ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 14:33
[RE: FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ]
amalgamation พิมพ์ว่า:
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
จขกท เคยใช้กองหน้า belotti เปล่า เราอยากรุ้ว่ามันดีมั้ย  

เคยใช้ครับ จากการบังคับ เลี้ยง เอียงตัว ไม่ถนัดมากๆ

ราคาใกล้เคียงกันนี้ เทใจให้ martial ครับ  

เราอยากได้กองหน้า เร็ว ตัวใหญ่กระชากหาย แบบโมราต้า ขนาดเราใช้ +0 ยังโอเคมากๆ

ตอนนี้กำลังหาสำรองที่มาทดแทนโมราต้าอยู่ เราเห็น belotti เสตตัสมันโอเคมากๆเลยอ่ะ น่าจะโหดส่วนสูงก็โอเค แต่ไม่เหนมีคนใช้กันแปลกจริงๆ  

งั้นแนะนำอย่า พึ่งซื้อครับ ไปลองใช้ ทุกตัวได้เลย ในโหมด world cup

เบลอตตินี่อิตาลี ต้องเลือก ทีมชาติที่ได้รับเชิญมาพิเศษ

ผมใช้วิธีนี้ทดลองนักเตะเอาครับ  

ลองแล้วมันไม่เข้ามือจริงๆด้วยท่าน บางตัวนี้สเตตัสบอกอะไรไมไ่ด้จริงๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 14:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ]
จขกท เคยใช้กองหน้า belotti เปล่า เราอยากรุ้ว่ามันดีมั้ย  

เคยใช้ครับ จากการบังคับ เลี้ยง เอียงตัว ไม่ถนัดมากๆ

ราคาใกล้เคียงกันนี้ เทใจให้ martial ครับ  

เราอยากได้กองหน้า เร็ว ตัวใหญ่กระชากหาย แบบโมราต้า ขนาดเราใช้ +0 ยังโอเคมากๆ

ตอนนี้กำลังหาสำรองที่มาทดแทนโมราต้าอยู่ เราเห็น belotti เสตตัสมันโอเคมากๆเลยอ่ะ น่าจะโหดส่วนสูงก็โอเค แต่ไม่เหนมีคนใช้กันแปลกจริงๆ  

งั้นแนะนำอย่า พึ่งซื้อครับ ไปลองใช้ ทุกตัวได้เลย ในโหมด world cup

เบลอตตินี่อิตาลี ต้องเลือก ทีมชาติที่ได้รับเชิญมาพิเศษ

ผมใช้วิธีนี้ทดลองนักเตะเอาครับ  

ลองแล้วมันไม่เข้ามือจริงๆด้วยท่าน บางตัวนี้สเตตัสบอกอะไรไมไ่ด้จริงๆ  

ลอง Williams ปีกขวา เอามาเล่นกองหน้าครับ

แล้วจะร้อง ว้าว โอมายก็อด

เครดิต คุณ Wabi-Sabi หน้าแรกเลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย amalgamation เมื่อ Fri Jun 22, 2018 14:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 14:56
ถูกแบนแล้ว
Wabi-Sabi พิมพ์ว่า:
williams ของบิลเบาเลยครับ จับเล่นหน้าชอบมาก
ตอนนั้นกำลังหากองหน้าที่มีความเร็วเบียดกองหลังได้
จนมีคนแนะนำwilliamsมา โกงมากตอนนี้มันพามาpro1ละ
ตัวละ5-6หมื่น
สปีดต้น 85
ความเร็ว 87
แข็งแกร่ง 78
แค่นี้ก็สุดยอดละ  

ลองแล้วครับ ถูกใจมาก

เอาลงมาสลับ embolo ตอนนาที 60 70 อีกฝั่งต้องร้องขอชีวิตเลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 856
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 15:25
ส่วนตัวใช้หน้าเป้าเป็น Modeste ปั่นเป็นเข้า เล่นลูกกลางอากาศดี ราคาไม่สูงมาก
แก้ไขล่าสุดโดย Stein เมื่อ Fri Jun 22, 2018 15:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: Go Go Gooner
เข้าร่วม: 17 Nov 2014
ตอบ: 3449
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 15:27
Ppppp2alm พิมพ์ว่า:
Spoil
Yakisoba พิมพ์ว่า:
อาเฟลาย NHD เปิดได้มาฮะ
ให้ยืน cam สอดยิงสอดโหม่งบ่อยมาก ยิงเยอะกว่ากองหน้าผมอีก

โธมัส ปาเต
ตัวนี้ให้ OP มากๆเลยนะ ตัวสูงกว่ากองเต้ จ่ายบอลดีด้วย

กาเบียล ปูริสต้า
นี่ก็แข้งขายาว เกะกะ มากมาย เข้ามือดีเสียตรงบางไปหน่อย

ริเบรี่ NHD เปิดได้เหมือนกัน
ยังหาความเก่งไม่เจอ แต่เอาลงไว้ เพราะไม่มี ปีก 2 เท้า ที่วิ่งเร็วเท่านี้

ปล. ผมสาย 1-2 แล้ว ปาดออกปีก ให้โยนมาโหม่ง  

เรื่องเปิดโหม่งนี่ท่านตั้งค่ายังไงครับ ผมเป็นออโต้อ่ะโยนทีแม่งไปเสาสามตลอดเลย กดเบาๆก็เปิดไม่ถึงกลางประตู  

ตามข้างล่างเลยฮะ RT+B
ปล. ผมเล่นคีย์บอร์ดฮะ เซ็ทมาโครเป็น ตัว"B" ถ้ากดตอนนั้นไม่ถนัด ก็ E+A

sGain พิมพ์ว่า:
Spoil
Ppppp2alm พิมพ์ว่า:
Yakisoba พิมพ์ว่า:
อาเฟลาย NHD เปิดได้มาฮะ
ให้ยืน cam สอดยิงสอดโหม่งบ่อยมาก ยิงเยอะกว่ากองหน้าผมอีก

โธมัส ปาเต
ตัวนี้ให้ OP มากๆเลยนะ ตัวสูงกว่ากองเต้ จ่ายบอลดีด้วย

กาเบียล ปูริสต้า
นี่ก็แข้งขายาว เกะกะ มากมาย เข้ามือดีเสียตรงบางไปหน่อย

ริเบรี่ NHD เปิดได้เหมือนกัน
ยังหาความเก่งไม่เจอ แต่เอาลงไว้ เพราะไม่มี ปีก 2 เท้า ที่วิ่งเร็วเท่านี้

ปล. ผมสาย 1-2 แล้ว ปาดออกปีก ให้โยนมาโหม่ง  

เรื่องเปิดโหม่งนี่ท่านตั้งค่ายังไงครับ ผมเป็นออโต้อ่ะโยนทีแม่งไปเสาสามตลอดเลย กดเบาๆก็เปิดไม่ถึงกลางประตู  

ผม Joy PS4 อยากแนะนำ
กด R1+O ลูกมันจะโค้งเข้าหัวพอดี
กด R2+O จะอารมเหมือนหยอดอะ
กด L2+O คล้ายๆ กด Oสองครั้ง แต่แรงและเข้าเท้ากว่า  

1
0

Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 15:29

รบกวนถามท่านอีกรอบได้ไหม อยากรู้ว่า Goretzka โหดมะ เหนคนแนะนำกันเยอะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 20:10
ถูกแบนแล้ว

รบกวนถามท่านอีกรอบได้ไหม อยากรู้ว่า Goretzka โหดมะ เหนคนแนะนำกันเยอะ  

ลองมาแล้วครับ เก่งครับ บังคับง่าย วิ่งเร็วตัวสูง

ได้ฟิล อัลลี่

แต่ส่วนตัวผม เทใจให้ โควาซิส มากกว่าอยู่ดีครับ ราคาถูกกว่าครึ่งคุณภาพคับแก้วกว่า

เหมือนตัวนี้ โดนชนนิดเดียวล้มเลย แต่ก็เลี้ยงผ่านคู่ต่อสู้ง่ายมากๆเหมือนกัน
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4930
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 21:52
williams ของบิลเบาเลยครับ จับเล่นหน้าชอบมาก
ตอนนั้นกำลังหากองหน้าที่มีความเร็วเบียดกองหลังได้
จนมีคนแนะนำwilliamsมา โกงมากตอนนี้มันพามาpro1ละ
สปีดต้น 85
ความเร็ว 87

ท่านเอามาเล่นหน้าเป้าหรือปีกครับ
0
0
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 22:58

ลอง Williams ปีกขวา เอามาเล่นกองหน้าครับ

แล้วจะร้อง ว้าว โอมายก็อด

เครดิต คุณ Wabi-Sabi หน้าแรกเลยครับ  

เรากดซื้อไปวันนึงแล้วตัวนี้ไม่มีขายเลย ขาดตลาด

ปล.เราขอแนะนำนักเตะบ้าง J.Lukaku ปีกจิ๊วพลิ้วอย่าบอกใคร เราใช้แล้วเข้ามือกว่า ดูลูฟู อีก
0
0

โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 23:10
agarach พิมพ์ว่า:
ขอแบคขวา ไม่เเพงสักตัว + กลาง cm อึดๆ หน่อยครับทาี่ไม่ใช่กลางรับ  

J.Lukaku เล่นแบคก็ได้ ริมเส้นก็ได้นะท่านลองดู เร้วดี
0
0

Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 476
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 23:31
TEEFAME พิมพ์ว่า:
สปีดต้น 85
ความเร็ว 87

ท่านเอามาเล่นหน้าเป้าหรือปีกครับ  

หน้าเป้าเลยครับ
0
0
Caz
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 783
โพสเมื่อ: Mon Jun 25, 2018 02:48
TEEFAME พิมพ์ว่า:
สปีดต้น 85
ความเร็ว 87

หน้าเป้าเลยครับ  

williams หน้าเป้าโหดดีลองละ 555+
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel