ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 01:30
[RE: FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ]
เข้ามาอ่าน เรามันสายฟรีไม่มีตังเติม
แก้ไขล่าสุดโดย Fumiki48 เมื่อ Fri Jun 22, 2018 01:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status: (O....o)olo
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2623
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 01:46
[RE: FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ]
คาเฆยอน ปีกนาโปลีแจ่มเลย ถูกด้วย

พึ่งกัดฟันซื้อลูกากูมา ดีทุกอย่างยกเว้นจ่ายบอลตามช่อง
0
0
Manchester united

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1308
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 01:49
[RE]FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ
Yakisoba พิมพ์ว่า:
อาเฟลาย NHD เปิดได้มาฮะ
ให้ยืน cam สอดยิงสอดโหม่งบ่อยมาก ยิงเยอะกว่ากองหน้าผมอีก

โธมัส ปาเต
ตัวนี้ให้ OP มากๆเลยนะ ตัวสูงกว่ากองเต้ จ่ายบอลดีด้วย

กาเบียล ปูริสต้า
นี่ก็แข้งขายาว เกะกะ มากมาย เข้ามือดีเสียตรงบางไปหน่อย

ริเบรี่ NHD เปิดได้เหมือนกัน
ยังหาความเก่งไม่เจอ แต่เอาลงไว้ เพราะไม่มี ปีก 2 เท้า ที่วิ่งเร็วเท่านี้

ปล. ผมสาย 1-2 แล้ว ปาดออกปีก ให้โยนมาโหม่ง  

เรื่องเปิดโหม่งนี่ท่านตั้งค่ายังไงครับ ผมเป็นออโต้อ่ะโยนทีแม่งไปเสาสามตลอดเลย กดเบาๆก็เปิดไม่ถึงกลางประตู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2947
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 01:59
Toby Alderweireld ปี NHD ในช่องคนหาโชว์พลัง RB ซึ่งแค่ 83
แต่ลองเข้าไปดูพลัง CB แม่ม 87
0
0
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 02:17
ถาม จขกท นิดนึง op แปลว่าไรอ่ะ
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4930
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 02:29
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
ถาม จขกท นิดนึง op แปลว่าไรอ่ะ  

เก่งเกิน ค่าความสามารถในเกม
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: แก่ ใจดี สปอร์ต อบต.
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 14743
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 02:43
มุสตาฟี่บ้าบอแท้ เจอวิ่งสอดมายิงเป็นกองหน้าสองครั้งล่ะ(ทีมผมนี่แหละ วิ่งมาเอง มาไงไม่รู้ เขร้)
0
0
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 11:10
จขกท เคยใช้กองหน้า belotti เปล่า เราอยากรุ้ว่ามันดีมั้ย
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 2128
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 11:32
Ppppp2alm พิมพ์ว่า:
Yakisoba พิมพ์ว่า:
อาเฟลาย NHD เปิดได้มาฮะ
ให้ยืน cam สอดยิงสอดโหม่งบ่อยมาก ยิงเยอะกว่ากองหน้าผมอีก

โธมัส ปาเต
ตัวนี้ให้ OP มากๆเลยนะ ตัวสูงกว่ากองเต้ จ่ายบอลดีด้วย

กาเบียล ปูริสต้า
นี่ก็แข้งขายาว เกะกะ มากมาย เข้ามือดีเสียตรงบางไปหน่อย

ริเบรี่ NHD เปิดได้เหมือนกัน
ยังหาความเก่งไม่เจอ แต่เอาลงไว้ เพราะไม่มี ปีก 2 เท้า ที่วิ่งเร็วเท่านี้

ปล. ผมสาย 1-2 แล้ว ปาดออกปีก ให้โยนมาโหม่ง  

เรื่องเปิดโหม่งนี่ท่านตั้งค่ายังไงครับ ผมเป็นออโต้อ่ะโยนทีแม่งไปเสาสามตลอดเลย กดเบาๆก็เปิดไม่ถึงกลางประตู  

ผม Joy PS4 อยากแนะนำ
กด R1+O ลูกมันจะโค้งเข้าหัวพอดี
กด R2+O จะอารมเหมือนหยอดอะ
กด L2+O คล้ายๆ กด Oสองครั้ง แต่แรงและเข้าเท้ากว่า
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 258
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 11:43
[RE]FOL4 - แชร์นักเตะ ที่ชอบครับ
ขอแบคขวา ไม่เเพงสักตัว + กลาง cm อึดๆ หน่อยครับทาี่ไม่ใช่กลางรับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

we are Kraken FC.
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5541
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:35
amalgamation พิมพ์ว่า:
Pablo Escobar พิมพ์ว่า:
ไม่ได้โอนมาอะครับ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เติม เอาที่คิดว่าดีๆแบบช่วยชีวิตไว้หลายครั้งนะ

กลางรับ - Gueye ของจริงก็ผลงานดีนะ แต่เอฟยุคแซมอดริสซ่า เกย์ก็แผ่วลงมาหน่อย

โกล์ - Leno อันนี้ขวางบอลไกลไม่ได้ แต่แบบ 1-1 หรือยิงเผาขนปฏิกริยาดีมาก เซฟเว่อร์ๆบ่อย

เซนเตอร์ - Sokratis ส่วนบนหนา สปีดพอมี ไปแย่งมั่วๆชนๆขลุกๆเอาบอลออกมาได้บ่อย

หน้าริมเส้น - Delofeu กระชากหนีพอได้ ไปกับบอลดี ยิงก็พอได้ ป่วนดีพอสมควร

กลางอีกตัว - Tolisso คือมันดีนะ วิ่งไถๆได้ พอมีสปีด เติมรุกแล้วก็ช่วยรับด้วย ในเกมเหมือนตัวไม่ใหญ่ แต่ไปกระแทกๆแซะๆได้อยู่  

Gueye Kante Keita ผมว่า เล็กไปสำหรับ FOL4

Leno เหนียวมากครับ ยิงแทบไม่เข้า

Sokratis แพงไปอะครับ บวกเงินนิดหน่อยไปเล่น ไบยี่น่าจะดีกว่า ถ้าลดเงินมาได้ มุสตาฟี่สองตัว

เดโลเฟว นี่ชอบมากครับ Tolisso ยังไม่เคยลอง  

Handanovic 17 เหนียวไหมครับ ถ้าเทียบกับ Leno
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:44
ถูกแบนแล้ว
จขกท เคยใช้กองหน้า belotti เปล่า เราอยากรุ้ว่ามันดีมั้ย  

เคยใช้ครับ จากการบังคับ เลี้ยง เอียงตัว ไม่ถนัดมากๆ

ราคาใกล้เคียงกันนี้ เทใจให้ martial ครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:45
ถูกแบนแล้ว
chubbii พิมพ์ว่า:
Pablo Escobar พิมพ์ว่า:
ไม่ได้โอนมาอะครับ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เติม เอาที่คิดว่าดีๆแบบช่วยชีวิตไว้หลายครั้งนะ

กลางรับ - Gueye ของจริงก็ผลงานดีนะ แต่เอฟยุคแซมอดริสซ่า เกย์ก็แผ่วลงมาหน่อย

โกล์ - Leno อันนี้ขวางบอลไกลไม่ได้ แต่แบบ 1-1 หรือยิงเผาขนปฏิกริยาดีมาก เซฟเว่อร์ๆบ่อย

เซนเตอร์ - Sokratis ส่วนบนหนา สปีดพอมี ไปแย่งมั่วๆชนๆขลุกๆเอาบอลออกมาได้บ่อย

หน้าริมเส้น - Delofeu กระชากหนีพอได้ ไปกับบอลดี ยิงก็พอได้ ป่วนดีพอสมควร

กลางอีกตัว - Tolisso คือมันดีนะ วิ่งไถๆได้ พอมีสปีด เติมรุกแล้วก็ช่วยรับด้วย ในเกมเหมือนตัวไม่ใหญ่ แต่ไปกระแทกๆแซะๆได้อยู่  

Gueye Kante Keita ผมว่า เล็กไปสำหรับ FOL4

Leno เหนียวมากครับ ยิงแทบไม่เข้า

Sokratis แพงไปอะครับ บวกเงินนิดหน่อยไปเล่น ไบยี่น่าจะดีกว่า ถ้าลดเงินมาได้ มุสตาฟี่สองตัว

เดโลเฟว นี่ชอบมากครับ Tolisso ยังไม่เคยลอง  

Handanovic 17 เหนียวไหมครับ ถ้าเทียบกับ Leno  

ไม่เคยลองใช้เลยครับ

เคยลองโกล์ตัวนึงพลัง 76 ชื่อ S.h ไรสักอย่าง ตัดบอลกลางอากาศได้ทุกลูก ชกบอล เป็นเกมส์สวนกลับทุกครั้งเลย

แต่ติดใจ M. Ryan ตรงที่ หลุดเดี่ยว ยิงใกล้ๆ ไม่ได้กินแกเลย ส่วนมากถ้าโดนต้องมุมจริงๆ ไม่งั้นก็ลูกซ้ำ
0
0
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:47

เคยใช้ครับ จากการบังคับ เลี้ยง เอียงตัว ไม่ถนัดมากๆ

ราคาใกล้เคียงกันนี้ เทใจให้ martial ครับ  

เราอยากได้กองหน้า เร็ว ตัวใหญ่กระชากหาย แบบโมราต้า ขนาดเราใช้ +0 ยังโอเคมากๆ

ตอนนี้กำลังหาสำรองที่มาทดแทนโมราต้าอยู่ เราเห็น belotti เสตตัสมันโอเคมากๆเลยอ่ะ น่าจะโหดส่วนสูงก็โอเค แต่ไม่เหนมีคนใช้กันแปลกจริงๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Fumiki48 เมื่อ Fri Jun 22, 2018 12:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 22, 2018 12:59
ถูกแบนแล้ว

เราอยากได้กองหน้า เร็ว ตัวใหญ่กระชากหาย แบบโมราต้า ขนาดเราใช้ +0 ยังโอเคมากๆ

ตอนนี้กำลังหาสำรองที่มาทดแทนโมราต้าอยู่ เราเห็น belotti เสตตัสมันโอเคมากๆเลยอ่ะ น่าจะโหดส่วนสูงก็โอเค แต่ไม่เหนมีคนใช้กันแปลกจริงๆ  

งั้นแนะนำอย่า พึ่งซื้อครับ ไปลองใช้ ทุกตัวได้เลย ในโหมด world cup

เบลอตตินี่อิตาลี ต้องเลือก ทีมชาติที่ได้รับเชิญมาพิเศษ

ผมใช้วิธีนี้ทดลองนักเตะเอาครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel