ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 15, 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 349
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 19:12
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว]
ขยะบิน ไอเมา เสร่อมาโชว์โง่เม้นแรกอยากมีซีน บินยาวๆไปจ้า 5555

5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 3573
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 19:16
[RE: ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว]
กุตามอ่านมาเพื่อไร. อ่านไปอ่านมาไม่มีไรเลย
0
0
ทำไงให้รูปขึ้นอ่าสส์
นักเตะกลางซอย
Status: ❤️❤️ ได้เห็นรอยยิ้มเปื้อนหน้าเจ้าในทุกวัน ❤️❤️
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1023
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 19:52
ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว
เห็นเม้นเยอะ อุตส่าห์ตามอ่าน สุดท้ายไม่มีอะไรเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 19:56
ถูกแบนแล้ว
ก็ว่าทำไมถึงยาว
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1813
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 20:00
white valentine พิมพ์ว่า:
Spoil
MoSalah พิมพ์ว่า:
LibertyJuicy พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
31oct1994 พิมพ์ว่า:
Peking D.Roses พิมพ์ว่า:
ยูสอย่าง กิก9นิ้วนี้คือสมควรเก็บไว้สินะครับ จับมันเข้าคุกไปเรื่อยๆ พอพ้นโทษก้ออกมาทำเป็นคนดีซักพักแล้วก้เข้าอีหรอบเดิม ยูสคุณภาพจริงๆ แบบนี้สินะ ที่เรียกว่าอยู่เป็น  

อันนี้ผมแอบสงสัยเหมือนกัน เวลาเข้าไปอ่านข่าวยูไนเต็ด เจอยูสอารมณ์ประมาณนี้บ่อยๆ แซะแขวะอยู่นั่น ผมก็พยายามไม่มองละนะ แต่มันก็อดเซ็งไม่ได้บางที

และก็ไม่ใช่แค่ฝั่งลิเวอร์นะ เวลาเข้าไปอ่านข่าวลิเวอร์ก็เห็นฝั่งยูไนเต็ดไปแซะไปแขวะเขาเหมือนกัน ยกตัวอย่างข่าวเกี่ยวกับGKของลิเวอร์ก็ไปเหน็บคาริอุสในรอบชิงCL - - สรุปแล้วพอๆกันทั้งสองทีมอ่ะ

ผมว่ายูสประมาณนี้เอามามัดรวมๆกันเข้าสุสานทีเดียวเลยดีกว่า  

กิ้กเขาเเค่เเซวนานๆที นะครับ เเต่ฝั่งเเทงค์ทีมคุณนี่เล่นเเซวหนักแถมยังหลามไป พ่อแม่ เขา เเละลามถึงเฟสเรื่องส่วนตัวมัรใช่อ่อครับ  

ไปอยู่ไหนมาเนี่ย บอกไอ้เมา นานๆแซวที 5555

ตั้งแต่เรื่องที่มัน วอนนาบี อยากหาคนร่วมเรียกฉายาผีเป็นเปรตแดงอะไรของมัน ( อันนี้ผมยกตัวอย่างนะ ไม่ได้ล้อฉายา ) จนโดนแบนไป พฤติกรรมสะสมไม่ได้มาเพราะโชคช่วยนะ

ที่หายๆไปชุบตัวเพราะช่วงนั้นกลัวโดนส่งลงหลุม เลยระงับความอยากเอาไว้ แต่ช่วงนี้คงได้เวลาแล้วไง เลยกลับมาห้าวหน่อย เห็นหลังๆมันหมกมุ่นแต่เรื่อง ลื่น 6 ไอดีบ้าบออะไรของมัน ตอบแบบนั้นทุกกระทู้ จนมาโชว์เด๋อในกระทู้นี้ หลังๆเริ่มห้าวไง ลายออก

ไปอยู่ไหนมาถามจริงๆ 555

ก็เขาก็ปรับปรุงตัวเเล้ว ก็ต้องให้โอกาสเขาบ้างครับ ยังไงเขาก็รับผลไปเเล้ว ที่ผมหมาายถึงคือ การที่เขาเเซวแค่นี้ ถึงขั้นไปเล่นเเม่เขาเลยเหรอ ผมว่ามันก็ไม่ใช่  

คุณลองเจอกระทู้ข่าวหงส์แล้วมีคนตามแขวะแบบนี้คุณคงชอบครับ

ทำไมถึงคิดว่าไม่มี  

จ้า ความคิดไม่มี 55555555555555555555555555555555555555555

ก่อนจะด่าคนอื่นก้มดูเงาหัวตัวเองด้วยครับ ว่าพ้นตีนตัวเองป่าว

ถ้าไม่พ้นอย่า พล่ามแบบนี้เลยครับ ผมกับคุณไม่เคย

มีเรื่องอะไรกัน ถ้าจะมาแบบไหนตรงๆ มาพูดกันครับไม่ต้องแซะ

ไม่ชอบพวกแอ๊บครับแรงมาแรงกลับไม่โกงจ้า

555 ให้โอกาสอ่านที่ผมถามไปอีกรอบ แล้วตอบผมใหม่อีกที  

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยท่าน ยังเห็นดีเห็นงามกับการล่อบุพการีคนอื่นเลย  

ป่าว ผมแค่ขำ คำถามคือ ทำไมถึงคิดว่าเวลามีกระทู้ลิเวอร์พูลแล้วจะไม่มีแฟนแมนยูตามแขวะ นี่ผมต้องพิมพ์ละเอียดระดับไหน  

ผมอ่านผิดครับ ขออภัยอันนี้ผมผิดจริงยอมรับครับ ขอโทษครับอ่านผิดเลยเข้าใจ

ความหมายผิด จากใจจริงครับ
0
0
ขี้ฟ้องอีกแล้ววววว ง้อววววว

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 210
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 20:15
ถูกแบนแล้ว
ລื่น พิมพ์ว่า:
ขยะบิน ไอเมา เสร่อมาโชว์โง่เม้นแรกอยากมีซีน บินยาวๆไปจ้า 5555

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 6050
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 20:42
SlowButSure พิมพ์ว่า:
กุตามอ่านมาเพื่อไร. อ่านไปอ่านมาไม่มีไรเลย  

มีอยู่สองสามประเดน

1. ยูสกิ๊ก มาโชว์เนียนแอบด่า โดนเรื้อนไปเข้าคุก

2. คนโควต ลามปามด่าพ่อแม่ยูสกิ๊ก

3. คนโควตกลับ คนในข้อ 2 เคยมีประวัติลามปามทางบ้านเหมือนกัน

ที่ดูเหมือนไม่จบคือ

ฝั่งกองเชียรผีก็ไม่พอใจ ทำไมยูสกิ๊กถึงไม่ไปสุสานซักที มันก็สุกงอมแล้ว

ส่วนฝั่งกองเชียร์หงส์ก็ถามว่า แล้วไอ่ยูสที่มันไปด่าพ่อล่อแม่เค้ามันถูกไหมละ

ฝั่งกองเชียร์ผีก็ไม่ตอบ แต่ไปงัดเอาประวัติไอ่คนที่ไปด่า ยูสที่ไปด่าแม่เค้า ว่าตัวเองก็เคยพาดพิงทางบ้านนี่หว่า

วนๆไปวนๆมาแค่เนี้ย

อ๋อ... มีอีกประเดน

Spoil
มีหมูกรอบด้วย  
3
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16575
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 20:56
อ่านได้ 2 หน้า รีบมาตอบก่อน

ไอ้ Giggs9นิ้ว สตอได้โล่จริงๆ กล้าจะแขวะ แต่ไม่กล้ารับ กระจอกชิบหาย
1
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 21:08
มู้นี้ ตัวประกอบ อยากมีส่วนร่วม แต่ก็ได้แค่นั้น ไม่ปัง

วิงเลสหัวร้อน โดมินิคสายเลีย โมซาล่าคอยแก้ต่าง เป็บซี่อยากดัง
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 21:09
Duke Zander พิมพ์ว่า:
ด่าบุพการีว่าแย่แล้ว เเต่ไอ้พวกที่ตามแผลบนี่แมร่งโคตรต่ำตมที่แล้ว

ตัวแท๊งทีมคุณก็มีนะครับ ที่ออกมาหล่อตอนนี้ ตอนนี้กำลังดิ้นไม่ออก

กับสิ่งที่คุณกำลังว่าเหมือนกัน ต่ำตมเหลือเจินนน

พวกนี้มันไม่สนใจหรอก กินข้าวก็เช่นกัน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 18390
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 21:15
ถูกแบนแล้ว
[RE]ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว
ขออนุญาติปิดมู้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 1772
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 21:21
สรุปไม่เห็นเกี่ยวอะไรกับ เฟร็ด เลย

ตั้งหัวมู้ไม่ตรงนะครับ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2015
ตอบ: 3292
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 21:44
ถูกแบนแล้ว
DEIIZOMA พิมพ์ว่า:
Spoil
Nany_Amino พิมพ์ว่า:
Pepsi Man พิมพ์ว่า:
Nany_Amino พิมพ์ว่า:
LuLLaZZx พิมพ์ว่า:
ที่ฮาสุดของกระทู้นี้คือ

มีคนหัวเราะเยาะที่คนอื่นไปด่าทางบ้านเขา บอกเป็นเรื่องสนุกๆ ผมฮา

แถมยังหาทางลงมีคนมาช่วยเต็มไปหมด

ยอมรับจริงๆ การเป็นมนุษย์เลเวล 99 ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย แต่ต้องมีคนคอยมาช่วยตลอดๆ

แปลกแต่จริง ทำผิด แต่ทีมเดียวกันกลับไม่มีใครเข้าไปห้ามเลยวะ

สุดจริงๆ ครับ  

เวลาทีมท่านทำผิดยอดแผล่บก็ทะลุเหมือนกัน

งี้แหละ

some men just want to watch the world burn  

เด่วๆ มู้นี้ผมก็ไม่เห็นใครออกมาปั้มแผล่บช่วยกิ๊กนะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่เคยเห็นมู้ไหน เขาออกมาป้องคนทำผิดเป็นขบวนการขนาดนี้นะ

นี้ทีมคุณทำผิด มีคนเขามาเบี่ยงประเด็นให้พรึ่บ ช่วยให้พรึ่บ ไล้แพล่บให้ด้วยรวมๆ  

งงใจใครเริ่มแขวะก่อน กลายเป็นคนแขวะก่อนไม่ผิดอะไรเลย แต่คนตอบโต้ผิดเต็มๆ

กรณีนี้ยังไงก็ผิดทั้งคู่ แต่เห็นคุณโจมตีแต่คนตอบโต้ ถามว่าตอบโต้แรงไปมั้ยก็ใช่

แต่อย่างแรกนะคุณมาพาดพิงแฟนแมนยูทั้งหมดว่าไม่ห้าม ไม่ปราม

แต่ตัวคุณเองก็ไม่เห็นไปปรามคนเริ่มแขวะก่อนเลยนี่ ในทางกลับกันออกมา defense รัวๆอีกตะหาก

ตลกสุดๆมั้ยล่ะครับ  

ผมก็ไม่ได้บอกว่ากิ๊กทำถูกหนิครับ

แต่อย่างเกรียนเมพนี้ทำถูกหรอครับ

แต่ผมเห็นคนออกมาเซฟเกรียนเมพรัวๆเลย เข้าข้างรัวๆเลย

ผมว่ามันตลกไปหน่อยไหม

อย่างกิ๊กทำผิดผมไม่ได้แก้ต่างให้นะ หรือมีเม้นไหนผมไปแก้ต่างให้กิ๊ก  

ที่คนไม่เข้าข้างกิกส์ไม่เห็นใจมันคือพฤติกรรมสะสมล้วนๆเลย คุณอาจจะเล่นบอร์ดมาไม่นาน

คุณว่าฝั่งแมนยูมีลื่นทำตัวโรคจิต 6 ไอดี ฝั่งลิ้วพูลก็มีหมอนี่แหละทำตัวอีแอบ

ยูสเก่าคือไปเมากันเชียร์หงส์แต่เอาแมนซิมาบังหน้าเพื่อข่มแมนยู วลีใต้ตีนที่แบนไป หมอนี่แหละเอามาใช้นักแล

คนเขาเลยไม่อยากจะเห็นใจไง ไม่ได้เกี่ยวว่าไปเข้าข้างเกรียนเมพไรเลย ผมไม่รู้จักยูสนั้นอยู่แล้ว  

ทัณฑ์บนเขาก็มีอีกครั้งเขาก็โดนลบเเล้ว ก็อยู่ที่ออกมาเขาจะทำตัวยังไง ถ้าเหมือนเดิมยังไงก็โดนสังคมลงโทษอยู่เเล้ว ที่มันเป็นประเด็นๆมาหลายๆหน้าเนี้ย เพราะ แฟนผีไปด่าแม่เขานี้ละครับ เเละไหนยังจะมีคนไปแผล่บเห็นดีเห็นงามอีก ผมว่ามันไม่ใช่อ่ะ  

จริงๆ ผมก็ไม่อยากตอบ ไม่อยากขัดนะ สงสารท่าน

เห็นดิ้นรนตอบทุกคอมเม้นด้วยความตั้งใจ เลยไม่อยากขัด

แต่ท่านเข้าใจผิดมากๆ เลย ที่มันยาวมาขนาดนี้

เพราะเรื่อง ยูสที่ไปด่าคนอื่นว่า "สันดาน" ในเรื่องการด่าบุพการี

แต่ลืมตัวไปว่าตัวเองก็ด่าทางบ้านคนอื่นมาเหมือนกัน แล้วโดนขุดประวัติ ต่างหาก

แต่ยูสนั้นเขาขอโทษมาละ ผมก็ไม่อยากต่อความยาวอะไร

Spoil
ส่วนเรื่องว่าบุพการี หรือทางบ้าน ผิดว่าไปตามผิด แต่แบบนี้ ยูส Wingless47 จะโดนด้วยรึป่าว เคยไปว่าทางบ้านคนอื่นมาด้วยนี่สิ ถ้าโดนอาจจะต้องโดนหมด มาตรฐานเดียวกันไป  

จำนนด้วยหลักฐานขนาดนั้น จะแถต่อไปมันจะเขิลๆละครับ
ลูกผู้ชายมันต้องแบบนี้ซินะ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10486
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 23:43
เมื่อนายเป็นตัวแทงค์เราจะคอยเปิดอัลติกระทืบนายเอง เหล่าแฟนอีแอบ
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10486
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 23:46
Demonic_guy พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
Giggs9นิ้ว พิมพ์ว่า:
ตัวอะไรครับเนี่ย จมูก 3 เหลี่ยมสีดำ มีหนวด มีหางด้วย น่ารักดีผมว่าน่ารักกว่ามาสคอตลิเวอร์ฯที่ผมเชียร์ด้วยซ้ำ  

พฤติกรรม สะสม  

ไหนรุดบอกแมนๆ เลิกเล่นแล้วอ่ะ

กลับมามี v2 ซะงั้น ปั๊ดโธ่  

ไอ่เมา โดนไปรอบแล้วยังกลับมาปัดโถ่ ไหนจะพวกเปเรซอีก

ที่เลี่ยงกฏจนชิน ปั๊ดโถ่

กิ้กเขาเเค่เเซว ก็รับผลโดนแบนไป เเต่อีกฝั่งมาด่าแม่เขา มันใช่เหรอครับ ยังไงเคสนี้พี่เบนก็ต้องให้ลบ ครับ  

คุณกลัวตัวแท็งฝั่งคุณหายไปเหรอครับ คุณยังไปแผล่บไปเห็นด้วยกับกิ๊กอยู่เลย

ผมว่าพฤติกรรมกิ๊กนี้มันโดดเด่นมากเลยนะครับ กระทู้ไหนเกี่ยวกับแมนยูเข้ามาแขวะคนแรกๆตลอด ปกติผมไม่ค่อยสนใจคนแขวะอยู่แล้ว แต่คนเดียวที่ผมจำชื่อได้คือคนนี้อ่ะครับ ท่านคิดดูล่ะกัน

ผมยังสงสัยอยู่เลย เมื่อไหร่จะถูกแบนๆไปซะที  

กิ้กเข่ก็รับผลไปเเล้ว แต่ที่ผมติดใจคือเเค่เขาเเซวเล่นๆ แต่ถึงกับไปแขวะถึงแม่เขาเนี้ยใช่เหรอครับ  

ออกตัวจังเลยนะเอ็งเนี่ย

มันให้มากี่บาท มาแก้ต่างให้เนี่ย 555

เเก้ต่างตรงไหน? งงผมก็บอกอยู่ว่าผิดเขาก็รับผลไปเเล้ว แต่ที่ติดใจคือคนที่ไปด่าแม่เขาครับ รายนั้นนะ ต้องลบ มันเกินไปบอร์ดบอล เเต่ลามปามถึงพ่อแม่อ่ะ  

ถ้าแบนอ่ะพอเข้าใจแล้วเห็นด้วย แต่ลบนี่เกินไป คนอื่นพาดพิงเยอะแยะยังแค่แบน

ถ้าลบยูสนี้ แล้วไม่ลบไอ้เมา เพราะ พฤติกรรมสะสมนี่ ผมเข้าใจเลยว่าบอร์ด ลิเวอร์พูล ของจริง

อีกหน่อยผมคงเลิกเชียร์ผีล่ะ ไปเชียร์หงส์ดีกว่า มีคนคุ้มกะลาหัวแบบนี้

เเล้วมันจะมีทัณฑ์บนไว้ทำไมละครับ กิ้กอีกครั้งเขาก็โดนลบเเล้วก็อยู่ที่ว่าออกมาเขาจะทำตัวดีไหม ไม่ดีก็โดนสังคมลงโทษเองอยู่ที่ตัวเขา แต่เคสที่ด่าพ่อแม่เขาเนี้ยยังไงก็โดนลบครับ  

เกิดมาทั้งทีอย่าเป็นลูกหาบของอีแอบเลยครับ คนที่ยอมลงทุนสร้างตัวตนตัวเองเป็นแฟนแมนซิตี้มันไม่มีค่าให้คุณมาแก้ต่างหรอกเชื่อผมสิ
1
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 15, 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel