ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Oct 2010
ตอบ: 6574
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 10:48
[RE: มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก]
ก็ส่วนหนึ่ง แผนมูเน้นรับ ยืนโซน เกมบุกเน้นความสามารถเฉพาะตัว มากกว่า ต่อบอลสั้นเหมือน ปืน MK อาจจะเหมาะกับปืนก็ได้ เพราะบอลไม่ตัน มีเพื่อนมาช่วย support ใกล้ๆ ตลอด

"ถ้าชไวนี่มาปืนฟอร์มคงดีแบบมาคิตายาน" แสดงว่าไม่เคยดูชไวนี่เล่นตอนอยู่ผี ปลายอาชีพไม่มีแรงในการเคลื่อนด้วยซ้ำ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2011
ตอบ: 2203
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 10:52
[RE: มิกกี้อกหักหรือแผนมูทำฟอร์มตก]
สรุปเป็นอีแอบหรอเนี่ย ทำแฟนปืนดีๆเค้าเสียไปด้วย ไม่เกรียนโคตรมหาประลัยนี่ทำไม่ได้นะเนี่ย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1435
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 10:54
ชั่งใจอยู่นาน ไม่คิดอยากเรื้อนใครเลย แต่มันทนไม่ไหว ขอมอบให้คุณเป็นคนแรกนะครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16583
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 10:57
ลาล่วงหน้า
0
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2531
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:04
ถูกแบนแล้ว
ไม่น่ารอดละ เปิดซิงเรื้อนไปคนแรกไม่คิดว่าจะมีจะคนตาม ขนาดนี้ คิดดูเอานะ ขนาดทีมตัวเองยังไม่มีสักคนมาฮิลให้เลย เปลี่ยนความคิดซะนะ โลกนี้มันกว้างใหญ่ อย่าคิดไรไร้สาระแบบนี้เลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: ZzzzzZ
เข้าร่วม: 24 May 2009
ตอบ: 4545
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:04
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 314
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:05
ถูกแบนแล้ว
Zipher_SE พิมพ์ว่า:
ไอ่ปืนหย่ายย พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนผมดูมิกกี้เล่น วิ่งไม่หมดคึกขนาดนี้ไม่ใช่คนหมดไฟเพราะอกหักแน่ๆ แอสซิซไปสามลูก ฟอร์มยังกับคนละคนในทีมน้ามู ทำให้อดคิดไม่ได้ว่าแผนน้ามูทำให้เขาฟอร์มตกหรือไม่ เรื่องแบบนี้เคยเกิดกับนักเตะระดับโลกอย่างชไวนี่มาแล้วจากห้องเครื่องทีมชาติเยอรมันกลายเป็นนักเตะโลกลืมไปเลย ผมแฟนทีมชาติเยอรมันนึกถึงตอนนั้นก็เสียใจถ้าชไวนี่มาปืนฟอร์มคงดีแบบมาคิตายานนี่แหละ ส่วนซานเชสผมไม่อยากพูดถึงนอกจากพุ่งล้มเอาจุดโทษก็ไม่เห็นมีอะไรยิงจุดโทษเกือบไม่เข้า และทำให้มาซิยาลต้องหาทีมใหม่แน่ๆ มาปืนก็ดีนะอยากได้

[/img]  

ขอเรื้อนนะครับเพราะพูดเหมือนแบบ คนนั้นคนนี้ไม่ดี ตัวเองดีที่สุด เรื่องชไวนี่เห็นด้วยนะ เรื่องเดียว ส่วนมคิ มันอกหัก ต้นฤดูกาล แล้วรูปแบบสไตล์การเล่นมันต่างกัน ทีมใหม่บรรยากาศใหม่มันก็ทำให้จิตใจดีขึ้นได้
ผมยินดีนะครับที่มคิเล่นได้ดี ผมไม่เคยอยากให้มคิไปเลย ส่วนซานเชส พุ่งล้ม?? ไปดูนะครับว่าโดนเตะไปกี่ที ลูกนั้นพุ่งยังไงครับ?? แล้วทำไมมาเที่ยวต้องหาทีมใหม่?? ผมรู้สึกว่าซานเชสเหมาะแล้วกับแมนยู ส่วนมคิก้เหมาะกับปืนแล้ว มันคนละสไตล์การเล่นจริงๆ เหอะๆ ไม่ทราบว่าที่วิจารณ์ออกมากำลังปลอบใจตัวเองที่ซานเชสย้ายออกหรือเปล่าครับ ตอนเค้าอยู่ก็บูชา ตอนเค้าไปก็สาปส่ง คุณนี่เป็นคนแบบไหนกัน?? คำพูดเหมือนจะดูดีแต่แฝงด้วยความคิดแบบว่า......

มาเที่ยวโดนยึดตำแหน่งไปแล้ว ก็ต้องย้ายสิครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:07
ถูกแบนแล้ว
Carpediem พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
ผมก็อยากรู้นะว่าคนแบบนี้เขาเจออะไรมาตอนเป็นเด็ก ถึงได้มีปัญหาทางด้านสมองแบบนี้  

มีคนพิมพ์แนวๆ มีปัญหาตอนเด็กหรือขาดความอบอุ่นเคยโดนแบนอยู่นะครัช คุมสติไว้ครับอย่าโดนปั่น  

ลบเลยเหรอ แต่ผมคงไปก่อนเขาอะ555
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1922
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:13
น่ารำคาญคนแบบนี้ จะเข้ามาอ่านความเห็นเชิงสร้างสรรค์เจอแต่ดราม่าแบบไร้สมอง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2531
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:13
ถูกแบนแล้ว
เมื่อคืนผมดูมิกกี้เล่น วิ่งไม่หมดคึกขนาดนี้ไม่ใช่คนหมดไฟเพราะอกหักแน่ๆ แอสซิซไปสามลูก ฟอร์มยังกับคนละคนในทีมน้ามู ทำให้อดคิดไม่ได้ว่าแผนน้ามูทำให้เขาฟอร์มตกหรือไม่ เรื่องแบบนี้เคยเกิดกับนักเตะระดับโลกอย่างชไวนี่มาแล้วจากห้องเครื่องทีมชาติเยอรมันกลายเป็นนักเตะโลกลืมไปเลย ผมแฟนทีมชาติเยอรมันนึกถึงตอนนั้นก็เสียใจถ้าชไวนี่มาปืนฟอร์มคงดีแบบมาคิตายานนี่แหละ ส่วนซานเชสผมไม่อยากพูดถึงนอกจากพุ่งล้มเอาจุดโทษก็ไม่เห็นมีอะไรยิงจุดโทษเกือบไม่เข้า และทำให้มาซิยาลต้องหาทีมใหม่แน่ๆ มาปืนก็ดีนะอยากได้

[/img]  

ขอเรื้อนนะครับเพราะพูดเหมือนแบบ คนนั้นคนนี้ไม่ดี ตัวเองดีที่สุด เรื่องชไวนี่เห็นด้วยนะ เรื่องเดียว ส่วนมคิ มันอกหัก ต้นฤดูกาล แล้วรูปแบบสไตล์การเล่นมันต่างกัน ทีมใหม่บรรยากาศใหม่มันก็ทำให้จิตใจดีขึ้นได้
ผมยินดีนะครับที่มคิเล่นได้ดี ผมไม่เคยอยากให้มคิไปเลย ส่วนซานเชส พุ่งล้ม?? ไปดูนะครับว่าโดนเตะไปกี่ที ลูกนั้นพุ่งยังไงครับ?? แล้วทำไมมาเที่ยวต้องหาทีมใหม่?? ผมรู้สึกว่าซานเชสเหมาะแล้วกับแมนยู ส่วนมคิก้เหมาะกับปืนแล้ว มันคนละสไตล์การเล่นจริงๆ เหอะๆ ไม่ทราบว่าที่วิจารณ์ออกมากำลังปลอบใจตัวเองที่ซานเชสย้ายออกหรือเปล่าครับ ตอนเค้าอยู่ก็บูชา ตอนเค้าไปก็สาปส่ง คุณนี่เป็นคนแบบไหนกัน?? คำพูดเหมือนจะดูดีแต่แฝงด้วยความคิดแบบว่า......

มาเที่ยวโดนยึดตำแหน่งไปแล้ว ก็ต้องย้ายสิครับ  

ชื่นชมในความกลวงจริงๆครับ ถามหน่อยครับ เมื่อคืน..เล็กซิสเล่นตำแหน่งไหนบ้าง?? เหอๆ แล้วเล็กซิสเล่นมา 3 นัด เล่นกับมาเที่ยว 2 นัด นี่ยังไงเอ่ย สรุปคุณนี่โตมาแบบไหนกันนะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:15
ถูกแบนแล้ว

[/img]  

ชื่นชมในความกลวงจริงๆครับ ถามหน่อยครับ เมื่อคืน..เล็กซิสเล่นตำแหน่งไหนบ้าง?? เหอๆ แล้วเล็กซิสเล่นมา 3 นัด เล่นกับมาเที่ยว 2 นัด นี่ยังไงเอ่ย สรุปคุณนี่โตมาแบบไหนกันนะ  

หัวร้อนเว้ย อ่อนไหวจังเปนไรมากปะ ดูยาวๆ ละกันมาเที่ยวซานเชสมันเล่นถนัดตำแหน่งเดียวกันดูยาวๆ ว่าใครกลวงนะ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Jul 2008
ตอบ: 1828
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:18
ใจเย็นๆ ดูยาวๆ มิกกี้เปิดฤดูกาลมา 5 นัดแรกกับแมนยู แอสซิสกระจาย หลังจากนั้นก็อย่างที่เห็น ที่จริงเชียร์และดีใจนะที่เขาคืนฟอร์ม แต่เห็นกระทู้แบบนี้อยากแช่งให้กลับฟอร์มตกจริง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15326
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:19
เค้าก็เล่นกันดีหมดเกือบทั้งทีม

ตัวเองเล่นกากอยู่คนเดียวโทษอะไรมากมาย

ฟอร์มมาคิบอกเลยรอดูยาวๆเหอะ

สามวันดีสี่วันไข้ รอดูเลย
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:27
เดือดๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Feb 04, 2018 11:27
ถูกแบนแล้ว
ผมสงสารมิกกี้ครับโดนมองว่าเป็นของเหลือ เขาเล่นดีตอกหน้าคนที่มองแบบนั้นผมจะสะใจไม่ได้เหรอ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel