ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Oct 2008
ตอบ: 467
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 17:29
[RE: แฟนด่าหาว่าทวงบุญคุณ]
papangkron พิมพ์ว่า:
ท่านมีความสุขมั้ยครับเนี่ย

สัปดาห์นึงมี 7 วันท่านรู้สึกว่าอยู่กับแฟนท่านแล้วมีความสุขกี่วัน

เดือนนึงมี 30 วัน ท่านอยู่กับแฟนท่านแล้วมีความสุขกี่วัน

ท่านลองออกมาทบทวนตัวเองสักหน่อยดีมั้ยครับ แฟนท่านอยู่กับท่านเพราะรักรึเพราะอะไร  

ผมออกไม่ได้ ถ้าสมมุติผมอยากบอกว่าขอกลับไปยุ่บ้านเพื่อทบทวนตัวเองหน่อย เค้าจะด่าผมเสียๆหายๆทันที
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2008
ตอบ: 467
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 17:33
error` พิมพ์ว่า:
ท่านตั้งมาก็หลายกระทู้แล้วนะเรื่องแฟน คนอื่นแนะนำท่านก็ไม่เชื่อ ยังอยากคบต่อ

เชื่อทุกความคิดเห็นครับ แต่แค่ตอนนี้ยังทำไม่ได้จริงๆ สถานการณ์หน้างานมันลำบาก ผมเลยต้องมาระบายลงในนี้ ที่ผมตั้งบางคนก็คงดูออกแหละครับ มาระบาย แต่เชื่อผมเถอะ ณ ตอนนี้การนั่งอ่านหลายๆความคิดมันเป็นการรวบรวมความกล้าชนิดหนึ่งเพื่อให้ผมได้ก้าวออกมา
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34903
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 17:53
N i s h i n O พิมพ์ว่า:

สัปดาห์นึงมี 7 วันท่านรู้สึกว่าอยู่กับแฟนท่านแล้วมีความสุขกี่วัน

เดือนนึงมี 30 วัน ท่านอยู่กับแฟนท่านแล้วมีความสุขกี่วัน

ท่านลองออกมาทบทวนตัวเองสักหน่อยดีมั้ยครับ แฟนท่านอยู่กับท่านเพราะรักรึเพราะอะไร  

ผมออกไม่ได้ ถ้าสมมุติผมอยากบอกว่าขอกลับไปยุ่บ้านเพื่อทบทวนตัวเองหน่อย เค้าจะด่าผมเสียๆหายๆทันที  

คือคนแบบนี้ตอนนี้ท่านอยู่ด้วยแล้วมีความสุขจริงๆเหรอครับ ถ้าทนได้ก็อยู่ด้วยกันต่อไปละกัน

ถ้าท่านไม่มีความสุขแถมพอคิดจะทำอะไรก็โดนด่า ลองหาเวลาว่างตอนอยู่คนเดียวพิจารณาคิดเอาให้ดีๆว่ายังต้องการคบกันคนๆนี้อีกมั้ย ถ้าไม่ก็หักดิบเลิกไปเลยครับไม่ต้องสนใจ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18472
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 18:14
N i s h i n O พิมพ์ว่า:

ผ่านมา 10 วันโดนไปซะหลายรอบเลย ไม่เจอกันน่าจะดีขึ้นหน่อยมั้งครับ

ปล่อยให้เค้าด่าไปก่อน

หลังๆ เค้าอาจจะเย็นลง

มั้ง

แก้ไขล่าสุดโดย llmomoll เมื่อ Mon May 28, 2018 18:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1397
โพสเมื่อ: Mon May 28, 2018 19:42
เมื่อวานผมก็พึ่งทะเลาะกับแฟน

แต่เหมือนเค้าก็รู้ตัวนะว่าพูดแรงไป

เค้าก็มาขอโทษ แต่บางคนอาจจะรู้แต่ขอโทษไม่เป็น

ดูที่การกระทำเถอะครับ อย่าไปสนใจคำพูดมาก เวลาผู้หญิงหัวร้อน
0
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7013
โพสเมื่อ: Wed May 30, 2018 14:54
คำพูดแบบนี้อย่าเรียกว่าแฟนเลยดีกว่าครับ หาคนที่ดีกว่าเถอะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel