ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15, 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 307
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:28
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว]
white valentine พิมพ์ว่า:
LibertyJuicy พิมพ์ว่า:
MoSalah พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
31oct1994 พิมพ์ว่า:
Peking D.Roses พิมพ์ว่า:
ยูสอย่าง กิก9นิ้วนี้คือสมควรเก็บไว้สินะครับ จับมันเข้าคุกไปเรื่อยๆ พอพ้นโทษก้ออกมาทำเป็นคนดีซักพักแล้วก้เข้าอีหรอบเดิม ยูสคุณภาพจริงๆ แบบนี้สินะ ที่เรียกว่าอยู่เป็น  

อันนี้ผมแอบสงสัยเหมือนกัน เวลาเข้าไปอ่านข่าวยูไนเต็ด เจอยูสอารมณ์ประมาณนี้บ่อยๆ แซะแขวะอยู่นั่น ผมก็พยายามไม่มองละนะ แต่มันก็อดเซ็งไม่ได้บางที

และก็ไม่ใช่แค่ฝั่งลิเวอร์นะ เวลาเข้าไปอ่านข่าวลิเวอร์ก็เห็นฝั่งยูไนเต็ดไปแซะไปแขวะเขาเหมือนกัน ยกตัวอย่างข่าวเกี่ยวกับGKของลิเวอร์ก็ไปเหน็บคาริอุสในรอบชิงCL - - สรุปแล้วพอๆกันทั้งสองทีมอ่ะ

ผมว่ายูสประมาณนี้เอามามัดรวมๆกันเข้าสุสานทีเดียวเลยดีกว่า  

กิ้กเขาเเค่เเซวนานๆที นะครับ เเต่ฝั่งเเทงค์ทีมคุณนี่เล่นเเซวหนักแถมยังหลามไป พ่อแม่ เขา เเละลามถึงเฟสเรื่องส่วนตัวมัรใช่อ่อครับ  

ไปอยู่ไหนมาเนี่ย บอกไอ้เมา นานๆแซวที 5555

ตั้งแต่เรื่องที่มัน วอนนาบี อยากหาคนร่วมเรียกฉายาผีเป็นเปรตแดงอะไรของมัน ( อันนี้ผมยกตัวอย่างนะ ไม่ได้ล้อฉายา ) จนโดนแบนไป พฤติกรรมสะสมไม่ได้มาเพราะโชคช่วยนะ

ที่หายๆไปชุบตัวเพราะช่วงนั้นกลัวโดนส่งลงหลุม เลยระงับความอยากเอาไว้ แต่ช่วงนี้คงได้เวลาแล้วไง เลยกลับมาห้าวหน่อย เห็นหลังๆมันหมกมุ่นแต่เรื่อง ลื่น 6 ไอดีบ้าบออะไรของมัน ตอบแบบนั้นทุกกระทู้ จนมาโชว์เด๋อในกระทู้นี้ หลังๆเริ่มห้าวไง ลายออก

ไปอยู่ไหนมาถามจริงๆ 555

ก็เขาก็ปรับปรุงตัวเเล้ว ก็ต้องให้โอกาสเขาบ้างครับ ยังไงเขาก็รับผลไปเเล้ว ที่ผมหมาายถึงคือ การที่เขาเเซวแค่นี้ ถึงขั้นไปเล่นเเม่เขาเลยเหรอ ผมว่ามันก็ไม่ใช่  

คุณลองเจอกระทู้ข่าวหงส์แล้วมีคนตามแขวะแบบนี้คุณคงชอบครับ

ทำไมถึงคิดว่าไม่มี  

จ้า ความคิดไม่มี 55555555555555555555555555555555555555555

ก่อนจะด่าคนอื่นก้มดูเงาหัวตัวเองด้วยครับ ว่าพ้นตีนตัวเองป่าว

ถ้าไม่พ้นอย่า พล่ามแบบนี้เลยครับ ผมกับคุณไม่เคย

มีเรื่องอะไรกัน ถ้าจะมาแบบไหนตรงๆ มาพูดกันครับไม่ต้องแซะ

ไม่ชอบพวกแอ๊บครับแรงมาแรงกลับไม่โกงจ้า

555 ให้โอกาสอ่านที่ผมถามไปอีกรอบ แล้วตอบผมใหม่อีกที  

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยท่าน ยังเห็นดีเห็นงามกับการล่อบุพการีคนอื่นเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5888
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:31
ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว
อีแอบแมนซินี่เอง ก่อเรื่องอีกละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:32
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว]
Demonic_guy พิมพ์ว่า:
Pepsi Man พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
Giggs9นิ้ว พิมพ์ว่า:
ตัวอะไรครับเนี่ย จมูก 3 เหลี่ยมสีดำ มีหนวด มีหางด้วย น่ารักดีผมว่าน่ารักกว่ามาสคอตลิเวอร์ฯที่ผมเชียร์ด้วยซ้ำ  

พฤติกรรม สะสม  

ไหนรุดบอกแมนๆ เลิกเล่นแล้วอ่ะ

กลับมามี v2 ซะงั้น ปั๊ดโธ่  

ไอ่เมา โดนไปรอบแล้วยังกลับมาปัดโถ่ ไหนจะพวกเปเรซอีก

ที่เลี่ยงกฏจนชิน ปั๊ดโถ่

กิ้กเขาเเค่เเซว ก็รับผลโดนแบนไป เเต่อีกฝั่งมาด่าแม่เขา มันใช่เหรอครับ ยังไงเคสนี้พี่เบนก็ต้องให้ลบ ครับ  

คุณกลัวตัวแท็งฝั่งคุณหายไปเหรอครับ คุณยังไปแผล่บไปเห็นด้วยกับกิ๊กอยู่เลย

ผมว่าพฤติกรรมกิ๊กนี้มันโดดเด่นมากเลยนะครับ กระทู้ไหนเกี่ยวกับแมนยูเข้ามาแขวะคนแรกๆตลอด ปกติผมไม่ค่อยสนใจคนแขวะอยู่แล้ว แต่คนเดียวที่ผมจำชื่อได้คือคนนี้อ่ะครับ ท่านคิดดูล่ะกัน

ผมยังสงสัยอยู่เลย เมื่อไหร่จะถูกแบนๆไปซะที  

กิ้กเข่ก็รับผลไปเเล้ว แต่ที่ผมติดใจคือเเค่เขาเเซวเล่นๆ แต่ถึงกับไปแขวะถึงแม่เขาเนี้ยใช่เหรอครับ  

ออกตัวจังเลยนะเอ็งเนี่ย

มันให้มากี่บาท มาแก้ต่างให้เนี่ย 555

เเก้ต่างตรงไหน? งงผมก็บอกอยู่ว่าผิดเขาก็รับผลไปเเล้ว แต่ที่ติดใจคือคนที่ไปด่าแม่เขาครับ รายนั้นนะ ต้องลบ มันเกินไปบอร์ดบอล เเต่ลามปามถึงพ่อแม่อ่ะ  

ถ้าแบนอ่ะพอเข้าใจแล้วเห็นด้วย แต่ลบนี่เกินไป คนอื่นพาดพิงเยอะแยะยังแค่แบน

ถ้าลบยูสนี้ แล้วไม่ลบไอ้เมา เพราะ พฤติกรรมสะสมนี่ ผมเข้าใจเลยว่าบอร์ด ลิเวอร์พูล ของจริง

อีกหน่อยผมคงเลิกเชียร์ผีล่ะ ไปเชียร์หงส์ดีกว่า มีคนคุ้มกะลาหัวแบบนี้

เเล้วมันจะมีทัณฑ์บนไว้ทำไมละครับ กิ้กอีกครั้งเขาก็โดนลบเเล้วก็อยู่ที่ว่าออกมาเขาจะทำตัวดีไหม ไม่ดีก็โดนสังคมลงโทษเองอยู่ที่ตัวเขา แต่เคสที่ด่าพ่อแม่เขาเนี้ยยังไงก็โดนลบครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13523
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:32
Spoil
31oct1994 พิมพ์ว่า:
Peking D.Roses พิมพ์ว่า:
ยูสอย่าง กิก9นิ้วนี้คือสมควรเก็บไว้สินะครับ จับมันเข้าคุกไปเรื่อยๆ พอพ้นโทษก้ออกมาทำเป็นคนดีซักพักแล้วก้เข้าอีหรอบเดิม ยูสคุณภาพจริงๆ แบบนี้สินะ ที่เรียกว่าอยู่เป็น  

อันนี้ผมแอบสงสัยเหมือนกัน เวลาเข้าไปอ่านข่าวยูไนเต็ด เจอยูสอารมณ์ประมาณนี้บ่อยๆ แซะแขวะอยู่นั่น ผมก็พยายามไม่มองละนะ แต่มันก็อดเซ็งไม่ได้บางที

และก็ไม่ใช่แค่ฝั่งลิเวอร์นะ เวลาเข้าไปอ่านข่าวลิเวอร์ก็เห็นฝั่งยูไนเต็ดไปแซะไปแขวะเขาเหมือนกัน ยกตัวอย่างข่าวเกี่ยวกับGKของลิเวอร์ก็ไปเหน็บคาริอุสในรอบชิงCL - - สรุปแล้วพอๆกันทั้งสองทีมอ่ะ

ผมว่ายูสประมาณนี้เอามามัดรวมๆกันเข้าสุสานทีเดียวเลยดีกว่า  

กิ้กเขาเเค่เเซวนานๆที นะครับ เเต่ฝั่งเเทงค์ทีมคุณนี่เล่นเเซวหนักแถมยังหลามไป พ่อแม่ เขา เเละลามถึงเฟสเรื่องส่วนตัวมัรใช่อ่อครับ  

ไปอยู่ไหนมาเนี่ย บอกไอ้เมา นานๆแซวที 5555

ตั้งแต่เรื่องที่มัน วอนนาบี อยากหาคนร่วมเรียกฉายาผีเป็นเปรตแดงอะไรของมัน ( อันนี้ผมยกตัวอย่างนะ ไม่ได้ล้อฉายา ) จนโดนแบนไป พฤติกรรมสะสมไม่ได้มาเพราะโชคช่วยนะ

ที่หายๆไปชุบตัวเพราะช่วงนั้นกลัวโดนส่งลงหลุม เลยระงับความอยากเอาไว้ แต่ช่วงนี้คงได้เวลาแล้วไง เลยกลับมาห้าวหน่อย เห็นหลังๆมันหมกมุ่นแต่เรื่อง ลื่น 6 ไอดีบ้าบออะไรของมัน ตอบแบบนั้นทุกกระทู้ จนมาโชว์เด๋อในกระทู้นี้ หลังๆเริ่มห้าวไง ลายออก

ไปอยู่ไหนมาถามจริงๆ 555

ก็เขาก็ปรับปรุงตัวเเล้ว ก็ต้องให้โอกาสเขาบ้างครับ ยังไงเขาก็รับผลไปเเล้ว ที่ผมหมาายถึงคือ การที่เขาเเซวแค่นี้ ถึงขั้นไปเล่นเเม่เขาเลยเหรอ ผมว่ามันก็ไม่ใช่  

คุณลองเจอกระทู้ข่าวหงส์แล้วมีคนตามแขวะแบบนี้คุณคงชอบครับ

ทำไมถึงคิดว่าไม่มี  

จ้า ความคิดไม่มี 55555555555555555555555555555555555555555

ก่อนจะด่าคนอื่นก้มดูเงาหัวตัวเองด้วยครับ ว่าพ้นตีนตัวเองป่าว

ถ้าไม่พ้นอย่า พล่ามแบบนี้เลยครับ ผมกับคุณไม่เคย

มีเรื่องอะไรกัน ถ้าจะมาแบบไหนตรงๆ มาพูดกันครับไม่ต้องแซะ

ไม่ชอบพวกแอ๊บครับแรงมาแรงกลับไม่โกงจ้า

555 ให้โอกาสอ่านที่ผมถามไปอีกรอบ แล้วตอบผมใหม่อีกที  

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยท่าน ยังเห็นดีเห็นงามกับการล่อบุพการีคนอื่นเลย  

ป่าว ผมแค่ขำ คำถามคือ ทำไมถึงคิดว่าเวลามีกระทู้ลิเวอร์พูลแล้วจะไม่มีแฟนแมนยูตามแขวะ นี่ผมต้องพิมพ์ละเอียดระดับไหน
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 18390
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:34
ถูกแบนแล้ว
[RE]ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว
Rode to 300 rep
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:36
ถูกแบนแล้ว
Nany_Amino พิมพ์ว่า:
LuLLaZZx พิมพ์ว่า:
ที่ฮาสุดของกระทู้นี้คือ

มีคนหัวเราะเยาะที่คนอื่นไปด่าทางบ้านเขา บอกเป็นเรื่องสนุกๆ ผมฮา

แถมยังหาทางลงมีคนมาช่วยเต็มไปหมด

ยอมรับจริงๆ การเป็นมนุษย์เลเวล 99 ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย แต่ต้องมีคนคอยมาช่วยตลอดๆ

แปลกแต่จริง ทำผิด แต่ทีมเดียวกันกลับไม่มีใครเข้าไปห้ามเลยวะ

สุดจริงๆ ครับ  

เวลาทีมท่านทำผิดยอดแผล่บก็ทะลุเหมือนกัน

งี้แหละ

some men just want to watch the world burn  

เด่วๆ มู้นี้ผมก็ไม่เห็นใครออกมาปั้มแผล่บช่วยกิ๊กนะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่เคยเห็นมู้ไหน เขาออกมาป้องคนทำผิดเป็นขบวนการขนาดนี้นะ

นี้ทีมคุณทำผิด มีคนเขามาเบี่ยงประเด็นให้พรึ่บ ช่วยให้พรึ่บ ไล้แพล่บให้ด้วยรวมๆ  

งงใจใครเริ่มแขวะก่อน กลายเป็นคนแขวะก่อนไม่ผิดอะไรเลย แต่คนตอบโต้ผิดเต็มๆ

กรณีนี้ยังไงก็ผิดทั้งคู่ แต่เห็นคุณโจมตีแต่คนตอบโต้ ถามว่าตอบโต้แรงไปมั้ยก็ใช่

แต่อย่างแรกนะคุณมาพาดพิงแฟนแมนยูทั้งหมดว่าไม่ห้าม ไม่ปราม

แต่ตัวคุณเองก็ไม่เห็นไปปรามคนเริ่มแขวะก่อนเลยนี่ ในทางกลับกันออกมา defense รัวๆอีกตะหาก

ตลกสุดๆมั้ยล่ะครับ  

ผมก็ไม่ได้บอกว่ากิ๊กทำถูกหนิครับ

แต่อย่างเกรียนเมพนี้ทำถูกหรอครับ

แต่ผมเห็นคนออกมาเซฟเกรียนเมพรัวๆเลย เข้าข้างรัวๆเลย

ผมว่ามันตลกไปหน่อยไหม

อย่างกิ๊กทำผิดผมไม่ได้แก้ต่างให้นะ หรือมีเม้นไหนผมไปแก้ต่างให้กิ๊ก  

ที่คนไม่เข้าข้างกิกส์ไม่เห็นใจมันคือพฤติกรรมสะสมล้วนๆเลย คุณอาจจะเล่นบอร์ดมาไม่นาน

คุณว่าฝั่งแมนยูมีลื่นทำตัวโรคจิต 6 ไอดี ฝั่งลิ้วพูลก็มีหมอนี่แหละทำตัวอีแอบ

ยูสเก่าคือไปเมากันเชียร์หงส์แต่เอาแมนซิมาบังหน้าเพื่อข่มแมนยู วลีใต้ตีนที่แบนไป หมอนี่แหละเอามาใช้นักแล

คนเขาเลยไม่อยากจะเห็นใจไง ไม่ได้เกี่ยวว่าไปเข้าข้างเกรียนเมพไรเลย ผมไม่รู้จักยูสนั้นอยู่แล้ว  

ทัณฑ์บนเขาก็มีอีกครั้งเขาก็โดนลบเเล้ว ก็อยู่ที่ออกมาเขาจะทำตัวยังไง ถ้าเหมือนเดิมยังไงก็โดนสังคมลงโทษอยู่เเล้ว ที่มันเป็นประเด็นๆมาหลายๆหน้าเนี้ย เพราะ แฟนผีไปด่าแม่เขานี้ละครับ เเละไหนยังจะมีคนไปแผล่บเห็นดีเห็นงามอีก ผมว่ามันไม่ใช่อ่ะ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15066
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:43

มีคนหัวเราะเยาะที่คนอื่นไปด่าทางบ้านเขา บอกเป็นเรื่องสนุกๆ ผมฮา

แถมยังหาทางลงมีคนมาช่วยเต็มไปหมด

ยอมรับจริงๆ การเป็นมนุษย์เลเวล 99 ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย แต่ต้องมีคนคอยมาช่วยตลอดๆ

แปลกแต่จริง ทำผิด แต่ทีมเดียวกันกลับไม่มีใครเข้าไปห้ามเลยวะ

เวลาทีมท่านทำผิดยอดแผล่บก็ทะลุเหมือนกัน

งี้แหละ

some men just want to watch the world burn  

เด่วๆ มู้นี้ผมก็ไม่เห็นใครออกมาปั้มแผล่บช่วยกิ๊กนะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่เคยเห็นมู้ไหน เขาออกมาป้องคนทำผิดเป็นขบวนการขนาดนี้นะ

นี้ทีมคุณทำผิด มีคนเขามาเบี่ยงประเด็นให้พรึ่บ ช่วยให้พรึ่บ ไล้แพล่บให้ด้วยรวมๆ  

งงใจใครเริ่มแขวะก่อน กลายเป็นคนแขวะก่อนไม่ผิดอะไรเลย แต่คนตอบโต้ผิดเต็มๆ

กรณีนี้ยังไงก็ผิดทั้งคู่ แต่เห็นคุณโจมตีแต่คนตอบโต้ ถามว่าตอบโต้แรงไปมั้ยก็ใช่

แต่อย่างแรกนะคุณมาพาดพิงแฟนแมนยูทั้งหมดว่าไม่ห้าม ไม่ปราม

แต่ตัวคุณเองก็ไม่เห็นไปปรามคนเริ่มแขวะก่อนเลยนี่ ในทางกลับกันออกมา defense รัวๆอีกตะหาก

ผมก็ไม่ได้บอกว่ากิ๊กทำถูกหนิครับ

แต่อย่างเกรียนเมพนี้ทำถูกหรอครับ

แต่ผมเห็นคนออกมาเซฟเกรียนเมพรัวๆเลย เข้าข้างรัวๆเลย

อย่างกิ๊กทำผิดผมไม่ได้แก้ต่างให้นะ หรือมีเม้นไหนผมไปแก้ต่างให้กิ๊ก  

ที่คนไม่เข้าข้างกิกส์ไม่เห็นใจมันคือพฤติกรรมสะสมล้วนๆเลย คุณอาจจะเล่นบอร์ดมาไม่นาน

คุณว่าฝั่งแมนยูมีลื่นทำตัวโรคจิต 6 ไอดี ฝั่งลิ้วพูลก็มีหมอนี่แหละทำตัวอีแอบ

ยูสเก่าคือไปเมากันเชียร์หงส์แต่เอาแมนซิมาบังหน้าเพื่อข่มแมนยู วลีใต้ตีนที่แบนไป หมอนี่แหละเอามาใช้นักแล

คนเขาเลยไม่อยากจะเห็นใจไง ไม่ได้เกี่ยวว่าไปเข้าข้างเกรียนเมพไรเลย ผมไม่รู้จักยูสนั้นอยู่แล้ว  

ทัณฑ์บนเขาก็มีอีกครั้งเขาก็โดนลบเเล้ว ก็อยู่ที่ออกมาเขาจะทำตัวยังไง ถ้าเหมือนเดิมยังไงก็โดนสังคมลงโทษอยู่เเล้ว ที่มันเป็นประเด็นๆมาหลายๆหน้าเนี้ย เพราะ แฟนผีไปด่าแม่เขานี้ละครับ เเละไหนยังจะมีคนไปแผล่บเห็นดีเห็นงามอีก ผมว่ามันไม่ใช่อ่ะ  

ก็รอ wm ตัดสินก่อนดิครับ

ถ้า wm ตัดสินไปแล้วมันก็การลงโทษ ซึ่งก็คือจบ

ส่วนการที่แผลบคนที่ด่ายูสนี้ ก็น่าจะชัดเจนนะครับว่าคนอื่นเค้าเอือมระอายูสนี้ขนาดไหน

คุณลองมีมู้ดรามาแล้วให้มีแฟนหงส์ไปด่าบุพการีลื่นอย่างงี้ รับรองเหอะ มีแฟนหงส์กดแผลบให้แน่นอน

ไม่ต้องมาโพสหล่อๆหรอก คนเรายังไงมันก็มีวันหลุดบ้างอยู่แล้ว ยิ่งเจอยูสที่ไม่ชอบขี้หน้าด้วย ยังไงมันก็ต้องมีคนแผลบให้คนที่ด่าคนที่เราไม่ชอบขี้หน้า

แต่ที่เค้าตลกคือแฟนหงส์คนที่มาด่าคนอื่นเยอะๆในมู้นี้ ก็เคยด่าบุพการีคนอื่นเหมือนกัน

มันแปลว่าแฟนหงส์สนับสนุนคนด่าบุพการีด้วยมั้ยครับ
5
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2696
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:50
Spoil

งี้แหละ

จริงๆ ผมก็ไม่อยากตอบ ไม่อยากขัดนะ สงสารท่าน

เห็นดิ้นรนตอบทุกคอมเม้นด้วยความตั้งใจ เลยไม่อยากขัด

แต่ท่านเข้าใจผิดมากๆ เลย ที่มันยาวมาขนาดนี้

เพราะเรื่อง ยูสที่ไปด่าคนอื่นว่า "สันดาน" ในเรื่องการด่าบุพการี

แต่ลืมตัวไปว่าตัวเองก็ด่าทางบ้านคนอื่นมาเหมือนกัน แล้วโดนขุดประวัติ ต่างหาก

แต่ยูสนั้นเขาขอโทษมาละ ผมก็ไม่อยากต่อความยาวอะไร

Spoil
ส่วนเรื่องว่าบุพการี หรือทางบ้าน ผิดว่าไปตามผิด แต่แบบนี้ ยูส Wingless47 จะโดนด้วยรึป่าว เคยไปว่าทางบ้านคนอื่นมาด้วยนี่สิ ถ้าโดนอาจจะต้องโดนหมด มาตรฐานเดียวกันไป  
1
0
= 1 8 7 8 S I R M A T T B U S B Y W A Y M 1 6 0 R A M A N C H E S T E R E N G L A N D .
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 363
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 17:59
ตัวอะไรครับเนี่ย จมูก 3 เหลี่ยมสีดำ มีหนวด มีหางด้วย น่ารักดีผมว่าน่ารักกว่ามาสคอตลิเวอร์ฯที่ผมเชียร์ด้วยซ้ำ  

พฤติกรรม สะสม  

ไหนรุดบอกแมนๆ เลิกเล่นแล้วอ่ะ

กลับมามี v2 ซะงั้น ปั๊ดโธ่  

เลิก แต่ไม่ได้บอกว่าจะไม่กลับมานิ  

เอ้า พี่น้องชาวลูกเสือทั้งหลายกล่าวตามข้าพเจ้า 3 ครั้ง

แมนจริงๆ แมนจริงๆ แมนจริงๆ

รุดมาแว้วววววว
อึกๆๆๆ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16480
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 18:16
พอกันทั้งคู่ อยากได้บอร์ดดีๆ แต่ดันไปแขวะเขา และจะมาบอกตัวเองโดนกระทำอีกไม่ได้แล้วนา
ปล มู้นี้อย่างมัน ครบรสเลย สงสาร จขม เฟร็ดหาย
0
0
Do you hear the people sing ?
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 3852
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 18:25
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
JackSparrow พิมพ์ว่า:
ซัดกันใหญ่เลยแหะ
อยากรู้ประวัติครับ ทำไมมาสคอตถึงชื่อ fred เหรอมีที่ยังไง  

https://en.wikipedia.org/wiki/Manchester_United_F.C._mascots  

อ่านดูไม่เจอที่มาของชื่อครับ ตอนแรกนึกว่ามีประวัติที่มาสงสัยคงเป็นแค่ชื่อเรียกเล่นๆ
ปล.billy the goat ดูหลอน
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5123
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 18:38
ผมเห็นเฟร็ดใส่เสื้อแมนยูมาตั้งนานแล้ว
ก็ยังคงอ่านมาจน rep สุดท้ายนะฮะท่านผู้ชม

และก็ยังคงเหมือนเดิมฮะ

"หาสาระไม่ได้" เช่นเคย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: #ไม่มีอะไรแค่มันคิดถึง
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 781
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 18:43

ใจๆหน่อย อย่าใจหมาเหมือนยูสผม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2798
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 18:50
อ่านจนจบ 5555
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2015
ตอบ: 3292
โพสเมื่อ: Tue Jun 05, 2018 19:11
ถูกแบนแล้ว
wireless47 ด่าคนอื่นได้อย่างมั่นใจจริงๆ แมนเหลือเกินนะท้าต่อยเนี่ย โดนเขาเอาประวัติมาสวนหายเลยนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15, 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel