ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 7215
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:28
[RE: มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก]
เก่งจริงอย่าใช้กระดอง ถ้ามันใจในฝีปาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อิสระ....มาพร้อมกับความอ้างว้าง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 3255
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:29
[RE]มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก
ถ้าเล่นในระบบมูไม่ได้แล้วผลงานตอนต้นฤดูกาลนี่คืออะไร? จะแขวะอะไรก็หาข้อมูลบ้างไม่ใช่สักแต่จะแขวะ

ส่วนชไวนี่ไปดูเองละกันว่าตั้งแต่ย้ายมาได้ลงกี่นัด เอาแบบที่ฟิตเต็มร้อยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2009
ตอบ: 6679
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:38
[RE: มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก]
แหม่จะเรื้อนซะหน่อย มีกระดองด้วย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1477
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:40
ของแบบนี้ดูกันยาวๆครับ เล่นดีนัดเดียว

อย่าบอกว่าคุ้มน่ะ
0
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:42
ต้นฤดูกาลก่อนหรือต้นฤดูกาลนี้แหละฟอร์มอย่างแจ่ม
เคยมีแฟนผีบางคนแซวด้วยว่า เกือบทำแอสซิสเท่าคูตี้ที่ทำเมื่อปีที่่แล้วด้วย ทั้งที่่ผ่านมาไม่ถงคร่งฤดูกาล

0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5124
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:43
มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก
LudolpH#6 พิมพ์ว่า:
ซานเชสผมว่าเมื่อคืนแกก็สร้างสรรค์เกมบุกดีนะครับ จ่ายงามๆก็หลายลูก ลูกที่แกยิงไกลนี่ผมสะดุ้งเลย ตั้งแต่ต้นซีซั่นหาลูกแบบนั้นยากครับสำหรับ united ป๊อกยิงออกยิงติดหมด...  

เหมือนจะโดนเจ้าของมู้ดัก 5555555

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย doneatit เมื่อ Sun Feb 04, 2018 11:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23197
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:45
จอห์น_เล่นหนอน พิมพ์ว่า:
ต้นฤดูกาลก่อนหรือต้นฤดูกาลนี้แหละฟอร์มอย่างแจ่ม
เคยมีแฟนผีบางคนแซวด้วยว่า เกือบทำแอสซิสเท่าคูตี้ที่ทำเมื่อปีที่่แล้วด้วย ทั้งที่่ผ่านมาไม่ถงคร่งฤดูกาล

2-3 นัดแรกโอเคเลย แต่หลังจากนั้น จากที่มีข่าวเลิกกับเมีย ดรอปยาวๆ

0
0
อสอหปรส.

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 751
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:47
ถูกแบนแล้ว
เจ้าของมู้ใส่กระโปรงด้วย เอ้ยใส่กระดองฮะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1413
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:53
ถูกแบนแล้ว
มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
ผมก็อยากรู้นะว่าคนแบบนี้เขาเจออะไรมาตอนเป็นเด็ก ถึงได้มีปัญหาทางด้านสมองแบบนี้  

พาดพิงทางบ้าน มีสิทธิ์บินนะฮะ ถ้ามีคนแจ้งความ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1291
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:56
ถูกแบนแล้ว

2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 2531
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 12:05
ถูกแบนแล้ว
ไอ่ปืนหย่ายย พิมพ์ว่า:
Zipher_SE พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนผมดูมิกกี้เล่น วิ่งไม่หมดคึกขนาดนี้ไม่ใช่คนหมดไฟเพราะอกหักแน่ๆ แอสซิซไปสามลูก ฟอร์มยังกับคนละคนในทีมน้ามู ทำให้อดคิดไม่ได้ว่าแผนน้ามูทำให้เขาฟอร์มตกหรือไม่ เรื่องแบบนี้เคยเกิดกับนักเตะระดับโลกอย่างชไวนี่มาแล้วจากห้องเครื่องทีมชาติเยอรมันกลายเป็นนักเตะโลกลืมไปเลย ผมแฟนทีมชาติเยอรมันนึกถึงตอนนั้นก็เสียใจถ้าชไวนี่มาปืนฟอร์มคงดีแบบมาคิตายานนี่แหละ ส่วนซานเชสผมไม่อยากพูดถึงนอกจากพุ่งล้มเอาจุดโทษก็ไม่เห็นมีอะไรยิงจุดโทษเกือบไม่เข้า และทำให้มาซิยาลต้องหาทีมใหม่แน่ๆ มาปืนก็ดีนะอยากได้

[/img]  

ขอเรื้อนนะครับเพราะพูดเหมือนแบบ คนนั้นคนนี้ไม่ดี ตัวเองดีที่สุด เรื่องชไวนี่เห็นด้วยนะ เรื่องเดียว ส่วนมคิ มันอกหัก ต้นฤดูกาล แล้วรูปแบบสไตล์การเล่นมันต่างกัน ทีมใหม่บรรยากาศใหม่มันก็ทำให้จิตใจดีขึ้นได้
ผมยินดีนะครับที่มคิเล่นได้ดี ผมไม่เคยอยากให้มคิไปเลย ส่วนซานเชส พุ่งล้ม?? ไปดูนะครับว่าโดนเตะไปกี่ที ลูกนั้นพุ่งยังไงครับ?? แล้วทำไมมาเที่ยวต้องหาทีมใหม่?? ผมรู้สึกว่าซานเชสเหมาะแล้วกับแมนยู ส่วนมคิก้เหมาะกับปืนแล้ว มันคนละสไตล์การเล่นจริงๆ เหอะๆ ไม่ทราบว่าที่วิจารณ์ออกมากำลังปลอบใจตัวเองที่ซานเชสย้ายออกหรือเปล่าครับ ตอนเค้าอยู่ก็บูชา ตอนเค้าไปก็สาปส่ง คุณนี่เป็นคนแบบไหนกัน?? คำพูดเหมือนจะดูดีแต่แฝงด้วยความคิดแบบว่า......

มาเที่ยวโดนยึดตำแหน่งไปแล้ว ก็ต้องย้ายสิครับ  

ชื่นชมในความกลวงจริงๆครับ ถามหน่อยครับ เมื่อคืน..เล็กซิสเล่นตำแหน่งไหนบ้าง?? เหอๆ แล้วเล็กซิสเล่นมา 3 นัด เล่นกับมาเที่ยว 2 นัด นี่ยังไงเอ่ย สรุปคุณนี่โตมาแบบไหนกันนะ  

หัวร้อนเว้ย อ่อนไหวจังเปนไรมากปะ ดูยาวๆ ละกันมาเที่ยวซานเชสมันเล่นถนัดตำแหน่งเดียวกันดูยาวๆ ว่าใครกลวงนะ  

โถๆๆ กลวงนี่ ความคิดคุณนั่นแหละ ไร้คลาส เรื้อนไปเพียบยังไม่รู้ตัวอีก ไม่ได้เกี่ยวเลยว่าใครเล่นดีกว่าใคร เหอๆ เมื่อคืน ซานเชสเล่นซ้าย แล้วมาหน้าต่ำ แล้วท้ายเกมยืนตำแหน่งหน้าเป้า ไม่รู้แล้วอวดฉลาด แล้วย้ายมาเล่น 3 นัด แล้วเล่นกับเที่ยว 2 นัด ก็ตัดสินไปละ เมื่อคืนเที่ยวก้ลงมาท้ายเกมส์อีก เข้าใจว่ากำลังหาแท้กติคปะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 2531
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 12:08
ถูกแบนแล้ว
Spoil
เมื่อคืนผมดูมิกกี้เล่น วิ่งไม่หมดคึกขนาดนี้ไม่ใช่คนหมดไฟเพราะอกหักแน่ๆ แอสซิซไปสามลูก ฟอร์มยังกับคนละคนในทีมน้ามู ทำให้อดคิดไม่ได้ว่าแผนน้ามูทำให้เขาฟอร์มตกหรือไม่ เรื่องแบบนี้เคยเกิดกับนักเตะระดับโลกอย่างชไวนี่มาแล้วจากห้องเครื่องทีมชาติเยอรมันกลายเป็นนักเตะโลกลืมไปเลย ผมแฟนทีมชาติเยอรมันนึกถึงตอนนั้นก็เสียใจถ้าชไวนี่มาปืนฟอร์มคงดีแบบมาคิตายานนี่แหละ ส่วนซานเชสผมไม่อยากพูดถึงนอกจากพุ่งล้มเอาจุดโทษก็ไม่เห็นมีอะไรยิงจุดโทษเกือบไม่เข้า และทำให้มาซิยาลต้องหาทีมใหม่แน่ๆ มาปืนก็ดีนะอยากได้

[/img]  

ขอเรื้อนนะครับเพราะพูดเหมือนแบบ คนนั้นคนนี้ไม่ดี ตัวเองดีที่สุด เรื่องชไวนี่เห็นด้วยนะ เรื่องเดียว ส่วนมคิ มันอกหัก ต้นฤดูกาล แล้วรูปแบบสไตล์การเล่นมันต่างกัน ทีมใหม่บรรยากาศใหม่มันก็ทำให้จิตใจดีขึ้นได้
ผมยินดีนะครับที่มคิเล่นได้ดี ผมไม่เคยอยากให้มคิไปเลย ส่วนซานเชส พุ่งล้ม?? ไปดูนะครับว่าโดนเตะไปกี่ที ลูกนั้นพุ่งยังไงครับ?? แล้วทำไมมาเที่ยวต้องหาทีมใหม่?? ผมรู้สึกว่าซานเชสเหมาะแล้วกับแมนยู ส่วนมคิก้เหมาะกับปืนแล้ว มันคนละสไตล์การเล่นจริงๆ เหอะๆ ไม่ทราบว่าที่วิจารณ์ออกมากำลังปลอบใจตัวเองที่ซานเชสย้ายออกหรือเปล่าครับ ตอนเค้าอยู่ก็บูชา ตอนเค้าไปก็สาปส่ง คุณนี่เป็นคนแบบไหนกัน?? คำพูดเหมือนจะดูดีแต่แฝงด้วยความคิดแบบว่า......

มาเที่ยวโดนยึดตำแหน่งไปแล้ว ก็ต้องย้ายสิครับ  

ชื่นชมในความกลวงจริงๆครับ ถามหน่อยครับ เมื่อคืน..เล็กซิสเล่นตำแหน่งไหนบ้าง?? เหอๆ แล้วเล็กซิสเล่นมา 3 นัด เล่นกับมาเที่ยว 2 นัด นี่ยังไงเอ่ย สรุปคุณนี่โตมาแบบไหนกันนะ  

หัวร้อนเว้ย อ่อนไหวจังเปนไรมากปะ ดูยาวๆ ละกันมาเที่ยวซานเชสมันเล่นถนัดตำแหน่งเดียวกันดูยาวๆ ว่าใครกลวงนะ  

อ้าว เข้าคุกไปละ 55555555555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: คุณค่าในตัวเรา ไม่ได้วัดจากสายตาใคร ที่ไม่รักเรา .
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1083
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 12:11
บ๊ายบายยยยยย
คนเดิมๆ เพิ่มเติมคือคุก
อยู่ในนั้นละ .. ออกมาก็คุกต่อ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 15 Dec 2005
ตอบ: 2364
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 12:25
[RE]มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก
เรื้อนนะจ้ะ ถึงเชียร์ทีมเดียวกับผมก็เถอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20180
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 12:29
แนวแอบๆแบบนี้ นึกถึงเจ้านายกับหวานเจี๊ยบเลยว่ะ

5555555555 สุสานรออยู่ไม่นานหรอก โคตรกระจอก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel