ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6725
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 17:40
[RE: คีโน่แซว'ป็อกบา'ตอนนี้อยากตัดผมทรงไหนก็ไม่มีใครว่า]
ตามหลังกองเต้มาได้ไงฟระ
กองเต้เล่นอยู่ข้างหลัง กองเต้ก็ต้องตามหลังป๊อกดิ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 21:40
[RE: คีโน่แซว'ป็อกบา'ตอนนี้อยากตัดผมทรงไหนก็ไม่มีใครว่า]
TheAnfieldIrons พิมพ์ว่า:
ตามหลังกองเต้มาได้ไงฟระ
กองเต้เล่นอยู่ข้างหลัง กองเต้ก็ต้องตามหลังป๊อกดิ  

บางทีกองเต้ก็เติมขึ้นหน้าก็มีครับป้อกเลยต้องลงมาซ้อนบ้าง
0
0
นักเตะอบจ.
Status: แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก
เข้าร่วม: 02 May 2007
ตอบ: 7390
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 02:44
ก็มันคือความจริงจะให้คนเลิกบ่นเรื่องผมไอ้ปอก ก็ให้มันแสดงฝีเท้าให้ดีสิ แบบที่รอยคีนพูดนั่นแหละ ถ้าฝีเท้ามันดีแบบนี้ มันจะเต้นจะตัดผมทรงอะไรไม่มีใครไปบ่นมันหรอก จะเบื่อก็เบบื่อไปที่คนบ่นเรื่องผมปอกบา แต่ยังไงก็ห้ามคนจะบ่นไม่ได้หรอก ตราบใดที่ปอกบา ถ้ากลับมาเล่นแมนยูแล้วฝีเท้าดันไม่ดีแล้วยังเอาแต่ตัดผมน่ะนะ
แก้ไขล่าสุดโดย แกล้งบ้า เมื่อ Tue Jul 17, 2018 02:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ยํ เว เสวติ ตาทิโส คบคนเช่นใดมักเป็นคนเช่นนั้น
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Hello
เข้าร่วม: 17 Nov 2009
ตอบ: 1078
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 06:32
ถ้าเปรียบว่าใครสำคัญกว่าอันนี้พอไหว แต่ถ้าบอกใครเก่งกาา อันนี้น่าจะไม่ได้นะ กองเต้เกมรับนะครับ คุณจะไปพูดเรื่องบึกได้ไง ถ้ากองเต้พยายามบุกก็รั่วแน่นอน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 10:47
fafa พิมพ์ว่า:
ถ้าเปรียบว่าใครสำคัญกว่าอันนี้พอไหว แต่ถ้าบอกใครเก่งกาา อันนี้น่าจะไม่ได้นะ กองเต้เกมรับนะครับ คุณจะไปพูดเรื่องบึกได้ไง ถ้ากองเต้พยายามบุกก็รั่วแน่นอน  

ผมก็ไม่ได้เปรียบเทียบสไตล์การเล่นนะครับ ผมพูดถึงคาสความเป็นระดับโลก เลยเอาเพื่อนร่วมชาติที่เขาเป็นระดับโลกมาเปรียบเทียบว่า ถ้าป้อกมันปรับอีกนิดจะเป็นระดับโลกแบบกองเต้ได้แน่ แต่มีบางคนตีความผิดไงครับ หาว่าผมว่าไอป้อกไม่เก่งทั้งที่ศักยภาพมันอาจจะล้ำกองเต้ไปด้วยซ้ำสรุปคือ ไม่ได้บอกว่าไม่เก่งไม่ได้เปรียบเทียบสไตล์การเล่น แค่นั้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel