ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 409
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 17:14
[RE: จบไม่สวย!"น้าคอน"เตรียมฟ้องสิงห์สั่งปลดช้าเสียโอกาสคุมทีมอื่น]
Vitas พิมพ์ว่า:
arnatio พิมพ์ว่า:
ThisIsMelo พิมพ์ว่า:
ThisIsMelo พิมพ์ว่า:
ACM1899 พิมพ์ว่า:
ผมเข้าข้างสโมสรคับ อยากให้ฟ้องมาเลยครับ อยากรู้เหมือนกันใครจะชนะ ยังไงก็ได้ครับ ตอนนี้คุณไม่ได้เป็นเชลซีอีกต่อไปแล้ว ไอ้คอน  

ออ พร้อมหลับตาเข้าข้างคนทำผิดเพราะตรูชอบ ฝั่งตรู ใครจะทำไม เงี้ยหรอ

ตลก นึกถึงไอ้พวกพ่อแม่ที่บอกลูกฉันเป็นเด็กดี ทั้งๆ ที่เพิ่งไปกระทืบชาวบ้านมา  

มันมีอะไรชัดเจนแล้วหรอครับ ใครผิดครับ ไหนบอกผมซิ นี่เค้าตัดสินแล้วหรอ หรือเชลซีจะไม่จ่ายจริงๆหรอ
เห็นด่ากันไปก่อนทั้งนั้น แล้วถ้ามันไม่ได้เป็นอย่างในข่าวหล่ะ  

อ่านแล้วขัดใจขอโควทหน่อย

ถามกลับว่าแล้วมันมีอะไรชัดเจนแล้วเหรอครับว่าเชลซีไม่ผิด อยู่ก็มาบอกว่าเข้าข้างสโมสร แล้วสาปส่ง "ไอ้คอน" ต่ออีก

อันนี้เรียกย้อนแย้งมั้ยอ่ะ บอกคนอื่นอย่าเพิ่งตัดสิน แต่ตัวเองตัดสินไปแล้ว  

ก็เค้ามาว่าผมเข้าข้างคนผิดไงครับ ก็มันยังไม่ชัดเจนไง สโมสรผิดหรือป่าวหล่ะ คอนเต้ไม่ใช่เชลซีอีกต่อไปผมผิดตรงไหน ไอ้คอน ไอ้เชส ไอ้เลี่ยน เรียกได้ทั้งนั้นแหละ ถ้าผิดกฎแจ้งได้ครับ ยินดีปฏิบัติ  

ไม่ได้ห้ามเรียกครับ จะเรียกอะไรก็เรียกไปเถอะ ผมจะสื่อว่าท่านเข้ามาเม้นเนี่ย ก็ปักธงไว้ในใจแล้วว่าจะเข้าข้างเชลซี และคอมเม้นเชิง negative กับคอนเต้ ถ้าท่านบอกว่ายังไม่แน่ใจว่าใครผิด แล้วทำไมไม่มาคอมเม้นแบบกลางๆก่อนล่ะ(แบบที่ท่านต้องการให้คนอื่นทำนั่นแหละ) ผมถึงได้บอกว่ามันดูย้อนแย้งไง

จะบอกว่าเวลาผมมีปัญหากับใครตอนเด็กๆ แม่ผมไม่เคยเข้าข้างผมไปก่อนแบบนี้เลยซักครั้ง ดังนั้นที่อีกท่านเค้าบอกว่านึกถึงพ่อแม่ที่ชอบเข้าข้างลูกไปก่อน มันก็น่าจะถูกแล้วหนิครับ  

ผมเข้ามาอ่านข่าวไม่ได้ตั้งธงตั้งเธิงไรทั้งนั้นแหละ ดูคอมเมนต์แต่ละอันแล้วมันไม่ใช่อ่ะ ข้อสรุปยังไม่มีมาด่าทีมผม ท่านอ่านคอมเมนต์อื่นไหม จะให้ผมเม้นต์กลางๆหรอ นี่ท่านเป็นพระหรือป่าวครับครับ เรื่องที่บ้านขอไม่พูดถึงนะครับ และผมว่าผมตรงๆนะไม่มีย้อนแย้งอ่ะดูดีๆ  

มันเข้าใจยากตรงไหนเนี่ย
ทำไมคุณด่าคอนเต้ได้ ในเมื่อยังไม่รู้ว่าใครผิด
ในเมื่อคุณด่าคอนเต้ได้ ทำไมคนอื่นด่าเชลซีไม่ได้
คุณบอกว่าไม่พอใจเพราะคนอื่นด่าทีม ทั้งๆที่ไม่ชัดเจน มันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง
คุณก็เลยทำตามด้วยการด่าคอนเต้ ทั้งๆที่ไม่ชัดเจนเหมือนกัน

ที่เขามาติคุณกัน เพราะคุณทำตัวเหมือนถ่มน้ำลายขึ้นฟ้าแต่ไม่พ้นรดหน้าตัวเองไง
รับฟังคนอื่นบ้างก็ได้มั้ง เขามาเตือนกันไม่ได้มาว่า  

ขอดึงสติแป้บ หัวร้อนจัดเลย ขอบคุนคับที่เตือน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 409
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 17:20
[RE: จบไม่สวย!"น้าคอน"เตรียมฟ้องสิงห์สั่งปลดช้าเสียโอกาสคุมทีมอื่น]
Dybala พิมพ์ว่า:
ผมเข้าข้างสโมสรคับ อยากให้ฟ้องมาเลยครับ อยากรู้เหมือนกันใครจะชนะ ยังไงก็ได้ครับ ตอนนี้คุณไม่ได้เป็นเชลซีอีกต่อไปแล้ว ไอ้คอน  
ทีมก็ทำตัวกากๆ แฟนบอลยังทำตัวกากๆตามอีก 5555  

พี่ก็แรงไปนะพี่ ผมยังไม่ได้ด่าพี่เลย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Nov 2008
ตอบ: 11500
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 17:46
จบไม่สวย!"น้าคอน"เตรียมฟ้องสิงห์สั่งปลดช้าเสียโอกาสคุมทีมอื่น

ด่าคนโดนกระทำ โดนแกล้งขนาดนั้น ทำได่ไงหวะ เลวเอ้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8232
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 18:33

ถึงผมจะไม่ค่อยชอบคอนเต้...แต่เคสนี้ เชลซี ทำเกินไปจริงๆ

ปรกติทีมอื่นๆจะปลดใคร เขาปลดเลยนะ
ส่วนจะหาผจก.คนใหม่ยังไม่ได้ ก็ปล่อยให้ว่างไว้ จนกว่าจะได้ ผจก.คนใหม่
ไม่มาแกล้งดึงเกมแบบนี้หรอก

น่าเกลียด รวยซะเปล่า

แก้ไขล่าสุดโดย tamootaro เมื่อ Sat Jul 21, 2018 18:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6725
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 20:58
ทีมคอนเต้เลยครับ บอร์ดเชลซีจัดการเรื่องนี้ได้ไม่ดีจริงๆ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2008
ตอบ: 3779
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 22:14
เชลซีมีปัญหาที่บอร์ดบริหารจริงๆ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Sat Jul 21, 2018 23:22
ไม่ไหว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel