ผู้ตั้ง
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 2164
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:41 pm
ราคาคอสต้า
ทำไมเชลซียังขายคอสต้าได้แพง ผมเป็นแฟนเชลซียังสงสัยเลย กองหน้าที่ ทีมเอาไปใช้ไม่ได้แล้วโอเคแอตมีความต้องการ เมื่อมันเกิดคอนดิชั่นแบบนี้ ทำไมไม่โดนกดราคา แสดงว่า เชลซี กะตราหมี ก็รักกันพอสมควรนะ

ไหนๆ ก็ตั้งงแล้ว เพิ่มข้อความขอบคุณคอสต้าหน่อย กองหน้าที่เคยไม่อยากได้ เพราะชอบเล่นน้ำลายตอนอยู่แอต แต่พอได้มาก็ต้องกลืนน้ำลายเชียร์ ขอบคุณที่อย่างน้อยก็มีความเป็น professional ในตลอด3 ฤดูกาลที่ผ่านมา 3ฤดูกาล 2แชมป์ลีค ไม่เลวเลย ขอบใจนายมาก ขอให้กลับไปเป็นดาวซัลโวกะแอตมาดริดเหมือนเดิม
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 9467
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:45 pm
[RE: ราคาคอสต้า]
ตราหมีก็คงต้องการคอสต้ามากด้วยแหละครับ

กับตลาดปัจจุบันนาทีนี้มันเป็นไปได้ยากแล้ว แม้ในราคา 60 ล้านที่จะซื้อกองหน้าเกรดคอสต้า

เมื่อมองว่า ยังไงกรีซมมันจะย้ายในเร็ววัน (จริงๆ คงย้ายตั้งแต่ตลาดที่เพิ่งปิดด้วยซ้ำ)

ด้วยศักยภาพ ที่ผมมองว่าพอๆกันในเกมรุก ถ้าในเมื่อมีโอกาสต้องเสียกรีซมันน์แล้ว ด้วยกำไรราวๆ 40 ล้านมันเป็นการทำธุรกิจที่ไม่เลว

0
0
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2739
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:48 pm
หมีคงคิดว่าเดี๊ยวซัมเมอร์ก็ได้เงินกรีซมันมาโปะแล้ว
บวกกับทีมตอนนี้ขาดแคลนกองหน้ามาก
0
0
ตอบ: 1286
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:53 pm
บอร์ดเราเก่งครับ ใช่ครับ ได้ยินไม่ผิด บอร์ดเราเก่ง (ชอบขัดใจโค้ชก็เรื่องนึง)

ตั้งราคาไว้ แล้วเด็ดขาด ไม่ถึงคือไม่ขาย แล้วแอตก็คงรู้ว่าถ้าไม่ยื่นตามราคาก็คงไม่ได้จริงๆ เพราะบทเรียนจากปีก่อนโน้น เชลซีบอก จะเอาคอสต้าได้ แต่ 180 ลป แล้วไม่ให้ต่อด้วย คนจากฟากแอตออกมาบ่นเองเลยอ่ะ
0
0

เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1445
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:54 pm
[RE]ราคาคอสต้า
คอสต้ารักแอตมากแล้วฟอร์มยังดีอยู่ยืนระยะได้อีก3-4เลยด้วยซ้ำ ราคา60ล้านปอนด์ในตอนนี้ไม่ได้แพงเกินไปเลย อีกอย่าง เดียวขายกรีซมันได้ก็กำไรอยู่ดี มีคนมายืนหน้าแทนไว้ก่อน
0
0

Winter is here
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5622
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:58 pm
บอร์ดเชลซีค่อนข้างจะขี้เหนียวครับ

ผมว่ายังไงแอตก็คงยื่นมาถูกๆ เพราะคอสต้ามันแสดงจุดยืนขนาดนั้น

แต่บอร์ดเชลซีก็ยืนหยัด ว่ายังไงก็ไม่ขายราคาถูกๆแน่

สุดท้ายแอตก็ต้องยอมจ่าย
0
0

เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3836
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 9:59 pm
ดีลนี้ผมเคยคอมเม้นไปหลายรอบแล้ว ว่าแอต เดือดร้อนกว่าเชลซีอีกตอนนี้
ไม่แปลกใจที่แอตจะต้องทุ่มซื้อคอสต้าด้วยค่าตัวขนาดนี้
มันมีแต่คนที่เอาแต่จะอคติ และไม่หาข้อมูลอะไรเลย ที่คิดว่าเชลซีเป็นต่อ และยังไงก็ต้องขายถูกๆ

ผมจะแจงรอบสุดท้ายนะ ถ้าเชลซีไม่ขายคอสต้า ก็เหมือนเชลซีไม่ได้จ่ายค่าเหนื่อยไรให้มัน
เพราะหักจากค่าปรับต่างๆที่ไอ้ต้ามันทำผิด แถวสัญญายังเหลืออีก 2 ปี

ส่วนแอต แอตขาดกองหน้าครับ ตั้งแต่ปีก่อนแล้ว
คนที่ไม่ได้ตามแอตก็จะอวยว่าแอตกองหน้าเก้่งงั้นงี้ ถ้าดูจริงๆจะรู้เลยว่าปัญหากองหน้ามันเรื้อรังมานานแล้ว
ตั้งแต่คอสต้าย้ายออกไป หมียังหาใครมาแทนไม่ได้เลย
ตั้งแต่ แจคสัน เวียตโต้ กาเมโร่ หรือแม้กระทั่งคอเรีย ที่แอตหวังปั้น แต่ผมว่าน่าจะไม่เกิด
ก่อนหน้านี้ก็มี ปาติสเตา ที่แอตก็หวังไว้เยอะ สุดท้ายเฟล
แอตมีปัญหาในการซื้อตัวนักเตะแพงๆเข้ามาในทีมแล่้วทำได้ไม่ดีเท่าที่ควร
ส่วนมากจะเป็นพวกเกรดกลางๆ ที่ชอบย้ายเข้ามาและมักจะทำได้ดี ในช่วงหลังๆนะ
อย่างไกตัน ที่ซื้อมาแพง ก็ไม่ได้เล่นคุ้มค่าตัวอะไรเลย
การซื้อกร๊ซมันตอนนั้นมา ก็ยังไม่ได้เกรด A อะไร เป็นปีกตัวจี๊ดที่ยังเอาแน่เอานอนอะไรไม่ได้
ไม่ได้เก่งแบบตอนนี้นะ

ผมนี่โคตรสะใจเลย เพราะช่วงก่อน มีแต่คนมองเชลซีเสียหาย แต่มีแต่ผมที่เถียงว่าแอตแหละเสียหาย
สุดท้ายมันจิงหมด ที่แอตต้องยอมทุ่ม
เพราะตั้งแต่เสียคอสต้าไป แอตงมโข่งกับกองหน้าไปหลายคนมาก
และทุ่มไปแทบตำน้ำพริกละลายแม่น้ำมาก

จบ ออกไปกินเหล้าละ ขี้เกียจพิมยาวกกว่านี้ 555
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 3436
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:01 pm
ฝีตีนขนาดนั้นยังไงก็คุ้ม
0
0
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 7989
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:05 pm
จะว่าผมไม่มีน้ำใจก็ได้นะ แต่ผมคิดต่าง

ขอบคุณมันทำไมกัน ทีมจ่ายค่าเหนื่อย มันลงเล่น ยิงประตู ทีมได้แชมป์ มันก็ได้โบนัส

ในมุมของผม มันไม่ได้ให้เกียรติแฟนบอลซักเท่าไหร่ แล้วใยเราต้องให้เกียรติมัน ?
Legend26

เข้าร่วม: 27 May 2010
ตอบ: 21318
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:12 pm
เงินที่มากขนาดนี้ผมคิดว่ามันมีปัจจัยในหลายๆเรื่อง ส่วนนึงผมคิดว่าที่มันราคาแบบนี้ เพราะ
ความแปรผันของตลาดรอบนี้ด้วย หลายๆทีมที่จะซื้อตัวนักเตะ จะโดนโก่งค่าตัวทันที ถ้ารู้ว่าทีมนี้มีสตางค์ มีกรณีตัวอย่างหลายรายครับ ที่บางทีผมก็มองว่าราคามันแพงเว่อร์ไป
อย่าง เดมเบเล่ของบาร์ซ่า ดีล เนย์มาร์ ที่เปแอชเชทุ่มอย่างบ้าคลั่ง ฯลฯ พวกสโมสรต่างๆก็เลยต้องทำเพื่อให้ตัวเองได้ ผลประโยชน์มากที่สุด ผมจะคอยดูนะครับว่าตลาดหน้าหนาวจะลดดีกรีความร้อนแรงไปมั้ย หรือบางทีอาจจะมีแค่เช่าซื้อ หรือยืมตัวมาอาจจะพ่วงหรือไม่พ่วง แต่ตลาดรอบหน้าหนาวนี่มีความเสี่ยงสูงมาก เท่านี้แหละครับที่ผมจะบอก
0
0

ตอบ: 10389
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:16 pm
แอตยอมจ่าย
ปีใหม่ซื้อยาก
ซื้อไว้ก่อนนี้แหละ
0
0
Noey BNK48

Gygee BNK48

Sita CGM48

Kaning CGM48

เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 2349
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:18 pm
คิดเหมือนกันเลยว่ายังไงๆเชลซีก็เสียเปรียบ แต่ที่แอตยื่นซื้องี้มองว่าซื้อใจคอสต้าหลักๆเลย
เพื่อให้ภาพลักษณ์เจ้าตัวดีขึ้น ให้เจ้าตัวได้กลับมาซ้อมเรียกฟิต ให้เข้าระบบทีม มกราจะได้ใช้งานได้เลย
ปล่อยไว้กับเชลซีงี้ ยิ่งนานเจ้าตัวมีแต่แย่กับแย่ คิดว่างี้นะ
Fantasy Premier League channel --> FPL Carletto
https://www.youtube.com/channel/UC1w2pSD6NZIfK5-dl8hZuRA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 15452
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:27 pm
ราคาคอสต้า
JengKunTep พิมพ์ว่า:
ดีลนี้ผมเคยคอมเม้นไปหลายรอบแล้ว ว่าแอต เดือดร้อนกว่าเชลซีอีกตอนนี้
ไม่แปลกใจที่แอตจะต้องทุ่มซื้อคอสต้าด้วยค่าตัวขนาดนี้
มันมีแต่คนที่เอาแต่จะอคติ และไม่หาข้อมูลอะไรเลย ที่คิดว่าเชลซีเป็นต่อ และยังไงก็ต้องขายถูกๆ

ผมจะแจงรอบสุดท้ายนะ ถ้าเชลซีไม่ขายคอสต้า ก็เหมือนเชลซีไม่ได้จ่ายค่าเหนื่อยไรให้มัน
เพราะหักจากค่าปรับต่างๆที่ไอ้ต้ามันทำผิด แถวสัญญายังเหลืออีก 2 ปี

ส่วนแอต แอตขาดกองหน้าครับ ตั้งแต่ปีก่อนแล้ว
คนที่ไม่ได้ตามแอตก็จะอวยว่าแอตกองหน้าเก้่งงั้นงี้ ถ้าดูจริงๆจะรู้เลยว่าปัญหากองหน้ามันเรื้อรังมานานแล้ว
ตั้งแต่คอสต้าย้ายออกไป หมียังหาใครมาแทนไม่ได้เลย
ตั้งแต่ แจคสัน เวียตโต้ กาเมโร่ หรือแม้กระทั่งคอเรีย ที่แอตหวังปั้น แต่ผมว่าน่าจะไม่เกิด
ก่อนหน้านี้ก็มี ปาติสเตา ที่แอตก็หวังไว้เยอะ สุดท้ายเฟล
แอตมีปัญหาในการซื้อตัวนักเตะแพงๆเข้ามาในทีมแล่้วทำได้ไม่ดีเท่าที่ควร
ส่วนมากจะเป็นพวกเกรดกลางๆ ที่ชอบย้ายเข้ามาและมักจะทำได้ดี ในช่วงหลังๆนะ
อย่างไกตัน ที่ซื้อมาแพง ก็ไม่ได้เล่นคุ้มค่าตัวอะไรเลย
การซื้อกร๊ซมันตอนนั้นมา ก็ยังไม่ได้เกรด A อะไร เป็นปีกตัวจี๊ดที่ยังเอาแน่เอานอนอะไรไม่ได้

ผมนี่โคตรสะใจเลย เพราะช่วงก่อน มีแต่คนมองเชลซีเสียหาย แต่มีแต่ผมที่เถียงว่าแอตแหละเสียหาย
สุดท้ายมันจิงหมด ที่แอตต้องยอมทุ่ม
เพราะตั้งแต่เสียคอสต้าไป แอตงมโข่งกับกองหน้าไปหลายคนมาก
และทุ่มไปแทบตำน้ำพริกละลายแม่น้ำมาก

จบ ออกไปกินเหล้าละ ขี้เกียจพิมยาวกกว่านี้ 555

ถูกคับ ยังไงก็ต้องยื่นมาแพงอยุ่ละอุะ
ตอนแรกผมบอก 30-35ล คือขั้นต่ำมันต้องเท่านี้
ดีไม่ดียื่นมาเท่านี้บอร์ดอาจจะไม่ปล่อยด้วย เพราะสัญญาเหลือ 2ปี

เชลซีถือไพ่เหนือกว่าเยอะ+กับแอตน่าจะต้องการมากๆ
0
0
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 7013
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:38 pm
ผมก็มองว่าแอตซื้อใจคอสต้าด้วยเหมือนเม้นบน

ต้ามันทำแทบทุกอย่างเพื่อกลับแอตเห็นอยู่ว่ามันรักแอตขนาดไหน

จนมันแตกหักกลับเชลซีไปแล้ว ถ้าตราหมีไม่เอานี่มันอนาคตมืดมนแน่ๆ

รีบจ่ายจะได้เอามันทาซ้อมเรียกฟิตได้ก็ถือว่าวินๆ
0
0
ตอบ: 16300
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:47 pm
คือทีมเชลซี ตั้งกะหลังเคสออสก้า นี่ผมว่าโครตเก่งเลยนะ ขายแพงใด้ราคา

มีขัดใจคนเดียวคือมาติช
0
0
ตอบ: 70
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:49 pm
กระทู้ขยะ ...

ขอเดาว่า จขกท อายุไม่เกิน 18 ความคิดที่พิมมานี่เสร่อดี
0
0
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 8924
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 10:59 pm
จากทีมปั้นกองหน้าเก่งๆ หลังจากคอสต้าไป วิเอตโต้ แจ็คสัน มาติเนซ รุ่นหลังๆก็ไม่ปังเลยนะ แถมแป้กอีกต่างหาก กรีซมันก็เก่ง แต่อิมแพคของนักเตะดูไม่เท่าตัวอื่นๆก่อนหน้านี้ ตอเรส กุน ฟัลเกา คอสต้า ตอนอยู่กับแอตนี่โคตรทรงพลัง พูดเลย ย้ายออกก็เทพกันทั้งนั้น
0
0
∞ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ∞

∞ KANING & MARMINK CGM48 ∞

เข้าร่วม: 23 Sep 2006
ตอบ: 664
โพสเมื่อ: Thu Sep 21, 2017 11:56 pm

ผมเห็นด้วยครับ
ผมคิดว่าเริ่มแรก ใครๆ และแอตมาดริดเอง คิดว่าเชลซีต้องปล่อยถูกๆ
แต่พอตั้งตัวได้ และคุมสถานการณ์ได้ดี เลยมาลงเอยอย่างที่เห็น
ยิ่งราคาตลาดแบบนี้ ผมว่าราคาที่ได้ถือว่าเชลซีโดนกดแล้วด้วยซ้ำ
แต่ขายให้มันจบปัญหาไปดีกว่า
อารมณ์แบบ เอาวะขี้เกียจต้องไปนั่งฟ้องร้องให้เสียเวลาอีก
แถมเดี๋ยวมีกลุ่มเพื่อนคอสต้าแบบสมัยเพื่อนมูตูอีก

ปล. แต่ผลงานต่างๆ ที่ผ่านมา และความดุดันในการเล่น
ผมยอมรับคอสต้านะครับว่ามีนักเตะแบบนี้ในทีมดีกว่าเป็นคู่แข่ง
เสียดายที่จบไม่สวย
0
0
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 7547
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 12:08 am
ถามจริงกองหน้าระดับโลก ยิงจนให้เชลซีเป็นแชมป์ หลายถ้วย

กองหน้าตัวจริงทีมชาติสเปน ก่อนจะมีเรื่องกับเชลซี เป็นตัวจริงตลอด

สำรองอย่างโมราต้ายังแพงกว่า กองห้นาเกรดนี้สมัยนี้แค่60ล้านปอนด์หาได้ที่ไหนอีกอะครับ
0
0

เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 1570
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 12:16 am
Blue Dog พิมพ์ว่า:
จะว่าผมไม่มีน้ำใจก็ได้นะ แต่ผมคิดต่าง

ขอบคุณมันทำไมกัน ทีมจ่ายค่าเหนื่อย มันลงเล่น ยิงประตู ทีมได้แชมป์ มันก็ได้โบนัส

ในมุมของผม มันไม่ได้ให้เกียรติแฟนบอลซักเท่าไหร่ แล้วใยเราต้องให้เกียรติมัน ?  

ผมก็ว่า จ้างมาเล่นค่าเหนื่อยก็แพงไม่ได้ใช้ฟรี จะเอาอะไรประเคนให้แล้วแม้จะมีปัญหากับโค้ช ไหงมาใส่เสื้อแอตทำลายน้ำใจแฟนบอล ไม่เคารพสัญญา นิสัยก็ส่วนนิสัย ความเก่งก็ส่วนความเก่ง โยนเสื้อใส่ มู ท้าคอนเต้ให้เปลี่ยนตัวเองออก มันไร้กฎเกณฑ์มากไป ถ้าสโมสรยอมแล้วจะคุมคนอื่นยังไง เทอรี่ แลมป์ ดรอกบา เช็ค ยังไม่เคยทำแบบนี้กับสโมสรเลย คอสต้ามา 3 ปี มาทำระบบเสียหายเพราะไม่ตรงต่อกฎเกณฑ์ บอกตรงๆ ว่าจากกันด้วยดีเถอะจะจดจำที่ทำไว้ แต่นายควรออกไปจริงๆนั่นแหละ คหสต ยสตน.
ตอบ: 516
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 12:23 am
เชลซีคุ้มโว้ยยยย ดีลนี้
แอตผมอะขาดทุน ผมบอกไปเป็นสิบรอบละ ว่าแอตต้องการกองหน้าจริงๆ
ตอไม้ กาเมโร่ คอเรอา วีเอตโต่ ขยะทุกตัว
0
0
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 1570
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 12:26 am
เเฟนแอตในตำนาน พิมพ์ว่า:
แอตผมอะขาดทุน ผมบอกไปเป็นสิบรอบละ ว่าแอตต้องการกองหน้าจริงๆ
ตอไม้ กาเมโร่ คอเรอา วีเอตโต่ ขยะทุกตัว  

น่าจะได้ของจริงละ ทีนี้โหดอีก...........
0
0
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 8643
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 1:04 am
จริงๆดึงราคาได้มากกว่านี้อีก ตั้งแต่คอสต้าไปหมีแทบไม่ถึงแชมป์ ได้คอสต้าไปคงลุ้นแชมป์สเปนอีกครั้งแน่นอน
0
0
ตอบ: 3836
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 3:47 am

ที่สำคัญ อ๋องอาจอยู่ต่อ ถ้าได้เล่นคู่ตอสต่า ทุกวันนีดูแอตโคตรสงสารกรีซมัน คือเปนทุกอย่างของทีมจืงๆในแนวรุก ทั้งวิ่งลงมาไล่บอล เบ่นเกมรับ เล่นเกมรุก หาโอกาศทำประตู คือทำทุกอย่างจิงๆ แต่ทีมมันไม่พัฒนาไรขึ้น ได้คอสต้าไปน่าจะดีขึ้นแน่นอนอะ ผมเปนกรีซมันผมก็อยากอยู่ต่ออะถ้าเปนแบบนี้ ที่สำคัญซิโมเน่ยังอยู่ด้วย
0
0
ตอบ: 522
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 3:51 am
ราคาคอสต้า
DoCtoR_kNow พิมพ์ว่า:

ขอเดาว่า จขกท อายุไม่เกิน 18 ความคิดที่พิมมานี่เสร่อดี  

ผมขอถามนิดนึงนะครับ จขกท.ผิดอะไรหรอครับ
If you think you win you win
If you think you lose you lose
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4275
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 7:35 am

ที่สำคัญ อ๋องอาจอยู่ต่อ ถ้าได้เล่นคู่ตอสต่า ทุกวันนีดูแอตโคตรสงสารกรีซมัน คือเปนทุกอย่างของทีมจืงๆในแนวรุก ทั้งวิ่งลงมาไล่บอล เบ่นเกมรับ เล่นเกมรุก หาโอกาศทำประตู คือทำทุกอย่างจิงๆ แต่ทีมมันไม่พัฒนาไรขึ้น ได้คอสต้าไปน่าจะดีขึ้นแน่นอนอะ ผมเปนกรีซมันผมก็อยากอยู่ต่ออะถ้าเปนแบบนี้ ที่สำคัญซิโมเน่ยังอยู่ด้วย  

มาเล่นกับป็อปแป๊กเพื่อนซี้ดีกว่า

ผมคิดว่าแอตที่เร่งรีบปิดดีลคอสต้า ส่วนนึงเพราะอ๋องน่าจะย้ายแน่นอน
และคิดว่าผีไม่น่าพลาดด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง
1. อ๋องและครอบครัวเป็นแฟนผี
2. ค่าเหนื่อยที่เพิ่มขึ้น
3. เพื่อนซี้อย่างบักป็อก มาเที่ยวก็ฝรั่งเศส แถมแก๊งสเปนอยู่เยอะไม่น่ามีปัญหาเรื่องภาษา
4. น่าจะมีสัญญาใจไว้ตั้งแต่ต่อสัญญากับแอต เพราะเงื่อนไขมันชี้ให้เห็นแบบนั้นว่าซื้อตลาดหน้า
ค่าฉีกลดครึ่งนึง
5. โอกาสลุ้นแชมป์ ไม่ใช่แอตไม่เก่ง แต่เพราะมีบาซาร์กับมาดริดขวางทางในลีคอยู่นี่แหละ
มาอยู่ผีน่าจะมีโอกาสมากกว่าเพราะดูจากทิศทางทีมมีการเสริมสตาร์เข้ามาเรื่อยๆ และทีม
ก็กำลังพัฒนาไปในทิศทางที่ดีขึ้นเรื่อยๆ

ปล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ
0
0
ตอบ: 763
โพสเมื่อ: Fri Sep 22, 2017 4:20 pm
Julious พิมพ์ว่า:
DoCtoR_kNow พิมพ์ว่า:

ผมขอถามนิดนึงนะครับ จขกท.ผิดอะไรหรอครับ  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1553540/2/#35724464

1
0