรบวร์ก
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - อูนิโอน เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม 2565
21.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
23.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
01.30 น. โคโลญจน์ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์



วันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2565
01.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - โคโลญจน์

วันเสาร์ที่ 2 เมษายน 2565
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. ไฟรบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - โบคุ่ม
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - สตุ๊ตการ์ท

วันอาทิตย์ที่ 3 เมษายน 2565
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โวลฟ์สบวร์ก
22.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไมนซ์



วันศุกร์ที่ 8 เมษายน 2565
01.30 น. สตุ๊ตการ์ท - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันเสาร์ที่ 9 เมษายน 2565
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - เอาส์บวร์ก
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
20.30 น. โคโลญจน์ - ไมนซ์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - อูนิโอน เบอร์ลิน

วันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน 2565
20.30 น. โบคุ่ม - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ไฟรบวร์ก
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - ฮอฟเฟ่นไฮม์



วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โบคุ่ม
20.30 น. ไมนซ์ - สตุ๊ตการ์ท
20.30 น. เอาส์บวร์ก - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โคโลญจน์

วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2565
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - บาเยิร์น มิวนิค
22.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
22.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - กรอยเธอร์ เฟือธ
00.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 22 เมษายน 2565
01.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - ไมนซ์

วันเสาร์ที่ 23 เมษายน 2565
20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - อูนิโอน เบอร์ลิน
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. ไฟรบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20.30 น. โคโลญจน์ - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2565
20.30 น. โบคุ่ม - เอาส์บวร์ก
22.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - สตุ๊ตการ์ท



วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2565
01.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - กรอยเธอร์ เฟือธ

วันเสาร์ที่ 30 เมษายน 2565
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - โบคุ่ม
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. ไมนซ์ - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. เอาส์บวร์ก - โคโลญจน์
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไฟรบวร์ก

วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม 2565
01.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - แอร์เบ ไลป์ซิก



วันศุกร์ที่ 6 พฤษภาคม 2565
01.30 น. โบคุ่ม - อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์

วันเสาร์ที่ 7 พฤษภาคม 2565
20.30 น. ไฟรบวร์ก - อูนิโอน เบอร์ลิน
20.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20.30 น. โคโลญจน์ - โวลฟ์สบวร์ก
20.30 น. กรอยเธอร์ เฟือธ - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไมนซ์

วันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม 2565
20.30 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
22.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - สตุ๊ตการ์ท
00.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - เอาส์บวร์ก



วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2565
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20.30 น. โวลฟ์สบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค
20.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - ไฟรบวร์ก
20.30 น. อูนิโอน เบอร์ลิน - โบคุ่ม
20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ฮอฟเฟ่นไฮม์
20.30 น. สตุ๊ตการ์ท - โคโลญจน์
20.30 น. ไมนซ์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
20.30 น. เอาส์บวร์ก - กรอยเธอร์ เฟือธ
20.30 น. อาร์มิเนีย บีเลเฟลด์ - แอร์เบ ไลป์ซิก
แก้ไขล่าสุดโดย redenzo เมื่อ Mon May 02, 2022 00:23, ทั้งหมด 42 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

=================================
ติดตาม SoccerSuck ใน Facebook ที่: https://www.facebook.com/soccersuck01
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel