ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: Hanoman Red Devil
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 3077
โพสเมื่อ: Sun Jul 22, 2018 08:28
[RE: เชื่อเรื่องศีลเสมอกันแค่ไหนคับ?]
อ่านๆดูผมว่าไม่เกี่ยวกับศีลครับ

เธอเบื่อท่านแล้วเริ่มมองหาคนใหม่ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

'Only true champions come out and show their worth after defeat and I expect us to do that.'Sir Alex Ferguson
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2009
ตอบ: 8079
ที่อยู่: beautiful things don't ask for attention : ความงามแท้จริงไม่เรียกร้องความสนใจ
โพสเมื่อ: Sun Jul 22, 2018 11:08
[RE: เชื่อเรื่องศีลเสมอกันแค่ไหนคับ?]
Max!Miz3 พิมพ์ว่า:
โคตรเชื่อเลยครับ

มันคือ Life style การใช้ชีวิต ทัศนคติต่อชีวิต เป้าหมายของความรัก นิสัย การเห็นคุณค่าของเงิน และอะไรหลายๆอย่าง

ของผมงี้ ชิวๆ ง่ายๆ สบายๆ ใช้ของไม่แพงมาก เสื้อผ้าก็กลางๆ uniqlo มื้อหรูๆก็เดือนไม่เกิน 2 ครั้ง

ส่วนคนที่ผมไปจีบนั้น อดีตเคยเป็นแอร์ ใช้เงินโหดมาก สังคมคนละแบบ ชอบเที่ยว แฮงค์เอ้ากับเพื่อน กินอาหารร้านหรูๆเป็นประจำทุกอาทิตย์ เสื้อผ้า กระเป๋าตัง chanel ใบละ 150,000 งี้

แม่งโคตรต่างกัน  

ได้คบใช่ไหมครับ
0
0
Dedicated to the People Who Made It : อุทิศให้แก่ผู้ที่สร้างมันมา
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 1077
โพสเมื่อ: Sun Jul 22, 2018 13:09
ถูกแบนแล้ว
[RE]เชื่อเรื่องศีลเสมอกันแค่ไหนคับ?
เชื่อครับ เรื่องจขม เอาจริงๆ ญ อาจจะเคยมีนอกใจท่านนะ ไม่งั้นไม่เป็นแบบนี้ แค่คนที่จะเข้ามายังเจอแต่พวกไม่ได้จริงจัง ไม่งั้นเค้าอาจจะไปแล้ว แล้วเที่ยวกลางคืนกับ ญ กันเองมันไม่ได้สนุกขนาดนั้น ถ้าไม่ได้มีผู้มาเกี่ยวด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Sun Jul 22, 2018 17:35
schneider526 พิมพ์ว่า:
Max!Miz3 พิมพ์ว่า:
โคตรเชื่อเลยครับ

มันคือ Life style การใช้ชีวิต ทัศนคติต่อชีวิต เป้าหมายของความรัก นิสัย การเห็นคุณค่าของเงิน และอะไรหลายๆอย่าง

ของผมงี้ ชิวๆ ง่ายๆ สบายๆ ใช้ของไม่แพงมาก เสื้อผ้าก็กลางๆ uniqlo มื้อหรูๆก็เดือนไม่เกิน 2 ครั้ง

ส่วนคนที่ผมไปจีบนั้น อดีตเคยเป็นแอร์ ใช้เงินโหดมาก สังคมคนละแบบ ชอบเที่ยว แฮงค์เอ้ากับเพื่อน กินอาหารร้านหรูๆเป็นประจำทุกอาทิตย์ เสื้อผ้า กระเป๋าตัง chanel ใบละ 150,000 งี้

แม่งโคตรต่างกัน  

ได้คบใช่ไหมครับ  

ไม่ได้คบครับ เพราะเค้ามีคนรู้ใจแล้ว เปย์หนักมาก เพิ่งรุ้

ผมมาทีหลัง ไม่ไดเปย์หนัก เอาใจไม่เก่ง เลยแพ้ไป

ถึงคบ ก็คงจะอยู่ไม่ยืด
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel