ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 324
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:20
ถูกแบนแล้ว
[RE: [CFC News]คาดการณ์ 11 ตัวจริงในฤดูกาล18/19 + ข่าวซื้อ/ขายนิดหน่อย]
วันนั้น ณ วันนี้

Manager: Antonio Conte

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: #สิงห์ยุคมืดอเมริกาโน่
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2717
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 13:09
[RE: [CFC News]คาดการณ์ 11 ตัวจริงในฤดูกาล18/19 + ข่าวซื้อ/ขายนิดหน่อย]
ผมมองว่าบาร์คลีย์น่าจะเข้าระบบซาร์รี่มากกว่าหนูชีคนะฮะ

0
0
#สิงห์ยุคมืดอเมริกาโน่
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11787
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 13:13
หลังจบบอลโลกค่ยมาว่ากัน

อาจจะเป็น

-----กาบาเยโร่-----

อัลปิลิ--คริส--รูดิเกอรื--เอมเมอสัน

-------อัมปาดู------------

--ดริง---------ชีค------

บาร์คลี่----ชิรู-----เปรโด

ที่ออก
คุตัว อาซา วิลเลี่ยน เชส โม กองเต้ โมเซส อลอนโซ 55+

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17842
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 13:14
clearpassman พิมพ์ว่า:
บอกไรให้นะ เลิกมโนเกี่ยวกับซารี่ได้แล้ว

โค้ชคือคอนเต้ครับ 3-4-3 , 3-5-2 ต่อไป

เลิกมโนครับ ถ้่เชลซีจะปลอดมันจบไปนานแล้วครับ เงินไม่กี่ล้านสำหรับเชลซี

ดังนั้นเลิกมโนเถอะนะ ขอร้อง มาลุ้นกับนักเตะใหม่เถอะครับ

ใครจะบ้าเอาโค้ลไม่เคยได้แชมป์มาคุม บ้าหรือเปล่า ถามจริง  

อยู่กับโลกความจริงบ้างนะครับ ถ้าคุณเป็นแฟนคอนเต้ที่เชียร์เขลซีตอนนี้ก็สนับสนุนต่อไปครับ

แต่อีกไม่นานหรอก

มาบอกคนอื่นให้เลิกมโน ท่านกำลังพูดกับตัวเองอยู่รึเปล่าครับ?

ข่าวออกมากันหมด ทั้ง skysports ก็เอามาลง ไหนจะ matt law

คูลิบาลี่ กองหลังทีมนาโปลี ยังออกมาอวยพรให้ซาร์รี่ได้แชมป์กับเชลซี
1
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15314
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 13:54
บอกไรให้นะ เลิกมโนเกี่ยวกับซารี่ได้แล้ว

โค้ชคือคอนเต้ครับ 3-4-3 , 3-5-2 ต่อไป

เลิกมโนครับ ถ้่เชลซีจะปลอดมันจบไปนานแล้วครับ เงินไม่กี่ล้านสำหรับเชลซี

ดังนั้นเลิกมโนเถอะนะ ขอร้อง มาลุ้นกับนักเตะใหม่เถอะครับ

ใครจะบ้าเอาโค้ลไม่เคยได้แชมป์มาคุม บ้าหรือเปล่า ถามจริง  

จขกท.เค้าลงข่าว มีแหล่งที่มาชัด ลงมาให้คุยกัน

ตัวเองมีแฟคอยู่อย่างเดียวก็คือ ยังไม่ประกาศปลดคอนเต้แบบออฟฟิเชียล

มีหน้ามาบอกให้เขาเลิกมโนกัน
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 324
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 15:06
ถูกแบนแล้ว
JaaBNK48xChelsea พิมพ์ว่า:

อยู่กับโลกความจริงบ้างนะครับ ถ้าคุณเป็นแฟนคอนเต้ที่เชียร์เขลซีตอนนี้ก็สนับสนุนต่อไปครับ

แต่อีกไม่นานหรอก

มาบอกคนอื่นให้เลิกมโน ท่านกำลังพูดกับตัวเองอยู่รึเปล่าครับ?

ข่าวออกมากันหมด ทั้ง skysports ก็เอามาลง ไหนจะ matt law

คูลิบาลี่ กองหลังทีมนาโปลี ยังออกมาอวยพรให้ซาร์รี่ได้แชมป์กับเชลซี  

ไหนล่ะครับ ถ้าจะปลด ปลดไปนั่นแล้ว

ตั้งแต่วันที่ข่าวซารี่วันแรกจนถึงวันนี้ ก็ยังเป็นคอนเต้

คูลิบาลี่บอกให้เวลาซารี่ ฟังละขำ ที่เชลซีมาปีแรกไม่ได้แชมป์ก็เตรียมตัวปลิวไปได้เลยครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel